Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé !

Go down 
Hikaru8x
hoàng tử thành rome
forsythia
ngocnhi_264
caihuuthanhvn
heokool
bachlong139
tinhnguyenhuu.90
12 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53030

Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé !   Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Icon_minitimeTue May 15, 2012 3:16 pm

tới lượt Linh :

vì nhiều câu quá nên không biết có trùng không, nên cứ hỏi, hì hì

uhm . hỏi cả 2 bạn nhé, luật của phòng chém là không được trả lời cho qua chuyện và không được nợ.

1 : 2 bạn hãy kể về mối tình đầu của mình,nó đã đi tới đâu và hiện giờ như thế nào ? tại sao.

2 : nếu định phải định nghĩ một tình yêu lí tưởng bạn định nghĩa như thế nào ? tại sao ?tình yêu hiện tại của bạn được bao nhiêu phần trăm như thế.

3: nếu phải chọn để hôn một người khác giới trong diễn đàn , bạn sẽ hôn ai ? tại sao ?

4 : nếu ADMIN BẢO NGỌC cầu hôn F và ROME cầu hôn HEO. các bạn thế nào ?tại sao ?

5 : một cặp đôi hoàn hảo trong diễn đàn, bạn nghĩ sao ? đó là ai , theo bạn ?

6 : bạn có tin vào tình yêu online không ? và đã bao giờ ?

7 :ăn cơm trước kẻng . bạn nghĩ về vấn đề này như thế nào ? bạn có nghĩ là mĩnh sẽ ăn cơm trước kẻng không ? ( khuyến cáo : cơm trước kẻng rất ngon và rất nhanh no , no lâu )

hì hì thế thôi nhé , chúc các bạn một tuần an lành
heokool
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heokool

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Smile
Số lần được cám ơn : 38
Điểm : 44752

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: mũm mĩm
Hài hước:
Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Left_bar_bleue9/10Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Left_bar_bleue5/10Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé !   Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Icon_minitimeTue May 15, 2012 3:57 pm

tới lượt Linh :

uhm . hỏi cả 2 bạn nhé, luật của phòng chém là không được trả lời cho qua chuyện và không được nợ.

1 : 2 bạn hãy kể về mối tình đầu của mình,nó đã đi tới đâu và hiện giờ như thế nào ? tại sao.

Hem có mối tình đầu nèo nên hem đi tới đâu và hiện giờ cũng hem thế nèo cả. hem có why nên cũng hem có becauseNào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 MURI_temp_d16137e3

2 : nếu định phải định nghĩ một tình yêu lí tưởng bạn định nghĩa như thế nào ? tại sao ?tình yêu hiện tại của bạn được bao nhiêu phần trăm như thế.

Tình yêu thì có nhiều loại, tình yêu hem định nghĩa được vì nó là những cảm xúc , tình củm tự nhiên ... Bạn muốn nó thế nèo thì nó sẽ thế ấy, tùy bạn bỏ những gia vị giề vào nồi súp tình yêu đó thui

Một thìa “chăm sóc”, một thìa “muốn bên nhau”
Hòa chung vào nấu sẽ thấy được màu “thương nhớ”
Em thêm chút nghi ngờ, cùng một chút giận hờn
Khuấy cho đều tay ôi hương thơm nào ngất ngây

Cần nhiều hơn cả là một thìa “thứ tha”
Để cho nồi soup sẽ mãi nồng nàn hơi ấm
Em thêm chút “chân thành”, cùng một chút “chia sẻ”
Nấu cho tình yêu thành một món ngon nhiệm màu...
Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 MURI_temp_3641d181
Tình yêu hiện tại của Heo hem đo được vì lên xuống thất thườngNào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 MURI_temp_6f41ed41

3: nếu phải chọn để hôn một người khác giới trong diễn đàn , bạn sẽ hôn ai ? tại sao ?

Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 MURI_temp_f7e24e9fcâu nì chơi khó ak nha, đã thế hun cái người đặt ra cái câu nì lun cho biết mặt , hun nè Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 MURI_temp_05f4a2ac xong nhá Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 MURI_temp_58d109ac

4 : nếu ADMIN BẢO NGỌC cầu hôn F và ROME cầu hôn HEO. các bạn thế nào ?tại sao ?

Ôi troày , toàn hỏi câu hem đỡ được Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 MURI_temp_8ca4d785

Dĩ nhiên là chúc mừng cho cặp đôi đó oy , theo Heo đó là hellangel và bachlong139. Nếu hem phải cũng đừng mắng Heo nha Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 MURI_temp_6e0895c2

Có , chưa nhưng đang Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 MURI_temp_e5640797

7 :ăn cơm trước kẻng . bạn nghĩ về vấn đề này như thế nào ? bạn có nghĩ là mĩnh sẽ ăn cơm trước kẻng không ? ( khuyến cáo : cơm trước kẻng rất ngon và rất nhanh no , no lâu )

Hiện nay Vấn đề nì đang diễn ra phổ biến
Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 MURI_temp_b91a71d3Hem có ý nghĩ là sẽ như zị bao giờ Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 MURI_temp_d16137e3
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : đừng bỏ qua khi mọi thứ vẫn còn có thể...---->sống là để hiểu bik''''...'''
Số lần được cám ơn : 19
Điểm : 44508

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Left_bar_bleue9/10Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Left_bar_bleue10/10Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé !   Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Icon_minitimeTue May 15, 2012 4:31 pm

thôi lỡ ùi chém thên vài câu nhé!!! Lần này ko đc nợ nhi ko giải âu nhé… hihi

1/ có 1 làng nọ thường xuyên đỗ rác trước ngõ nhà ông A, ông a mói viết biển “ cấm không đước đổ rác” tại sao nhà kế bên ông ta vẫn đổ?
2/bạn có thích con nít ko? Tại sao?
3/ nếu có người hói bạn bạn thù ai nhất thì bạn trả lời sao?
4/ câu nói nào bạn thích nhất/
5/ bạn có phải là người nội tâm?
6/ bộ phận nào trên cơ thể con người khi mình đứng nó nằm, khi minhỳ nằm nó đứng?
7/vùng gì ko trên trời, ko dưới đất?
8/bạn có thích làm bác sĩ ko ? tại sao?
9/ bạn có muốn hiếnmáu nhân đạo ko? Tại sao?
10/ câu nói đùa bạn thích nhất là gì?

