Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

[Ảo] - Đơn Giản chỉ có zậy???

Go down 
Tác giảThông điệp
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : SUỐT CUỘC ĐỜI NÀY AI ĐÓ NỢ TÔI 2 CHỮ " HẠNH PHÚC "
Số lần được cám ơn : 16
Điểm : 49126

[Ảo] - Đơn Giản chỉ có zậy??? Empty
Bài gửiTiêu đề: [Ảo] - Đơn Giản chỉ có zậy???   [Ảo] - Đơn Giản chỉ có zậy??? Icon_minitimeTue Jan 31, 2012 9:13 am

Những tháng ngày êm đềm vụt trôi đâu mất?
Chỉ còn lại đây, một nỗi chơi vơi đong đầy.
Nhớ những khoảng khắc ngắn ngủi bên nhau. Niềm tin yêu vô bờ bến, hạnh phúc đến choáng ngợp, yêu thương ngỡ như đấy ấp trong không gian bao la này .

Nhưng đó không là tình yêu.
Và rồi thời gian cứ trôi. Em nhớ về những kỷ niệm, những hồi ức thân thương và những cơn đau vô tận, những giọt nước mắt chua chát cũng cứ thế ùa về vô tình là thế.

Nhưng đó không là khổ đau

Em nhìn thấy Anh và người đó. Em đã cười thật tươi và cầu mong anh hạnh phúc. Thật tâm, em luôn mong anh hạnh phúc. Hạnh phúc bên người con gái mà anh vẫn yêu say đắm. Và em biết, vị trí của người ấy, em sẽ không và không bao giờ có thể thay thế được. Mặc dù trong lòng rất buồn, chạnh lòng, nhưng em biết. ....

Đó không là hạnh phúc không là em hay đúng hơn là không dành cho em.

Em đã cảm nhận được tình yêu trong em là thế. Mỏng manh, ngây dại, nhẹ nhàng và nhạt. Em gạt bỏ mọi cảm xúc trong em, em buông tay để anh đi để Anh hạnh phúc với người đó. Em bỏ cuộc. Em thất bại. Em ngốc nghếch.
Nhưng Anh biết không? Em chẳng làm gì được hơn thế cả.
Đành im lặng, chôn mọi cảm xúc vào tháng năm dần trôi mãi.
Ngày tháng qua đi. Ký ức mờ dần. Nhưng hình bóng anh vẫn thế. In sâu vào tâm trí của em. Em muốn xóa, xóa mọi thứ về anh. Nhưng càng cố xóa đi thì nó lại càng rõ rệt, càng xóa không thể xóa được, vẫn chấp nhận như vậy?
Tại sao khi yêu người ta lại đau khổ?
Tại sao càng đau khổ người ta lại càng muốn yêu?
Phải chăng chỉ đơn giản vì đó là tình yêu?

Được sửa bởi caihuuthanhvn ngày Mon Mar 26, 2012 2:56 am; sửa lần 1. (Reason for editing : .)
http://nhacuachuot.hi5.com

[Ảo] - Đơn Giản chỉ có zậy???
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tuyệt chiêu đơn giản trị mụn thâm và mụn lưng đơn giản nhà ai cũng có
» Đơn giản là vì anh đã nói yêu em!
» yêu chỉ đơn giản là yêu!
» giận anh!
» ĐƠN GIẢN , ANH YÊU EM