Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cuộc sống đã dạy tôi rất nhiều điều vô giá!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
heokool
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heokool

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Smile
Số lần được cám ơn : 38
Điểm : 44762

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: mũm mĩm
Hài hước:
Cuộc sống đã dạy tôi rất nhiều điều vô giá! Left_bar_bleue9/10Cuộc sống đã dạy tôi rất nhiều điều vô giá! Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Cuộc sống đã dạy tôi rất nhiều điều vô giá! Left_bar_bleue5/10Cuộc sống đã dạy tôi rất nhiều điều vô giá! Empty_bar_bleue  (5/10)

Cuộc sống đã dạy tôi rất nhiều điều vô giá! Empty
Bài gửiTiêu đề: Cuộc sống đã dạy tôi rất nhiều điều vô giá!   Cuộc sống đã dạy tôi rất nhiều điều vô giá! Icon_minitimeSun Apr 29, 2012 11:29 pm

Tôi đã được học rằng, để xây dựng lòng tin phải mất đến hàng năm, nhưng chỉ cần vài giây để hủy hoại nó.

Tôi đã được học rằng, cho dù bạn quan tâm nhiều đến đâu, có những người sẽ không đáp lại sự quan tâm đó.

Tôi đã được học rằng, bạn không thể làm mọi người yêu bạn. Tất cả những điều mà bạn có thể làm là trở thành một người mà người khác có thể yêu được, phần còn lại là tùy thuộc vào người kia.

Tôi đã được học rằng, đừng bao giờ đếm những thứ bạn có được trong cuộc sống, mà hãy đếm bạn có được bao nhiêu người bạn trong cuộc sống.

Tôi đã được học rằng, đôi lúc trong cuộc sống mình có thể làm những điều khiến mình phải đau khổ suốt cả cuộc đời.

Tôi đã được học rằng, hãy nói lời tạm biệt ngọt ngào với ai đó, bởi đó có thể là lần cuối cùng bạn gặp họ.

Tôi đã được học rằng, nếu bạn không kiểm soát thái độ của mình, thì nó sẽ điều khiển bạn.

Tôi đã được học rằng, một mối quan hệ lúc đầu có mặn nồng đến đâu, thì cũng sẽ nhạt dần và luôn có một thứ gì đó lấp vào khoảng trống.

Tôi đã được học rằng, hãy luôn học cách tha thứ.

Tôi đã được học rằng, thỉnh thoảng bạn có quyền được giận dữ, nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có quyền được độc ác.

Tôi đã được học rằng, tình bạn thật sự sẽ vẫn tiếp tục phát triển, bất chấp khoảng cách. Tình yêu thật sự cũng như vậy.

Tôi đã được học rằng, đừng bao giờ nói với một đứa trẻ rằng ước mơ của chúng là không có thực, đó sẽ là một bi kịch.

Tôi đã được học rằng, một người bạn thân vô tình làm bạn tổn thương, thì hãy biết cách tha thứ cho họ.

Tôi đã được học rằng, biết cách tha thứ cho người khác thôi chưa đủ, phải biết cách tha thứ cho bản thân mình.

Tôi đã được học rằng, có rất nhiều cách để mọi người yêu thương nhau.

Tôi đã được học rằng, cuộc sống của bạn có thể thay đổi trong vài giờ bởi một người nào đó mà bạn không hề quen biết.

Tôi đã được học rằng, những người bạn quan tâm nhất trong cuộc sống, một ngày nào đó cũng có thể bỏ bạn mà đi...

Sưu tầm
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53343

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Cuộc sống đã dạy tôi rất nhiều điều vô giá! Left_bar_bleue10/10Cuộc sống đã dạy tôi rất nhiều điều vô giá! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Cuộc sống đã dạy tôi rất nhiều điều vô giá! Left_bar_bleue10/10Cuộc sống đã dạy tôi rất nhiều điều vô giá! Empty_bar_bleue  (10/10)

Cuộc sống đã dạy tôi rất nhiều điều vô giá! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống đã dạy tôi rất nhiều điều vô giá!   Cuộc sống đã dạy tôi rất nhiều điều vô giá! Icon_minitimeSun Apr 29, 2012 11:32 pm

Tôi đã được học rằng:
=>365 ngày sẽ có 1 ngày định mệnh.
=>1000 ngôi sao sẽ có 1ngôi sao may mắn.
=>1000 điều ước sẽ có 1điều thành hiện thực.
=>Trong c/s sẽ có 1lần vấp ngã
=>Trong t/y sẽ có ngày kết thúc
=>Tình bạn đẹp sẽ có 1ngày vụt mất
=>Cái gì bắt đầu rồi cũng có kết thúc
Hãy biết trân trọng những gì mình đang có!

Cuộc sống đã dạy tôi rất nhiều điều vô giá!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 24 điều cần ghi nhớ trong cuộc sống
» 9 điều cần nhớ trong cuộc sống
» Cảm ơn cuộc sống...
» những điều không thể quên trong cuộc sống?tôi và bạn cùng phấn đấu
» ty còn phụ thuộc vào nhiêu điều