Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)

Go down 
Trần Thị Bảo Ngọc
hoàng tử thành rome
heokool
bachlong139
marucohamhoc
caihuuthanhvn
tinhnguyenhuu.90
11 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
marucohamhoc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
marucohamhoc

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : ko có gì là ko thể
Số lần được cám ơn : 8
Điểm : 44696

Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)   Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 20, 2012 10:10 am

định hỏi có cách nào...chợ búa tí ko :))
đặng sau này còn áp dụng:))
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47702

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Left_bar_bleue8/10Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Left_bar_bleue10/10Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)   Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 20, 2012 10:13 am

marucohamhoc đã viết:
định hỏi có cách nào...chợ búa tí ko :))
đặng sau này còn áp dụng:))
tại hạ không hiểu lắm nhát đao này xin chém lại đi.
http://www.vuonyeuvn.com
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53320

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)   Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 20, 2012 10:54 am

mình tới muộn nhưng xem ra chủ nhân vẫn đứng vững nhỉ, vui những nhát dao của haclong, quả không hổ danh đồ tể nhỉ : sau đây là những câu hỏi của Linh nhé .

bạn hãy thành thật :
1:bạn đã có người yêu chưa ? hãy nói một chút về người yêu của bạn.
2: mối tình đầu của bạn chắc đẹp lắm nhỉ , hai người đã đi tới đâu và chia tay ? nếu như có thể bạn hãy một chút lúc lần đầu tiên bạn cầm tay cô ấy, ôm cô ấy, hôn cô ấy
3 : bạn hãy kể một kỷ niệm đáng nhất với bạn gái của mình.
4: nếu được chọn một người làm vợ trong số những thành viên vnthutinh, bạn chọn ai ? tại sao ,bạn hãy nêu một số nhận xét về cô ấy nhé
5:trong các thành viên của vnthutinh, bạn hãy chọn ra 1 nam 2 nữ để làm một cặp đôi hoàn hảo và nêu lí do vì sao bạn chọn họ.
6: những toppic của vnthutinh, bạn thích toppic nào nhất và tại sao ?
7: bạn tìm thấy vnthutinh như thế nào và sau một thời gian gắn bó, bạn nghĩ nó như thế nào và hướng đi lên cho nó
8:một ngày nào đó, không tính chuyện tuổi tác, nếu admin bảo ngọc cầu hôn với bạn, bạn sẽ làm gì ?

chỉ thế thôi, chúc bạn an lành
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 54160

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)   Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 20, 2012 2:11 pm

Đến lượt chị chém nhé tongue

1.Em quan niệm thế nào về cuộc sống, tình bạn?
2. Ngắn gọn về tính cách con người em
3. Khi bị stress em thường làm gì?
4. Đang theo học trường gì?
5. Ước mơ tương lai?
6. Sợ nhất là gì?.
7. Thich cái gì nhất?
8. Ghét cái gì nhất?.
9. Nếu có người chơi xấu thì em có chơi xấu lại ko?..
10. Hành động ngớ ngẩn nhất là gì?
11. Có bao giờ bị ê mặt trước lớp ko?
12. Đã có những suy nghĩ xấu bao giờ chưa?...
13. Thần tượng ai nhất?..
14. Có muốn trở thành người như họ ko?
15. Cảm giác khi bị chém
16. Phong cách ăn mặc là gì??
17. Thich xài hàng hiệu ko?
18. Hiệu gì (nếu có)
19. Nghĩ gì về thời trang bây giờ??
20. Nghề nghiệp sau này muốn làm??
21. Định bao nhiêu tuổi lấy vợ
22. Thích làm gì nhất vào mỗi khi rảnh?
23. Có bao nhiêu cọng tóc
24. Chiều dài mỗi cọng
25. Cân nặng mỗi cọng
26. Trọng lượng riêng mỗi cọng Trong ngươì có bao nhiêu ml máu thế
27. Nêú như chết...người cuôí cùng muốn gặp là ai nhỉ?
28. Sống chết có số phải ko?
29. có nghĩ thế không ?
30. Lý tưởng sống là gì ?
31. Nơi muốn du lịch đến ?
32. Cảm nhận về cuộc sống của bản thân mình ?
33. Vui nhiều hơn hay buồn nhiều hơn ?
34. Vì sao ?
35. cắn móng tay bao giờ chưa ?
36. Cắn móng chân thì sao ?
37. Suy về hành động này ?
38. Có bao giờ dắt thú nuôi đi dạo chưa ?
39. Có bao giờ đang chạy xe mà ngắm ai chưa ?
40. Biết hít đất không ?
41.Mấy mối tình đã qua
42. Làm Mod cho mấy diễn đàn rồi ? kể tên
43. Cảm giác của em khi tham gia vnthutinh?
44. Thích chuyên mục nào nhất trong vnthutinh/
45. Ghét chuyên mục nào nhất trong vnthutinh?
46. Thích trò chuyện với ai nhất ở vnthutinh ?
47.ghét ai nhất trong vnthutinh?
48. Có muốn thay đổi gì cho vnthutinh phát triển ko?
49. Nhận xét về cách quản lý của BQT vnthutinh ( không bắt buộc )
50. Em muốn chém ai tiếp sau em ?
http://http//:vietgiaitri.com.vn
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Left_bar_bleue8/10Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Left_bar_bleue10/10Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)   Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 20, 2012 3:37 pm

1:bạn đã có người yêu chưa ? hãy nói một chút về người yêu của bạn.

Hiện tại bây giờ thì em đang cô đơn. Người yêu em không đẹp không nhiều tiền không hiền mà cũng không siêng năng chút nào hết ( đã chia tay cách đây 2 năm)
2: mối tình đầu của bạn chắc đẹp lắm nhỉ , hai người đã đi tới đâu và chia tay ? nếu như có thể bạn hãy một chút lúc lần đầu tiên bạn cầm tay cô ấy, ôm cô ấy, hôn cô ấy

