Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

anh!em yeu anh

Go down 
Tác giảThông điệp
divang
Thành viên mới
Thành viên mới
divang

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : them mot ngay ta song de yeu thuong
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 45316

anh!em yeu anh Empty
Bài gửiTiêu đề: anh!em yeu anh   anh!em yeu anh Icon_minitimeWed Nov 30, 2011 8:16 pm

anh !
em ngoi day dem thoi gian troi qua trong tung tieng luc lac cua dong ho.thoi gian voi em luc nay troi qua that cham.em ghet cam giac ranh roi,em ghet thoi gian ko phai lam gi.
Co le anh hoi thac mac vi sao luc dc thanh thoi,dc roi rai ai ai cung thich thi em lai ghet u?vang !em rat ghet va rat so minh ranh roi du thoi gian,vi luc do em nho anh nhieu nhat.em da co gang that nhieu de em ko con phai nho toi anh nhung lam dc dieu do qua that ko de
Em biet anh va yeu thuong anh tinh toi thoi gian nay da la 4 nam 1 thang 16ngay,bay nhieu do thoi gian ko goi la dai nhung cung ko coi la ngan voi tinh yeu em danh cho anh.moi nam em gap a nhieu lam chi vai ba lan trong vai gio dong ho ngan ngui.em biet o noi xa xa do anh cung thinh thoang van nho ve em,van co chut gi do …phai ko anh?minh ko chia tay,nhung minh song trong xa cach.chinh su xa cach do lam em nho anh hieu hon.em nang niu tung giay co anh ton tai trong qua khu.em biet,neu song voi qua khu thi em se khong the manh me
Song trong hien tai cua thuc te nay .trong qua khu du la luc hp nhat anh cung chua bao gio ben em lau qua vai gio dong ho,em cung y thuc dc viec do,vi em da yeu thuong anh,da yeu thuong nguoi dan ong ko thuoc ve minh mai mai khong the.luc dau em co buon that nhieu,co doi chut gian anh,va khi hut han nhat la luc em biet anh da co gd.
Anh!nhieu luc em tu hoi tai sao anh ko giau em luon viec anh co gd de em khoi phai dau kho,dan vat nhieu hon khi yeu anh?nhieu nam da qua ,tinh yeu trong em danh cho anh ko it di ma lai ngay nhieu hon them,co nam minh ko he gap nhau ,co nam em gap anh vai ba lan va lan nao anh cung voi va ra di khi em van them khat lam dc chut am ap tu ban tay anh, them chut nua du la vai giay.em luon nhu ke co toi khi gap anh,ko phai vi em lam dieu gi co loi voi tinh yeu em danh cho anh ma em co toi voi nguoi cung la phu nu nhu em. Em ko dc quyen bien minh li do gi cho tinh yeu cua em la sai trai khi yeu a,nguoi luon phai co trach nhiem gang bo voi mot cuoc doi khac va trach nhiem cua 1 nguoi cha.nhung dem ko ngu em nho anh,nho qua khu ma em la con nghien moi tron trai cai nghien ko noi nao cat buoc ve ,con anh ,anh tot bung,anh nhan hau,anh tot voi mot ke co doc le loi giua dem khuya nhu em.toi hom nay,em chua bao gio het yeu thuong anh du em biet anh thuoc ve gd a.em khong phien toai,quay nhieu anh,ko gianh giat anh vi hon ai het em hieu ben anh cung co nguoi yeu thuong ,cham soc anh.tinh yeu cua em mai se ko chet tu trong qua khu,hien tai va tuong lai vi em biet em yeu anh nhieu nhu the nao.em yeu anh ko phai cho ngay anh do vo voi gd anh ma em yeu anh trong im lang,ko mot ai biet den va hon ai het,khi thay anh cuoi em cung se cuoi,luc anh thay hp thi em cung vay.vi ban chat cua tinh yeu la cho di ma ko can nhan.em yeu anh trong mot tinh yeu sai trai ko dc phep.em chi can anh song that hp thi o dau do em van hp.
