Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Những chuỗi ngày buồn

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
thocon
Thành viên mới
Thành viên mới
thocon

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : Sống là phải biết tha thứ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 44054

Những chuỗi ngày buồn Empty
Bài gửiTiêu đề: Những chuỗi ngày buồn   Những chuỗi ngày buồn Icon_minitimeFri Apr 06, 2012 5:57 pm

Ngày hôm nay có chút gì đó đượm buồn. Giờ đây, ngồi trong nhà nhìn đường phố đông dúc người qua lại nhưng sao mà mình thấy cô đơn quá. Mỗi lần buồn chỉ muốn viết viết tất cả những suy nghĩ của mình để thấy nhẹ lòng hơn. Nghĩ lại thấy cuộc tình của mình cũng đã nếm trải đủ mùi vị rùi đấy nhỉ. Nhưng có lẽ hạnh phúc vẫn là nhiều hơn. Đã có biết bao lần trái tim mình bị rỉ máu, đã bao lần phải rơi nước mắt bởi sự vô tâm của anh. Nhưng rồi nhận lại là được gì, vẫn là sự vô tâm đó. Vẫn biết con trai sinh ra là để vô tâm nhưng mà anh ơi, em vẫn buồn lắm. Giờ em sẽ mặc kệ anh, không thèm quan tâm anh nữa, để cho anh thấu hiểu được cảm giác của em lúc này đây.

Được sửa bởi thiên hạ đệ nhất công tử ngày Mon Apr 09, 2012 7:21 pm; sửa lần 2. (Reason for editing : Sữa fons màu.)
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47422

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Những chuỗi ngày buồn Left_bar_bleue8/10Những chuỗi ngày buồn Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Những chuỗi ngày buồn Left_bar_bleue10/10Những chuỗi ngày buồn Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Những chuỗi ngày buồn   Những chuỗi ngày buồn Icon_minitimeFri Apr 06, 2012 7:01 pm

Không phải con trai ai cũng vô tâm đâu bạn à. Nhiều người mang trong mình bản chất như vậy, nhưng tình yêu cũng rất thật lòng đó. Sự vô tâm đó nhìn nhiều khiá cạnh, thì bạn sẽ thấy nó rất phong phú. Tình yêu của bạn thì mình cũng chưa rõ nhưng chắc có lẽ bạn đang mệt mỏi lắm. Cố gắng dung hòa tình cảm nhé bạn. Chúc bạn hạnh phúc nhé.
http://www.vuonyeuvn.com
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46203

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Những chuỗi ngày buồn Left_bar_bleue0/0Những chuỗi ngày buồn Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Những chuỗi ngày buồn Left_bar_bleue0/0Những chuỗi ngày buồn Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Những chuỗi ngày buồn   Những chuỗi ngày buồn Icon_minitimeFri Apr 06, 2012 7:10 pm

Có những khoảnh khắc mình cũng rất buồn nhưng rồi mình đã rất cố gắng để mình không được khóc, không được nhắn tin hay gọi điện cho anh ấy. Bây giờ mình cảm thấy rất bình yên, một cảm giác thoải mái và không còn cô đơn nữa. Mình đã từng buồn nhiều như bạn vậy. buồn vì sự lạnh lùng của một người luôn khẳng định là yêu mình. Đã rất lâu mình không chấp nhận từ bỏ. Nhưng rồi mình càng cố sức giữ, càng hy vọng bao nhiêu thì mình lại càng buồn và thất vọng bấy nhiêu. Mình đã tự nhủ không trả lời tin nhắn của anh. Có lúc mình tắt điện thoại và không muốn trả lời anh. Càng làm thế thì mình lại cảm thấy khó chịu, đau đầu lắm. bây giờ mình và anh ấy là bạn, mình đã không cố gắng quên anh ấy. mà như thế mình thấy rất tốt. Nhưng thật sự mình đã mất một thời gian dài để nhận ra điều đó.
thocon
Thành viên mới
Thành viên mới
thocon

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Những chuỗi ngày buồn   Những chuỗi ngày buồn Icon_minitimeFri Apr 06, 2012 7:41 pm

Cũng không hẳn, biết nói thế nào cho mọi người hiểu nhỉ. Ai cũng nói mình may mắn vì gặp được anh ý, và bản thân mình cũng thấy thế. Chăm chỉ hiền lành và cũng chiuề mình. Chỉ là đôi lúc anh ý vô tâm. Con gái mà, tham lam lắm cứ muốn người yêu mình lúc nào cũng phải ở bên mình cơ. Các bạn thấy mình rất mâu thuẫn phải không. Đến mình cũng không hiểu nổi mình nữa. Mình là ng hay suy nghĩ nên chỉ 1 chuyện rất nhỏ cũng làm mình buồn rùi
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Những chuỗi ngày buồn Left_bar_bleue8/10Những chuỗi ngày buồn Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Những chuỗi ngày buồn Left_bar_bleue10/10Những chuỗi ngày buồn Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Những chuỗi ngày buồn   Những chuỗi ngày buồn Icon_minitimeFri Apr 06, 2012 8:43 pm

Cố gắng đi bạn nhé.
Sẽ không có chữ phụ đối với người biết nhẫn nại kiên trì. Mình thành thật cầu mong cho bạn và tất cả mọi người đều tốt đẹp.
thocon
Thành viên mới
Thành viên mới
thocon

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Những chuỗi ngày buồn   Những chuỗi ngày buồn Icon_minitimeFri Apr 06, 2012 10:41 pm

uh, cảm ơn bạn nhiều
anhtuyetcpt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
anhtuyetcpt