Ừ Thì cũng đẹp thật, tụi em đã xin phép gia đình 2 đứa để đi đến hôn nhân nhưng gia đình cô ấy không đồng ý thế là tụi em chia tay. Lần đầu tiên thì cũng khó tả lắm vì cô ấy cua em chứ em nhút nhát lắm trong yêu. Mà lúc bị người yêu cầm tay thì không thấy gì. Nhưng run và ngượng khi bị người yêu hôn lén mình, cảm giác như được lên trời vậy. Rồi có lúc cô ấy chọc quê mình với mọi người mình giận và bỏ đi, thế là co ta chạy theo và ôm mình từ đằng sau tới, hạnh phúc thật nhưng lần đầu thôi vì em ngại lắm, ôm nhau giửa đường ngại thật
3 : bạn hãy kể một kỷ niệm đáng nhất với bạn gái của mình.
Em nhớ nhất là lần đi ăn bánh xèo miền trung với người yêu. Vì yêu nhau nhưng khó khi nào em chịu đi chơi với mình hết. Thế là mình bày ra kế sách giã vờ bày ra câu chuyện có công việc đột xuất nên phải xa nhau một thời gian. Hôm đó mình đến công ty em đang là việc đón em. Lúc về mình giả bộ nói với em là mình phải về que đột xuất và cũng phải xa nhau một thời gian dài. Thế là mình thấy em buồn lắm ha, mình rủ em đi ăn uống gì đó để tiễn mình vậy là em đồng ý liền. Mình mời em ăn bánh xèo em cũng ừ, nói gì cũng dạ vâng răm rắp vậy kìa, thấy mà thương lắm. Em ăn mà như không ăn vậy nhìn thảm nảo lắm. Lúc ăn xong trên đường về em chẳng nói năng gì, mình mới bảo với em là "mai em nhớ mua báo mà độc nghe" em nói em không có hứng đọc báo mình mới nói là ngày mai báo có đăng vụ bị lừa nghiêm trọng thế là em biết mìng gạt nên cho mình trận no nê luôn.
trả lời hoàng tử thành rome 3 câu đã ha tố đở đao tiếp còn giờ nấu cơm ăn đi làm cái đã.
haclong137
Thành viên rất chi là chăm ngoan
haclong137

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Tự Do là hạnh Phúc của con người
Số lần được cám ơn : 52
Điểm : 53342

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Left_bar_bleue0/10Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/10)
Nội tâm:
Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Left_bar_bleue0/10Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)   Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 20, 2012 4:12 pm

ái dà, cái tật ham vui chém ít phát ^^!

một ngày xấu trời, bạn đi đi ngoài đường và lẩm nhẩm vài câu hát, bỗng nhiên có một cô gái đến đòi xin chữ ký, bạn ngại ngùng chẳng chịu cho, viện cớ không đem theo giấy, mà cô ấy cũng chả có giấy, thế là cô ấy bảo là ký đâu trên người cũng được, nhưng không được ký vào phần đầu,phần mặt, phần tay , phần chân, bụng, lưng, đùi,...
còn lại bạn có quyền tất tần tật....

1. Hãy liệt kê những nơi bị cấm ký theo cách hiểu của bạn( được phép liệt kê thiếu những phần quá chi tiết như lông tay, lông chân, mụn,ghẻ gốc, chí,...)

2. Hãy liệt kê những chỗ được phép ký ( cái này không được phép liệt kê thiếu)

3. cuối cùng, bạn sẽ ký vào đâu?

Sau khi ký xong, bạn mới phát hiện RAMBO đang chăm chú xem bạn ký, đó là người yêu của cô gái ấy.Chàng trai nói với bạn rằng anh ta là RamBo VN và nhất quyết phải cho bạn chữ ký bằng được.Và sau đây, anh ấy ưu ái với những đề nghị trước khi cho "chữ ký":

1.Liệt kê những phần nào trên cơ thể bạn không nên " ký"( đôi mắt bốc lửa hình nải chuối của anh ấy dặn bạn không được liệt kê thiếu )

2.Hãy liệt kê những chỗ trên cơ thể bạn có thể "ký" ( cho phép thiếu những phần chi tiết vụn vặt như lông các loại, ghét móng tay móng chân, cháy rận bọ chét,...)

3.Nếu bạn chắn chắn sẽ bị chàng rambo ấy "ký" bạn thích được "ký" vào đâu nhất ?

Ở một trường hợp khác, chàng Rambo ấy nói rằng muốn được xin chữ ký của bạn, nhất quyết không được từ chối, cũng không có giấy và ký trên thân thể, vậy

1.Bạn sẽ ký chữ ký của mình vào đâu trên người RamBo?

2. Dự đoán một cách khách quan về nơi bạn sẽ đến sau khi cho chữ ký.

Chúc bạn vui vẻ nằm trên thớt.

haclong137
haclong137

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Tự Do là hạnh Phúc của con người
Số lần được cám ơn : 52
Điểm : 53342

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)   Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 20, 2012 4:14 pm

note: câu hỏi trên thiếu phần ở hiện trường vụ án có một cây viết.
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)   Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 20, 2012 5:09 pm

Hữu thanh xin tiếp tục xem và đở đao của hoàng tử thành rome nhé.
4: nếu được chọn một người làm vợ trong số những thành viên vnthutinh, bạn chọn ai ? tại sao ,bạn hãy nêu một số nhận xét về cô ấy nhé
Nếu được chọn thì mình sẽ chọn chị Bảo Ngọc. Vì nếu được chọn. Nhận xét của mình là tên của chị đẹp nhất trong diễn đàn, hiền nhất trong diễn đàn, không biết có xinh hay không nữa?
5:trong các thành viên của vnthutinh, bạn hãy chọn ra 1 nam 2 nữ để làm một cặp đôi hoàn hảo và nêu lí do vì sao bạn chọn họ.
1 Nam 2 nữ là 3 rùi không thể làm cặp đôi hoàn hảo được. Nếu là cặp đôi thì chọn Thanh Diệp với qtuan2902, vì đọc những bài viết của 2 người này có nét gì đó rất giống nhau. Còn bộ 3 thì chọn hoàng tử thành rome với thiên hạ đệ nhất công tử và heokool vì bộ 3 này cũng thường xuyên online và chém gió chém bả với nhau. Nếu có bộ 4 thì cũng có mình nữa hen.
6: những toppic của vnthutinh, bạn thích toppic nào nhất và tại sao ?
Mình thích tất cả topic của diễn đàn vì đơn giản những topic là nơi cứu sống đời mình từ khi mình vào đây. Chú thích thêm mình rất chán ghét và tự huỷ hoại cuộc đời mình trước lúc mình vào diễn đàn. Và thời gian mình vào diễn đàn cho đến bây giờ thì cuộc sống của mình đở đau khổ hơn rất nhiều.
7: bạn tìm thấy vnthutinh như thế nào và sau một thời gian gắn bó, bạn nghĩ nó như thế nào và hướng đi lên cho nó.
vnthutinh theo mình thì nó là 1 nhịp cầu yêu thương, là nơi kết nối tình yêu cho những trái tim đồng điệu. Sau một thời gian gắn bó thì mình thấy vnthutinh là mái nhà yêu thương của riêng mình và của chung với tất cả mọi người. Mình nghỉ chúng ta phải có thêm một vài admin, smod và mod nhiệt huyết, năng nổ và có trách nhiệm hơn để quản lý chặt chẻ hơn trong diễn đàn. Và mình cũng mong muốn vnthutinh sẽ đón nhận thật nhiều thành viên có chung nhịp đập nhịp thở .
8:một ngày nào đó, không tính chuyện tuổi tác, nếu admin bảo ngọc cầu hôn với bạn, bạn sẽ làm gì ?
Đao này thì đúng chổ rùi nè. Bửa giờ canh me chị Ngọc hoài mà. Tuổi tác quan trọng gì người yêu đầu của mình hơn mình tới 6 tuổi còn chị Ngọc hơn mình có 2 tuổi mà duyệt luôn. Lúc đó mà chị Ngọc cầu hôn mình thì mình sẽ nói một câu đơn giản thôi. Chết mày chưa, mai cưới em nhé.

