Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Sợ....sợ...

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
CEO
Thành viên mới
Thành viên mới
CEO

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54750

Sợ....sợ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Sợ....sợ...   Sợ....sợ... Icon_minitimeFri Apr 03, 2009 5:06 pm

Anh ah!
Em ko biet tran trong nhung j minh co de roi den luc mat di moi thay...nuoc mat ko ngung roi..vi su dai kho....
Em an han nhung anh ko cho em quay ve...
Anh bao anh ko muon dau them lan nua...
Tai sao anh ko thu 1 lan nua...thu cho chung ta 1 co hoi...thu de hanh phuc quay tro lai...cho em them co hoi de dc noi: " anh vo duyen het co...''...them 1 lan nua de moi khi em di ngu trua lai dc nt rang: " em di ngu day...''
Khi em noi:" chung ta dung lai di"....thi luc do em moi biet em yeu anh nhieu ntn...
Lan dau tien em biet khoc vi 1 thu ma nguoi doi goi la tinh yeu....boi vi em ko bao jo nghi em se roi nuoc mat nhu vay....boi vi em luon nghi rang minh rat cung ran....
Em da nho anh rat nhieu...nho nhung ky niem cua chung ta...nhung da qua muon roi pai ko anh?
Luc em noi vay ko pai em ko yeu anh ma la em da nghi den tuong lai qua nhieu.......em mau thuan, em rat mau thuan...
Chung ta co qua nhieu diem giong nhau...
Anh biet ko???Em so...em so..do chinh la ly do khien em pai noi ra dieu ma em biet minh se an han...em so tat ca moi thu....So gia dinh...so tuong lai....Neu nhu anh biet dc dieu do...thi anh co dong vien em ko?neu nhu anh noi rang: "Dung so j ca..vi chung ta ben nhau..." Nhung em da ko noi ra suy nghi cua minh nen den tan bay jo anh van nghi EM KO YEU ANH...
Bay gio co noi j nua thi cung da qua muon roi pai ko?
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56142

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Sợ....sợ... Left_bar_bleue70/100Sợ....sợ... Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Sợ....sợ... Left_bar_bleue1000/100Sợ....sợ... Empty_bar_bleue  (1000/100)

Sợ....sợ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sợ....sợ...   Sợ....sợ... Icon_minitimeFri Apr 03, 2009 5:39 pm

không gì là quá muộn màng cả . tất cả là do bản thân mỗi con người .CEO đưùng nghỉ là mình quá khờ dại theo tôi con ng` mà ai cu8ngx có một lần lầm lở thôi. Tôi tin CEO \sẽ tìm lại cho mình một cảm giác cân bằng
CEO
Thành viên mới
Thành viên mới
CEO

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54750

Sợ....sợ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sợ....sợ...   Sợ....sợ... Icon_minitimeSat Apr 04, 2009 9:18 am

Nhung nguoi ta ko cho mình sua sai thì mình vẫn cu pai nói hoi tiếc thôi.
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62766

Sợ....sợ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sợ....sợ...   Sợ....sợ... Icon_minitimeSat Apr 04, 2009 11:51 am

Hối tiếc là lúc yêu bạn đã không cho người ta biết suy nghĩ của mình.nếu nói ra mà người ta vẫn từ chối thì không gì phải ân hận.đằng này bạn lại để suy nghĩ trong lòng mà không tâm sự cho người ta hiểu.mình cũng không hiểu tâm tư con gái nghĩ gì nữa,cứ giấu mãi trong lòng không chịu nói ra thì làm sao người ta hiểu được.người yêu mình đâu phải cái gì cũng hiểu đâu.khi bên nhau là lúc 2 người cần bày tỏ,chia sẻ giúp 2 người hiểu nhau hơn,có thể sẽ tiến đến hôn nhân nữa mà.con gái khi yêu thì yêu nhiều lắm,nhưng cũng bởi vì yêu mà nhiều người đánh mất tình yêu chỉ vì dối lòng,nói chia tay ko yêu nữa nhưng thực sự là rất yêu.con gái có nên tiếp tục xử sự như vậy nữa không?hãy lấy nhiều trường hợp của mọi người mà nên thay đổi cách suy nghĩ lại.cái gì cần giấu thì giấu,cái gì cần bày tỏ thì hãy bày tỏ.nói thì nói vậy nhưng dù sao thì mình cũng mong những tâm sự của bạn,người ấy sẽ biết được và thấu hiểu và tha thứ cho bạn để bạn không phải nuối tiếc vì điều này nữa.Chúc bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc,bibi.
Titanic
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 55079

Sợ....sợ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sợ....sợ...   Sợ....sợ... Icon_minitimeThu Apr 09, 2009 9:31 pm

khi yêu nhau có thể có những ích kỉ nhưng khi mình đã cố gắng hàn gắn lại mà vẫn được thì hãy tự giải thoát cho chính mình và cho chính nửa kia của mình.Tình yêu sẽ đến lúc nào mà ta ko biết.....!!!!
Sponsored content

Sợ....sợ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sợ....sợ...   Sợ....sợ... Icon_minitime

Sợ....sợ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang