Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..

Go down 
5 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
anhtuyetcpt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
anhtuyetcpt

Tâm trạng : sleep
Nữ
Châm ngôn sống : Sống hạnh phúc rất khó, đôi khi phải vứt bỏ mới có được hạnh phúc và có khi đau khổ đến tận cùng lại là hạnh phúc....
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 44375

Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Empty
Bài gửiTiêu đề: Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..   Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Icon_minitimeWed Mar 14, 2012 1:16 pm

Thời gian gần đây a rất tốt với e

A quan tâm em

Hỏi han khi e ốm

Chờ e đi làm về và tặng hoa cho em nhân ngày 8/3

E đã rất hạnh phúc

Nhưng thật sâu trong trái tim, e thấy lo sợ

E sợ sự quan tâm của anh sẽ đến và lại đi

Sợ chỉ một thời gian nữa a sẽ lại bỏ mặc em

Cũng giống như những lần trước vậy

Anh đến bên em, làm em hạnh phúc rồi bỏ mặc e đau lòng

Và hôm nay sau gần nửa tháng quan tâm em, a tắt đt

E không biết phải làm sao để tìm A

Bởi e đâu biết gì về a ngoài số ĐT

Trong khi a lại biết về em quá nhiều

Anh biết tất cả mọi điều trong cuộc sống của em

Anh biết về gia đình, bạn bè e

Anh về nhà em, như một ng bạn,,,,rồi người yêu và xin phép tìm hiểu e

Nhưng e thì không biết bất cứ điều gì về cuộc sống của a

Bạn bè. gia đình....tất cả chỉ là qua lời a kể

E chưa từng gặp bất cứ ai

Điện thoại của e a co thể xem nhưng của a e không được phép cầm vào

Bố a mất, e muốn tới thắp hương như một ng bạn a không cho

Mẹ anh ốm e muốn đến thăm a không đồng ý

E vẫn hỏi thăm, gửi quà biếu bác, vẫn yêu và quan tâm anh

Anh lần khân hết lần này tới lần khác

Trước đây e hỏi vì sao, e giận dỗi

Nhưng bây giờ em đã vô vọng

Có lẽ sẽ không bao giờ e bước chân được vào cuộc sống của a

Bạn em nói e đâu thua kém ai mà sao phải khổ như thế

E cũng không biết vì sao

Đã không ít lần e muốn chia tay nhưng nhìn a tất bật lo chuyện gia đình từ khi bố mất e thương a

E sợ sẽ không ai bên a, lo cho a

E chỉ có thể giúp a vui hơn, lo cho a nững gì e có thể với số tiền làm thêm ít ỏi mà e có

Và đôi khi hạ mình nhờ sự giúp đỡ của người khác vì a

A nói em sao không chịu hiểu cho a, không thông cảm cho a, luôn muốn a đến ăn cơm, gặp a

Như thế là quá nhiều sao anh?

A biết không em sợ mẹ anh ốm a tự nấu cơm sẽ không có bữa cơm ngon miệng mới muốn anh đến ăn cơm

Muốn rủ anh đến nhà, đi chơi để a bớt căng thẳng vì chuyện gia đình

E chưa bao giờ dám đòi hỏi anh điều gì

E chỉ mong có anh ở bên những khi em yếu lòng

Ngày lễ, ngày kỷ niệm anh chỉ cần đến ăn một bữa cơm e cũng thấy hạnh phúc chứ a đừng để e một mình

E đau lòng lắm a biết không?

E mong được chia sẻ gánh nặng với a, được cùng anh chăm sóc bác gái

Nhưng tại sao vậy anh, sao a luôn không đồng ý?

Nếu a không cần em tại sao vẫn giữ em bên anh

Sao a không nói chia tay để e có thể bước đi

Tại sao a vẫn về nhà em, vẫn xin phép bố mẹ e???

Rồi sau này khi anh rời xa em e phải nói sao với mọi người?

Em đã làm gì sai hả anh?

Anh cho em hy vọng rồi cũng chính a làm em thất vọng

Anh cho em hạnh phúc và cũng chính em làm em đau lòng

Tại sao vậy anh?