A thuong yeu! Co le anh ko bao gio biet ,va cung ko bao gio nghi tai sao em lai yeu anh nhieu nhu the?ban than em cung tu hoi va nhieu nam nay em van ko tim dc cau tra loi,chi biet rang em yeu anh,moi ngay em van cau chuc dieu tot lanh den ben anh du em ko la nguoi co dao.anh dau biet rang lan gap 22 thang 8 nam 2008 em da co baby.em biet chu,biet viec do la sai trai,biet het nhung gi em phai chiu vi hon ai het em hieu ro minh phai cung rang muc nao.tu luc biet minh co baby chua bao gio em co y nghi toi bv giai quyet hau qua nhu nhung gi moi nguoi nong noi van thuong lam.em ko he nong noi,em ko he buon phien va em hp vi do la tinh yeu cua em va anh,mot tinh yeu mai mai ko dc phep va chi ton tai cung em.noi theo cach khac,em da co anh cua rieng minh.nhung thang bau bi that hp,du em phai lam rat nhieu de song .anh se ko tuong dc dau khi nhung cai cua quay dau doi cua baby lam em hp toi roi nc mat.va roi ngay em cho doi cung toi, do la ngay baby ra doi. Co the ai buoc vao benh vien sinh con mot minh cung tui than va so set vi ko co chong va nguoi than ben canh.em thi khac,em vui mung vi em sap lam me,sap co mot dua con,sap ko phai co doc giua doi nay nua vi em da co mot gd bat dau cua su yeu thuong.em sinh con cung nhe nhan lam,ko dau, ko mat thoi gian va ko met moi nhu nhung ai lam me khac.co le do la dieu may man cho mot dua mo coi nhu em.that la khi baby vua chao doi da ko khoc oe oe nhu dua tre khac ma lai cu ah ha ah ha that ngo.em da vuot can trong hp boi em co tinh yeu thuong cua rieng minh.em ko cho phep em dc quyen quay nhieu hay phien ha gi cuoc song cua anh.boi vay em co niem tin de vuong len,de co gang moi ngay .em co tot hon moi ngay vi baby cua em, chi cua rieng em va de luc nao do tren duong doi co gap lai thi anh cung ko phai nang long kho xu voi bat cu li do gi.thoi gian tham thoat troi di that nhanh moi vat luon co su thay doi chi rieng tinh yeu thuong em danh cho anh ko thay doi.gio day cuoc song da co phan do vat va hon khi nhieu bien chuyen da qua.em van nuoi baby va cham soc day do that kheo.baby cang lon cang co chu nhan ,long bac ai va su thong minh dc thua huong tu anh.baby cang lon,em cang nho anh nhieu hon. Em so se ko cam long va se alo cho anh du rang em luon co kiem nen.em se ko lien lac voi anh neu em ko biet em can phai nhap vien de tri benh.luc do baby con nho lam anh ah,em tu choi vao benh vien vi em so em bo baby lai tren doi nay.luc do em nghi se cho anh biet baby song ra sao.em muon anh hay cuu mang baby neu nhu em van so tren dong doi von di nghiet nga nay.anh that bao dung,that vi tha,that nhan hau lam em cung yen tam phan nao.chi vai gio gap nhau thoi nhung anh lam em yen tam nhieu lam. roi nam bay thang sau minh moi lai gap nhau .va chuyen gi den se den,dieu em ko mong muon la suc khoe cua em.luc bac si yeu cau phai phau thuat khong the doi hay cho mot ngay nao thi em lo lam,em ko quan tam toi viec em se ra sao, em lo se bo baby lai khi baby chi moi 2 tuoi.vay la em lai dt cho anh,xin anh hay cham soc baby neu em co bat cu dieu gi xay ra.roi em nhap vien theo yeu cau cua bac si.Du dc bac si noi ro la ko co gi nguy hiem , viec mo noi soi ko lam em chet dc nhung em van so,em so lam ngay ko nhin thay baby ,so nhieu lam luc baby nho em thi se khoc va so nhat la su ton thuong dau doi cung nhu em bat dau bang hai chu “mo coi”.luc em nho nguoi ban dua baby roi khoi benh vien