Em sợ một mai trời sẽ sáng
Đôi chân em lẻ bước trên đường

Hikaru8x
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Hikaru8x

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : Yêu mãi em
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 43968

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé !   Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Icon_minitimeTue May 15, 2012 8:49 pm

Góp vui nào
1. Hai bạn đang để tóc dài hay tóc ngắn
2. Ước mơ của 2 bạn là gì, đang thực hiện đến đâu rồi
3. Chiều cao, cân nặng của 2 bạn lll
4. Bạn nghĩ sao về chuyện sống thử
5.Bạn có tình cảm đặc biệt với ai trên diễn đàn (khác giới nhé)
6. Quan điểm của bạn về thế hệ 9x
7.Nếu có người yêu thì thích đi những đâu. Vì sao
8. Bạn đang nghĩ gì lúc này
9. Muốn ở cạnh ai nhất lúc yêu đuối nhất
10. Có hay khóc một mình không

Tạm vậy nhé
heokool
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heokool

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:
Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Left_bar_bleue5/10Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé !   Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Icon_minitimeTue May 15, 2012 10:46 pm

Troày , vừa mới ngủ 1 chút xíu , dậy muk đã thấy thêm bao nhiu câu thía này oy Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Emoticon_%2864%29
Hem có sao, cứ ...phăng thoải mái hơ hơ
Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Emoticon_%2811%29

1/ có 1 làng nọ thường xuyên đỗ rác trước ngõ nhà ông A, ông a mói viết biển “ cấm không đước đổ rác” tại sao nhà kế bên ông ta vẫn đổ?

vì cấm đổ trước ngõ chứ còn các chỗ khác thì đổ thoái mái muk Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Emoticon_%286%29

Có thích con nít vì chơi với chúng rất thích vui nữa hè hè , thích nhìn con nít cười, ngây ngô, dễ thươngNào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Emoticon_%2813%29

Mình hem thù ai cả Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Emoticon_%2877%29

Cuộc sống quá ngắn ngủi cho những điều nhỏ nhen , vụn vặt, nên hãy cười thật tươi, yêu thật chân thành và tha thứ thật nhanhNào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Emoticon_%281%29

Ukm hihi Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Emoticon_%287%29

6/ bộ phận nào trên cơ thể con người khi mình đứng nó nằm, khi minhỳ nằm nó đứng?

bàn chân ak Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Emoticon_%2881%29

vùng biển Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Emoticon_%2849%29

Hem vì sợ nhìn thấy máu của người khác, có cảm giác đau Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Emoticon_%2889%29

9/ bạn có muốn hiếnmáu nhân đạo ko? Tại sao?

Có vì thấy bảo đươc tặng gấu bông Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Emoticon_%2811%29( nhưng chẳng khi nào đủ đk vì họ bảo thiếu máu hichic Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Emoticon_%285%29

Iu mềnh Heokool nha Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Emoticon_%2811%29
heokool
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heokool

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé !   Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Icon_minitimeTue May 15, 2012 11:03 pm

[quote="Hikaru8x"]Góp vui nào

Tóc giờ ngang lưng hem dài hem ngắn, trước thì tóc dài gấp đôi Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Emoticon_%2890%29

Lập trình viên và designer , chưa đi được hết 1 nửa chặng đườngNào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Emoticon_%2864%29

cao : 1m53
nặng : 45 kg Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Emoticon_%287%29( có khả năng tăng thêm rất cao Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Emoticon_%2811%29)

Là tình trạng chung của sinh viên hiện giờ, riêng với Heo thì hem bao giờ có ý nghĩ đó ( có lẽ thừa hưởng cách giáo dục của ông nên hơi thiên về truyền thống )Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Emoticon_%2890%29

sư phụ Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Emoticon_%287%29 ( còn tình củm thuộc loại nào thì cả nhà cứ tưởng tượng hô hô )

Dĩ nhiên là năng động, trẻ trung, sáng tạoNào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Emoticon_%2849%29 nhưng cũng hơi bùn vì thấy có nhìu vụ bạo lực học đường, sợ các em ý lun Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Emoticon_%2877%29

Thích đi những nơi cả 2 đều thích vì như vậy thì cả 2 mới vui vẻ, thoải mái, happyNào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Emoticon_%2813%29

Nghĩ sắp sang ngày mới oy, mai sẽ là ngày zui mới với cả nhà nha Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Emoticon_%2849%29

Người mình iu thương , nếu hem có thì thích ở 1 mình yên tĩnh Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Emoticon_%282%29

hem (chỉ thỉnh thoảng thoy )Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 MURI_temp_6f41ed41
heokool
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heokool

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé !   Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Icon_minitimeTue May 15, 2012 11:09 pm

hoàng tử thành rome đã viết:
tới lượt Linh :

hè hè nếu ADMIN BẢO NGỌC cầu hôn F thì 1 trong 2 người phải coi lại giới tính của mềnh
ROME cầu hôn HEO thì đơn giản là ROME hỏi và HEO trả lời tại vì đó là điều hiển nhiên Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 MURI_temp_23e28858
forsythia
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
forsythia

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : " ... Đã biết sẽ không có tương lai ... nhưng nếu trong tim ấm áp ... ... Thì dù phía trước có u ám ... cũng không còn đáng sợ nữa ... "
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 43866

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/0
Hài hước:
Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Left_bar_bleue0/0Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Left_bar_bleue0/0Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé !   Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Icon_minitimeTue May 15, 2012 11:21 pm

hoàng tử thành rome đã viết:
tới lượt Linh :

...

hì hì thế thôi nhé , chúc các bạn một tuần an lành

=> Mối tình đầu của F là hồi lớp 8. Người cưa là tên sao đỏ lớp F. Hắn có gửi thư cho F, nhờ đứa bạn gửi, nhưng hồi đó còn nhỏ quá, chẳng biết gì, nên tình yêu đó nhanh chóng kết thúc trong vòng 2 tuần, sau 4 lá thư, hihi lol!

=> Mình chỉ cần 1 người có đủ thời gian để yêu mình, quan tâm, chăm sóc mình, một người hiểu mình. Đơn giản là vì mình hay suy nghĩ, hay buồn, nên mình cần 1 người quan tâm mình thực sự để mình không cảm thấy bị bỏ rơi, vậy thôi. Tình yêu hiện tại của mình thì không rõ, vì nó chỉ là 1 hợp đồng có thời hạn, hehe lol!

=> Tớ ghét hôn, nên tớ chẳng chọn ai cả, nếu có mình sẽ chọn bạn, với điều kiện bạn nhỏ về lúc bạn khoảng 3,4 tuổi, không thì thôi... lol!

=> Okie lun, kể cả bạn cầu hônn tớ cũng được. Tớ sẽ xây cho mỗi bạn 1 phòng trong tim tớ, yên tâm, nó hơi nhiều ngăn chút, nhưng tớ thề, tớ hứa, tớ đảm bảo là sẽ đối xử công bằng với tất cả, không thiên vị ai...hihi.. lol!

=> Theo tớ thì đó là điều rất tuyệt vời. AI thì tớ không biết, nhưng sao tớ với đằng ấy không thử nhỉ lol!

=> Có chứ. Và cũng đã không dưới 1 lần thử. Nhưng đều thất bại, hihi... lol!

=> Tớ sống trong quân đội nên cái gì cũng phải theo kỉ luật, quen mất rồi, hihi... có hiệu lệnh thì mới làm việc, hi... lol!

forsythia
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
forsythia

Nữ
Châm ngôn sống : " ... Đã biết sẽ không có tương lai ... nhưng nếu trong tim ấm áp ... ... Thì dù phía trước có u ám ... cũng không còn đáng sợ nữa ... "

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé !   Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Icon_minitimeTue May 15, 2012 11:29 pm

ngocnhi_264 đã viết:
thôi lỡ ùi chém thên vài câu nhé!!! Lần này ko đc nợ nhi ko giải âu nhé… hihi

...

