Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

có ai giúp mình gỡ rối được ko

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
quynho57
Điều hành viên
Điều hành viên
quynho57

Nam
Châm ngôn sống : trong mỗi con người đều có những suy nghĩ xấu xa, đê hèn,...nhưng điều khác biệt giữa người tốt và người xấu là họ có hành động theo những gì họ nghĩ không hay chỉ dùng lại ở suy nghĩ.Mong rằng tất cả mọi người đã lỡ có suy nghĩ xấu hãy chỉ dừng lại ở suy nghĩ thôi..
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 54616

có ai giúp mình gỡ rối được ko Empty
Bài gửiTiêu đề: có ai giúp mình gỡ rối được ko   có ai giúp mình gỡ rối được ko Icon_minitimeSat Oct 08, 2011 4:33 pm

mình đã có người yêu ở đà nẵng... mình vào sài gòn sống...mình gặp 1 người khác..khi nào cũng về người đó..lúc đầu mình phủ nhận tình cảm này.nhưng giờ mình thấy không thể nào chối từ được tình cảm mình dành cho người này.mình thấy có lỗi với người yêu..nhưng mình không thể dấu được tình cảm của mình, h mình phải làm sao đây
https://www.facebook.com/quynho57
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47317

Bài gửiTiêu đề: Re: có ai giúp mình gỡ rối được ko   có ai giúp mình gỡ rối được ko Icon_minitimeSun Oct 09, 2011 9:06 pm

Twisted Evil hờ hợ, số lãng tử cũng khổ đấy.
Theo mình bạn nên chọn 1 thôi. Níu ở sg người đó cũng iu bạn và bạn nhìn nhận lại bạn iu người í, thì nên chọn theo con tim. Nói thật với người iu của bạn, để cô í đừng hy vọng về bạn nữa, và cũng để cô í đi tìm hp cho cô í.
Nhưng mình khuyên bạn, nên cân nhắc kỹ vì đôi khi cảm xúc là tức thời, đừng vì một phút nhầm lẫn mà đánh mất đi những gì tốt đẹp bạn có.
quynho57
Điều hành viên
Điều hành viên
quynho57

Nam
Châm ngôn sống : trong mỗi con người đều có những suy nghĩ xấu xa, đê hèn,...nhưng điều khác biệt giữa người tốt và người xấu là họ có hành động theo những gì họ nghĩ không hay chỉ dùng lại ở suy nghĩ.Mong rằng tất cả mọi người đã lỡ có suy nghĩ xấu hãy chỉ dừng lại ở suy nghĩ thôi..
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 54616

Bài gửiTiêu đề: Re: có ai giúp mình gỡ rối được ko   có ai giúp mình gỡ rối được ko Icon_minitimeMon Oct 10, 2011 2:39 pm

mình cũng nghĩ như bạn..sợ cảm xúc chỉ là nhất thời thoáng qua. Mình cùng gia đình chuyển vào sg sống. Đó cũng là quyết định khiến mình thấy có lỗi với người yêu, giờ đây tình cảm của mình cũng có chút thay đổi, điều này khiến mình thấy mình như người phản bội. mình không biết mình có phải là kiểu người lãng tử đa tình không nhưng cảm giác mình trở thành người phản bội trong tình yêu khiến mình không muốn tiến đến vs người mình mới quen, trí óc nghĩ vậy nhưng con tim không cho phép mình quên người con gái đó. Chắc mình nghe theo lời khuyên của bạn..nên để 1 time xem đây có phải là tình cảm thoáng qua không. cảm ơn bạn rất nhiều
https://www.facebook.com/quynho57
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: có ai giúp mình gỡ rối được ko   có ai giúp mình gỡ rối được ko Icon_minitime

có ai giúp mình gỡ rối được ko
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Giup minh voi
» Mình phải làm gì đây ? giúp mình với
» hãy tìm giúp mình 1 lí do
» Giúp mình với các ban ơi
» Giúp mình đặt tên cho em bé..GấP