[img][/img]
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47422

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Left_bar_bleue8/10Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Left_bar_bleue10/10Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..   Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Icon_minitimeWed Mar 14, 2012 2:09 pm

Thật là một tình yêu chân thành và cảm động. Chỉ tội thay một người chỉ biết cho đi thật nhiều mà không thể nhận lại 1 phần nhỏ nhoi đơn giản là cùng ăn một bửa cơm. Bạn à mình nghỉ bạn nên cân nhắc lại chuyện tình cảm cho thấu tình thấu nghĩa. Đối với mình sự cho đi của bạn cũng qúa thừa thải với anh ta. Anh ta tuy nhọc nhằn vất vã nhưng không thể thờ ơ với bạn khi bạn dành những quan tâm đặc biệt cho anh ấy và cả gia đình anh ấy nữa chứ. Hãy xác định rằng nếu một người yêu mình mà không cho mình biết gì về cuộc sống bạn bè gia đình của người ấy thì đó chỉ là dã tạo. Tốt nhất bạn nên sắp xếp thời gian để 2 người có thể nói chuyện một cách nghiêm túc rồi có hướng giải quyết tốt hơn nhé bạn.
http://www.vuonyeuvn.com
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52787

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Left_bar_bleue1/10Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Left_bar_bleue2/10Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..   Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Icon_minitimeWed Mar 14, 2012 4:13 pm

bạn nói là không post nhưng cuối cùng thì bạn lại post? chẳng hiểu sao nhi? khó cả thể hiểu tâm trạng bạn!
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Left_bar_bleue8/10Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Left_bar_bleue10/10Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..   Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Icon_minitimeWed Mar 14, 2012 4:40 pm

tinhnguyenhuu.90 đã viết:
bạn nói là không post nhưng cuối cùng thì bạn lại post? chẳng hiểu sao nhi? khó cả thể hiểu tâm trạng bạn!
nói mình đó hả?
muathang3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : khong gi het
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 44174

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..   Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Icon_minitimeWed Mar 14, 2012 9:28 pm

Cn gái thường mù quáng vậy đó. hây zaa...
anhtuyetcpt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
anhtuyetcpt

Nữ
Châm ngôn sống : Sống hạnh phúc rất khó, đôi khi phải vứt bỏ mới có được hạnh phúc và có khi đau khổ đến tận cùng lại là hạnh phúc....

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..   Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Icon_minitimeWed Mar 14, 2012 10:09 pm

Vì t thấy buồn nhưng t không muốn bạói ra với những người khn bè, gia đình hay anh ấy biết và t chọn cách này, nói ra với những ng không biết mình là ai
anhtuyetcpt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
anhtuyetcpt

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..   Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Icon_minitimeWed Mar 14, 2012 10:21 pm

caihuuthanhvn đã viết:
Thật là một tình yêu chân thành và cảm động. Chỉ tội thay một người chỉ biết cho đi thật nhiều mà không thể nhận lại 1 phần nhỏ nhoi đơn giản là cùng ăn một bửa cơm. Bạn à mình nghỉ bạn nên cân nhắc lại chuyện tình cảm cho thấu tình thấu nghĩa. Đối với mình sự cho đi của bạn cũng qúa thừa thải với anh ta. Anh ta tuy nhọc nhằn vất vã nhưng không thể thờ ơ với bạn khi bạn dành những quan tâm đặc biệt cho anh ấy và cả gia đình anh ấy nữa chứ. Hãy xác định rằng nếu một người yêu mình mà không cho mình biết gì về cuộc sống bạn bè gia đình của người ấy thì đó chỉ là dã tạo. Tốt nhất bạn nên sắp xếp thời gian để 2 người có thể nói chuyện một cách nghiêm túc rồi có hướng giải quyết tốt hơn nhé bạn.
T biết mình đang mù quáng nhưng t cũng không biết phải làm thế nào, đúng là bỏ thì thương, vương thì tội. T không đủ can đảm xa a, t chấp nhận và t mog sau này a sẽ hạnh phúc, dù bên ai đi nữa còn t t sẽ đợi tới khi đó. Còn nếu anh muốn đi t sẽ để anh đi, tớ sẽ chờ anh về bên t
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..   Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Icon_minitimeWed Mar 14, 2012 11:28 pm

Nói thật mình thật ngưỡng mộ với quyết tâm và sự chân thành đối với tình yêu của bạn. Hy vọng bạn sẽ được anh ấy bù đắp cho bạn những gì mà bạn chưa được và xứng đáng được nhận. Mong sao cũng có người dành cho mình một tình yêu như bạn vậy thì còn gì hạnh phúc bằng. Hạnh phúc nhé bạn.
anhtuyetcpt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
anhtuyetcpt