=> vì họ đổ trước ngõ nhà họ lol!

=> Có, vì tớ có sức quyến rũ với tụi nó lắm, hi lol!

=> Trả lời là có. Người đó là tớ... lol!

=> Đã biết sẽ không có tương lai, nhưng nếu trong tim ấm áp... Thì dù phía trước có u ám, cũng không còn đáng sợ nữa...

=> Có lẽ là có đấy... study

=> Bàn chân... study study study

=> Có lẽ là vùng tối ha... drunken

=> Không, hic, vì tớ không hợp với nó...

9/ bạn có muốn hiến máu nhân đạo ko? Tại sao?

=> Có chứ, vì có thể giúp được người ta thì nên làm... drunken

=> Ghét nhiều thì yêu nhiều, hi lol!

forsythia
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
forsythia

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé !   Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Icon_minitimeTue May 15, 2012 11:35 pm

Hikaru8x đã viết:
Góp vui nào
...

Tạm vậy nhé

=> Tóc ngắn cho mát. hi sunny

=> Đang mơ ước mình có 1 ước mơ, nhưng chưa thực hiện được tí nào... lol!

=> 1m58 & 52,4kg lol!

=> Không biết, không quan tâm. Riêng bản thân mình thì không study

=> Chưa có ai cả. Có ai tình nguyện làm chuột bạch không... lol!

=> Năng động, trẻ trung & liều lĩnh về mọi mặt, hihi lol!

=> Ra biển, đi chùa, đi công viên... vì tớ mới chỉ nghĩ được đến thế thôi... lol!

=> Muốn viết một cái đơn, và đang không biết làm thế nào... farao

=> Người mình yêu... drunken drunken drunken

=> Có. Trước kia. Nhưng giờ khô nước mắt rồi, không khóc nữa... lol!

heokool
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heokool

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé !   Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Icon_minitimeWed May 16, 2012 1:44 pm

Hehe Heo cũng được quyền chém chị forsythia đúng hem
1 Lần gần đây ai làm chị buồn , chị đã xử lý người đó ra sao
2 Còn uống sữa hem chị
3 Bao giờ chị cưới chị có mời 4rum hem, chị chọn ai làm phù dâu chưa
4. Chị hay nấu những món giề hằng ngày
5. Đặc sản quê chị có những giề, gửi cho em thưởng thức được hem chị ;-\'
Tohru
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Tohru

Nữ
Châm ngôn sống : Hóa giải lời nguyền
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 43382

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé !   Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Icon_minitimeWed May 16, 2012 4:36 pm

1.Bạn đang có tình cảm với ai đó , nhưng vì tương lai của bạn bạn phải đi xa, sang một nơi khác chẳng hạn, bạn quyết định thế nào
2.Nếu có 2 người con trai đang yêu bạn, một là bạn thân , một là người bạn quen chưa lâu, bạn chọn ai ?
3. Bạn thích loài hoa nào?
4 . Giới thiệu một chút về bản thân bạn
5. Bạn thích mặc quần áo màu gì, kiểu gì , có phụ kiện gì đi kèm không

heokool
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heokool

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé !   Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Icon_minitimeWed May 16, 2012 5:46 pm

Tohru đã viết:
1.Bạn đang có tình cảm với ai đó , nhưng vì tương lai của bạn bạn phải đi xa, sang một nơi khác chẳng hạn, bạn quyết định thế nào
2.Nếu có 2 người con trai đang yêu bạn, một là bạn thân , một là người bạn quen chưa lâu, bạn chọn ai ?
4 . Giới thiệu một chút về bản thân bạn
5. Bạn thích mặc quần áo màu gì, kiểu gì , có phụ kiện gì đi kèm không

ss chơi toàn câu khó Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 MURI_temp_8ca4d785

1. Quyết định đi nhưng tình cảm vẫn giữ, có duyên thì sẽ gặp lại Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 MURI_temp_2bf5bd0a

2. Suy nghĩ xem mềnh hợp với ai hơn, ai đem lại hạnh phúc cho mềnh, quan trọng là mình iu ai , còn nếu hem iu thì cả 2 đều bị loại Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 MURI_temp_42dc45e5

3. Thích hoa sen Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 MURI_temp_05f4a2ac

4.Tên thật :Ngọc Bình

Thuộc cung: Xử Nữ đã 19 năm nay ( ngàn năm sau vẫn không đổi^^)
Tên trên diễn đàn : Heokool
Tên thường gọi : Heo, Bé Heo, Heo đốm , Nhỏ, ... Heo quay ,Heo nướng, Heo muối .....(Nhiều quá nhớ không hết )

Phương châm sống : Cuộc sống quá ngắn ngủi cho những điều nhỏ nhen vụn vặt và những màn kịch tính , nên hãy hôn thật chậm , cười thật tươi, yêu thật chân thành và tha thứ thật nhanh

Là người :
Dịu dàng như Heo sữa
Cơm bữa nhất món gà
Thật thà như Heo đất
Sợ nhất là đi bơi
Thoải mái như Heo hơi
Và xơi kem, bánh ngọt
Thích chơi như Heo quậy
Ấy vậy mà vẫn ngoan
Nhí nhảnh như Heo con
Lon ton nên chân ngắn...

Sở trường : Vẽ mèo thành cún, vẽ quạ thành công, vẽ sông thành biển, vẽ miến thành bánh đa, vẽ cái ca thành cái bát, biết hát mà chẳng hay, biết cay nhưng vẫn bật , biết gật nhưng vẫn trơ, suốt ngày lơ mơ nên bè bạn nói gà mờ ....

Sở thích:
Thích cười thích nói thích iu
Thích tiền thích hát thích vẽ vời
Thích hoa sen đó chẳng vẩn đục
Thích đọc Connan ,Đô rêmon
Thích đi khám phá chân trời mới
Kết bạn bè thân ở muôn nơi....

Sở đoảng: Gây hoảng loạn nhưng chẳng ai hay, Nấu món chay thì thành món mặn, Sợ tăng cân nhưng vẫn ăn vặt , Chặt thịt gà cứ tưởng thịt ngan..
..

