Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

cảm ơn em yêu?

Go down 
Tác giảThông điệp
HUU VIET
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
HUU VIET

Tâm trạng : scared
Nam
Châm ngôn sống : biet tha thu cho moi loi lam
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 52873

cảm ơn em yêu? Empty
Bài gửiTiêu đề: cảm ơn em yêu?   cảm ơn em yêu? Icon_minitimeThu Sep 08, 2011 3:56 pm

19h48p:
em:_điện thoại anh báo có tin nhắn ?
anh:_cảm ơn em ! chúng ta cùng đọc nhé?
em:_không? em ko muốn điều đó.thực lòng em không thể nghe theo anh .vì em luôn muốn được tôn trọng sự riêng tư của anh cũng như anh luôn tôn trọng em vậy. em rất cảm ơn.anh đọc đi..rồi em ra ngoài ghế đá nhìn những vì sao đêm.

tôi mở khoá thầm nghĩ chắc chỉ là tin quảng cáo của tổng đài.
ừm...xem nào!!! Neutral _xin chào? còn nhớ em không?..
Neutral dạo này anh có bận nhiều việc nữa không?
Neutral anh có hay liên lạc với mọi người trong forum ko? Neutral

tôi đờ người đọc những câu hỏi .những nghĩ suy về người đó tràn về.

anh:_em ơi?anh nói với em điều này ?
em con nhớ người anh vẫn thường nói với em không?lâu rồi tụi anh ko liên lạc với nhau. anh cứ nghĩ cô ấy sẽ có một ai đó trong nhiều người cô ấy thử tán để làm ng bầu bạn. tin nhắn cô ấy vừa gửi cho anh đấy.anh cần em và luôn cần em.hãy giúp anh và giúp cô ấy được không em?
anh không suy nghĩ gì em cũng rát hiểu anh .chúng ta cùng nhau giúp đõ một người xa lạ cũng là cơ hội hiểu nhau hơn ,biết thêm những ưu điểm của nhau. như thế sau này chúng ta sẽ luôn tìm thấy những nụ cười của nhau. phải không em.đó là điều anh mong muốn em hiểu ở anh?

cảm ơn em yêu?
Trang 1 trong tổng số 1 trang