Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

ĐÔI KHI TA CHÁN NHAU

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53333

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
ĐÔI KHI TA CHÁN NHAU Left_bar_bleue10/10ĐÔI KHI TA CHÁN NHAU Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
ĐÔI KHI TA CHÁN NHAU Left_bar_bleue10/10ĐÔI KHI TA CHÁN NHAU Empty_bar_bleue  (10/10)

ĐÔI KHI TA CHÁN NHAU Empty
Bài gửiTiêu đề: ĐÔI KHI TA CHÁN NHAU   ĐÔI KHI TA CHÁN NHAU Icon_minitimeThu Apr 19, 2012 3:23 pm

Trong Tình Yêu , không phải lúc nào cũng có những giây phút say đắm ngọt ngào , cũng như một món ăn dù ngon mấy nhưng ăn quá nhiều cũng dễ bị ... ngán , và đó chính là lúc người ta chán nhau !!!
Khi mình chán nhau , em sẽ :
* Không còn nhớ đến anh đầu tiên khi thức giấc và cuối cùng trong ngày trước khi chìm vào giấc ngủ dài .
* Không còn mong những tin nhắn của anh ,chẳng buồn bận tâm vì sao anh tắt máy ,vì sao không trả lời sms của em , vì sao những sms của anh lại quá ngắn ngủi không có nổi một chữ Yêu ??? Vì sao em gọi cho anh đến mười mấy lần chuông mà anh vẫn không thèm bắt máy ? !!!
Em sẽ :
* Cảm thấy hết chuyện để nói với anh khi mình đi cùng nhau .
* Cảm thấy cái cách anh tỏ ra quan tâm em thật nhạt nhẽo và vô vị .
* Cảm thấy tỉnh bơ không một chút ghen hờn khi anh nhìn những cô gái khác ...
* [...]
Còn anh thì sao ?
Để em đoán nhé , khi mình chán nhau , anh sẽ :
* Khó chịu trước những câu hỏi quan tâm của em :"Anh đang ở đâu ?" ; "Anh đang làm gì ?" ... Ôi cô ta thật phiền toái và lắm điều !
* Trả lời sms của em như một nghĩa vụ với những nội dung đã được lập trình sẵn :"Anh ăn rồi." ; "Anh đang ngủ." ; "OK em yêu !" ...
* Cảm thấy đi chơi với đám bạn ồn ào tếu táo của anh thú vị hơn là đi với một con bé mơ mộng lắm điều như em .
* Cảm thấy những trò lãng mạn của em thật trẻ con và ngớ ngẩn .
* Sao ngoài đường bây giờ lại lắm gái xinh thế này ???
Em chẳng biết nữa , ...
Nhưng có điều em chắc chắn là :
* Rồi một thời gian sau khi những ẩm ương trong lòng dã lắng dịu ,em sẽ nhớ những ngày đầu hẹn hò với anh ..
* Cái đêm em đồng ý yêu anh , mình đã hôn nhau , môi anh thì nóng hổi trên môi em .
* Em nhớ cái cách anh bất chợt nắm lấy tay em khi mình đang đi dạo , và hỏi em có yêu anh không ?
* Nhớ cả lúc anh hôn lên má em và nói " anh thương em ".
* Nhớ cái cách anh gọi em là Vợ yêu .
* Em nhớ ...
Còn anh , anh sẽ nhớ những gì ???
* Liệu anh có nhớ có người dã từng ngồi sau xe anh và ôm anh rất chặt ?
* Có nhớ em hay nói thật nhiều để anh phải chú ý đến em luôn tắt ti vi khi anh đang chăm chú xem
*Có nhớ em hay cắn anh mỗi lần hôn anh ...
* Có nhớ những lúc em cáu gắt vùng vằng dể anh phải vất vả chạy theo xin lỗi ?
* Có nhớ em đã khóc vào cái ngày đầu tiên ta thuộc về nhau ... ?
* Em biết anh có nhớ như em không thể quên .
Bởi mình chán nhau đâu có nghĩa là ta đã :
* Xa nhau !
* Quên nhau !
* Không yêu nhau !
Mà chỉ là hạnh phúc bị trì hoãn , chỉ là mình :
* Tạm thời không nhớ nhau !
* Tạm thời xa nhau !
* Tạm thời không ở bên nhau !
Vì em biết , tình yêu trong em và anh là có thật .Nó không dễ dàng có được thì cũng không dễ dàng bôi xoá đi .
Bởi thế ta chán nhau , thay vì buông tay và xa cách , sao mình không cầm lấy tay nhau và cùng ngồi lại , hoặc là tạm xa nhau để trở về bên nhau !