ước mơ xa với :
Mong sau nì có ông xã tốt -không cần đẹp trai -không mê gái-thích ở nhà - Lo giặt giũ - Thích đồ cũ hơn đồ mới - Thích mua sắm cho vợ con - Phải lo toan cho cuộc sống - Thấy con khóc phải vuốt ve- Cấm xách xe đi tìm gái - Thấy gà gáy dậy nấu cơm - Phải sớm hôm chăm lo bà xã - Thấy giấy nợ phải lặng thinh -Phải một mình lo nội trợ - Khi gặp bà xã phải dạ thưa - Đến trưa lo chợ búa - Ăn mặc phải như hai lúa - Phải cần kiệm cho bà xã xài - Phải miệt mài đi làm việc - Khi có tiệc mà không đi - Nếu có đi phải trình báo - Chỉ vậy thoy ak

Câu thường nói :
-Dân ta phải biết sử ta
Cái gì không biết ta tra google
- Lời nói chẳng mất tiền mua ,
Lựa lời mà nói cho nòi tiền(ruột) ra
- Dẫu biết cố ăn là sẽ béo
Lòng dặn lòng càng béo lại càng xinh

5 Thích mặc áo trắng nhưng đa số quần áo đều màu xanh lá cây , thích quần jean, áo phông có hình ngộ nghĩnh, nhí nhố , thường đeo một chiếc vòng tay hình bông hoa ...
Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 MURI_temp_3641d181
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52777

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Left_bar_bleue1/10Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Left_bar_bleue2/10Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé !   Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Icon_minitimeWed May 16, 2012 6:45 pm

không có ai trả lời hay bằng heokool ở câu hỏi số 4, Mình thích câu trả lời đó quá ?

Heo ak? theo anh ™→♥Tj3n♥← suy đoán thì Heo ở bắc mà Sư phụ ở nam? kẻ bắc người nam thì sư phụ truyền dậy võ công cho heo như thế nào?
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
forsythia
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
forsythia

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé !   Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Icon_minitimeFri May 18, 2012 1:51 pm

heokool đã viết:
Hehe Heo cũng được quyền chém chị forsythia đúng hem

Trả lời heo lại vậy, haizz..

1 Lần gần đây ai làm chị buồn , chị đã xử lý người đó ra sao?

=> Người làm F buồn gần đây nhất là 1 người lạ... một người mà F muốn thử yêu thương... F đã muốn tạm biệt người đó, nhưng lại không đủ can đảm, bây giờ thì không biết phải làm gì luôn...

2 Còn uống sữa hem chị?

=> Cóa. Ta có mấy bịch liền nè, qua tháng lãnh lương sẽ mua hẳn 1 thùng về uống dần, hi...

3 Bao giờ chị cưới chị có mời 4rum hem, chị chọn ai làm phù dâu chưa?

=> Uhm, chắc chắn mời, nhưng mọi người phải đi đấy. Heo làm phù dâu cho F được không, hi :D

4. Chị hay nấu những món giề hằng ngày?

=> Thì đơn giản mà : Thịt băm, canh rau muống, bí, cá kho, cá sốt cà... Còn ăn thêm thì nấu chè đõ đen + đỗ đỏ , hi lol!

5. Đặc sản quê chị có những giề, gửi cho em thưởng thức được hem chị ;-\'

=> Hờ hờ, toàn hoa quả lạ không ah, phải vô rừng cơ, hum nào lên chỗ F đi, F dắt đi chơi rùi vô rừng ăn ha,, có sợ cọp không .. lol!
forsythia
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
forsythia

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé !   Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Icon_minitimeFri May 18, 2012 1:55 pm

Tohru đã viết:

.....

1.Bạn đang có tình cảm với ai đó , nhưng vì tương lai của bạn bạn phải đi xa, sang một nơi khác chẳng hạn, bạn quyết định thế nào?

=> F sẽ hỏi ý kiến của người đó, xem người ta có muốn F đi không. Nếu người ta muốn giữ, thì F sẽ ở lại...

=> Chọn người mình yêu thôi...

=> Hoatigon

4 . Giới thiệu một chút về bản thân bạn?

=> Sorry, I'm crazy...

5. Bạn thích mặc quần áo màu gì, kiểu gì , có phụ kiện gì đi kèm không?

=> Tùy mùa & thời điểm thôi nè : Thường mùa hè thì mặc màu xanh, mùa đông mặc màu đỏ. Đi làm vào giờ hành chính thì mặc màu xanh lá, đi làm tối và t7,cn thì mặc màu đen. Đi chơi thì mặc màu nâu hoặc đen. Phụ kiện thì có 1 cí vòng tay & 1 cí vòng cổ, không có hoa tai vì F nhát, không có dám bắn lỗ tai, hi lol!
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Left_bar_bleue1/10Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Left_bar_bleue2/10Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé !   Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Icon_minitimeFri May 18, 2012 5:30 pm

Chị có ý định lấy một anh chàng ít hơn chị vài tuổi không? chẳng hạn như Hữu Thanh chẳng hạn ?
nếu bây giờ tất cả đàn ông trên thế giớ này trở lên yêu chị ? thì chị sẽ tính sao khi lúc nào xung quanh chị cũng chỉ có sự thể hiện tình cảm của hết người này tới người khác ?
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Left_bar_bleue8/10Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Left_bar_bleue10/10Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé !   Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Icon_minitimeFri May 18, 2012 6:53 pm

Chà lâu ngày qúa ta.
Cho biết từ trong ô tróng là gì? Tốc độ của ..... Nhanh nhất? Gợi ý: nói về 1 thứ mà thường ngày ta hay dùng.
http://www.vuonyeuvn.com
forsythia
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
forsythia

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé !   Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Icon_minitimeFri May 18, 2012 10:39 pm

tinhnguyenhuu.90 đã viết:
Chị có ý định lấy một anh chàng ít hơn chị vài tuổi không? chẳng hạn như Hữu Thanh chẳng hạn ?
nếu bây giờ tất cả đàn ông trên thế giớ này trở lên yêu chị ? thì chị sẽ tính sao khi lúc nào xung quanh chị cũng chỉ có sự thể hiện tình cảm của hết người này tới người khác ?

Hihi không. Chưa nghĩ đến bao giờ. mình thích 1 người đàn ông điềm đạm, chính chắn hơn là 1 người con trai bằng hoặc hơn mình 1 vài tuổi.... Hi ^^

Có lẽ việc tất cả đàn ông trên thế giới này yêu mình là 1 điều không tưởng nhỉ ! Nhưng nếu điều đó xảy ra thật, thì cũng chẳng sao, mình vẫn là mình thôi, và họ vẫn là họ, và ai cũng có cs của mình, suy nghĩ thì chẳng thể ngăn cấm được nhỉ...?

Nếu có nhiều người yêu mình quá, chị sẽ sợ và trốn mất. Họ càng thể hiện tình cảm chị càng sợ. Tốt nhất nếu như vậy thì chị sẽ tìm 1 chỗ nào đó, trốn thật kĩ, đợi sóng gió qua đi, hihi...

lol!
forsythia
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
forsythia

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé !   Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Icon_minitimeFri May 18, 2012 10:41 pm

caihuuthanhvn đã viết:
Chà lâu ngày qúa ta.
Cho biết từ trong ô tróng là gì? Tốc độ của ..... Nhanh nhất? Gợi ý: nói về 1 thứ mà thường ngày ta hay dùng.

Ờ, lâu thật, nhưng cái gì lâu cơ ???

Mình trả lời...

Trông ô trống là : "Trống" hả lol!

