Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

nhật kí của small!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
vananhbaby_esyacd
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : nước mắt rơi vì đau khổ...và cũng có khi vì quá hạnh phúc. Ai biết được tôi khóc vì vui hay vì buồn??
Số lần được cám ơn : 9
Điểm : 49338

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
nhật kí của small! Left_bar_bleue0/0nhật kí của small! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:

nhật kí của small! Empty
Bài gửiTiêu đề: nhật kí của small!   nhật kí của small! Icon_minitimeFri Aug 26, 2011 5:30 pm

Gió héo hắt ánh mắt thơ ngây đang chờ ngày nắng mai
Ôi quanh tôi thế giới thật buồn cho lòng càng tái tê
Tôi đang nghe đâu cơn gió xuyên qua những đám lá cây
Ngồi tôi đếm những vì sao và đón chờ nắng về.

Lòng tôi không bao ước muốn mặt trời lên lúc ấy cũng sẽ ra đi
Hạnh phúc dẫu thật mong manh lòng bình yên tôi ko tiếc nuối
Bao hận thù chẳng còn trong tôi và hờn ghen cũng sẽ cứ thế ra đi
Cùng tôi...sẽ tan vào hư vô...

Một ngày mới nắng lên xanh màu là hạnh phúc cũng sẽ tan mau
Đừng tiếc nuối những gì đã qua rồi dù niềm vui mới đến
Cuộc đời biết thế nhưng tôi vẫn cười, hạnh phúc dẫu chỉ có trong mơ
Vì đã sống trong đời trái tim của những giọt sương.

Ngày hôm nay thật buồn,đi uống cafe một mình,ngồi nghe nhạc,.........nhạc hay ghê nhưng vẫn buồn. Vì sao nhỉ? Anh gọi điện rồi mà mình vẫn buồn,chắc anh không hiểu được tâm trạng của mình đâu,vì sao mình buồn? em thật sự lo cho anh đó,anh biết không? Giá mà cuộc gọi vừa nãy anh không nhắc đến chuyện ăn uống thì có lẽ em đã vui hơn đc chút. Đằng này anh lại nhắc,em lại thấy bế tắc,em thấy mình vô dụng lại rồi. Anh là người hơi khó ăn,không ăn được cơm bụi,anh ăn cơm bui cứ như bị người khác tra tấn,có lần ăn xong về nôn mà vẫn phải ăn cơm bụi,vì ăn những thứ khác nhanh đói ...........Biết làm sao được bây giờ hả anh? em đang hỏi anh đó. Em thấy mình bất lực quá! Em nói anh đi chợ nấu ăn,thỉnh thoảng...........nhưng anh nói nấu ăn mất thời gian,anh lười lắm! Ừ,đến em còn hay lười nữa là.............nhưng thỉnh thoảng nấu không được sao anh? Vì em,anh không thể cố gắng một chút được sao anh? Một tuần xa anh,anh nói anh sút 5 kí! Cứ thế này làm sao anh có đủ sức khoẻ? Anh có hiểu nỗi lòng của em không? Giờ em vẫn buồn lắm,nói em nghe,làm sao em yên tâm? Em muốn khóc quá! Anh hư quá!

Được sửa bởi vananhbaby_esyacd ngày Wed Sep 14, 2011 5:16 pm; sửa lần 1.
vananhbaby_esyacd
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ
Châm ngôn sống : nước mắt rơi vì đau khổ...và cũng có khi vì quá hạnh phúc. Ai biết được tôi khóc vì vui hay vì buồn??

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

nhật kí của small! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí của small!   nhật kí của small! Icon_minitimeFri Aug 26, 2011 5:46 pm

anh đang đọc thư của em phải không anh? em nhớ anh quá! thương anh nữa,vì em hãy cố gắng ăn uống cho tốt nhé anh!
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53633

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
nhật kí của small! Left_bar_bleue10/10nhật kí của small! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
nhật kí của small! Left_bar_bleue10/10nhật kí của small! Empty_bar_bleue  (10/10)

nhật kí của small! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí của small!   nhật kí của small! Icon_minitimeFri Aug 26, 2011 7:03 pm

haizzzz sao giống ox angel thía, ko ăn cơm bụi đc, angel bỏ về quê là ở trển cứ than rầm trời "ăn lạt miệng quá, bỏ bữa nữa rồi". cứ hum nào angel có tg nấu đc bữa cơm là zui lắm lun. mà lúc đó ngồi nhìn ox ăn cơm mình nấu rất zui zẻ thì tự dưng cũng hp kinh khủng *^^*
đó là những khoảnh khắc angel trân trọng nhất, dù biết rằng nó ko vĩnh cửu nhưng sẽ là mãi mãi trong tim angle Crying or Very sad
vananhbaby_esyacd
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

nhật kí của small! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí của small!   nhật kí của small! Icon_minitimeSun Aug 28, 2011 6:00 pm

Tại sao ta lại là con gái cơ chứ? Để mà đa sầu đa cảm thế này,mấy ngày nay không có sức sống,buồn quá. Cảm giác cô đơn cứ bao trùm lấy ta! Chiều nay đi ăn bánh lọc ở quán mà mỗi lần anh ra hay đi ăn,quán đó đông khách lắm nhưng vì chỉ có một mình nên phải đợi mãi họ mới cho mình ăn. Hic . Biết sao được,ai biểu chỉ có một mình! Buồn quá! lamf sao mà vô tư và vô tâm được nhỉ? Giá mà giờ đừng mệt mỏi nữa,giá mà giờ được cười,thèm cười quá!
vananhbaby_esyacd
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

nhật kí của small! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí của small!   nhật kí của small! Icon_minitimeWed Sep 14, 2011 5:15 pm

Tại sao lại quá nhiều chuyện liên tiếp không may xảy ra với ta thế này? Trời ơi! Giờ chẳng biết lấy đâu động lực để mà sống,mà cố gắng nữa. Người ta cần nhất thì cũng làm ta đau buồn nhất,lại chuyện động trời trên trường nữa. Thi Thể dục lúc đó thầy đã thông báo là ta đạt rồi mà,được 6 điểm rồi mà. Sao lại "không đạt"? sao lại có 4 Điểm?/? Tại sao cơ chứ? Bây giờ ta phải làm sao đây? Năm cuối rồi. Ngày mai phải đạp xe gần chục cây số qua trường GDTC để hỏi xem có thi lại được không. Nếu không được,mai nhin đói để trừng phạt bản thân. Chán quá đỗi! Không muốn làm gì nữa cả! Giờ muốn ngủ một giấc đến sáng mai luôn,chẳng có sức sống nữa!
Sponsored content

nhật kí của small! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí của small!   nhật kí của small! Icon_minitime

nhật kí của small!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bộ sưu tập =>Qùa tặng ý nghĩa=>Qách tặng qùa=>Nghệ thuật tặng qùa (caihuuthanhvn)
» Nhật ký Ki-Ti*^_^
» Nhật ký...thiên hạ đệ nhất công tử!
» Thưởng thức đặc sản mới nhất&duy nhất tại Sài Gòn
» Nhật ký yêu kẹo