chỉ thế thôi, chúc bạn an lành[/color][/quote]
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)   Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 20, 2012 6:49 pm

Đở đao của haclong137 nè

một ngày xấu trời, bạn đi đi ngoài đường và lẩm nhẩm vài câu hát, bỗng nhiên có một cô gái đến đòi xin chữ ký, bạn ngại ngùng chẳng chịu cho, viện cớ không đem theo giấy, mà cô ấy cũng chả có giấy, thế là cô ấy bảo là ký đâu trên người cũng được, nhưng không được ký vào phần đầu,phần mặt, phần tay , phần chân, bụng, lưng, đùi,...
còn lại bạn có quyền tất tần tật....

1. Hãy liệt kê những nơi bị cấm ký theo cách hiểu của bạn( được phép liệt kê thiếu những phần quá chi tiết như lông tay, lông chân, mụn,ghẻ gốc, chí,...)
trả lời. Mặt. Từ vai xuống đầu gối.
2. Hãy liệt kê những chỗ được phép ký ( cái này không được phép liệt kê thiếu)
trả lời. Trán. Cổ. Tay. Đầu gối trở xuống.
3. cuối cùng, bạn sẽ ký vào đâu?
Trả lời. Tay.
Sau khi ký xong, bạn mới phát hiện RAMBO đang chăm chú xem bạn ký, đó là người yêu của cô gái ấy.Chàng trai nói với bạn rằng anh ta là RamBo VN và nhất quyết phải cho bạn chữ ký bằng được.Và sau đây, anh ấy ưu ái với những đề nghị trước khi cho "chữ ký":

1.Liệt kê những phần nào trên cơ thể bạn không nên " ký"( đôi mắt bốc lửa hình nải chuối của anh ấy dặn bạn không được liệt kê thiếu )
trả lời. Từ lưng quần trở xuống đầu gối. Mặt.
2.Hãy liệt kê những chỗ trên cơ thể bạn có thể "ký" ( cho phép thiếu những phần chi tiết vụn vặt như lông các loại, ghét móng tay móng chân, cháy rận bọ chét,...)
trả lời. Tay. Chân từ đầu gối trở xuống. Cổ.
3.Nếu bạn chắn chắn sẽ bị chàng rambo ấy "ký" bạn thích được "ký" vào đâu nhất ?
Trả lời. Tay
Ở một trường hợp khác, chàng Rambo ấy nói rằng muốn được xin chữ ký của bạn, nhất quyết không được từ chối, cũng không có giấy và ký trên thân thể, vậy

1.Bạn sẽ ký chữ ký của mình vào đâu trên người RamBo?
Trả lời. Tay hoặc trán
2. Dự đoán một cách khách quan về nơi bạn sẽ đến sau khi cho chữ ký.

Chúc bạn vui vẻ nằm trên thớt.

[/quote]
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nửa hồn tôi chết. Một nửa còn lại...đứng chửi thề
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 51191

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:
Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Left_bar_bleue0/0Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)   Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 20, 2012 7:06 pm

1. 4:3 =2 , kết quả này đúng hay sai? (test IQ)

2. hãy trả lời những câu hỏi sau đây một cách ngớ ngẩn nhất có thể:( hài hươc' nhât)

a. Bạn có một chiếc áo gió, một cây xanh có đậu đầy chim, làm cách nào để có thể bắt được bầy chim đó.

b. thế giới không có bất cứ một thiết bị chụp thu hình nào, nhưng bạn lại muốn nhìn thấy mình lúc ngủ trông nó ra làm sao, vậy cuối cùng, bạn phải làm sao để thoả mãn sở thích kỳ quặc đó?

c. Tối hôm qua nằm mơ, ra đường bị đạp cây đinh " nậu ", lý do tại sao bạn lại có giấc mơ đó? và điều trước tiên sau khi thức dậy, bạn phải làm gì?

d. Phát hiện lớn nhất khi bạn đang đói bụng, chỉ còn 5.500 đ, trong khi ổ bánh mì đến 7.000 đ là gì?

e. Có Hai vợ chồng làm ăn bị phá sản, gom góp hết tiền lại với ý định mua thuốc độc tự vẫn, nhưng khi ra tiệm thuốc, ho chỉ đủ tiền mua một lọ thuốc, sau khi về nhà mới phát hiện rằng lượng thuốc độc của một chai chỉ có thể làm chết 1 người.Kết quả cuối cùng, cả hai vợ chồng đều bị độc mà chết, bạn có thể giải thích lý do?

f. Bạn bán tình yêu của bạn với giá 3000 đ, cô gái nọ muốn mua, nhưng chỉ còn có 2.500 đ nên có ý định mua thiếu, bạn có vui lòng giao dịch không?

g. Giả sử, bạn là lỗ đen vũ trụ, có thể hút bất cứ thứ gì bạn thích, vậy bạn muốnhuts cái gì trước tiên?

3. Sau khi trả lời hết những câu hỏi trên, bạn có phát hiện ra điều gì mới không? và nếu có thì là điều gì? tất nhiên câu trả lời không là sai, chắc chắn sai!
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)   Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 20, 2012 8:20 pm

Trần Thị Bảo Ngọc

1.Em quan niệm thế nào về cuộc sống, tình bạn?
TRẢ LỜI: Cuộc sống là thử thách, tình bạn là niềm an ủi.

2. Ngắn gọn về tính cách con người em.
TRẢ LỜI: Hiền. Nhút nhát. Hòa đồng.
3. Khi bị stress em thường làm gì?
TRẢ LỜI: Dạo phố nghe nhạc.
4. Đang theo học trường gì?