Tốc độ của Ánh Sáng là nhanh nhất nhỉ. Hay là tốc độ của Ý Nghĩ ??? Mình chỉ nghĩ ra 2 cí ni thôi, hihi... lol!
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé !   Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Icon_minitimeSat May 19, 2012 12:18 am

Đỡ đồ long đao nè bé Heo với chị For.. ơi !
1. hạnh phúc đơn sơ với "1 mái nhà tranh 2 quả tim vàng" còn tồn tại hem? hay bây giờ chỉ là "1 vợ 2 con 3 lầu 4 bánh"?
2. Vũ khí tối thượng của con gái là gì vậy? nước mắt, móng tay hay acid? nói để bít liệu đường.
3. Có ng nói là sinh con gái chả dc gì, nuôi nó lớn rồi có thằng nào dụ là đi thẳng một mạch lun, ko những thế lúc mới tập khôn lại lo mất ăn mất ngủ vì sợ quả bom nổ trong nhà, khi láy chồng rồi là chỉ biết có nhà chồng nhưng khi giận nhau lại tìm về nhà mẹ đẻ khóc lóc thở than? Bạn nghĩ sao?
4. Bạn nghĩ sao khi thấy một ng đàn ông khóc?
5. Tình yêu có khi nào sẽ mấtdđi ko? khi mà cuộc sống thực dụng sẽ dần chiếm lĩnh tình cảm con người?
6. Bạn hay viết thơ an ủi và động viên bạn bè mình, vậy đã bao giờ bạn cũng tìm lại cân bằng cho mình từ những entry nơi ng khác chưa?
7. Bạn có nghĩ rằng mình là người biết hy sinh cho tình yêu? bạn sẽ chờ đợi chứ hay từ bỏ nếu tình yêu của bạn cần thời gian ( 10 năm hay lâu hơn thế)?
8. Hình thức bên ngoài ở một người với bạn xếp thứ mấy khi đánh giá một ai đó?
9. loại nước hoa bạn hay dùng có mùi gì hèm?
10. Con gái hay bắt con trai phải galang nhưng bạn có thấy con gái galang bao giờ chưa? ví dụ nghe thử?
11. Con gái thích hờn lắm thì phải, muốn cắn nhéo gì cũng dc hay sao ấy.Mặc cho mấy anh tóc ngắn khóc lóc van xin
12. Con gái mà hút thuốc, uống rượu thì theo bạn là như thế nào?
13. Bạn cần một tình yêu như thế nào? Sóng gió trong tình yêu có cần thiết? và bạn có nghĩ là mãi phẳng lặng, mãi vui tươi lại chính là một liều thuốc độc trong tình yêu?
14. Biết yêu là đau, sao người ta vẫn cứ cắm đầu mà iu thế?
15. bạn sẽ lựa chọn màu sắc nào để nói về tình yêu của mình bây giờ?
forsythia
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
forsythia

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé !   Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Icon_minitimeSat May 19, 2012 10:13 am

tinhnguyenhuu.90 đã viết:

...
Đỡ đồ long đao nè bé Heo với chị For.. ơi !

Nay thứ 7 nhỉ. Nốt hôm nay nha. Mai F đi chơi, không có đem theo máy tính, đi 2 ngày cơ, chắc không onl được, nên chém F nốt hum nay thôi nha. Hihi...
lol!

1. hạnh phúc đơn sơ với "1 mái nhà tranh 2 quả tim vàng" còn tồn tại hem? hay bây giờ chỉ là "1 vợ 2 con 3 lầu 4 bánh"?

=> "Một mái nhà tranh 2 quả tim vàng" của những bạn trẻ mơ mộng có thể chỉ đúng với vợ chồng son thôi... còn khi có con vào lại khác. Không nhất thiết phải là "1 vợ 2 con 3 lầu 4 bánh", nhưng phải đủ cho cs gia đình, đủ để chăm lo cho con cái mình 1 cuộc sống tốt nhất... Là ba má, ai chăng rmuốn vậy,, nỉ? Một cuộc sống khó khăn, với bố mẹ thì không sao, nhưng nhìn con cái mình không được bằng bạn bằng bè, liệu vợ chồng có mâu thuẫn không? Bạn nghĩ thử xem?

2. Vũ khí tối thượng của con gái là gì vậy? nước mắt, móng tay hay acid? nói để bít liệu đường.

=> Liệu đường thì bạn cũng đâu thoát được, hihi, cả 3, vũ khi của con gái là tất cả những gì họ có thể nghĩ ra được, hờ hờ...
lol!

3. Có ng nói là sinh con gái chả dc gì, nuôi nó lớn rồi có thằng nào dụ là đi thẳng một mạch lun, ko những thế lúc mới tập khôn lại lo mất ăn mất ngủ vì sợ quả bom nổ trong nhà, khi láy chồng rồi là chỉ biết có nhà chồng nhưng khi giận nhau lại tìm về nhà mẹ đẻ khóc lóc thở than? Bạn nghĩ sao?

=> Bạn cứ sinh con đi rồi mới thấy, con trai và con gái đều có những nỗi lo riêng. Có nếp có tẻ thì vẫn hạnh phúc hơn là sinh con một bề chứ nhỉ, phải không?

4. Bạn nghĩ sao khi thấy một ng đàn ông khóc?

=> Thì có lẽ là người ta đang buồn nên mới khóc. Nếu có thể, mình sẽ đến hỏi người ta tại sao họ khóc, và (nếu có thể), thì sẽ an ủi họ một chút...

5. Tình yêu có khi nào sẽ mất đi ko? khi mà cuộc sống thực dụng sẽ dần chiếm lĩnh tình cảm con người?

=> Có lẽ tình yêu đẹp nhất là khi người ta không còn toan tính bất kì 1 chuyện gì nữa nhỉ. Nhưng bạn tin đi, tình yêu lúc nào cũng tồn tại, ở 1 lứa tuổi nào đó, ở 1 lúc nào đó mà người ta chỉ biết yêu nhau thôi, tiền bạc, của cải hay địa vị không quan trọng...

6. Bạn hay viết thơ an ủi và động viên bạn bè mình, vậy đã bao giờ bạn cũng tìm lại cân bằng cho mình từ những entry nơi ng khác chưa?

=> Có chứ, mình cũng được người ta tặng thơ, an ủi... nhiều lắm mà...

7. Bạn có nghĩ rằng mình là người biết hy sinh cho tình yêu? bạn sẽ chờ đợi chứ hay từ bỏ nếu tình yêu của bạn cần thời gian ( 10 năm hay lâu hơn thế)?

=> Nếu nguời ta thật lòng, nếu họ nghiêm túc... thì mình sẵn lòng chờ...

8. Hình thức bên ngoài ở một người với bạn xếp thứ mấy khi đánh giá một ai đó?

=> Mới gặp mặt thì xếp đầu tiên, nhưng lâu dài thì sẽ là tiêu chí cuối cùng...

9. Loại nước hoa bạn hay dùng có mùi gì hèm?

=> Hoa nhài thì phải, hi...

10. Con gái hay bắt con trai phải galang nhưng bạn có thấy con gái galang bao giờ chưa? ví dụ nghe thử?

=> Có chứ. Sao lại không. Chẳng nhẽ con trai chỉ nhìn thấy những gì mình cho người khác, mà không nhìn thấy những gì người khác làm cho mình? Con gái có thể không galăng kiểu như con trai, mà là hy sinh. Cái này thì con trai không thể theo được... Còn hy sinh như thế nào, thì bạn hãy thử yêu, và đặt mình vào địa vị của người con gái xem, cảm giác của bạn khi ấy như thế nào....

11. Con gái thích hờn lắm thì phải, muốn cắn nhéo gì cũng dc hay sao ấy.Mặc cho mấy anh tóc ngắn khóc lóc van xin?

=> Ồ, đặc quyền của con gái mà bạn, con trai nhiều lúc cũng vậy mà... công bằng nhỉ...

12. Con gái mà hút thuốc, uống rượu thì theo bạn là như thế nào?

=> Mình không thích con gái hút thuốc, nhưng uống rượu là chuyện bình thường. Vì lý do công việc, giao tiếp, tình cảm... Uống cũng bình thường mà. Bạn F bảo, con trai, kể cả dù say đến đâu, cũng không bao giờ được phép từ chối nếu 1 người con gái mời rượu mình, hihi...
lol!

13. Bạn cần một tình yêu như thế nào? Sóng gió trong tình yêu có cần thiết? và bạn có nghĩ là mãi phẳng lặng, mãi vui tươi lại chính là một liều thuốc độc trong tình yêu?'

=> Đôi khi phẳng lặng quá lại khiến người ta thấy chán nhau, cảm thấy tình yêu như 1 thói quen, không còn thi vị nữa... Nhưng sóng gió nhiều khi khiến người ta cảm thấy mệt mỏi & nghi ngờ tình yêu của mình, như vậy cũng rất dễ đổ vỡ. Theo mình có sự cân bằng thì sẽ tốt hơn... hihi... Bình lyên, hạnh phúc & đôi khi giận hờn 1 chút, chỉ 1 chút thôi, nhỉ...

14. Biết yêu là đau, sao người ta vẫn cứ cắm đầu mà iu thế?

=> Uhm, vì "Tình yêu là một liều thuốc đắng, nhưng không ai có đủ can đảm để chối từ". Tình yêu là 1 thứ thuốc gây nghiện, và nỗi đau cũng thế...

15. bạn sẽ lựa chọn màu sắc nào để nói về tình yêu của mình bây giờ?

=> Mình đang hoang mang đứng trước 1 bảng màu, không biết chọn màu nào bây giờ nữa...

hphong.hnoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : tự tin là bước đầu trên đường thành công
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 51612

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: bạn này copy hàng loạt câu hỏi ở đâu ra thế này, cho dù bạn đó có trả lời thì chắc gì bạn đã có đủ sự nhẫn lại để ngồi đọc   Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Icon_minitimeSat May 19, 2012 8:23 pm

caihuuthanhvn đã viết:
22222222.....
Trả Đao nhé.

1. Trung bình một người đàn ông trong đời có bao nhiêu sinh nhật?

2. Newton đã phát minh ra định luật gì khi nhìn thấy quả cam rơi xuống từ trên cây?

3. 100 chia cho một nửa thì được bao nhiêu?

4. Nếu có 5 quả táo và bạn lấy đi 3 quả, vậy bạn còn bao nhiêu quả táo?

5. Cái két kỳ lạ nào không có khoá và bên trong là một sự ngạc nhiên trông như vàng?

6. Một máy bay bị tai nạn tại biên giới Việt nam và Lào. Người ta đã chôn những người được cứu sống ở nước nào sau đó?

7. Cái gì có thể đo được, nhưng không có chiều dài, chiều rộng và không có cả bề dày?

8. Một bác sĩ và một bé trái đang câu cá. Đứa bé trai là con của bác sĩ, nhưng bác sĩ không phải là cha của nó. Vậy bác sĩ đó là ai?

9. Từ nào mà bạn có thể phát âm nó nhanh khi bạn thêm một phụ âm nữa vào nó?

10. Tại sao bạn luôn tìm được những đồ ở những chỗ mà bạn đã từng tìm qua rồi?

11. Hai chữ cái nào trong bản chữ cái không hiểu gì cả?

12. Một người nông dân có 40 con gà, do bị dịch cúm, tất cả trừ 9 con bị chết. Có bao nhiêu con còn sống?

13. Từ nào cho phép bạn lấy đi một chữ cái và bạn còn lại bốn?

14. Cái gì có các thành phố mà không hề có nhà cửa, có các con sông không hề có nước và có các cánh rừng không hề có cây cối?

15. Câu hỏi nào mà bạn không bao giờ có thể trả lời “Ừ”?

16. Câu hỏi nào mà bạn không bao giờ có thể trả lời “không”?

17. Có 3điều tuyệt vời nhất trên thế giới này là gì?

18. Đời người đàn ông có 3 cái sướng là gì?

19. Đố bạn chuột nào đi bằng 2 chân?

20. Đố bạn vịt nào đi bằng 2 chân?

21. Sở thú bị cháy ,đố bạn con gì chạy ra đầu tiên?

22. Một con hổ bị xích vào gốc cây, sợi xích dài 30m. Có 1 bụi cỏ cách gốc cây 31m, đố bạn làm sao con hổ ăn được bụi cỏ?

23. Mỗi năm có 7 tháng 31 ngày. Đố bạn có bao nhiêu tháng có 28 ngày?

24. Nhà Nam có 4 anh chị em, 3 người lớn tên là Xuân, Hạ, Thu. Đố bạn người em út tên gì?

25. Đố bạn khi Beckham thực hiện quả đá phạt đền, anh ta sẽ sút vào đâu?

26. Một ly thuỷ tinh đựng đầy nước, làm thế nào để lấy nước dưới đáy ly mà không đổ nước ra ngoài ?

27. Đố bạn có bao nhiêu chữ C trong câu sau đây: “ Cơm, canh, cháo gì tớ cũng thích ăn!” .

28. Câu hỏi nào mà không ai có thể trả lời “Vâng”?

29. Cầm trên tay một cây thước và một cây bút , làm thế nào để bạn vẽ được một vòng tròn thật chính xác?

30. Cái gì tay trái cầm được còn tay phải có muốn cầm cũng không được?

31. Cái gì người mua biết, người bán biết, người xài không bao giờ biết?

32. Tại sao khi bắn súng người ta lại nhắm một mắt?

33. Từ nào trong tiếng Việt có chín mẫu tự h?

34. Bạn thử chứng minh"Ba n = Bốn với mọi n” thử xem nào?

35. Bạn đang ở trong một cuộc đua và bạn vừa vượt qua người thứ nhì . Vậy bây giờ bạn đang ở vị trí nào trong đoàn đua ấy?

