Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên....

Go down 
thiên hạ đệ nhất công tử
pthanh1212
qtuan2902
7 posters
Tác giảThông điệp
qtuan2902
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
qtuan2902

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : Sống để biết thêm ngày mai...
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 44722

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Left_bar_bleue7/10Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Left_bar_bleue10/10Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Empty_bar_bleue  (10/10)

Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên....   Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Icon_minitimeThu Mar 22, 2012 11:56 am

Tôi yêu một cô gái, tôi đã dành cho cô ấy tất cả những gì tốt đẹp nhất cho cô ấy, và đã có với nhau 1 đứa con!! Nhưng thật sự tôi không ngờ khi đến với tôi cô ấy vẫn lén lút với người cũ. Tôi biết nhưng tôi không nói với cô ấy vì tôi không muốn mất cô ấy. Tôi muốn cô ấy tự nhận thấy. Và giờ đây cô ấy đã chính thức mang con của tôi và cô ấy về với người cũ, tôi thật sự buồn, thật lòng không muốn con của tôi phải sống với người ta và tôi đã cố gắng níu kéo cô ấy! Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên! Có phải tôi quá dại khờ khi muôn níu kéo cô ấy không ?
pthanh1212
Thành viên mới
Thành viên mới
pthanh1212

Tâm trạng : sleep
Nữ
Châm ngôn sống : Có vấp ngã mới biết mình đang đi
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 43922

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên....   Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Icon_minitimeThu Mar 22, 2012 12:17 pm

Anh có từng nghĩ rằng tình yêu của anh và Yến sẽ có kết quả hay không? Em nghĩ là không. Anh nói khi đến với anh và có con với nhau rồi mà Yến vẫn lén lút với người cũ thì em hỏi anh? Điều đó có đáng để cho anh phải đau khổ và day dứt hay không? Quên đi anh, em chân thành khuyên anh với tư cách là 1 người bạn. Hãy quên đi anh nhé, hãy trở về Tuấn vô tư của em của bạn bè và của ngày xưa đi anh nhé. Anh có nhớ bài thơ khi chia tay nhau anh gửi cho em không? Hãy làm theo lời bài thơ đó đi anh.
" Quá khứ dài anh gấp lại để quên....." Quên nha anh.
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Left_bar_bleue10/1Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Left_bar_bleue10000/1Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên....   Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Icon_minitimeSat Mar 24, 2012 6:59 pm

Tôi không biết sự thực trong này như thế nào? bạn nói bạn không muốn mất cô ấy hay là bạn không muốn mất đứa con của bạn?Khi con người ta có tình yêu thì người ta có thể làm tất cả vì người mình yêu, bạn cố gắng níu kéo cô ấy trong khi cô ấy chỉ có tình cảm với người yêu cũ và không có tình cảm với bạn thì dù bạn có níu kéo được thì bạn cũng chỉ chiếm được thân xác của cô ấy thôi, còn trái tim cô ấy vẫn nguyên vẹn dành cho người cũ. Còn về phần đứa con, nếu bây giờ bạn chỉ vì nghĩ đến đứa con của mình mà đi nói cho người yêu của cô ấy hiện tại là đứa con trong bụng cô ấy là của bạn thì bạn đã vô tình gây đau khổ cho tất cả mọi người đó, người yêu của cô ấy sẽ nghĩ về cô ấy như thế nào, cô ấy nghĩ ra sao, đứa bé thực sự có được hạnh phúc khi bạn nói ra hay không? đừng vì ích kỉ của bản thân mà làm những điều dại dột bạn nhé. Đứa bé khi lớn lên thì bạn vẫn có thể xét nghiệm ADN để nhận lại đứa con của mình mà. Điều bạn cần làm là hãy im lặng để cho cô ấy được hạnh phúc, cũng như là chính bạn tạo hạnh phúc cho con bạn vậy đó.
Chào thân ái!
Chúc thành công!
Hoangtuan.yeuyeu
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56078

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Left_bar_bleue70/100Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Left_bar_bleue991/1000Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên....   Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Icon_minitimeSat Mar 24, 2012 9:05 pm