TRẢ LỜI: Em nghỉ học khi học xong lớp 9.
5. Ước mơ tương lai?

TRẢ LỜI: Trước mắt thì em ước gia đình êm ấm xum họp. Dù một ngày cũng được.
6. Sợ nhất là gì?.

TRẢ LỜI: Khi mọi người xa lánh mình khi mình cô đơn.
7. Thich cái gì nhất?

TRẢ LỜI: Đồng hồ đeo tay.
8. Ghét cái gì nhất?.

TRẢ LỜI: Trời mưa
9. Nếu có người chơi xấu thì em có chơi xấu lại ko?..

TRẢ LỜI: Đùa giởn thì em sẽ chơi lại. Thù oán thì em mặc kệ, sống theo những gì thật sự đúng đắn.
10. Hành động ngớ ngẩn nhất là gì?

TRẢ LỜI: Đấm tay vào tường khi thấy mọi người được sự quan tâm chăm sóc của cha mẹ, gia đình
11. Có bao giờ bị ê mặt trước lớp ko?

TRẢ LỜI: Đó cũng là ngày buồn nhớ mẹ, nhớ bạn bè củ. Mọi nỗi nhớ xâm nhập suy nghỉ của em. Khiếm em không có tâm trạng học bài và cô giáo dạy môn vật lý phạt đứng ngoài mưa.
12. Đã có những suy nghĩ xấu bao giờ chưa?...

TRẢ LỜI: Định ra nhà chị Ngọc ăn ké cơm
13. Thần tượng ai nhất?..

TRẢ LỜI: ca sỉ Đan Nguyên và Mai Quốc Huy.
14. Có muốn trở thành người như họ ko?

TRẢ LỜI: Có nhưng chỉ là mơ thôi.
15. Cảm giác khi bị chém.

TRẢ LỜI: Khá thú vị và run.
16. Phong cách ăn mặc là gì??

TRẢ LỜI: giản dị, không thích hoa hoè, loè loẹt.
17. Thich xài hàng hiệu ko?

TRẢ LỜI: Không điều kiện không cho phép.
18. Hiệu gì (nếu có).

TRẢ LỜI: Không quan tâm.
19. Nghĩ gì về thời trang bây giờ??

TRẢ LỜI: Mới mẻ nhưng không kém phần nhạy cảm.
20. Nghề nghiệp sau này muốn làm??

TRẢ LỜI: Ca sỉ, nếu điều kiện học hành thì muốn là nhà quản trị mạng nói chung là về internet và máy vi tính.
21. Định bao nhiêu tuổi lấy vợ

TRẢ LỜI: Chưa biết nữa vì còn nhiều lo toan lắm
22. Thích làm gì nhất vào mỗi khi rảnh?

TRẢ LỜI: lướt web nghe nhạc. Đọc sách, sưu tầm sách vở để tự học tự nghiên cứu mà khó qúa.
23. Có bao nhiêu cọng tóc.

TRẢ LỜI: lúc nào em mua máy đếm rùh cho chị biết sau
24. Chiều dài mỗi cọng.

TRẢ LỜI: 7 - 8 Cm
25. Cân nặng mỗi cọng.

TRẢ LỜI: Không có cân để cân
26. Trọng lượng riêng mỗi cọng Trong ngươì có bao nhiêu ml máu thế.

TRẢ LỜI: Em không biết nữa để lúc nào rảnh đi đo rùi trả lời chị sau ha.
27. Nêú như chết...người cuôí cùng muốn gặp là ai nhỉ?

TRẢ LỜI: Mẹ
28. Sống chết có số phải ko?

TRẢ LỜI: Phải
29. có nghĩ thế không ?

TRẢ LỜI: có
30. Lý tưởng sống là gì ?

TRẢ LỜI: Sống để yêu thương.
31. Nơi muốn du lịch đến ?

TRẢ LỜI: HÀ NỘI
32. Cảm nhận về cuộc sống của bản thân mình ?

TRẢ LỜI: Cuộc sống của em thì cũng gian nan lắm. Em tự sống 1 mình 7 năm và 7 năm đối với em là không có gia đình người thân. Nói chung là tự lập. Bất hạnh vì xa mẹ 17 năm rùi.
33. Vui nhiều hơn hay buồn nhiều hơn ?

TRẢ LỜI: 50/50
34. Vì sao ?

TRẢ LỜI: Buồn vì mình thua mọi người về tất cả. Vui vì em còn may mắn hơn những mảnh đời những số phận khác. Điễn hình như đứa em sinh đôi với em bị liệt, tàn tật. Và nhiều người khác mà em thường gặp.
35. cắn móng tay bao giờ chưa ?

TRẢ LỜI: Có rùi
36. Cắn móng chân thì sao ?

TRẢ LỜI: chưa
37. Suy về hành động này ?

TRẢ LỜI: Không thể tưởng tượng nổi.
38. Có bao giờ dắt thú nuôi đi dạo chưa?

TRẢ LỜI: Chưa từng.
39. Có bao giờ đang chạy xe mà ngắm ai chưa ?

TRẢ LỜI: Có nhiều là đằng khác
40. Biết hít đất không ? TRẢ LỜI: có vì có học võ mà.
41.Mấy mối tình đã qua. TRẢ LỜI: 2 thôi và bây giờ thì sợ lắm khi yêu.
42. Làm Mod cho mấy diễn đàn rồi ? kể tên
TRẢ LỜI: vnthutinh là đầu tiên.
43. Cảm giác của em khi tham gia vnthutinh?

TRẢ LỜI: Em rất hài lòng với vnthutinh cảm giác củng khó mà tả lắm. Từ lúc tham gia đến giờ em thấy vui và hạnh phúc lắm. Mọi đau khổ trong em dường như được an ủi vổ về hơn.
44. Thích chuyên mục nào nhất trong vnthutinh/

TRẢ LỜI: chuyên mục nào cũng thích không những vậy mà chưa đủ nửa hjhj
45. Ghét chuyên mục nào nhất trong vnthutinh?

TRẢ LỜI: Không có
46. Thích trò chuyện với ai nhất ở vnthutinh ?

TRẢ LỜI: Tất cả nhưng với chị là phần nhiều mà ít khi gặp qúa. Không trách được mấy người lo làm giàu là vậy hjhj
47.ghét ai nhất trong vnthutinh?

