Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tớ yêu ấy mất rồi!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : sống nhạt đỡ đau...:)
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 52604

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tớ yêu ấy mất rồi! Left_bar_bleue100/100Tớ yêu ấy mất rồi! Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
Tớ yêu ấy mất rồi! Left_bar_bleue100/100Tớ yêu ấy mất rồi! Empty_bar_bleue  (100/100)

Tớ yêu ấy mất rồi! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tớ yêu ấy mất rồi!   Tớ yêu ấy mất rồi! Icon_minitimeWed Sep 21, 2011 11:10 am

Chẳng biết phải nói như thế nào về những cảm giác đang ẩn hiện trong tớ nữa...... Nó thật là khó tả! Mỗi lần gặp ấy là tớ thấy hồi hộp, tim thì cứ đập loạn nhịp, cứ mỗi lần hẹn nhau đi uống nước và đi đâu đó thì tớ chỉ mong ngóng đến giờ đi để được gặp ấy! Đã từ lâu rồi tớ không có những cảm giác như vậy! Nhưng dường như ấy không hiểu được những cảm giác đó của tớ!
ấy là người khá vô tâm nhiều khi chẳng buồn quan tâm rằng tớ cảm nhận như thế nào về những việc ấy làm. Tớ đã nói với ấy rằng tớ ghét cái cách nói chuyện của ấy bởi tớ thấy ấy đôi khi nói chuyện theo kiểu cái gì mình cũng hơn người khác và cũng có lúc là xúc phạm tới người đó. Tớ nói ra không phải là có ý trách gì ấy về những chuyện đó mà chỉ để ấy hiểu và thay đổi cách nói chuyện thôi! Đừng giận nhé!
Tớ nhớ những gì ấy nói khi pm nick tớ hôm tớ để stt tuyển người yêu:“không cần tuyển nữa có tớ là đủ rồi! Những lúc ấy cần tớ sẽ đến bên cạnh ấy!” khi đó tớ đã rất vui. tớ không biết tớ yêu ấy từ lúc nào và vì sao tớ lại yêu ấy nữa bởi rất khó để tìm ra được câu trả lời. Tớ muốn nói với ấy rằng tớ yêu ấy nhưng tớ là con gái nên khó mở lời trước mà cũng có thể tớ sợ......sợ câu trả lời của ấy, sợ sẽ lại buồn, sợ sẽ phải làm lại tất cả......vậy nên tớ vẫn giữ tất cả những tình cảm đó cho riêng mình.
Mọi người đều nói tuổi tớ và ấy không hợp nhau nên không nên yêu nhau, nhưng mà khi đã yêu thì sao có thể bắt ép con tim mình ngừng yêu được? Tớ rất muốn mình dũng cảm đứng trước ấy và hỏi : “ẤY CÓ YÊU TỚ KHÔNG.? CÒN TỚ THÌ TỚ YÊU ẤY MẤT RỒI!”

Được sửa bởi caihuuthanhvn ngày Sat Mar 17, 2012 9:23 am; sửa lần 2. (Reason for editing : .)
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 54170

Tớ yêu ấy mất rồi! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ yêu ấy mất rồi!   Tớ yêu ấy mất rồi! Icon_minitimeWed Sep 28, 2011 8:51 am

Hoài Anh yêu ấy rồi...Khi nào có cỗ nhớ báo hội Miền bắc chút nhé , cung hỷ cung hỷ Wink
http://http//:vietgiaitri.com.vn
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47712

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Tớ yêu ấy mất rồi! Left_bar_bleue8/10Tớ yêu ấy mất rồi! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Tớ yêu ấy mất rồi! Left_bar_bleue10/10Tớ yêu ấy mất rồi! Empty_bar_bleue  (10/10)

Tớ yêu ấy mất rồi! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ yêu ấy mất rồi!   Tớ yêu ấy mất rồi! Icon_minitimeSat Mar 17, 2012 9:29 am

Khi đã yêu thì làm sao bắt ép con tim mình được. Bạn cứ mạnh dạn tỏ tình đi, đừng phân biệt con trai hay con gái gì hết nhé bạn. Bạn hãy làm theo sự mách bảo của con tim chứ đừng mách bảo con tim phải làm theo bạn. Cuối cùng chúc bạn thành công và hạnh phúc.
http://www.vuonyeuvn.com
Sponsored content

Tớ yêu ấy mất rồi! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ yêu ấy mất rồi!   Tớ yêu ấy mất rồi! Icon_minitime

Tớ yêu ấy mất rồi!
Trang 1 trong tổng số 1 trang