Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

TRÁCH AI BÂY GIỜ ĐÂY?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
duchien
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
duchien

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : hãy trân trọng những gì mình đang có đừng để những phù phiếm xa hoa biến mình thành kẻ trắng tay..!
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 55293

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
TRÁCH AI BÂY GIỜ ĐÂY? Left_bar_bleue0/0TRÁCH AI BÂY GIỜ ĐÂY? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
TRÁCH AI BÂY GIỜ ĐÂY? Left_bar_bleue0/0TRÁCH AI BÂY GIỜ ĐÂY? Empty_bar_bleue  (0/0)

TRÁCH AI BÂY GIỜ ĐÂY? Empty
Bài gửiTiêu đề: TRÁCH AI BÂY GIỜ ĐÂY?   TRÁCH AI BÂY GIỜ ĐÂY? Icon_minitimeThu Mar 26, 2009 9:55 pm

tôi và người yêu tôi yêu nhau đã đc 5 năm trong khoảng thời gian đó chúng tôi có bit bao nhiêu kỉ niệm đẹp với nhau nhưng khi tôi phải xa quê hương đi học xa thì tôi lại lại nhận đc tin người yêu tôi đã có người yêu mới mà người yêu của người yêu tôi lại chính là bạn thân của tôi nữa thế mới đau chứ.tôi cũng ko bjt nên trách bản thân tôi hay người yêu tôi hay là trách người bạn thân của tôi nữa?
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63056

Bài gửiTiêu đề: Re: TRÁCH AI BÂY GIỜ ĐÂY?   TRÁCH AI BÂY GIỜ ĐÂY? Icon_minitimeFri Mar 27, 2009 11:28 am

câu chuyện của bạn đúng là xa mặt cách lòng,tình yêu của bạn không đủ giữ cô ấy bên cạnh.nếu cô ấy yêu bạn thật lòng thì dù xa mấy thì vẫn chờ đợi được mà.không gian địa lý nào ngăn cách được tình yêu thật lòng phải không bạn?có thể cô ấy là một người không kiên nhẫn,không muốn chờ đợi,không muốn cô đơn muốn có một người yêu lúc nào cũng ở bên cạnh.nhưng như vậy thì cũng thật đáng trách.lý do bạn xa cô ấy 1 thời gian cũng chỉ vì đi học thôi mà,con trai thì phải lo sự nghiệp của mình chứ,không lẽ yêu ai thì bỏ tất cả tương lai sự nghiệp của mình sao?như vậy thì không nên đâu bạn ah?bạn đã yêu cô ấy rất chân thành như vậy không có lỗi gì cả,bạn đừng tự trách mình như vậy?có trách thì trách người ấy đã phụ tấm lòng và tình yêu của bạn,trách người bạn thân đã không trân trọng tình bạn lâu dài của bạn.thời gian 2 người yêu nhau cũng được 5 năm rồi,thời gian này cũng đủ hiểu nhau,cũng đã trãi qua biết bao thử thách để đến được với nhau nhưng người ấy không trân trọng thì không ai không thất vọng và đau buồn.nếu mình cũng bị phụ tấm lòng như vậy thì sẽ bị sốc lắm.nói thì nói vậy nhưng bạn cố gắng kìm nén nỗi đau lại,bớt đau buồn để tiếp tục làm những việc cần thiết còn dở dang,chủ yếu là sự nghiệp vì con trai cần phải có sự nghiệp,tiếp tực đứng lên đừng để người ta xem thường mình,không nên vì bị vấp ngã trong tình yêu mà bạn bỏ mặt tất cả,còn rất nhiều người quan tâm đến ban.đừng để họ lo lắng vì bạn nhé.rồi thời gian sẽ giúp bạn vượt qua nỗi đau này và sẽ tìm được 1 nửa yêu bạn thật lòng.chúc bạn thật hph.bibi.
duchien
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
duchien

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : hãy trân trọng những gì mình đang có đừng để những phù phiếm xa hoa biến mình thành kẻ trắng tay..!
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 55293

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: TRÁCH AI BÂY GIỜ ĐÂY?   TRÁCH AI BÂY GIỜ ĐÂY? Icon_minitimeWed Apr 01, 2009 7:35 pm

mình rất cảm ơn những lời chia sẽ của bạn nhưng bạn a bạn vẫn chưa hiểu hết chuyện của mình đâu,mình đã để mất cô ấy thì cuộc đời mình cũng theo co ấy đi lun.mất cô ấy đồng nghĩa với việc mình đã mất tất cả tình yêu,tương lai và sự nghiệp, cùng 1 lúc minh đã mất tất cả người bạn thân lẫn người mình yêu thương nhấtminh và bạn thân cùng chia sẽ tất cả những khó khăn đã gặp phải trong cuộc sống,và 2 đưa cũng đã yêu 1 ngưới. nhưng khi bjt mình đã yêu dc cô ấy thì người bạn thân của mình ko nhưng ko buồn mà còn vui và chúc mừng mình nữa,điều làm mình khó xử là jo đây là khi về quê là khi đi chơi với bạn thân của mình đi chơi ko dc như ngày xưa nữa...........................ôi càng tâm sự càng buồn.ước j minh dc chết đi khỏi phải khó xử khỏi phải suy nghĩ j đau đầu.CHẾT LÀ HẾT đúng ko bạn????????????
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56432

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
TRÁCH AI BÂY GIỜ ĐÂY? Left_bar_bleue70/100TRÁCH AI BÂY GIỜ ĐÂY? Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
TRÁCH AI BÂY GIỜ ĐÂY? Left_bar_bleue1000/100TRÁCH AI BÂY GIỜ ĐÂY? Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: TRÁCH AI BÂY GIỜ ĐÂY?   TRÁCH AI BÂY GIỜ ĐÂY? Icon_minitimeThu Apr 02, 2009 8:30 am

bạn cũng đừng quá buồn như vậy. bạn hãy cố gắng vượt qua chuyện này đi. theo mình tương lai phía trước của bạn là quan trọng hơn chứ . tất nhiên cuộc tình của bạn cũng chỉ có một thôi đúng không? Ngưới bạn ấy cub\ngx áng trách nưung thôi bạn ah` bạn phãi chứng tỏ mình là một con người cúng rắn chứ dừng để cho họ xem thường mình...bạn cứ xem họ là bạn đi tấio phãi xa lánh họ chứ đúng không mình là người đến trước mà sợ gì. bạn đừng nên cónhững suy nghĩ khủng khiếp ấy nữa ? chẳng dc gì đâu mà còn làm ai đó nghĩ mi9nh làm một kẻ yếu đuối.
cố lên bạn nhé không phãi chỉ có một người yêu bạn và mang cho bạn hạnh phúc đâu. chúc bạn vui vẽ
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: TRÁCH AI BÂY GIỜ ĐÂY?   TRÁCH AI BÂY GIỜ ĐÂY? Icon_minitime

TRÁCH AI BÂY GIỜ ĐÂY?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh không muốn trách em nhưng vẫn phải trách
» Trách ai!
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» Có Phải ( vì yêu) Hay Trách Hờn !!
» Đừng ghét em anh nhé!