TRẢ LỜI: Có 1 người bạn đồng hành là rất quý nên không ghét ai cả.
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)   Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 20, 2012 8:47 pm

Trần Thị Bảo Ngọc

48. Có muốn thay đổi gì cho vnthutinh phát triển ko?

TRẢ LỜI: Em muốn diễn đàn cần tuyển thêm vài admin smod va mod có tâm huyết và trách nhiệm hơn để có thể quản lý chặt chẽ hơn. Và chuyên mục phòng họp nên khoá hay làm sao đó cho những người có quyền hành như mod smod và admin mới vào đọc được. Lúc khác em sẽ thêm ý kiến
49. Nhận xét về cách quản lý của BQT vnthutinh ( không bắt buộc )

TRẢ LỜI: Cũng như ý em nói trên. Hiện tại thì nhà mình tương đối hoạt động bình thường ổn định. Nhưng để có 1 cách hoạt động luôn luôn cập nhật đôn đốc chỉnh sửa và sắp xếp những bài viết trong thời gian sớm nhất có thể để không gây nhàm chán cho khách viến thăm và cũng như những thành viên khác
50. Em muốn chém ai tiếp sau em.
TRẢ LỜI: Để em có thể mở rộng kiến thức học hỏi kinh nghiệm thì em muốn lần sau sẻ là cựu chiến binh Thanh Diệp, Dolley Nguyên, Trần Thị Bảo Ngọc, và anh luckynguyen nếu có thể. ?
[/quote]
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)   Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 20, 2012 9:28 pm

Đở đao của bachlong139 nè
Trả lời: then toán học thì bằng 1.333...
2. hãy trả lời những câu hỏi sau đây một cách ngớ ngẩn nhất có thể:( hài hươc' nhât)

a. Bạn có một chiếc áo gió, một cây xanh có đậu đầy chim, làm cách nào để có thể bắt được bầy chim đó.
Trả lời. Lấy cái áo gió trải ra dưới cây ở chổ bầy chim đó đậu rùi rung cây cho chim rụng xuống áo thế là một cách bắt chim ngớ ngẩn
b. thế giới không có bất cứ một thiết bị chụp thu hình nào, nhưng bạn lại muốn nhìn thấy mình lúc ngủ trông nó ra làm sao, vậy cuối cùng, bạn phải làm sao để thoả mãn sở thích kỳ quặc đó?
trả lời. Kêu một người bạn đứng nhìn mình ngủ rồi kêu bạn diển tả lại cho mình xem
c. Tối hôm qua nằm mơ, ra đường bị đạp cây đinh " nậu ", lý do tại sao bạn lại có giấc mơ đó? và điều trước tiên sau khi thức dậy, bạn phải làm gì?
trả lời. Vì hôm qua rải đinh mồi xe mà quên lượm lại. Sau khi thức dậy xem chổ rải đinh có còn đinh hay không hay là có người lụm bán ve chai rùi.
d. Phát hiện lớn nhất khi bạn đang đói bụng, chỉ còn 5.500 đ, trong khi ổ bánh mì đến 7.000 đ là gì?
trả lời. Thì phát hiện mình sẽ bị đói vì thiếu tiền, do xăng tăng giá.
e. Có Hai vợ chồng làm ăn bị phá sản, gom góp hết tiền lại với ý định mua thuốc độc tự vẫn, nhưng khi ra tiệm thuốc, ho chỉ đủ tiền mua một lọ thuốc, sau khi về nhà mới phát hiện rằng lượng thuốc độc của một chai chỉ có thể làm chết 1 người.Kết quả cuối cùng, cả hai vợ chồng đều bị độc mà chết, bạn có thể giải thích lý do?
trả lời. Vì 1 người kia uống không đúng liều lượng nên không điều khiển được hành động rùi thuốc thấm vào máu làm người đó điên cuồng rùi bóp cổ người kia chết luôn
f. Bạn bán tình yêu của bạn với giá 3000 đ, cô gái nọ muốn mua, nhưng chỉ còn có 2.500 đ nên có ý định mua thiếu, bạn có vui lòng giao dịch không?

trả lời. Không thể nào vì lở bán nó xong người con gái đó xù thì mất hết. Mất rin còn bị mất tiền
g. Giả sử, bạn là lỗ đen vũ trụ, có thể hút bất cứ thứ gì bạn thích, vậy bạn muốn hút cái gì trước tiên?
trả lời. Mình sẽ hút heroin đầu tiên.
3. Sau khi trả lời hết những câu hỏi trên, bạn có phát hiện ra điều gì mới không? và nếu có thì là điều gì? tất nhiên câu trả lời không là sai, chắc chắn sai!
có, mình thật là ngớ ngẫn
marucohamhoc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
marucohamhoc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)   Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 20, 2012 10:40 pm

hic, mọi ng chém cao tay thật
bái phục:((
con cá này chém mãi ko chịu đơ:">
chém tiếp:
Bạn nấu ăn có được ko?
món gì là nấu ngon nhất? số ng tối đa ăn được món ăn bạn nấu là bn? số ng tối đa khen bạn là bn? số ng tối đa chê bạn nấu dở là bn?
Bạn có sợ chó ko?
nếu một ngày bạn đang có một việc rất gấp gáp, ko thể chậm trễ, nhưng trên đường đi lại bị...1 bầy chó dữ chặn đường và sủa ko cho đi, bạn nhìn quanh đó nhưng ko có ai để kêu cứu, bạn sẽ làm thế nào?
bạn đã bao giở đi...ăn trộm chưa?:))
nếu rồi thì hãy kể 1 kỉ niệm buồn cười nhất trong những lần đi ăn trộm mà bạn đã trải qua
sơ sơ vậy thôi ạ:">
cánh phù dung mỏng
cánh phù dung mỏng

Nữ
Châm ngôn sống : sống vui vẻ, hoà đồng, không làm người khác buồn, làm bản thân vui
Số lần được cám ơn : 37
Điểm : 45900

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Left_bar_bleue0/0Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)   Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 20, 2012 10:53 pm

Ôi ca ca bị chém dữ quá, tự lo nhé, muội bi bi đây, không liên can không nên ở lại. hi hi
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)   Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 20, 2012 11:27 pm

Đờ đao của marucohamhoc nè
Bạn nấu ăn có được ko?

