Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Yêu là cảm giác đau không thở được!!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
vananhbaby_esyacd
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : nước mắt rơi vì đau khổ...và cũng có khi vì quá hạnh phúc. Ai biết được tôi khóc vì vui hay vì buồn??
Số lần được cám ơn : 9
Điểm : 49258

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Yêu là cảm giác đau không thở được!!! Left_bar_bleue0/0Yêu là cảm giác đau không thở được!!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Yêu là cảm giác đau không thở được!!! Left_bar_bleue0/0Yêu là cảm giác đau không thở được!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Yêu là cảm giác đau không thở được!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Yêu là cảm giác đau không thở được!!!   Yêu là cảm giác đau không thở được!!! Icon_minitimeMon Sep 19, 2011 11:30 pm

Yêu là luôn nghĩ cho người mình yêu...trước khi nghĩ đến bản thân mình.
Yêu là chỉ muốn được cho đi mà không cần nhận lại.
Yêu là hạnh phúc với nụ cười của người yêu,là niềm vui tột cùng khi biết người ấy hạnh phúc do mình mang lại ,là bao dung với những lỗi lầm của người ấy.
Yêu là đau gấp trăm ngàn lần với nỗi đau của người ấy, là không thở được khi thấy người ấy khóc. Là muốn chịu đựng thay nỗi đau của người ấy.
Yêu là muốn đánh đổi cả thế giới này để đổi lấy nụ cười thật sự của trái tim bên phải của mình.
Yêu là thật lòng muốn mang lại hạnh phúc cho người ấy.

Nhưng anh ơi! Em đau xe lòng khi nghĩ về anh,về những lời anh nói! Ai bảo em đa cảm cơ chứ,ai bảo em không học được cách quên những nỗi đau nhanh như máy bay đang bay trên bầu trời! Anh ơi! Yêu là đau không thở được,là nước mắt thi nhau rơi,là nghẹn lòng khi nghĩ về anh. Yêu là muốn uống thật say để ngủ,là không muốn thức dậy để phải đau lòng. Yêu là phải đấm vào nơi gần trái tim để hô hấp,là lê bước chân khó nhọc bước cô đơn lạnh lẽo,là khóa cửa phòng khóc một mình âm thầm,là đôi mắt sưng húp khi sáng mai thức giấc,là thức trắng bao đêm!
Tại sao? Con người sống cần có trái tim yêu thương hả anh?

hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53553

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Yêu là cảm giác đau không thở được!!! Left_bar_bleue10/10Yêu là cảm giác đau không thở được!!! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Yêu là cảm giác đau không thở được!!! Left_bar_bleue10/10Yêu là cảm giác đau không thở được!!! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu là cảm giác đau không thở được!!!   Yêu là cảm giác đau không thở được!!! Icon_minitimeTue Sep 20, 2011 6:11 pm

tất nhiên con người cần có trái tim, cần được sống và cần được yêu thương, nhưng đó sẽ là trái tim chết nếu tình yêu thương ấy đặt nhầm chỗ
thôi đừng buồn, đừng suy nghĩ nhiều nữa baby ak, cuộc đời còn nhiều thứ đáng để chúng ta lo lắng hơn là những người không biết quý trọng những thứ mà ta dành cho họ, mạnh mẽ bước tiếp đó mới là phong thái của một người phụ nữ hiện đại, đau thì đau, yêu thì yêu, hãy làm bất cứ điều gì mà bản thân thấy thích, thế thôi...!!!
hoangkhiem
Thành viên mới
Thành viên mới
hoangkhiem

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sống vì hạnh phúc của mọi người quanh ta.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 46159

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu là cảm giác đau không thở được!!!   Yêu là cảm giác đau không thở được!!! Icon_minitimeTue Sep 20, 2011 9:50 pm

em đừng wá buồn, vì những gì mình có thể làm cho tình yêu và những jì jành cho người ấy mình đã làm rồi. mình cứ sống cú hy vọng sẽ có một điều tốt đẹp sẽ đến vơú bản thân, cho dù không phải là tình yêu. hoàng khiêm cũng vậy, anh luôn nghĩ nếu ngày hôn nay mình có thể làm được điều gi dù là nhỏ thôi để người đó được vui thi hãy cố gắng làm vì có thể chỉ ngày mai thôi hay chỉ có thể sau khi mình viết ra những dòng tâm sự này thôi, có thể mình sẽ không còn trên cuộc đời này nữa. ông trời chop mình cuộc sông và cũng lấy đi cuộc sống của mình bất cứ khi nào, vì vậy hãy sông và jành những gì tốt đẹp nhất cho người thân yêu của mình. đừng buồn nữa nha
hoangkhiem
Thành viên mới
Thành viên mới
hoangkhiem

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sống vì hạnh phúc của mọi người quanh ta.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 46159

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu là cảm giác đau không thở được!!!   Yêu là cảm giác đau không thở được!!! Icon_minitimeTue Sep 20, 2011 9:52 pm

Tiêu đề: Re: Yêu là cảm giác đau không thở được!!! Today at 4:50 pm
em đừng wá buồn, vì những gì mình có thể làm cho tình yêu và những jì jành cho người ấy mình đã làm rồi. mình cứ sống cú hy vọng sẽ có một điều tốt đẹp sẽ đến vơú bản thân, cho dù không phải là tình yêu. hoàng khiêm cũng vậy, anh luôn nghĩ nếu ngày hôn nay mình có thể làm được điều gi dù là nhỏ thôi để người đó được vui thi hãy cố gắng làm vì có thể chỉ ngày mai thôi hay chỉ có thể sau khi mình viết ra những dòng tâm sự này thôi, có thể mình sẽ không còn trên cuộc đời này nữa. ông trời chop mình cuộc sông và cũng lấy đi cuộc sống của mình bất cứ khi nào, vì vậy hãy sông và jành những gì tốt đẹp nhất cho người thân yêu của mình. đừng buồn nữa nha
vananhbaby_esyacd
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ
Châm ngôn sống : nước mắt rơi vì đau khổ...và cũng có khi vì quá hạnh phúc. Ai biết được tôi khóc vì vui hay vì buồn??

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu là cảm giác đau không thở được!!!   Yêu là cảm giác đau không thở được!!! Icon_minitimeWed Sep 21, 2011 8:38 pm

thanks Angle nhé! Trái tim Baby đã đỡ đau rồi,hi vọng time se giúp baby chữa lành vết thương,angel cũng thế nhé. Nói người khác mạnh mẽ thì angel cũng mạnh mẽ đó
vananhbaby_esyacd
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu là cảm giác đau không thở được!!!   Yêu là cảm giác đau không thở được!!! Icon_minitimeWed Sep 21, 2011 8:42 pm

cám ơn anh Hoàng Khiêm. Em thấy tình cảm anh cho chị ấy thật nhiều,quên cả bản thân mình để yêu thương. em cũng muốn sống hết mình cho tình yêu nhưng em lúc nào em cũng rất sợ,sợ một ngày người ấy bỏ em,để em lại một mình,lúc đó em không biết mình sẽ phải tiếp tục sống như thế nào nữa.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu là cảm giác đau không thở được!!!   Yêu là cảm giác đau không thở được!!! Icon_minitime

Yêu là cảm giác đau không thở được!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  không đọc không biết vs hiểu được tình anh em sâu đậm thế nào!
» Giấc mơ anh có em không?
» không còn cảm giác
» Nói "anh yêu em" lần nữa ,được không?
» NẾU EM KHÔNG PHẢI MỘT GIẤC MƠ!