Tâm trạng : sleep
Nữ
Châm ngôn sống : Sống hạnh phúc rất khó, đôi khi phải vứt bỏ mới có được hạnh phúc và có khi đau khổ đến tận cùng lại là hạnh phúc....
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 44375

Bài gửiTiêu đề: Re: Những chuỗi ngày buồn   Những chuỗi ngày buồn Icon_minitimeSun Apr 08, 2012 12:54 am

Hãy nhớ rằng trong cuộc sống ai cũng có một góc riêng trong tâm hồn, quan trọng là mình hiểu và tôn trọng nhau. Bạn nói bạn cũng cảm thấy may mắn khi yêu anh ấy vậy là bạn thực sự may mắn và hạnh phúc hơn rất nhiều người trong tình yêu rồi đấy
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Những chuỗi ngày buồn   Những chuỗi ngày buồn Icon_minitimeSun Apr 08, 2012 2:20 am

Ánh tuyết nói đúng đó. Bạn đã hơn nhiều người trong tình yêu rùi đó. Giả sử như ánh tuyết và mình thì bạn cũng hơn rùi.
anhtuyetcpt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
anhtuyetcpt

Nữ
Châm ngôn sống : Sống hạnh phúc rất khó, đôi khi phải vứt bỏ mới có được hạnh phúc và có khi đau khổ đến tận cùng lại là hạnh phúc....

Bài gửiTiêu đề: Re: Những chuỗi ngày buồn   Những chuỗi ngày buồn Icon_minitimeSun Apr 08, 2012 1:02 pm

caihuuthanhvn đã viết:
Ánh tuyết nói đúng đó. Bạn đã hơn nhiều người trong tình yêu rùi đó. Giả sử như ánh tuyết và mình thì bạn cũng hơn rùi.
HT chỉ được cái nói đúng, hihi
thocon
Thành viên mới
Thành viên mới
thocon

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Những chuỗi ngày buồn   Những chuỗi ngày buồn Icon_minitimeSun Apr 08, 2012 1:45 pm

hic, cảm ơn mọi ng nhé, chỉ là những lúc buồn thì mình muốn viết ra cho nhẹ lòng thôi
anhtuyetcpt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
anhtuyetcpt

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Những chuỗi ngày buồn   Những chuỗi ngày buồn Icon_minitimeSun Apr 08, 2012 1:54 pm

Bạn đừng suy nghĩ quá tiêu cực
Bởi có người con trai nào muốn tìm đến và chia sẻ với một người con gái luôn u buồn sầu não không?
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Những chuỗi ngày buồn   Những chuỗi ngày buồn Icon_minitimeMon Apr 09, 2012 1:19 pm

anhtuyetcpt đã viết:
Bởi có người con trai nào muốn tìm đến và chia sẻ với một người con gái luôn u buồn sầu não không?
vậy là sao, có thanh nè tuyết ui. Buồn cộng buồn bằng vui. Vui cộng vui bằng buồn mà tuyết. Muốn tâm sự với những cô gái buồn mà cô nào xung quanh cũng cười toe toét hết. Hihi.
thocon
Thành viên mới
Thành viên mới
thocon

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Những chuỗi ngày buồn   Những chuỗi ngày buồn Icon_minitimeMon Apr 09, 2012 8:31 pm

hihi, cảm ơn các bạn nhiều nha. Chỉ tại mình hay suy nghĩ tiêu cực thôi, cũng bị bạn bè mắng cho bao lần rùi mà vãn thế ah
anhtuyetcpt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
anhtuyetcpt

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Những chuỗi ngày buồn   Những chuỗi ngày buồn Icon_minitimeTue Apr 10, 2012 1:06 am

caihuuthanhvn đã viết:
anhtuyetcpt đã viết:
vậy là sao, có thanh nè tuyết ui. Buồn cộng buồn bằng vui. Vui cộng vui bằng buồn mà tuyết. Muốn tâm sự với những cô gái buồn mà cô nào xung quanh cũng cười toe toét hết. Hihi.
HT cứ thử nghĩ mà xem, khi HT đang có chuyện buồn, chán nản, muốn làm tâm trọng vui hơn bạn sẽ tìm tới một người suy nghĩ tích cực, đưa ra lời khuyên cho bạn hay một cô gái nghe xong chuyẹn ủ rũ thậm chí khóc lóc???Nhất là khi tình trạng đó kéo dài, hihi T là ng buồn nhiều hơn vui nên có lẽ cũng biết điều đó chút chút
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Những chuỗi ngày buồn   Những chuỗi ngày buồn Icon_minitimeTue Apr 10, 2012 10:22 am

Thì như vậy mình sẽ có tuyệt chiêu thuyết phục gia truyền đảm bảo không ai khóc luôn. Không tin lúc nào tuyết với mình đi uống cafê hay ăn chè gì đó mình trổ tài cho mà xem. Hjhj.
thocon
Thành viên mới
Thành viên mới
thocon

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Những chuỗi ngày buồn   Những chuỗi ngày buồn Icon_minitimeTue Apr 10, 2012 12:34 pm

hêh, có đi cafe hay ăn chè thì cho đi theo với nha
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Những chuỗi ngày buồn   Những chuỗi ngày buồn Icon_minitime

Những chuỗi ngày buồn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» những ngày buồn ở deventer
» TP. HCM những ngày tháng buồn nhất ...................!
» Ngày buồn ngày nhớ ngày mong ngày yêu thương
» Ngày Buồn-Tháng Nhớ -Năm Cô Đơn -Thế Kỷ Sầu...
» Nhật ký của tôi_buồn