cái này thì anh rành lắm nhưng chỉ mình anh ăn là được còn người ta ăn thì không biết ngon không
món gì là nấu ngon nhất?
cái này có kể cả năm cũng không hết. Nào là cá kho nè, cá chép sốt cà chua nè...vv. Thịt heo sào cải chua nè, thịt heo luộc nè...vv. Gà luộc chắm muối tiêu nè, gà chiên gia vị nè, gà hon củ riềng nè...vv. Rồng bay qua biển nè..vv nhiều lắm.
số ng tối đa ăn được món ăn bạn nấu là bn?
cái này anh ăn một mình à, anh ở có 1 mình thui
số ng tối đa khen bạn là bn?
theo anh nghỉ 10 chắc cũng được 2 người khen
số ng tối đa chê bạn nấu dở là bn?

cái này thì không biết, vì đôi lúc bạn bè đến nhà chơi thì cũng ăn uống bình thường không nghe chê mà có thì cũng không ai nói làm sao mà biết
Bạn có sợ chó ko?

không anh không sợ, nhưng cũng có khi gặp chó dử mà đa số chó sợ anh thì nhiều
nếu một ngày bạn đang có một việc rất gấp gáp, ko thể chậm trễ, nhưng trên đường đi lại bị...1 bầy chó dữ chặn đường và sủa ko cho đi, bạn nhìn quanh đó nhưng ko có ai để kêu cứu, bạn sẽ làm thế nào?

anh có cách đối phó với chúng thường thì nó thấy mình cầm đá hay một khúc cây chẳng hạn là nó rất sợ nhưng vẫn có tình sủa và đi theo sau mình, nó sẽ dừng lại khi sủa khô nước miếng và hết hơi
bạn đã bao giở đi...ăn trộm chưa?:))

có rùi
nếu rồi thì hãy kể 1 kỉ niệm buồn cười nhất trong những lần đi ăn trộm mà bạn đã trải qua

chuyện này thì buồn cười lắm lúc ở quê anh với 2 đứa bạn nửa rủ nhau đi ăn trộm dưa hấu của nhà cái ông đó cùng xóm. Nhưng tới đó thì thấy cả nhà họ đang thu hoạch, nên 3 đứa tụi anh mới nghỉ ra kế đốt cháy ụn rơm để cho họ chữa lữa rồi vào hái trộm. Thế là cả 3 đứa là liền có ích nghe cả nhà chạy vào chử lữa người thì bẻ lá để đập người thì múc nước tưới. Còn 3 đứa anh đứa thì hái đứa thì chuyền dưa ra đường còn 1 đứa thì lấy dưa đem về nhà. Ăn trộm vụ đó được 11 trái dưa mà 3 đứa ăn muốn bể bụng còn gia đình ông đó thì phải mất công chửa lửa, mất hết 11 trái dưa hấu. Giờ mà 3 đứa anh gặp nhau thì ngồi kể lại thấy vui vui mà cũng thấy có tội. Nhiều lắm nào là ăn trộm mít nè nào là trái cây mà người ta cúng ngày rằm nè...vv
marucohamhoc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
marucohamhoc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)   Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 20, 2012 11:51 pm

giờ chuyển từ"bạn" qua "anh"-"em" ạ:P
anh nói làm em thàm quá:((
hic, nấu siêu thật
bái phục con Cá này:">
chém tiếp:P
nếu 1 buổi tối, anh đang nằm ngủ trên giường, nhưng nửa đêm tỉnh dậy, thấy mình đang...nằm ngoài đường, thì điều đầu tiên anh nghĩ đến là gì?:P

tiếp, anh có tin là có ma ko? nếu tin, thì anh có sợ ma ko?
anh đã đi nhát ma và bị nhát ma bao giờ chưa? kể lại kỉ niệm đó :))
heokool
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heokool

Nữ
Châm ngôn sống : Smile
Số lần được cám ơn : 38
Điểm : 45042

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: mũm mĩm
Hài hước:
Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Left_bar_bleue9/10Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Left_bar_bleue5/10Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)   Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 21, 2012 12:24 am

Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 KenhSinhVien.Net-yeah1-teens-163Xin chào, mình là Caihuuthanhvn
Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 KenhSinhVien.Net-yeah1-teens-282Bạn có thể thấy là mình rất xinh zai
Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 KenhSinhVien.Net-yeah1-teens-143Nè sao lại nhìn mình hoài vậy??
Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 KenhSinhVien.Net-yeah1-teens-124Mình biết là mình xẹp zai oy
Sở thích của mình là đi bơiiNào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 KenhSinhVien.Net-yeah1-teens-432
Và đua thuyền con rồngggg Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 KenhSinhVien.Net-67
Khi buồn mình hay nằm lăn lộnNào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 KenhSinhVien.Net-yeah1-teens-442
Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 KenhSinhVien.Net-55Hoặc thám hiểm lỗ mũi
Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 KenhSinhVien.Net-yeah1-teens-480Mình thích nhảy múa
Mình đã sáng tác ra điệu Vừa lết vừa vỗNào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 KenhSinhVien.Net-yeah1-teens-382
Điệu đấm bóp điên cuồng Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 KenhSinhVien.Net-51
Ồ mình thật tài năngNào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 KenhSinhVien.Net-62
Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 KenhSinhVien.Net-56 Phải ra phố biểu diễn thôiii
Đầu tiên là vũ điệu nhí nhố Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 KenhSinhVien.Net-yeah1-teens-105
Tiếp theo là Thổ dân điên loạnNào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 KenhSinhVien.Net-yeah1-teens-451
Và vũ điệu cổ vũNào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 KenhSinhVien.Net-yeah1-teens-293
Kết quả là ......Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 KenhSinhVien.Net-52\
Mọi người thật tàn nhẫnNào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 KenhSinhVien.Net-63
Ghen tỵ với mình chứ gìNào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 KenhSinhVien.Net-yeah1-teens-391

Khán giả Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 11Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 11Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 11
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)   Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 21, 2012 1:07 am