cung la luc em so hai nhieu dieu.nam truyen dich em bat dau nho baby,nho anh.bat chot em nho den tuoi tho day nhung lan roi,nhung loi chui rua,nhung cai gian vo co ,nhung cai tat bop bop vao mat ko chut xot thuong cua nguoi em goi la ba.nhieu nam roi em tuong minh da quen hinh anh bi danh dap ,hinh anh co gai nho be khep minh co ro chiu nhung tran don mua cay toi tap bang nhung tieng van xin yeu ot xen lan nhung loi day nghien day thu han cua nguoi dan ong ma co gai nho ay van xin” dung danh con ba oi”.co gai do chinh la em.so phai nho ve qua khu ,so nho ve tuoi tho ko tieng cuoi,so nguoi cha tri thuc voi cai nghe chuyen bao chua cho ke yeu ma nguoi doi van coi trong goi la luat su. Em ko khoc nhung van thay thu nuoc gi do am am man chat chay ra tu hai khoe mat.ko ,em ko he khoc,chi la em dang thon thuc nho ve dieu gi do ko dang nho thoi.roi em bat dau nho nhung lan dung tren gian duong ,roi lan bi lua va dan den nghien ngap,roi lan tron tu tung tam cai nghien va roi lai quay ve thoi diem gap anh. Nhung luc vi anh ma quyet dinh tu cai thuoc voi nhung cai rach tay de bot di su dau don khi doi thuoc.chinh anh lam em co du manh me de tu bo thu chet nguoi do.va cu nhu the em lim dim di vao giac ngu voi hinh anh baby va anh.em da ngu that ngon ma ko he so bat cu dieu gi dang den.em da ngu giac that ngon that dai ,chi khi em thay that nhoi,that rat,that dau ngay phan bung duoi thi em moi nhan ra em ko chet,em van song ,bang chung la nhung cam giac dau ,rat do phau thuat gay ra nhung dieu quan, trong em khong chet nhu em nghi.em co gang dung day,dieu dau tien em lam la tim dt de gap baby,em nho baby hon bao gio het .nghe tieng baby xong em dt cho anh de anh yen tam phan nao……………nhung ngay sau em da co the xuat vien ve nha.ve nha that hp du noi do chi la cho thue muon tam bo cua 2 me con.sau lan nam vien do em thay em that may man vi em lai dc cung baby song nhung thang ngay that em dem,that hp cua mot gd nho ma bat nguon bang tinh yeu thuong.gio day sau tat ca nhung song gio,nhung kho dau nhung phien muon ma cuoc doi uu ai danh tang rieng em thi em co the cuoi dc roi,cuoi trong niem hp cua yeu thuong.ngay thang van troi lang le,tinh yeu em danh cho anh van am tham roi theo thoi gian,chi co mot dieu duy nhat ko thay doi do la EM YEU ANH NHIEU THAT NHIEU.
Anh ah!that cam on anh da cho em dc song va lam nguoi mot lan nua.neu ko co anh,ko co vo vang su nhan hau ,bao dung tu anh,co le da ko ton tai em cua ngay hom nay.anh ko the hieu dc em yeu anh nhieu dau.hay hp that nhieu voi noi nao a dang song.hay that binh an va yen tam ve em ,ve baby.neu co the anh hay thay em cam on nguoi da sinh ra anh,cho anh mot chu nhan trong nguoi de anh co the bao dung em nhieu den the.day la vai dong em viet nhung ko bao gio gui den anh.em viet de voi di noi nho anh trong tung ngay,em viet cho ban than em, va em viet cho tat ca long biet on,kinh trong cung yeu thuong mai khong thay doi du yeu thuong cua em am tham trong lang le danh chi rieng anh.em cam on cuoc doi vi doi cho em dc gap anh.em cam on tinh nguoi vi tinh nguoi trong chinh anh,va em cam on anh vi da cho em dc yeu anh,mot tinh yeu song mai voi thoi gian va chi trong tham lang.hay de em chi la khoang lang trong anh, anh nhe.
Hanh phuc anh nhe
Em yeu anh

anh!em yeu anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang