Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

chuc anh hanh phuc ben nguoi

Go down 
Tác giảThông điệp
nguyen thuy trang
Thành viên mới
Thành viên mới
nguyen thuy trang

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : song tren cat, chet vui trong cat
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 45435

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
chuc anh hanh phuc ben nguoi Left_bar_bleue0/0chuc anh hanh phuc ben nguoi Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
chuc anh hanh phuc ben nguoi Left_bar_bleue0/0chuc anh hanh phuc ben nguoi Empty_bar_bleue  (0/0)

chuc anh hanh phuc ben nguoi Empty
Bài gửiTiêu đề: chuc anh hanh phuc ben nguoi   chuc anh hanh phuc ben nguoi Icon_minitimeSun Nov 20, 2011 12:57 am

sömmerda ngay buon

tu khi gap anh ngay cai nhin dau tien em da co cam tinh voi em.va voi anh cugn vay...du biet rang anh luon co nhugn co gai khac theo duoi .nhugn em van co gui trai tim minh cho anh,
thoi gian chung ta song ben nhau cung ko the noi qua dai va cugn ko phai la ngan.
nhung sao luc nao anh cugn ben canh em ,nhugn sao em van ko tthay trai tim anh danh cho em.mac du luc nao anh cung noi anh thuong em .va anh ko bao gio co thoi gian de to truong den nguoi khac.............. nhung den hom nay thi nguoc lai
vi vong viec em tam xa anh co 5 ngay ma anh da co nguoi con gai khac............du tram ngan lan em ko bao gio tim chuyen do .....cang ko the ngo anh no doi xu voi em nhu vay..............nhung dieu em cho la ko the nhung hoan tan lai co the.................bay gio anh xa em that roi tim cua anh ko bao gio co em ,......tinh em trao cho anh la chan that .em tin mot dieu rang em ko bao gio nghi va loi dung hay choi dua tinh cam.mac du tim em rat dau .nhung dem mko co anh em canh em da khoc rat nhieu
va tu nay chac em se ko khoc nua dau.....chuc anh se hanh phuc va vui ve ben nguoi moi.
em luon la cai bogn doi thoe buoc cnh di.nhung mong anh hay nho .la o doi day luon co nguoi doi anh.nhung luc nah ko vui hay gap chuyen gi buon .hay nghi den em va tim den em.em luon luon sang san don nhan anh
.

chuc anh hanh phuc ben nguoi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi
» Đừng bao giờ chúc a hạnh phúc vì niềm hạnh phúc của a là e!
» hanh phuc la thay nguoi minh yeu duoc hanh phuc
» Khi không còn của nhau nữa, Hướng mong và chúc Trang hạnh phúc và luôn luôn vui vẻ bên người Trang thương yêu!!!