(
st)
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐÔI KHI TA CHÁN NHAU   ĐÔI KHI TA CHÁN NHAU Icon_minitimeSat May 19, 2012 9:22 am

Ừ thì..."đôi khi ta chán nhau"...ox nhỉ?
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐÔI KHI TA CHÁN NHAU   ĐÔI KHI TA CHÁN NHAU Icon_minitimeWed Nov 28, 2012 11:55 am

Có những người cứ mãi 1 mình
Ko phải vì họ ko cảm thấy cô đơn
Ko phải vì họ ko muốn yêu
Ko phải vì họ ko có ai yêu
Mà vì…
Họ sợ lại phải đối mặt với
SỰ THẤT BẠI
Và vì…
Họ vẫn đang chờ đợi 1 người
1 người sẽ là…
CUỐI CÙNG và MÃI MÃI
Trong cuộc đời họ…!
dautien_vaduynhat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
dautien_vaduynhat

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : ước gì con hóa đám mây. con che cho mẹ suốt ngày bóng râm!
Số lần được cám ơn : 21
Điểm : 56100

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
ĐÔI KHI TA CHÁN NHAU Left_bar_bleue0/0ĐÔI KHI TA CHÁN NHAU Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
ĐÔI KHI TA CHÁN NHAU Left_bar_bleue0/0ĐÔI KHI TA CHÁN NHAU Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐÔI KHI TA CHÁN NHAU   ĐÔI KHI TA CHÁN NHAU Icon_minitimeWed Jan 02, 2013 5:42 am

hì, bé này ưa cái kiểu tình cảm này nhỉ. bài của em hay lăm, lúc nào cũng làm chị mất nhiều thời gian nhất!
mọi điều may mán hạnh phúc đến với em nhé!
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47317

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐÔI KHI TA CHÁN NHAU   ĐÔI KHI TA CHÁN NHAU Icon_minitimeThu Jan 31, 2013 8:49 am

Rolling Eyes cái này đúng với mình nè, nhưng mà ngược lại Rolling Eyes là em cảm thấy nhạt nhẽo trước sự quan tâm của tôi, là em cảm thấy không còn muốn nhớ đến tôi mỗi khi đi ngủ và khi thức dây, là em không còn cảm thấy điều cần thiết khi nghe tôi gọi hay điều cần thiết với mỗi tin nhắn yêu thương của tôi.
nhưng có không em ơi, ở nơi xa ấy em cảm thấy chán nản vì có người yêu em nhiều như thế để rồi có không em ơi đến phút cuối cùng không phải tôi không thể vượt qua việc em muốn rời xa tôi mà là em với sự nuối tiệc.
sao thay vì chán nản như vậy em không thử ngồi ngẫm nghỉ xem tình cảm của em được bao nhiêu để rồi mình có bước đi mới. Tôi vẫn nơi đây đợi em như ngày nào nhưng một khi em ra đi lần nữa, tôi vẫn yêu nhưng cánh cửa sẽ không chờ đón em nữa. Basketball ước gì em hiểu được bản thân em muốn gì và, liệu rằng ngày sau có ai yêu em nhiều hơn tôi không
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐÔI KHI TA CHÁN NHAU   ĐÔI KHI TA CHÁN NHAU Icon_minitime

ĐÔI KHI TA CHÁN NHAU
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Dựa chân vào tường để có đôi chân thon
» "Cùng lắm chỉ như hai đường tiệm cận tiến sát tới nhau mà không bi sự đụng chạm đe doạ lẫn nhau"
» không quen nhau là giải thoát cho nhau...
» mình hiểu nhau sẽ yêu nhau hơn
» tại sao yêu nhau mà ko đến được với nhau ?