Đở tiếp nè marucohamhoc
nếu 1 buổi tối, anh đang nằm ngủ trên giường, nhưng nửa đêm tỉnh dậy, thấy mình đang...nằm ngoài đường, thì điều đầu tiên anh nghĩ đến là gì?:P
anh nghỉ là nằm mơ thấy em ở đó cho nên ra tìm, rùi không phải mà chỉ là mơ
tiếp, anh có tin là có ma ko?
có vì anh đã từng thấy
nếu tin, thì anh có sợ ma ko?
câu hỏi rất thú vị. Anh không sợ ma, vì nếu sợ thì anh đâu có đi 1 mình trong rừng lúc nữa đêm (lúc đó anh đi chăn bò rùi nó đi lạc mất cả bầy, sợ về nhà ba đánh nên anh phải tìm trong rừng tới 22h hơn đói bụng nên về nhà ăn cơm chịu đòn nhưng hên ba chỉ la thui không đánh)
anh đã đi nhát ma và bị nhát ma bao giờ chưa?
chưa, mà anh nhát nó thì có
kể lại kỉ niệm đó :))
chuyện này liên quan đến vụ ăn trộm nữa nè. Lúc anh học xong lớp tám. Nghỉ hè với lại ở quê thì tới mùa trồng khoai mì. Mà ở anh giống khoai mì thì hiếm nên người ta thường để dành giống lại cho mùa sau để gieo trồng có nhà thì để mà bán. Nhà anh thì nghèo với lại anh và mấy đứa em thì xa mẹ vậy cuộc sống sinh hoạt là anh với em gái phải gánh vác nên kinh tế lúc đó rất khó khăn. Anh với em gái phải thức đêm đến tận khuya để đi ăn cắp thân cây mì về đem bán kiếm tiền mua đồ ăn, ai cũng biết anh và em gái ăn cắp nhưng không ai la mắng gì cả. Vậy là hôm đó anh và em gái đi cắp về đến nhà khoảng 12h đêm. Em gái anh thì buồn ngủ nên về đến cai là bay thẳng lên ngủ luôn anh thì đói bụng nên pha mì ăn đả. Trời nực nên anh đem tô mì ra ngoài hè phía bên hông nhà ngồi ăn cho mát khổ nổi lúc đó nhà anh chưa có điện nên trời tối đen vậy. Đang ngồi ăn mì ngon lành thì anh nghe tiếng kêu thất thanh lắm, anh mới nhìn sang bên nhà chú anh thì thấy 2 cái bóng trắng của 1 người lớn và 1 em bé họ như là 2 cha con vậy đó. Người đàn ông đó dáng cao nhìn giống như người tây vậy trên tay có sách cái phaly nửa cũng là màu trắng luôn. Anh cũng không nghỉ đó là ma nửa, nên anh chạy vào dường của ba kêu ba dậy xem. Lúc ba anh ra xem thì anh nghe tiếng nước chảy róc rách mà chân anh thì có gì đó ấm ấm chạm vào. (em biết gì không.?) ba sợ qúa nên tè trong quần luôn. Đứng 1 hồi thì anh thấy 2 cái bóng đó cứ vẫy cái tay như bắt xe vậy. Anh thì không tin là ma nên chạy sang xem sang gần tới thì anh không còn thấy nó đâu nữa. Nên anh về ngủ sáng lại anh mới kể cho chú anh nghe chú anh lại không tin. Rồi tối đó ba kêu anh qua nhà chú kêu chú qua nói chuyện thì chú mới tin, rồi mời thầy về cúng. Hôm thầy cúng xong anh mới tin vì thấy thầy cúng cầm cái nhánh hoa cúc với lọ nước đi vòng quanh khu vườn nhà của chú anh và nhúng rảy cái nước trong bình hết rùi ông thầy kêu ở đây có tới tận 4 con ma chưa được gọi hồn nên nó cứ lẫn quẩn quanh đây. Thế là anh mới biết là hôm qua anh gặp ma. Mấy hôm sau anh không thấy nó đâu nữa hết chú anh nghe thầy rùi xây cái am (bàn thờ ngoài trời). Thế là từ đó anh không thấy 2 cái bóng trắng luôn. sau này anh còn gặp thêm 2 lần khác nửa nhưng lúc nào rảnh anh kể cho nghe. Mà em với mọi người đừng cười anh nghe anh cũng không muốn nói nhiều về hoàn cảnh nhưng vì bị chém nên mới kể mà nghe luôn.
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)   Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 21, 2012 1:07 am

Đở tiếp nè marucohamhoc
anh nghỉ là nằm mơ thấy em ở đó cho nên ra tìm, rùi không phải mà chỉ là mơ
tiếp, anh có tin là có ma ko?
có vì anh đã từng thấy
nếu tin, thì anh có sợ ma ko?
câu hỏi rất thú vị. Anh không sợ ma, vì nếu sợ thì anh đâu có đi 1 mình trong rừng lúc nữa đêm (lúc đó anh đi chăn bò rùi nó đi lạc mất cả bầy, sợ về nhà ba đánh nên anh phải tìm trong rừng tới 22h hơn đói bụng nên về nhà ăn cơm chịu đòn nhưng hên ba chỉ la thui không đánh)
anh đã đi nhát ma và bị nhát ma bao giờ chưa?
chưa, mà anh nhát nó thì có
kể lại kỉ niệm đó :))
chuyện này liên quan đến vụ ăn trộm nữa nè. Lúc anh học xong lớp tám. Nghỉ hè với lại ở quê thì tới mùa trồng khoai mì. Mà ở anh giống khoai mì thì hiếm nên người ta thường để dành giống lại cho mùa sau để gieo trồng có nhà thì để mà bán. Nhà anh thì nghèo với lại anh và mấy đứa em thì xa mẹ vậy cuộc sống sinh hoạt là anh với em gái phải gánh vác nên kinh tế lúc đó rất khó khăn. Anh với em gái phải thức đêm đến tận khuya để đi ăn cắp thân cây mì về đem bán kiếm tiền mua đồ ăn, ai cũng biết anh và em gái ăn cắp nhưng không ai la mắng gì cả. Vậy là hôm đó anh và em gái đi cắp về đến nhà khoảng 12h đêm. Em gái anh thì buồn ngủ nên về đến cai là bay thẳng lên ngủ luôn anh thì đói bụng nên pha mì ăn đả. Trời nực nên anh đem tô mì ra ngoài hè phía bên hông nhà ngồi ăn cho mát khổ nổi lúc đó nhà anh chưa có điện nên trời tối đen vậy. Đang ngồi ăn mì ngon lành thì anh nghe tiếng kêu thất thanh lắm, anh mới nhìn sang bên nhà chú anh thì thấy 2 cái bóng trắng của 1 người lớn và 1 em bé họ như là 2 cha con vậy đó. Người đàn ông đó dáng cao nhìn giống như người tây vậy trên tay có sách cái phaly nửa cũng là màu trắng luôn. Anh cũng không nghỉ đó là ma nửa, nên anh chạy vào dường của ba kêu ba dậy xem. Lúc ba anh ra xem thì anh nghe tiếng nước chảy róc rách mà chân anh thì có gì đó ấm ấm chạm vào. (em biết gì không.?) ba sợ qúa nên tè trong quần luôn. Đứng 1 hồi thì anh thấy 2 cái bóng đó cứ vẫy cái tay như bắt xe vậy. Anh thì không tin là ma nên chạy sang xem sang gần tới thì anh không còn thấy nó đâu nữa. Nên anh về ngủ sáng lại anh mới kể cho chú anh nghe chú anh lại không tin. Rồi tối đó ba kêu anh qua nhà chú kêu chú qua nói chuyện thì chú mới tin, rồi mời thầy về cúng. Hôm thầy cúng xong anh mới tin vì thấy thầy cúng cầm cái nhánh hoa cúc với lọ nước đi vòng quanh khu vườn nhà của chú anh và nhúng rảy cái nước trong bình hết rùi ông thầy kêu ở đây có tới tận 4 con ma chưa được gọi hồn nên nó cứ lẫn quẩn quanh đây. Thế là anh mới biết là hôm qua anh gặp ma. Mấy hôm sau anh không thấy nó đâu nữa hết chú anh nghe thầy rùi xây cái am (bàn thờ ngoài trời). Thế là từ đó anh không thấy 2 cái bóng trắng luôn. sau này anh còn gặp thêm 2 lần khác nửa nhưng lúc nào rảnh anh kể cho nghe. Mà em với mọi người đừng cười anh nghe anh cũng không muốn nói nhiều về hoàn cảnh nhưng vì bị chém nên mới kể mà nghe luôn.
marucohamhoc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
marucohamhoc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)   Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 21, 2012 8:58 am