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..   Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Icon_minitimeThu Mar 15, 2012 10:57 pm

caihuuthanhvn đã viết:
Nói thật mình thật ngưỡng mộ với quyết tâm và sự chân thành đối với tình yêu của bạn. Hy vọng bạn sẽ được anh ấy bù đắp cho bạn những gì mà bạn chưa được và xứng đáng được nhận. Mong sao cũng có người dành cho mình một tình yêu như bạn vậy thì còn gì hạnh phúc bằng. Hạnh phúc nhé bạn.
T cảm ơn bạn nhiều nhé, t cũng mong bạn sẽ tìm được tình yêu đẹp và trân trọng tình cảm đó. Còn t chắc 99% là t không thể đc là vợ anh, nhưng t vẫn muốn bên anh tới khi t còn có thể
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..   Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Icon_minitimeThu Mar 15, 2012 11:09 pm

Hừ tưởng đâu bạn nắm chắc phần thắng ai ngờ tuyết lại gục đầu lần nữa. Sao mọi người cố níu kéo làm chi nhỉ. Chỉ thêm đau khổ chứ có được gì đâu. Tuyết củng giống y như qtuan2902 vậy đó mình khuyên kiễu gì cũng nói là không thể quên được rồi cũng không thể từ bỏ được. Vậy thì mình hỏi tuyết câu này nhé Tuyết dành tình yêu thương cho người đó được bao nhiêu % và người đó là số mấy khi Tuyết nghỉ tới ba con số. 1, 2, và 3.
muathang3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..   Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Icon_minitimeFri Mar 16, 2012 12:45 pm

anhtuyetcpt đã viết:
Vì t thấy buồn nhưng t không muốn bạói ra với những người khn bè, gia đình hay anh ấy biết và t chọn cách này, nói ra với những ng không biết mình là ai

Bạn này giống mình quá. chỉ dám nói cho những ng không biết mình là ai. Mình tin vào duyên số, nếu có duyên thì dù thế nào cũng là của nhau, con không thì cố gắng cũng vô ích thôi bạn
anhtuyetcpt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
anhtuyetcpt

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..   Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Icon_minitimeFri Mar 16, 2012 1:14 pm

caihuuthanhvn đã viết:
Hừ tưởng đâu bạn nắm chắc phần thắng ai ngờ tuyết lại gục đầu lần nữa. Sao mọi người cố níu kéo làm chi nhỉ. Chỉ thêm đau khổ chứ có được gì đâu. Tuyết củng giống y như qtuan2902 vậy đó mình khuyên kiễu gì cũng nói là không thể quên được rồi cũng không thể từ bỏ được. Vậy thì mình hỏi tuyết câu này nhé Tuyết dành tình yêu thương cho người đó được bao nhiêu % và người đó là số mấy khi Tuyết nghỉ tới ba con số. 1, 2, và 3.
T không níu kéo gì cả, t chỉ là muốn bên a, còn nếu a nói không muốn t sẽ tự đi. T chưa bao giờ đặt tình cảm lên để cân nhắc xem ai là 1, 2 hay 3 cả. Vì với bất cứ ai t yêu thương t sẽ cố gắng làm mọi điều t có thể để người đó được hạnh phúc
anhtuyetcpt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
anhtuyetcpt

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..   Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Icon_minitimeFri Mar 16, 2012 1:15 pm

muathang3 đã viết:
anhtuyetcpt đã viết:

Bạn này giống mình quá. chỉ dám nói cho những ng không biết mình là ai. Mình tin vào duyên số, nếu có duyên thì dù thế nào cũng là của nhau, con không thì cố gắng cũng vô ích thôi bạn
uhm, cũng mong t và anh là những người có duyên phận chứ không phải là hữu duyên vô phận
haclong137
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
haclong137

Nam
Châm ngôn sống : Tự Do là hạnh Phúc của con người
Số lần được cám ơn : 52
Điểm : 53062

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Left_bar_bleue0/10Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Empty_bar_bleue  (0/10)
Nội tâm:
Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Left_bar_bleue0/10Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Empty_bar_bleue  (0/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..   Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Icon_minitimeFri Mar 16, 2012 1:28 pm

con thiêu thân lao vào lửa đỏ
đốt trái tim nhoi nhỏ thành tro
chỉ thương cho con đường dài rộng
một lối ngang làm tắc phía bầu trời.

Bạn mới chỉ 22 tuổi, sẽ còn gặp nhiều người trên đời.
Nếu đã biết người đó không yêu bạn, theo mình đừng dùng 2 từ chấp nhận để tự đặt mình vào ngõ cụt.

Sau này, khi bạn tìm được tình yêu đích thực của mình, không phải bạn sẽ phải rất hối hận về chuyện này sao?

Tình yêu có thể là lý tưởng, nhưng sống để yêu một cách tròn vẹn thì chưa bao giờ lý tưởng cả, nên hãy chọn một cách đúng đắn, ít nhất là không bồng bột như vậy.

