Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Những tâm sự của em

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
honghanh_kt3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
honghanh_kt3

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : dù có chuyện gì cũng phải mỉn cười vượt qua
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 47156

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Những tâm sự của em Left_bar_bleue10/10Những tâm sự của em Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Những tâm sự của em Left_bar_bleue10/10Những tâm sự của em Empty_bar_bleue  (10/10)

Những tâm sự của em Empty
Bài gửiTiêu đề: Những tâm sự của em   Những tâm sự của em Icon_minitimeFri Aug 26, 2011 10:59 pm

Cuộc đời nhiều khi không được như mong muốn phải không anh ?em đã quá ảo tưởng về một tình yêu đẹp phải không anh?em đã quá mơ mộng về một tình yêu hoàn hảo phải không hả anh?
Tại sao lại như thế hả anh?tại sao anh lại không như những ngày đầu tiên hả anh?tại sao giờ anh lại thay đổi hả anh?
Anh nói em trẻ con ,anh nói em hãy suy nghĩ lại bản thân đi .
Ngày trước ngày nào anh cũng nhắn tin cho em nhưng bây giờ một ngày em không nhắn tin cho anh thì anh cũng không thèm nhắn tin cho em ,em nhắn tin thì mãi anh mới trả lời lại ,lúc nào em cũng chỉ chờ đợi tin nhắn của anh ,nhiều hôm mệt em vẫn ôm lấy điện thoại sợ anh nhắn tin đến thì em ngủ quên mất ,nhiều hôm ngủ quên nửa đêm tỉnh dậy tay em vẫn ôm lấy điện thoại .
Anh nói em chỉ biết đòi hỏi và giận hờn ,anh ngĩ về em như vậy sao?anh biết những suy nghĩ của em không ?anh có hiểu không?anh có biết nhiều lúc em ngồi khóc một mình là vì sao không?
Em ích kỷ sao?em chỉ biết đòi hỏi thôi sao?em chỉ biết giận hờn thôi sao?
Hôm nay em đã quyết định không trả lời tin nhắn của anh ,cũng một phần vì em không muốn trả lời xong lại phải dài cổ ra đợi tin nhắn của anh ,một phần vì em cũng muốn có một khoảng lặng cho chúng ta ,

thuthuy111
Thành viên mới
Thành viên mới
thuthuy111

Nữ
Châm ngôn sống : nơi đó có anh.....
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 45821

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tâm sự của em   Những tâm sự của em Icon_minitimeMon Sep 12, 2011 11:23 pm

đồng cảm với bạn!
xuanlong_1115
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
xuanlong_1115

Nam
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 54321

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tâm sự của em   Những tâm sự của em Icon_minitimeSun Oct 02, 2011 11:41 pm

Những cảm xúc của bạn mình cũng chỉ hiểu được phần nào.Giai đoạn đầu khi yêu thật đẹp thật hạnh phúc phải không bạn,cả 2 cũng chăm chút cho tình yêu của mình.Nhưng thời gian cũng dần trôi đi chỉ còn một người vẫn chăm sóc còn một người thì thưa dần sự chăm sóc ấy.Mình rất thích trồng hoa hồng nhưng mình chưa bao giờ trồng được một cây hoa hồng sống sót sau 1 tháng hay 1 tuần cả,các loài cây khác thì mình trồng thì đều tốt tươi và ra hoa.Bạn biết vì sao k?? Vì mình yêu hoa hồng nên mình chăm sóc nó kĩ càng quá tỉa lá tưới nước hàng ngày còn các cây khác đôi khi gần khô hạn mình mới tưới nước.kết quả là sau vài ngày cây hoa hồng của mình chết.vì nó quá ngột ngạt với sự chăm sóc kĩ càng của mình chăng??? hay vì một nguyên nhân khác.Mình có một suy nghĩ là :"trong tình yêu khi một người quá yêu người kia sẽ đưa tình yêu đến bờ vực nhanh hơn,nên khi yêu cần mình sẽ cố gắng cân bằng tình cảm từ 2 phía " .Hy vọng những suy nghĩ của mình giúp bạn bớt buồn phần nào ^^
honghanh_kt3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
honghanh_kt3

Nữ
Châm ngôn sống : dù có chuyện gì cũng phải mỉn cười vượt qua
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 47156

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tâm sự của em   Những tâm sự của em Icon_minitimeThu Oct 06, 2011 8:26 pm

cảm ơn bạn nhiều về những lời khuyên ấy .thực sự thì mình cũng đã hiểu rằng khi quá hy vọng và một điều gì đó,chúng ta thường đặt vào rất nhiều ảo tưởng về một sự hoàn hảo nên khi không được như ý muốn của mình thì thường thất vọng và chán nản .có lẽ mình cũng đã quá hy vọng
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tâm sự của em   Những tâm sự của em Icon_minitime

Những tâm sự của em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» sưu tầm những bài thơ tình cho những người không đến được với nhau
» những kỉ niệm đã qua nhưng sẽ khắc ghi mãi trong lòng
» HỘI NHỮNG NGƯỜI DỘC THÂN NHƯNG SỐT RUỘT!!!!!!
» Những lời Em nói!!!
» Em iu mà anh đâu có hay nhưng sao bây giờ em vẫn chờ anh...