Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! !

Go down 
tiep_dai_hiep
ngocnhi_264
littlecat
thiên hạ đệ nhất công tử
mylink
hellangel
10 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
heokool
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heokool

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Smile
Số lần được cám ơn : 38
Điểm : 44762

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: mũm mĩm
Hài hước:
CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! ! - Page 3 Left_bar_bleue9/10CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! ! - Page 3 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! ! - Page 3 Left_bar_bleue5/10CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! ! - Page 3 Empty_bar_bleue  (5/10)

CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! ! - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! !   CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! ! - Page 3 Icon_minitimeMon Jul 23, 2012 9:45 am

Hôm nay là thứ 2 rồi, chủ nhật có chuyện gì , có ai nói cho biết đâu
Chợt nhận ra mình chẳng là gì trong lòng họ, đã quên thật rồi
Chợt nhận ra trái tim có tí xíu rung rinh nhưng chẳng sao đâu , sẽ nhanh chóng cân bằng lại ngay thôi
Xin lỗi cậu nhé, xin lỗi bé và cciv
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47327

Bài gửiTiêu đề: Re: CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! !   CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! ! - Page 3 Icon_minitimeMon Jul 23, 2012 4:08 pm

đọc những dòng tâm tư của angel mình cảm thấy bạn yêu người ấy rớt nhiều, nếu có những lúc bạn chợt nhận ra bạn yêu người ấy rất nhiều thì hãy thử 1 lần chợt nghĩ đến việc nắm lấy đôi tay người ấy. Tình yêu đến rất khó nhưng đôi khi ra đi nhanh quá và hy vọng rằng chợt 1 lúc nào đó bạn lại bên người ấy.
và tôi cũng hy vọng người tôi yêu có 1 chút sự trân trọng tình cảm của tôi như bạn trân trọng người yêu của bạn vậy
" có không em, một lúc nào đó em chợt nhận ra những lỗi lầm em đã gây ra, và có hay không 1 lúc nào đó em chợt nhận ra những lời em hứa và những gì em đã làm là trọn vẹn lời hứa k?, có hay không em chợt nhận ra lời em hứa k làm tôi buồn nữa là từ đáy lòng em???? " và giờ đây tôi chợt nhận ra người bị tình yêu chiếm lĩnh là tôi không phải em...
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53343

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! ! - Page 3 Left_bar_bleue10/10CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! ! - Page 3 Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! ! - Page 3 Left_bar_bleue10/10CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! ! - Page 3 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! !   CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! ! - Page 3 Icon_minitimeWed Jul 25, 2012 4:12 pm

Angel sẽ ko thể quay lại đc nữa.....tất cả đã qua thật rồi.....cứ xem như 1 kn đẹp, để ở trong lòng. Angel là con gái mà làm đc thì onelove cũng phải vậy nhé!!!!!!!!!!!!!!^^
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! !   CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! ! - Page 3 Icon_minitimeTue Dec 11, 2012 12:02 am

Hình như lâu lắm rồi đt ko còn những tn quan tâm chia sẻ
Chợt nhận ra đã lâu rồi mình ko đc yêu thương
tiep_dai_hiep
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tiep_dai_hiep

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : không ai thay đổi được suy nghĩ của mình . trừ khi chính mình làm việc ấy .
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 53223

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Nội tâm:
CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! ! - Page 3 Left_bar_bleue5/10CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! ! - Page 3 Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! !   CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! ! - Page 3 Icon_minitimeTue Dec 11, 2012 6:03 pm

Rồi một ngày nào đó yêu thương của riêng Hell sẽ tìm đến , cho tới ngày đó Hell hãy sống thật vui vì xung quanh còn rất nhiều "yêu thương chung" của gia đình và bạn bè nữa nhé ! Đừng buồn vì quá khứ bởi rồi có ngày quá khứ ây sẽ phải ghen tỵ với hạnh phúc hiện tại . Cố lên ... yeahhhhhh !
http://vn.360plus.yahoo.com/love_mu_love_ronaldo_hp91/
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! !   CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! ! - Page 3 Icon_minitimeThu Dec 13, 2012 5:20 pm

Đặt nụ cười nhếch nhẹ trên môi
Em trở về với Em của Giả dối . . .
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! !   CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! ! - Page 3 Icon_minitimeFri Dec 21, 2012 6:10 pm

Sau đêm anh bỏ em lại giữa con hẻm vắng
3h sáng, một mình, tờ CMND và 200k, em không biết phải làm sao, phải đi về đâu nữa . . .
Em ko thể khóc, cũng chẳng thốt lên thêm đc lời nào
Mọi thứ đổ vỡ hoàn toàn
Sự việc xảy ra quá nhanh và em ko kịp tin vào mắt mình
Chưa bao giờ em hụt hẫng đến vậy
Nhưng ngay lúc đó em ko còn cho phép mình ngả quỵ
Giây phút anh bước đi cũng là lúc em chợt nhận ra suốt 4n qua
Em đã bỏ quên quá nhiều thứ
Để chạy theo ảo tưởng tình anh
Giờ đây em ko còn là T của bốn năm trước anh gặp nữa đâu anh àk
Em sẽ bắt đầu một cuộc sống mới
Tốt đẹp hơn, Hạnh phúc hơn . . .
Em sẽ cho anh thấy ko có Anh Em còn tốt hơn rất nhiều
Anh đối xử với em thế nào giờ em sẽ trả lại cho anh thế ấy
Một cách đầy đủ nhất, tàn nhẫn nhất
Em sẽ bắt anh đón nhận cuộc sống này theo một cách mới
Để anh biết . . .trước mắt anh sẽ còn nhiều thứ còn phũ phàng hơn cả cái cách anh rũ bỏ em nữa kìa
Em muốn . . .
Đến phút cuối, người hối hận phải là Anh chứ ko là Em
Còn lời "thứ tha" . . .
Xin lỗi . . .
Em dư yêu thương nhưng ko thừa cao thượng !
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! !   CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! ! - Page 3 Icon_minitime

CHỢT EM NHẬN RA . . . . . .! ! ! ! !
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
 Similar topics
-
» Bất chợt em đã yêu anh rồi.....
» Đôi khi...Bất Chợt Và Bây giờ...
» Thông điệp tình yêu...tuyển tập của qtuan2902
» chợt yêu
» KHI EM CHỢT NHỚ ANH