mình vẫn luôn dùng câu nói "cuộc sống luôn có lối đi riêng ." vậy nên chúng ta sẽ phải lựa trọn giữa thực tế và sự thật.
thực tế bạn đã quá yêu ,dành tất cả niềm tin yêu hy vọng cho một người mà bạn nghĩ rằng đó là hạnh phúc.
còn sự thật là bạn lo sợ rằng sẽ không còn ai để bạn dành tình yêu một lần nữa
bạn lo sợ công lao của bạn đổ xuống sông xuống biển.bạn sợ mình cô đơn,sợ cô quạnh và tổn thương khi những người bạn của bạn tay trong tay người yêu..
nhưng có một điều bạn không biết là không chỉ có riêng bạn như thế mà luôn có những người như thề trên cái đất nước việt nam rộng dài này.và bạn cũng như họ cũng vướng vào cái bi kịch luỵ tình ấy mà chưa thể nhận ra bạn cần hiểu rằng cuộc sống này thiếu tình yêu ạn cũng không bao giờ cô đơn bạn không bao giờ một mình.bạn hãy trở lại hiện tại đi.để vui cười mà nhận ra bạn đã vượit qua một thử thách quan trọng của cuộc đời." cuộc sống là thế"
bạn phải làm gì?hãy là người đàn ông..
1_hãy tìm gặp cô ấy và đưa ra giải pháp kết hôn hợp pháp.
bằng tình yêu vô bờ bến của bạn mình tin cô ta sẽ hiểu và cùng bạn xây dựng hạnh phúc chiếm lĩnh những dự định cao đẹp trong tương lai
2_hãy chấp nhận rằng bạn đã làm tất cả vì người bạn yêu dấu một cách tốt nhất rồi,nếu không thành hãy nghĩ đến hai từ "duyên số"
_còn đứa con trong bụng cô ấy bạn biết phải làm gì?các bạn vnthutinh góp sức????
http://vnthutinh.com.vn
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52777

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Left_bar_bleue1/10Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Left_bar_bleue2/10Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên....   Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Icon_minitimeSun Mar 25, 2012 9:12 pm

mọi chuyện sẽ qua thôi ! có rất nhiều cách giải quyết đúng không nào? và khi khó sử thì mọi người có thể quay mặt lại và tiến về phía không có người, bỏ chạy . nhưng là mình thì sẽ không như thế ! cuộc sống cũng chỉ là một bài toán. luôn có định nghĩa là giới hạn, chúng ta lên định nghĩa vấn đề ở một giới hạn ngắn gọi nhất bắng những câu hỏi và những câu trả cụ thể ! để chỉ ra rằng bạn còn yêu cô ấy không? bạn có giận cô ấy với những gì cô ấy đã gây ra, bạn sẽ làm gì với đứa con. và tất cả chỉ là giả thiết.
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Left_bar_bleue8/10Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Left_bar_bleue10/10Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên....   Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Icon_minitimeSun Mar 25, 2012 9:21 pm

Thôi ngen đừng nhắc chuyện buồn nữa hãy vui lên thời gia không còn dài nữa là đến ngày chia tay với tuấn rùi hãy vui vẽ lên cho mọi người tin tuấn khi tuấn đi nào. Lời khuyên của thanh đó.
http://www.vuonyeuvn.com
Sandyhuynh
Thành viên mới
Thành viên mới
Sandyhuynh

Nữ
Châm ngôn sống : bất chấp gian khó
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 43673

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên....   Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Icon_minitimeFri Apr 13, 2012 7:39 pm

Chào anh.
Cuộc sống là một điều bí mật.và trong đó tình yêu là một điều thật sự khó lí giải,đôi khi mình si nghĩ mình giải quyết nó bằng lí trí hay con tim.Trong 2 cách này giá nào a cũng tổn thương. Mình không rõ lắm về chuyện của anh nhưng dù sao cũng xin góp 1 chút ý kiến....

Cô gái mà anh yêu đến bên anh nhưng vẫn còn lén lút với người cũ, anh có từng cố tìm hiểu xem cô ấy lén lút với người cũ với lí do gì không( tình cảm hay 1 vấn đề nào khác).Anh đã đặt tất cả cho cô gái ấy những gì mà anh gọi là tình yêu thì như vậy cô ấy rất quan trọng với anh...Nếu thật sự cô ấy lừa dối anh thì 1 lời khuyên chân tình là anh hãy cố quên,không phải cố quên vì cô ấy lừa dối mà cố quên cái tình cảm anh đã từng đặt cho cô ấy. Nói quên thì không dể chút nào,đâu phải muốn là được nhưng một cánh cửa hạnh phúc này khép lại vẫn sẽ có một cánh cửa hạnh phúc khác lại mở ra,anh đừng cứ nuối tiếc mãi cái cánh cửa đã khép mà không nhận ra hàng ngàn cánh cửa khác đang chờ anh...
Chúc anh mau chóng tìm được hướng giải quyết và thoát khỏi tình trạng này
Thân...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên....   Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên.... Icon_minitime

Các bạn xin hãy cho tôi 1 lời khuyên....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Xin hãy cho tôi một lời khuyên
» Lời khuyên
» cho tôi 1 lời khuyên !
» Xin hãy cho tôi một lời khuyên
» Xin 1 lời khuyên....