Xin lỗi vì nhiều chuyện,dù sao thì cũng rất phục bạn về quyết định " chờ đợi cho đến khi người ấy trở về ", ngây ngô trác tuyệt.
muathang3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..   Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Icon_minitimeFri Mar 16, 2012 2:10 pm

Khi yêu cứ tưởng như thê đã là ghê ghớm lắm, cứ nghĩ đó là nồng cháy đến mức...không còn gì mà cháy nữa rồi. Nhưng khi bạn vượt qua được mới thấy tất cả chỉ là ảo giác, là do m tưởng tượng ra thôi. Chúng ta là con người chứ không phải gỗ đá, rồi những tấm lòng chân thành khác sẽ làm lung lay trái tim bạn. Dù lúc ấy bạn sẽ thấy không còn yêu một cách mạnh liệt nữa nhưng nó sẽ thật sâu sắc và vững chắc. Đó mới là tình yêu bạn ạ. Đừng nên sống trong giấc mơ mà tự mình vẽ ra nữa. Không ai đi xin được tình yêu của người khác. Khi người ấy đã không chọn bạn thì hãy chọn cho mình một người khác tốt hơn. Đừng tưởng rằng bạn làm như thế là cao thượng, mọi người chỉ cười và người ấy chỉ đắc ý mà nghĩ rằng bạn sẽ không rời xa nổi ng ý mà thôi. Cớ chi mà phải biến mình thành một đứa ngốc vậy chứ. Nhìn đời cho thực tế chút đi bạn! (Xin lỗi nhé nếu làm bạn khó chịu. Vì t đã từng trải và thích thẳng thắn)
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..   Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Icon_minitimeFri Mar 16, 2012 3:03 pm

Tuyết ơi cố lên nhé mong 1 ngày sẽ thấy Tuyết thông báo thiệp hồng cho vnthutinh ha.
anhtuyetcpt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
anhtuyetcpt

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..   Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Icon_minitimeFri Mar 16, 2012 11:21 pm

T không biết mọi người đang nghĩ gì, t thì chỉ cố gắng hết mức để có thể làm anh thay đổi và biết trân trọng những thứ mình đang có hơn thôi. T hy vọng vào điều đó
anhtuyetcpt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
anhtuyetcpt

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..   Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Icon_minitimeFri Mar 16, 2012 11:21 pm

caihuuthanhvn đã viết:
Tuyết ơi cố lên nhé mong 1 ngày sẽ thấy Tuyết thông báo thiệp hồng cho vnthutinh ha.
Cảm ơn bạn nhiều nhé
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..   Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Icon_minitimeFri Mar 16, 2012 11:39 pm

anhtuyetcpt đã viết:
caihuuthanhvn đã viết:
Cảm ơn bạn nhiều nhé
không cần lấy ơn đâu có thì lấy cám cho heo là được rùi
anhtuyetcpt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
anhtuyetcpt

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..   Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Icon_minitimeSat Mar 17, 2012 12:24 am

caihuuthanhvn đã viết:
anhtuyetcpt đã viết:
caihuuthanhvn đã viết:
Cảm ơn bạn nhiều nhé
không cần lấy ơn đâu có thì lấy cám cho heo là được rùi
không hiểu gì cả, hic
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..   Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Icon_minitimeSat Mar 17, 2012 1:22 am

Thì tuyết cám ơn mà thanh không lấy ơn chỉ lấy cám cho heo ăn thôi.
anhtuyetcpt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
anhtuyetcpt

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..   Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Icon_minitimeSat Mar 17, 2012 11:22 pm

caihuuthanhvn đã viết:
Thì tuyết cám ơn mà thanh không lấy ơn chỉ lấy cám cho heo ăn thôi.
Bạn khéo đùa ghê
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..   Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Icon_minitimeSun Mar 18, 2012 5:32 am

Thì làm cho không khí vui hơn đó mà. Hii
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52787

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Left_bar_bleue1/10Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Left_bar_bleue2/10Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..   Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Icon_minitimeSun Mar 18, 2012 7:47 am

hèm ! chắc caihuuthanhvn có nhiều heo lắm nhỉ?
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..   Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Icon_minitimeSun Mar 18, 2012 8:10 am

Đâu có nuôi vài nghìn con chơi cho đở buồn đó mà.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..   Em đã yêu anh, yêu rất nhiều.. Icon_minitime

Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Anh nhớ em nhiều lắm....!
» Em nhớ anh thật nhiều !
» anh yêu em nhiều lắm
» Anh yêu em nhiều lắm
» NHỚ ANH NHIỀU !