Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hẹn ngày gặp lại

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Tohru
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Tohru

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Hóa giải lời nguyền
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 43382

Hẹn ngày gặp lại  Empty
Bài gửiTiêu đề: Hẹn ngày gặp lại    Hẹn ngày gặp lại  Icon_minitimeWed May 16, 2012 3:51 pm

Hôm nay em lại đi qua những con đường ấy, yên bình lắm chứ không ồn ào, náo nhiệt như chốn phố xá đông người . Màu đỏ rực của hoa phượng, màu tím của sắc bằng lăng, hè về rồi ai đó nhỉ ? Muốn được ai đó đưa đi ăn sữa chua , ăn kem, nói những chuyện vu vơ chẳng đầu chẳng cuối, liệu có được không khi khoảng cách ngày càng xa .
Ai đó có hiểu em nghĩ gì không nhỉ? Chắc là không rồi vì em khó đoán lắm , mọi cảm xúc của em đều chợt đến rồi chợt đi, đến ngay cả bản thân em cũng không thể nắm bắt nổi .
Ai đó chín chắn hơn em, hiểu biết hơn em , cũng có thể đa sầu đa cảm hơn cả em . Mọi sự so sánh đều là khập khiễng nên em không so sánh nữa đâu .
Ai đó cho em niềm vui mỗi khi nói chuyện, cho em lời khuyên mỗi khi em cần, an ủi em mỗi khi em buồn, nhắc nhở em mỗi khi em làm sai chuyện gì đó . Nhưng đó chỉ là trước kia thôi nhỉ, còn giờ ai đó chắc là bận lắm. Ai đó còn phải xây dựng sự nghiệp, chăm sóc gia đình, còn bao chuyện cuộc sống thường ngày cần suy nghĩ và giải quyết , em hiểu mà , em đâu phải con nít .
Em giờ hạnh phúc và vui nữa khi biết ai đó cũng dành tình cảm cho em, dù ít thôi nhưng cũng đủ lắm rồi, dù chỉ là một cơn gió vi vu ai đó nhỉ .
Sắp xa ai đó rồi, có một chút hy vọng mong manh , nhưng sợ hy vọng để lại rồi thất vọng.
Đọc truyện có câu " Vì Trái Đất này tròn nên những người yêu quý sẽ lại trở về bên nhau" . Liệu chúng ta có được như vậy không ai đó nhỉ ?
Chúc ai đó luôn vui , bình an, hạnh phúc nhé ....
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Hẹn ngày gặp lại  Left_bar_bleue10/1Hẹn ngày gặp lại  Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Hẹn ngày gặp lại  Left_bar_bleue10000/1Hẹn ngày gặp lại  Empty_bar_bleue  (10000/1)

Hẹn ngày gặp lại  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hẹn ngày gặp lại    Hẹn ngày gặp lại  Icon_minitimeWed May 23, 2012 9:23 am

hy vọng vào 1 điều gì đó kì diệu xảy ra ắt hẳn trong trái tim mỗi người đều mong muốn như thế...một chút mỏng manh còn sót lại ...nó nhỏ bé lắm...nó mềm yếu lắm...chỉ một cơn gió nhẹ lay là có thể làm nó tan biến vào không gian thôi...rồi đây thôi...nó lại trở thành kí ức....một kí ức ko thể nào quên
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53870

Hẹn ngày gặp lại  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hẹn ngày gặp lại    Hẹn ngày gặp lại  Icon_minitimeWed May 23, 2012 9:47 am

Quay lại những kỉ niệm cũ khi tất cả đã kết thúc rồi , người ta nói chỉ làm thêm đau mà thôi, nhưng riêng mình quay lại với kỉ niệm cũ làm mình vững vàng hơn
http://http//:vietgiaitri.com.vn
Sponsored content

Hẹn ngày gặp lại  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hẹn ngày gặp lại    Hẹn ngày gặp lại  Icon_minitime

Hẹn ngày gặp lại
Trang 1 trong tổng số 1 trang