Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

một mối tình vừa qua

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nuocmatdanong
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nuocmatdanong

Tâm trạng : cynical
Nam
Châm ngôn sống : hạnh phúc là cho đi thật nhiều
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 45872

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
một mối tình vừa qua Left_bar_bleue10/10một mối tình vừa qua Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
một mối tình vừa qua Left_bar_bleue10/10một mối tình vừa qua Empty_bar_bleue  (10/10)

một mối tình vừa qua Empty
Bài gửiTiêu đề: một mối tình vừa qua   một mối tình vừa qua Icon_minitimeMon Dec 12, 2011 8:58 pm

tình yêu đã đi qua,thật nhanh như khi nó vừa đến phải không em?
lời chia tay em nói ra mà anh không thể nào tin được. anh biết em đã yêu người khác,cậu ấy có thể hơn anh rất nhiều phải không? em đã phản bội lại lời thề mà chúng ta đã có với nhau. anh biết anh không thể giữ em lại nữa rồi,anh không trách em,cũng không đe dọa em như lời em nói.em không biết là khi em nói anh như thế anh đã buồn như thế nào đâu. thật sự anh không ngờ em lại dễ đổi thay như thế,có phải con gái ai cung như thế không em?
anh rất sợ,sợ rằng em bị lừa dối. con trai bây giờ lừa lọc,xảo trá lắm em à. nếu hạnh phúc thật sự đến với em thì anh cũng thật lòng chúc em hạnh phúc,anh chỉ cần thấy em vui là đủ rồi. hãy sống thật hạnh phúc em nhé. anh sẽ ra đi khỏi cuộc sống của em,để em yên bình bên người em đã chọn,dù đó không phải là anh.

đời đau khổ nhưng ta không khóc
ta chỉ cười chua chát mà thôi
trong đau thương ta cất tiếng cười
nhìn đau khổ và cười ra nước mắt

nước mắt anh lại rơi,thêm một lần vì tình yêu.tại sao anh luôn thật lòng còn mọi người lại lừa dối anh như thế. anh là một thằng ngốc,quá ngốc nên luôn bị em cũng như nhưng người con gái bước qua cuộc đời an xỏ mũi dắt đi. vinh biệt em,vĩnh biệt tình yêu gian dối.
http://vnthutinh.com
duchien
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
duchien

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : hãy trân trọng những gì mình đang có đừng để những phù phiếm xa hoa biến mình thành kẻ trắng tay..!
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 55303

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
một mối tình vừa qua Left_bar_bleue0/0một mối tình vừa qua Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
một mối tình vừa qua Left_bar_bleue0/0một mối tình vừa qua Empty_bar_bleue  (0/0)

một mối tình vừa qua Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: một mối tình vừa qua   một mối tình vừa qua Icon_minitimeSat Dec 17, 2011 8:11 pm

tôi ngôi nhớ mối tình đầu đã wa
những kỉ niệm cùng bao lời ước hẹn
mà ngày ấy 2 mình cùng vun xới
gjờ đâu rồi chỉ còn lại mình tôi

một mối tình vừa qua
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» mẫu thư tình tiêu biểu - những bức thư tình của Phiđen Caxtờrô
» Truyện ngắn tình yêu - Câu chuyện tình yêu: Vẫn con đường ấy
» Cơn mưa định mệnh- Tình yêu nơi vực thẳm - phần 1 - Cơn mưa bắt đầu tình yêu
» Truyện ngắn tình yêu - Câu chuyện tình yêu: Vẫn con đường ấy