36. Cũng trong một cuộc đua, bạn vừa chạy qua người cuối cùng. Vậy bạn đang ở vị trí nào?

37. Con mèo nào cực kỳ sợ chuột?

38. Có con chuột lại cực kỳ sợ mèo. Con chuột nào vậy?

39. Người đàn ông duy nhất trên thế giới có…sữa là ai?

40. Cái gì có kích thước bằng con voi nhưng chẳng nặng gram nào cả?

41. Con mèo có gì mà không bất kỳ con vật nào có?

42. Tôi có cả một hàm răng nhưng không có cái miệng nào cả? Tôi là ai?

43: Cái gì Adam có hai mà Eva chỉ có một ?

44: Cái gì của mình nhưng toàn người khác sử dụng ?

45: Nước nào tiếp giáp với nhiều châu lục nhất ?

46: Có 1 người gác đêm ở phủ Tổng thống, vào hôm Tổng thống phải lên đường đi công tác xa, ông ta đã nói với Tổng thống: "Đêm qua tôi mơ thấy máy bay của ông bị tai nạn. Ông nên hoãn chuyến bay này!". Tổng thống nghe lời ko đi công tác nữa và quả thật chiếc máy bay đó bị tai nạn. Tổng thống bèn thưởng cho ông ta một số tiền lớn rồi đuổi việc ông ta. Vì sao vậy ?

47: Làm thế nào ném vỡ tường bằng quả trứng ?

48: Ở đâu chỉ có con trai ko có con gái ?

49: Một cây cầu có trọng tải là 10 tấn, có nghĩa là nếu vượt quá trọng tải trên 10 tấn thì cây cầu sẽ sập. Có một chiếc xe tải chở hàng, tổng trọng tải của xe 8 tấn + hàng 4 tấn = 12 tấn. Vậy đố các bạn làm sao bác tài qua được cây cầu này (Ko được bớt hàng ra khỏi xe) ?

50: Bạn có thể kể ra 3 ngày liên tiếp mà ko có tên là Thứ 2, Thứ 3, Thứ 4, Thứ 5, Thứ 6, Thứ 7, Chủ nhật ?

51: Từ gì mà 100% người dân Việt Nam đều phát âm sai ?

52: Tìm điểm sai trong câu: "Dưới ánh nắng sương long lanh triệu cành hồng khoe sắc thắm".

53: Loại nước giải khát nào chứa Sắt và Canxi ?

54: Hai người đào trong 2 h thì dc 1 cái hố. Vậy hỏi 1 người đào trong 1 h thì dc mấy cái hố ?

55: Lịch nào dài nhất ?

56: Bạn biết đấy, cây nhang càng đốt nhiều thì nó càng ngắn đi. Vậy cây nào càng đốt nhiều thì nó càng dài ?

57: Cái gì mình đứng yên thì nó đi, khi mình đi thì nó đứng yên ?

58: Cái gì càng cất càng thấy ?

59: Xe gì có 4 bánh, có động cơ nhưng ko có khói ?

60: Con cua 8 cẳng 2 càng, bỏ đi mất 1 hỏi bò mấy chân ?

61: Gậy gỗ và gậy sắt đánh vào đầu thì cái nào đau hơn ?

62: Tại sao có những kẻ ngồi xe tắc xi ko cần phải trả tiền xe ?

63: Chồng người da đen, vợ người da trắng vừa sinh 1 đứa bé, răng của nó màu gì ?

64: Thằng cu Tí là con của bác sĩ Hải, bác sĩ Hải ko phải là cha của thằng cu Tí. Vậy bác sĩ Hải là ai ?

65: Một cầu thủ bóng đá nổi tiếng có 1 đứa em trai, nhưng đứa em trai đó ko chịu nhận cầu thủ đó là anh của mình, sao vậy ?

66: Có 1 người cởi quần trước công chúng tại chân cầu thang mà ko ai cản, cũng chẳng ai để ý ngó ngàng tới, tại sao ?

67: Người vừa khóc vừa cười gọi là người gì ?

68: Một con ngựa đầu quay về phía Đông, hỏi đuôi nó quay về phía nào ?

69: Bên trái đường có 1 căn nhà màu xanh, bên phải đường có 1 căn nhà màu đỏ. Vậy, nhà trắng ở đâu ?

70: Ai là người có thể nhảy cao hơn ngôi nhà ?

71. Bạn hãy tưởng tượng bạn đang đi trên 1 con thuyền trên 1 dòng sôngcó rất nhiều cá ăn thịt đến giữa dòng bỗng thuyền của bạn bị thủng 1 lỗrất to, sau vài phút nữa thuyền sẽ chìm và chắc chắn bạn sẽ là bữa ănnhững con cá này. Bạn làm cách nào đơn giản nhất để thoát ra khỏi cáihoàn cảnh chết tiệt này?

72. 1 người đi vào rừng sâu để thám hiểm, thật ko may cho ông ta khi bắtgặp 1 con đười ươi rất hung dữ muốn xé xác ông ta ra. Trong tay ông tacó 2 con dao , ông sợ quá vứt 2 con dao ra đó, con đười ươi nhặt lên vàsau vài phút nó nằm vật xuống đất chết luôn. Bạn có biết tại sao không?

73. Có một cây cầu có trọng tải là 10 tấn, có nghĩa là nếu vượt quátrọng tải trên 10 tấn thì cây cầu sẽ sập. Có một chiếc xe tải chở hàng,tổng trọng tải của xe 8 tấn + hàng 4 tấn = 12 tấn. Vậy đố các bạn làmsao bác tài qua được cây cầu này

74. Trên đồng cỏ có 6 con bò, đếm đi đếm lại chỉ có 12 cái chân. Câu hỏiỏi tại sao ?

75. Nếu chỉ có một que diêm, trong một ngày mùa đông giá rét, bạn bướcvào căn phòng có một cây đèn, một bếp dầu, và một bếp củi, bạn thắp gìtrước tiên?

76. Một kẻ giết người bị kết án tử hình. Câu hỏiắn ta phải chọn một trong bacăn phòng: phòng thứ nhất lửa cháy dữ dội, phòng thứ hai đầy những kẻám sát đang giương súng, và phòng thứ ba đầy sư tử nhịn đói trong banăm. Phòng nào an toàn nhất cho hắn?

77. 2 con vịt đi trước 2 con vịt, 2 con vịt đi sau 2 con vịt, 2 con vịt đi giữa 2 con vịt. Hỏi có mấy con vịt?

78. Con ma xanh đập 1 phát chết, con ma đỏ đập 2 phát thì chết. Làm sao chỉ với 2 lần đập mà chết cả 2 con?

79. Có 1 bà kia không biết bơi, xuống nước là bả chết. Một hôm bà đitàu, bỗng nhiên tàu chìm, nhưng bà ko chết.Tại sao (ko ai cứu hết)?

80. Cái gì đen khi bạn mua nó, đỏ khi dùng nó và xám xịt khi vứt nó đi?

81. Có 1 anh chàng làm việc trong 1 tòa nhà 50 tầng, nhưng anh ta lạichỉ đi thang máy lên đến tầng 35 rồi đoạn còn lại anh ta đi thang bộ.Tại sao anh ta lại làm như vậy ?

