Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Trước đây, hôm qua và từ hôm nay

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
anhtuyetcpt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
anhtuyetcpt

Tâm trạng : sleep
Nữ
Châm ngôn sống : Sống hạnh phúc rất khó, đôi khi phải vứt bỏ mới có được hạnh phúc và có khi đau khổ đến tận cùng lại là hạnh phúc....
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 44655

Trước đây, hôm qua và từ hôm nay Empty
Bài gửiTiêu đề: Trước đây, hôm qua và từ hôm nay   Trước đây, hôm qua và từ hôm nay Icon_minitimeThu Mar 22, 2012 11:22 pm

Trước đây, anh nói:
Vì em đã đau khổ rất nhiều nên Anh sẽ bù đắp, khi có chuyện gì hãy kể cho anh nghe, mình cùng giải quyết
Vì em đã chịu nhiều thiệt thòi nên Anh sẽ bù đắp
Khi em khóc Anh sẽ luôn ở bên lau khô những giọt nước mắt
Anh sẽ mang đến nụ cười cho em
Anh sẽ không bao giờ làm em buồn, khóc hay tổn thương
Anh sẽ không thất hứa, không nói dối, không giấu em điều gì
Anh mong được em quan tâm Anh bằng 1/10 người trước kia
....
Ngày hôm qua, anh nói:
Anh đang có rất nhiều chuyện phải lo, xin em để Anh lo xong những chuyện đó đã, đừng yêu cầu Anh lo thêm cho ai
Em tìm người tốt hơn Anh đi, Anh chỉ có thể làm được như thế thôi
Tại sao em không?
mạnh mẽ được như ... Sao lại buồn và khóc nhiều vậy?
Anh bận rất nhiều việc nên, em không hiểu cho Anh sao mà luôn muốn anh làm thế này hay thế kia (những điều anh đã hứa)
Sao em quan tâm Anh nhiều thế, cứ như đang giám sát Anh vậy?
Từ hôm nay, em sẽ:
Em sẽ không nói bất cứ chuyện gì của em cho Anh biết nữa, em sẽ tự lo tất cả
Em sẽ không tìm ai cả vì em đã từng hứa "yêu anh và ở bên anh"
Em sẽ không khóc, hay ít nhất là không để anh thấy em buồn và khóc nữa.
Em sẽ không nhắc những chuyện anh đã hứa mà chưa làm nữa, kể cả việc về thăm gia đình anh
Em sẽ quan tâm anh ít đi: ít gọi điện, nhắn tin, lo lắng cho anh
Như thế có lẽ sẽ làm anh vui và thoải mái hơn
Và hơn nữa, em nhận ra e nghĩ em làm như thế là tốt cho anh, là yêu anh nhưng anh không nghĩ vậy
Vậy tốt nhất không nên tiếp tục làm những việc vô ích ấy nữa
Em sẽ sống thật vui, không suy nghĩ về chuyện: Anh có đang khỏe không? Hôm nay có chuyện gì buồn không? Làm việc có tốt không...và tất cả những chuyện về anh.

Được sửa bởi caihuuthanhvn ngày Fri Mar 23, 2012 12:35 am; sửa lần 1. (Reason for editing : Viết tắt nhiều qúa)
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47702

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Trước đây, hôm qua và từ hôm nay Left_bar_bleue8/10Trước đây, hôm qua và từ hôm nay Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Trước đây, hôm qua và từ hôm nay Left_bar_bleue10/10Trước đây, hôm qua và từ hôm nay Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trước đây, hôm qua và từ hôm nay   Trước đây, hôm qua và từ hôm nay Icon_minitimeFri Mar 23, 2012 12:37 am

Đừng buồn nhiều nhé bạn. Hãy mạnh mẽ lên phía trước đang chờt ta đó.
http://www.vuonyeuvn.com
anhtuyetcpt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
anhtuyetcpt

Nữ
Châm ngôn sống : Sống hạnh phúc rất khó, đôi khi phải vứt bỏ mới có được hạnh phúc và có khi đau khổ đến tận cùng lại là hạnh phúc....

Bài gửiTiêu đề: Re: Trước đây, hôm qua và từ hôm nay   Trước đây, hôm qua và từ hôm nay Icon_minitimeFri Mar 23, 2012 9:02 am

T ổn mà, thanks bạn nhiều nhé
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Trước đây, hôm qua và từ hôm nay Left_bar_bleue8/10Trước đây, hôm qua và từ hôm nay Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Trước đây, hôm qua và từ hôm nay Left_bar_bleue10/10Trước đây, hôm qua và từ hôm nay Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trước đây, hôm qua và từ hôm nay   Trước đây, hôm qua và từ hôm nay Icon_minitimeFri Mar 23, 2012 10:31 am

Vậy là tốt rùi. Mình rất thích và ngưởng mộ những tính cách mạnh mẻ như t vậy đó. À mà t nhớ spam bà đừng viết tắt và thêm ký tự đặc biệt nghen. Bài này mình chỉnh sữa lại rùi đó. Hjhj
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46483

