Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

những ngày xa anh 3

Go down 
Tác giảThông điệp
begaulisa23
Thành viên mới
Thành viên mới
begaulisa23

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55042

những ngày xa anh 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: những ngày xa anh 3   những ngày xa anh 3 Icon_minitimeFri Apr 03, 2009 9:32 am

chồng yêu của vợ!
những buổi trưa tháng này lạnh lẽo quá phải không anh? cái nắng chói chang ngoài kia cũng chẳng làm phai nhạt đi giá băng của nỗi cô đơn trong em bao ngày qua. em vẫn nhớ anh nhiều lắm, đã lâu rồi anh không gọi cho em, và những buổi trưa như thế này cũng không thấy anh lên mạng nói chuyện. em biết anh lúc này rất bận nhưng thời gian mỗi buổi tối làm sao em nói hết được lòng mình khi xa cách nhau cũng đã bao lâu rồi. vậy mà lần nào em cũng làm anh giận, hoặc ít nhất cũng không vui. bao lần như vậy em đều không bao giờ muốn. cảm giác khi anh giận em làm em khó chịu lắm, khó chịu đến nỗi em muốn anh ở ngay bên cạnh để ôm anh, nói với anh rằng em yêu anh nhiều, em muốn mình đừng xa cách nữa... biết sao được, em mãi mãi chờ anh.
vợ

những ngày xa anh 3
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh đã mở cửa trái tim em và cũng chính anh làm tổn thươngnó. Nỗi đau quá lớn đối với em. Em không thể biết được ngày mai em sẽ ra sao, em phải làm gì để có thể vượt qua những ngày sắp tới.
» những ngày xa anh
» những ngày xa anh 2
» NHỮNG NGÀY BÊN ANH
» những ngày xa anh 4