dạ, hem sao ạ:x
ngưỡng mộ anh roài á, hihi:x
mà câu đầu em chưa hiểu lắm, anh đang nói đến"em" nào ạ?
:-S
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)   Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 21, 2012 9:06 am

marucohamhoc đã viết:
dạ, hem sao ạ:x
ngưỡng mộ anh roài á, hihi:x
mà câu đầu em chưa hiểu lắm, anh đang nói đến"em" nào ạ?
:-S
nói em đó marucohamhoc
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nửa hồn tôi chết. Một nửa còn lại...đứng chửi thề
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 51191

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)   Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 21, 2012 10:04 am

caihuuthanhvn đã viết:
Đở đao của bachlong139 nè
Trả lời: then toán học thì bằng 1.333...

Trả lời. Lấy cái áo gió trải ra dưới cây ở chổ bầy chim đó đậu rùi rung cây cho chim rụng xuống áo thế là một cách bắt chim ngớ ngẩn
trả lời. Kêu một người bạn đứng nhìn mình ngủ rồi kêu bạn diển tả lại cho mình xem
trả lời. Vì hôm qua rải đinh mồi xe mà quên lượm lại. Sau khi thức dậy xem chổ rải đinh có còn đinh hay không hay là có người lụm bán ve chai rùi.
trả lời. Thì phát hiện mình sẽ bị đói vì thiếu tiền, do xăng tăng giá.
trả lời. Vì 1 người kia uống không đúng liều lượng nên không điều khiển được hành động rùi thuốc thấm vào máu làm người đó điên cuồng rùi bóp cổ người kia chết luôn

trả lời. Không thể nào vì lở bán nó xong người con gái đó xù thì mất hết. Mất rin còn bị mất tiền
g. Giả sử, bạn là lỗ đen vũ trụ, có thể hút bất cứ thứ gì bạn thích, vậy bạn muốn hút cái gì trước tiên?
trả lời. Mình sẽ hút heroin đầu tiên.
có, mình thật là ngớ ngẫn

1. Đúng, 4= tứ, 3= tam, tứ chia tam = tám chia tư =2.
2.Nếu là tao , sẽ trả lời thế lày:

a. cái này giông' ý mình....^^

b. treo tấm gương lên đối diện với khuôn mặt mình, rồi nhắm mắt lại, ngủ.zzzz

c. lý do: lúc ngủ quên mang giày, tỉnh dậy à? trước tiên phải đi băng bó vết thương cái đã.

d. Phát hiện lớn nhất: có một nơi gần trường học mà nơi đó, bánh mì ốp la chỉ bán có 5.000 đ thôi.

e. Dễ hiểu, chắc lúc ấy, cửa hàng thuốc đang có đợt khuyến mãi, mua 1 tặng 1.

f. Không giao dịch, vì khi thiếu 500 đ, người ta rất mau quên.

g. ..........tuy` ý mún hút gì thì hút...theo mình bạn nên hít đụt..... lol!
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53320

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)   Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 21, 2012 11:40 am

hì,

bạn vẫn toàn mạng sau những loạt chém tới tấp của mem, chúc mừng bạn. ta lại tiếp tục nhé.

1 : cô gái bạn đang yêu, nếu một ngày nào đó bỗng dưng trúng 10 tờ vé số và bắt đầu có những triêuh chứng nan y của người có tiền, cô ấy vẫn yêu bạn nhưng cách đối xử không còn là ly chèm que kem ngày xưa nữa, bạn sẽ ?

2 : bạn hãy sắp xếp những thứ quan trong theo cuộc đời bạn theo thứ tự từ trên xuống: tình yêu, sự nghiệp, gia đình, bạn bè. và hãy nêu suy nghĩ về sự lựa chọn đó

3: tình và tiền, theo bạn thứ nào quan trọng hơn ? bạn được chọn thì bạn sẽ chọn ?tại sao ? bạn hãy nêu lí do của sự lựa chọn ấy và nêu một vài suy nghĩ về sự lựa chọn ấy

4: với nhiều người con trai, họ có 3 thứ để phấn đấu là : tiền, quyền, và gái đẹp. bạn hãy nêu suy nghĩ về mục đích sống của họ, và ước mơ của bạn có khác như thế không, chia sẽ với mọi người nhé

marucohamhoc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
marucohamhoc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)   Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 21, 2012 3:57 pm

cho em chém típ nha:x
anh đã bao giờ...nhận được 1 món tiền từ trên trời rơi xuống chưa? nếu có hãy kể lại trường hợp đó
nếu bây giờ đi trên đường mà thấy tờ 50k ai làm rơi, nhưng thấy mọi ng đi qua ko ai để ý đến, thì anh sẽ làm gì?anh có lấy ko:P, nói thật nhá:P

lần gần đây nhất anh bị...tào tháo rượt là khi nào?:)), lý do vì sao bị rượt;Wink
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)   Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn) - Page 2 Icon_minitime

Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Nào chúng ta cùng chém !!!
» Nào chúng ta cùng chém Mjss_you
» Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé !
» Nào chúng ta cùng chém Trần Thị Bảo Ngọc
» Nào chúng ta cùng bầu chọn nhân vật lên máy chém tuần 4 tháng 5 !