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Trước đây, hôm qua và từ hôm nay Left_bar_bleue0/0Trước đây, hôm qua và từ hôm nay Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Trước đây, hôm qua và từ hôm nay Left_bar_bleue0/0Trước đây, hôm qua và từ hôm nay Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trước đây, hôm qua và từ hôm nay   Trước đây, hôm qua và từ hôm nay Icon_minitimeFri Mar 23, 2012 10:57 am

Đứng trước người mình yêu sao mà mình cảm thấy nhỏ bé quá. chúng ta có tham lam không khi mong muốn người mình yêu giành trọn tình cảm cho mình. chắc là không khi người đó yêu mình thật lòng và có khi người ta chẳng yêu mình. Mong muốn hiểu nhau nhiều nhưng cuối cùng là áp lực cho họ. Bạn hãy cố gắng bạn nhé!
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53067

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Trước đây, hôm qua và từ hôm nay Left_bar_bleue1/10Trước đây, hôm qua và từ hôm nay Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Trước đây, hôm qua và từ hôm nay Left_bar_bleue2/10Trước đây, hôm qua và từ hôm nay Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trước đây, hôm qua và từ hôm nay   Trước đây, hôm qua và từ hôm nay Icon_minitimeFri Mar 23, 2012 5:07 pm

anhtuyetcpt đã viết:

Em sẽ sống thật vui, không suy nghĩ về chuyện: Anh có đang khỏe không? Hôm nay có chuyện gì buồn không? Làm việc có tốt không...và tất cả những chuyện về anh.

cuộc sống là như thế ! quan trọng là ta thay đổi cách suy nghĩ đó là cách học nhanh nhất và cũng là quên đi nhanh nhất? thay vì những câu hỏi tại sao anh ấy bỏ mình, anh ấy làm thế? tại sao mình nhớ anh ấy, bạn có thể nghĩ anh ấy thật tồi, anh ấy đã làm thế thật rồi, anh ấy không xứng đáng, anh ấy chẳng thể bằng một ai đó! đó là cách mà mình có thể chay đua từ cô gái nè tới cô gái khác mà không hề buồn cũng không hề yêu họ ! mình nhớ một cô gái gần đây có nói " sao anh cứ liên lạc với em mấy hôm rồi anh lại lặn mất hút một thời gian rồi cứ như thế lập lại, anh hay thật đây." mình làm thế đơn giản mình không yêu cô ấy, không muốn dẫn cô ấy vào hai nhà hotel ở ngay bên cạnh, không muốn gì cô ấy xuống giường những lúc chỉ có hia người, bởi mình không lên để cô ấy nghĩ mình là một kẻ vô liêm xỉ !
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
anhtuyetcpt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
anhtuyetcpt

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Trước đây, hôm qua và từ hôm nay   Trước đây, hôm qua và từ hôm nay Icon_minitimeFri Mar 23, 2012 6:30 pm

T không nghĩ anh ấy tồi tệ hay k tốt hay gì gì đó, chỉ đơn giản bây giờ t nghĩ t nên để anh ấy có không gian riêng trong cuộc sống và anh ấy đang bận, đang cần thời gian xử lý công việc. T cũng sẽ làm mình bận rộn hơn, như thế mình sẽ ko nghĩ tới anh ấy nhiều nữa.
anhtuyetcpt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
anhtuyetcpt

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Trước đây, hôm qua và từ hôm nay   Trước đây, hôm qua và từ hôm nay Icon_minitimeFri Mar 23, 2012 6:31 pm

nguyentuyen đã viết:
Đứng trước người mình yêu sao mà mình cảm thấy nhỏ bé quá. chúng ta có tham lam không khi mong muốn người mình yêu giành trọn tình cảm cho mình. chắc là không khi người đó yêu mình thật lòng và có khi người ta chẳng yêu mình. Mong muốn hiểu nhau nhiều nhưng cuối cùng là áp lực cho họ. Bạn hãy cố gắng bạn nhé!
T cảm ơn bạn nhiều nhé
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Trước đây, hôm qua và từ hôm nay   Trước đây, hôm qua và từ hôm nay Icon_minitimeFri Mar 23, 2012 6:35 pm

Um t đúng là một người biết chịu đựng. Mong rằng mọi thứ sẽ tốt đẹp hơn. Chúc t thành công nhé.
anhtuyetcpt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
anhtuyetcpt

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Trước đây, hôm qua và từ hôm nay   Trước đây, hôm qua và từ hôm nay Icon_minitimeFri Mar 23, 2012 6:52 pm

T chỉ nghĩ như thế sẽ thoải mái hơn thôi. Không phải suy nghĩ nhiều nữa, hi, mà chịu đựng là "nghề" của t rồi, dân tổng đài tính nhẫn nhịn cao lắm,hi. Tại thời điểm này t đang thấy rất thoải mái, tại t quen viết tắt, thanks HT vì đã sửa lại giúp nhé.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Trước đây, hôm qua và từ hôm nay   Trước đây, hôm qua và từ hôm nay Icon_minitime

Trước đây, hôm qua và từ hôm nay
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 100 Năm trước - Bạn là ai ??!!!
» Trước ....sau...........
» Yêu Trước Lại Là Kẻ Thứ 3
» Luôn chờ em cúp máy trước
» Nếu như em gặp anh trước thì anh có yêu em không?