Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

"buông tay để anh ra đi"gửi dùm người bạn của tôi đến người cần đọc

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
vananhbaby_esyacd
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : nước mắt rơi vì đau khổ...và cũng có khi vì quá hạnh phúc. Ai biết được tôi khóc vì vui hay vì buồn??
Số lần được cám ơn : 9
Điểm : 49328

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
 "buông tay để anh ra đi"gửi dùm người bạn của tôi đến người cần đọc Left_bar_bleue0/0 "buông tay để anh ra đi"gửi dùm người bạn của tôi đến người cần đọc Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
 "buông tay để anh ra đi"gửi dùm người bạn của tôi đến người cần đọc Left_bar_bleue0/0 "buông tay để anh ra đi"gửi dùm người bạn của tôi đến người cần đọc Empty_bar_bleue  (0/0)

"buông tay để anh ra đi"gửi dùm người bạn của tôi đến người cần đọc Empty
Bài gửiTiêu đề: "buông tay để anh ra đi"gửi dùm người bạn của tôi đến người cần đọc    "buông tay để anh ra đi"gửi dùm người bạn của tôi đến người cần đọc Icon_minitimeFri Dec 30, 2011 12:20 am

Lúc yêu em anh từng nói "hạnh phúc lớn nhất của anh là được nhìn thấy em được hạnh phúc", câu nói đó có còn hiệu lực không hả anh? Em không biết nữa nhưng giờ em phải quyết định một việc mà em không bao giờ muốn, nhưng em phải làm thôi. Em phải làm vì em không muốn anh khó xử vì em hay phải suy nghĩ một điều gì về em dù chỉ là nhỏ nhoi.
Trước khi nói ra điều đó em sẽ nói hết cho anh nghe những suy nghĩ thật sự trong lòng mình...
Thật sự trong lòng em bây giờ đang rất hận anh, hận nhiều lắm. Hận anh không phải vì anh đã lạnh nhạt với em, mà bởi tại sao lúc nào em cũng kể tất cả mọi chuyện cho anh nghe nhưng không bao giờ anh tin em cả. Còn em, dù đón nhận rất nhiều lời nói dối từ anh nhưng em vẫn luôn tin anh, tin đến khờ dại. Để đến giờ đây khi sóng gió đã đẩy anh đã rời xa em mãi mãi thì em vẫn tin anh, tin rằng những lời tàn nhẫn anh nói với em là sự thật, dẫu vẫn luôn hi vọng đó là những lời anh cố tình bịa đặt ra để em quên anh.
Em đã tin anh, yêu anh và hi sinh cho anh nhiều như vậy, nhưng hình như chưa bao giờ anh nhận ra điều đó. Anh mãi mãi không thấy được những hi sinh em đã làm cho anh, mà anh chỉ có thể thấy được những sai lầm em đã gây ra mà thôi. Anh ích kỷ lắm anh biết không? Anh luôn chạy theo cái sự hoàn hảo mà anh tự đặt ra cho mình, dù em luôn nói chẳng có ai là hoàn hảo, nhưng anh không tin điều đó. Đã có lần anh nói với em, với anh em không là người hoàn hảo nhưng anh chỉ muốn chính em là người sẽ mãi mãi bên anh. Nhưng giờ em biết đó cũng chỉ là một lời nói dối, vì khi ở bên em mà anh vẫn luôn hướng đến một cô gái hoàn hảo khác, một cô gái mà chỉ có trong ý nghĩ của anh mà thôi.
Em giận anh lắm, không hiểu tại sao giận anh, ghét anh như vậy nhưng em không thể nào quên được anh, phải chăng em quá ngu ngốc phải không anh?
Anh luôn cho rằng, rời xa em là muốn tốt cho em. Tốt cho em hay tốt cho anh. Anh không biết rằng, anh đã và đang giết chết em từng ngày. Anh không cho em cùng đối mặt với thử thách, không cho em cùng anh vượt qua nó, anh cứ đẩy em ra xa. Em không biết vì bất cứ lý do nào, nhưng thật sự nếu anh yêu em, chắc chắn anh sẽ không bao giờ để em phải chịu đau khổ một mình như hiện nay. Đơn giản chỉ vì trái tim anh không có em bên cạnh. Chỉ có em là chạy theo cái bóng của anh, để rồi tự mình đau khổ. 5 năm hay 10 năm, khoảng thời gian đó không quan trọng với em, điều quan trọng là anh có còn yêu em không. Chắc chắn sẽ là không. Anh nói với em, chuyện của mình cứ đến rồi đi - đi rồi đến như là gió. Em không bao giờ thổi anh đi, lúc nào em cũng muốn anh ở bên cạnh em, cho dù anh xảy ra bất cứ chuyện gì. Em đã tặng anh bài hát "Không muốn ai khác ngoài anh". Em có thể đợi anh bao nhiêu năm cũng được, nhưng liệu anh có thể chỉ yêu mình em không, chắc chắn sẽ là không. Anh nói, anh thật sự rất mệt mỏi, em cũng vậy. Nhưng em sẽ không bao giờ muốn người em yêu phải chịu đựng chỉ vì em, vì vậy khi đọc xong lá thư này, em và anh hãy chỉ còn là kỉ niệm. Yêu anh nhiều lắm, đau khổ vì anh nhiều lắm, khóc vì anh cũng nhiều lắm, nhưng em tin là em sẽ vượt qua.
Hãy sống thật tốt và hứa với em là sẽ không được làm bất kì người con gái nào phải rơi nước mắt như em. Hứa với em là anh sẽ đủ mạnh mẽ để vượt qua tất cả mọi chuyện và không gục ngã.
Tạm biệt tình yêu của em!
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53067

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
 "buông tay để anh ra đi"gửi dùm người bạn của tôi đến người cần đọc Left_bar_bleue1/10 "buông tay để anh ra đi"gửi dùm người bạn của tôi đến người cần đọc Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
 "buông tay để anh ra đi"gửi dùm người bạn của tôi đến người cần đọc Left_bar_bleue2/10 "buông tay để anh ra đi"gửi dùm người bạn của tôi đến người cần đọc Empty_bar_bleue  (2/10)

"buông tay để anh ra đi"gửi dùm người bạn của tôi đến người cần đọc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: "buông tay để anh ra đi"gửi dùm người bạn của tôi đến người cần đọc    "buông tay để anh ra đi"gửi dùm người bạn của tôi đến người cần đọc Icon_minitimeFri Dec 30, 2011 1:46 pm

thật nhiều cảm xúc, những kỷ niệm cứ níu kéo con người ta lại với nhau, bạn là một cô gái tốt, một người trọng tình nghĩa, mình chúc bạn luôn gặp nhiều may mắn trên mỗi bước đường phía trước và gặp những được một người mang đến những nụ cười trên môi bạn,
cảm ơn bạn đã cho tôi nhận thấy sức mạnh của tình bạn !
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/

"buông tay để anh ra đi"gửi dùm người bạn của tôi đến người cần đọc
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» ừ thì em sẽ buông tay...