Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cuộc sống không còn anh

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lehoa220386

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : yêu thật lòng và sống sao có ích
Số lần được cám ơn : 8
Điểm : 56237

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Cuộc sống không còn anh Left_bar_bleue0/0Cuộc sống không còn anh Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Cuộc sống không còn anh Left_bar_bleue0/0Cuộc sống không còn anh Empty_bar_bleue  (0/0)

Cuộc sống không còn anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Cuộc sống không còn anh   Cuộc sống không còn anh Icon_minitimeWed Apr 08, 2009 2:47 pm

Anh thương yêu!

Em cứ nghĩ sẽ k bao giờ em tâm sự cùng anh nữa,nhưng nay em sao khó chịu người quá.em cảm thấy mệt mỏi và rất chán nản,bộn bề lo toan cuộc sống k đơn giản như em tưởng,mỗi sáng thức dậy k còn anh ở bên,mỗi tối đi học về k được gặp anh,rồi rất nhiều thứ,em cảm tưởng cuộc sống này k còn ý nghĩa gì với em,áp lực từ mọi chuyện khiến em k muốn tồn tại .

Đã rất lâu rồi chúng ta k còn gặp nhau k liên lạc với nhau,tự dưng nay sao em lại ấn số của anh.những con số thân thương đã từng gắn bó với em.những lời hỏi thăm xã giao,nhạt nhẽo,vô nghĩa.Em k thể quên anh được ,đó là những gì em khảng định trong giây phút này.Từng giây ,từng phút em có thể bắt gặp hình ảnh anh trong suy nghĩ của em.Nghĩ để làm gì anh,nhớ nhung ôm ấp làm gì anh?có lẽ em tự nguỵ biện cho trái tim yêu của em.1 người k còn yêu em nữa ,đối xử với em như vậy mà em vẫn ấp ủ tình yêu của mình,thật lạ.ngay cả bản thân em em còn k giải thích nổi nữa .có lẽ đó cũng là số phận của em.nhưng sao em lại như thế này,k thể gạt hình ảnh anh ra khoi tâm trí mình.cứ mơ màng đi tìm kiêm những gì k cón tồn tại của tình yêu đôi ta,nhưng anh ah,hình như em vẫn thấy 1 thứ vẫn còn và có lẽ sẽ còn mãi,đó là gì anh biết k?là tình đơn phương em giành cho anh. không biết đến bao giờ anh mới biết được sự quý báu của tình yêu chân thành,và đến bao giờ anh mới biết được tình yêu em giành cho anh.có lẽ điều đó sẽ chỉ là hư vô ,mãi mãi k bao giờ anh biết được.Đối với anh cuộc sống giờ có lẽ rất nhẹ nhàng và thanh thản,còn em thì sao,anh có nghĩ tới em dù chỉ là 1 giây trong 1 ngày.Em rất đau khổ khi nghĩ về anh,cuộc sống nơi này thật buồn tẻ,em chỉ có anh là người thân duy nhất của em tại nơi này ngoài bạn bè em ra,vậy mà anh cũng bỏ rơi em,mà k hề đau khổ hay vương vấn gì.em cũng là con người ,cũng có trái tim.em có chịu nổi cú sốc này k anh.Nhiều lúc nhìn bạn bè nhìn chúng nó được hạnh phúc bên người yêu dấu em thấy mà chạnh lòng mà tủi thân cho số phận mình.

Em sẽ yếu đuối đến bao giờ nữa anh.và sẽ phải cố gắng như thế nào đây.rất khó anh a.em rât nhớ anh,nhớ vòng tay thân thương của anh,nhớ tât cả những gì 2 ta đã từng có.những giọt nước mắt này đến bao giờ mới k còn rơi nữa............

http://blog.tamtay.vn/bac_luong/blog/entry/369878/Cuoc-song-khong-con-co-anh-.html
lethuy
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54784

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống không còn anh   Cuộc sống không còn anh Icon_minitimeSun Apr 19, 2009 9:53 am

sao ban lai co chut j giong minh the .minh rat hieu dc dieu do ma con gai minh yeu duoi qua phai ko ban .chuc ban se tim duoc hp ben nguoi y moi nha .ban hay vui len nhe chuyen j roi cung se qua ma ban
.
dautien_vaduynhat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
dautien_vaduynhat

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : ước gì con hóa đám mây. con che cho mẹ suốt ngày bóng râm!
Số lần được cám ơn : 21
Điểm : 56010

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống không còn anh   Cuộc sống không còn anh Icon_minitimeSun Apr 19, 2009 11:31 am

dường như trái tim con gái lúc nào cũng vậy, yếu đuối đến mức khiến đàn ông xem thường đó bạn.
mình cũng có thời gian như bạn bây giờ. cũng đau khổ và khóc nhiều biết bao nhiêu. đi đâu, làm jì cũng thấy hình bóng của người ấy, chỉ muốn được chạy ngay đến ngả vào lòng anh ma nức nở. Da diết nhớ vòng tay anh, quay quắt nhớ nụ hôn của anh, yếu đuối muốn được nép vào lòng anh.........
nhiều lắm những nhớ những thương.
để rồi cuối cùng thì cũng phải bước tiếp đơn độc.
quá khứ đã là lịch sử, tương lai là một phép nhiệm màu còn hiện tại la món quà mà cuộc sống mang lại. bạn hãy can đảm đối mặt với nó, bạn nhé.
không bao giờ có thể quên được người ấy đâu. những gì đã qua mãi còn đọng lại trong trái tim bạn để nó lại cùng bạn bước tiếp trong cuộc đời này.
hãy cứ khóc cứ nhớ cứ để cho cảm xúc ùa về bạn ạ.
nhưng phải bước đi mạnh me và vững vàng hơn,
mình mong bạn làm được điều đó.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống không còn anh   Cuộc sống không còn anh Icon_minitime

Cuộc sống không còn anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lý do để không từ bỏ cuộc sống
» Cuộc sống không jản đơn....
» cuộc sống không ở đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
» CUỘC SỐNG KHÔNG BÌNH YÊN...
» Đó là cuộc sống không em mà anh đã chọn?