82. Lịch nào dài nhất?

83. Xã đông nhất là xã nào?

84. Con đường dài nhất là đường nào?

85. Quần rộng nhất là quần gì?

86. Cái gì của chồng mà vợ thích cầm nhất (không nghĩ lung tung)?

87. Cái gì mà đi thì nằm, đứng cũng nằm, nhưng nằm lại đứng?

88. Câu này nghĩa là gì: 1' => 4 = 1505

89. Núi nào mà bị chặt ra từng khúc?

90. Bạn có thể kể ra ba ngày liên tiếp mà không có tên là thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy, chủ nhật?

91. Môn gì càng thắng càng thua ?

92. Con gì đầu dê mình ốc ?

93.Câu hỏi: Con gì đập thì sống, không đập thì chết?

94. Có 1 đàn chuột điếc đi ngang qua, hỏi có mấy con?.

95. Bỏ ngoài nướng trong, ăn ngoài bỏ trong là gì?

96. Trong 1 cuộc thi chạy, nếu bạn vượt qua người thứ 2 bạn sẽ đứng thứ mấy?

97.Con gì không gáy ò ó o mà người ta vẫn gọi là gà?

98.Có 1 con trâu. Đầu nó thì hướng về hướng mặt trời mọc, nó quay trái2 vòng sau đó quay ngược lại sau đó lại quay phải hay vòng hỏi cái đuôicủa nó chỉ hướng nào?

99.Câu hỏi: Con trai có gì quí nhất?

100. Cơ quan quan trọng nhất của phụ nữ là gì ?

101. Sở thú bị cháy, con gì chạy ra đầu tiên?

102. Khi Beckham thực hiện quả đá phạt đền, anh ta sẽ sút vào đâu?

103. Có bao nhiêu chữ C trong câu sau đây: "Cơm, canh, cháo gì tớ cũng thích ăn!"

104. Cái gì tay trái cầm được còn tay phải cầm không được?

105. 2 người: 1 lớn, 1 bé đi lên đỉnh một quả núi. Người bé là con của người lớn, nhưng người lớn lại không phải cha của người bé, hỏi người lớn là ai?

106.Từ gì mà 100% nguời dân Việt Nam đều phát âm sai?

107. Tìm điểm sai trong câu: "dưới ánh nắng sương long lanh triệu cành hồng khoe sắc thắm"

108. Chứng minh: 4 = 5

109. Ai cũng biết đỉnh núi Everest cao nhất thế giới, vậy trước khi đỉnh Everest được khám phá, đỉnh núi nào cao nhất thế giới?

110.Hôn con heo trong nhà gọi là ->
Mong được hôn gọi là ->
Vừa mới hôn gọi là ->
Hôn thêm cái nữa gọi là ->
Đang hôn mà bị đẩy ra gọi là ->
Không cho mà cứ hôn gọi là ->
Hẹn sẽ hôn gọi là ->
Vua hôn gọi là ->
Hôn chia tay gọi là ->
Vừa hôn vừa ngửi gọi là ->
Hôn vào không trung gọi là ->
Hôn trong mơ gọi là ->
Hôn mà mà quá sớm thì gọi là ->
Rất thích hôn gọi là ->
Hôn mà bị hôn lại gọi là ->

111. Trận chung kết của 1 cuộc thi vắt sữa bò (ai vắt được nhiêu thìthắng): người đàn bà vắt được 15 lít, người đàn ông vắt được 5 lít. Hỏisao người đàn ông thắng?

112.Nắng ba năm ta chưa hề bỏ bạn?

113. Một ly thuỷ tinh đựng đầy nước, làm thế nào để lấy nước dưới đáy ly mà không đổ nước ra ngoài?

114.
Đố bạn có bao nhiêu chữ C trong câu sau đây: "Cơm, canh, cháo gì tớ cũng thích ăn!"

115. Cái gì người mua biết, người bán biết, người xài không bao giờ biết?

116. Tại sao khi bắn súng người ta lại nhắm một mắt

117. Từ nào trong tiếng Việt có 9 từ ?

118. Hãy chứng minh 4 : 3 = 2

119. Lại nước giải khát nào chứa sắt và canxi?

120.Con cua đỏ dài 10 cm chạy đua với con cua xanh dài 15cm.Con nào về đích trước?

121. Tại sao 30 người đàn ông và 2 người đàn bà đánh nhau tán loạn?

122. Cái gì đánh cha, đánh má, đánh anh, đánh chị, đánh em?

123.Cái gì Adam có 2 mà Eva chỉ có 1?

124. Cái gì của người con gái lúc nào cũng ẩm ướt?

125. Cái gì dài như trái chuối, cầm 1 lúc thì nó chảy nước ra?

126. Càng chơi càng ra nuớc?

127. Làm sao để cái cân tự cân chính nó?

128. Những loài thú nào sau đây ăn cơm:
a) sư tử
b) cọp
c) hà mã
d) voi

129. Chứng minh: con gái = con dê.

130.Câu chữ nào mà những người vui sướng khi nhìn thấy nó sẽ trở nênbuồn bã và ngược lại, những người buồn bã u sầu khi thấy nó sẽ trở nênvui vẻ hơn.

131. Hai người đào trong hai giờ thì được một cái hố. Vậy hỏi một người đào trong một giờ thì được mấy cái hố?.

132. Bên trái đường có một căn nhà xanh, bên phải đường có một căn nhà đỏ. Vậy, nhà trắng ở đâu ?

133. Tại sao con ch ó không cắn được đuôi của mình:
dad hrt lol!
quocnguyenlyk32
Thành viên mới
Thành viên mới
quocnguyenlyk32

Nam
Châm ngôn sống : Người ta vá áo bằng kim, còn bạn sẽ vá con tim bằng gì?
Điểm : 43304

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé !   Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Icon_minitimeSun May 20, 2012 2:36 pm

đáp án câu 49: ổng xuống xe roài đi bộ qua cầu:)) Arrow
heokool
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heokool

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé !   Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Icon_minitimeTue May 22, 2012 10:21 am

caihuuthanhvn đã viết:
Chà lâu ngày qúa ta.

Xin lỗi cả nhà zì zờ mới mò được vào, dạo nì Heo đi chơi nhiều quớ hè hèNào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 1

Ô tróng và trong ố hay chóng ố hay ô trống , giề cũng đượcNào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 37
Tốc độ ánh sáng là nhanh nhất oy , hem thì là cái nhìn của caihuuthanh khi gặp chị giề trên cái avar của anh ấy ế chắc còn nhanh hơn ế chớ Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 45
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé !   Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé  ! - Page 2 Icon_minitime

Nào chúng ta cùng chém Heokool và Forsythia nhé !
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Nào chúng ta cùng chém !!!
» Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)
» Nào chúng ta cùng chém Mjss_you
» Nào chúng ta cùng chém Trần Thị Bảo Ngọc
» Nào chúng ta cùng bầu chọn nhân vật lên máy chém tuần 4 tháng 5 !