Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52777

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Left_bar_bleue1/10Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Left_bar_bleue2/10Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Empty_bar_bleue  (2/10)

Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !    Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Icon_minitimeSat May 19, 2012 3:18 am

Anh là một người đàn ông không tốt ! Anh là một kẻ đa tình đúng không Em !

Thời gian có thể làm lung lạc mọi thứ, và Anh không chắc chắn mình có thể giữ được hình ảnh của em trong trái tim mình bao lâu nữa, bởi trước ngày anh tới bên Em thì trong trái tim Anh cũng đã có bao nhiêu mảnh vụn vặt những hình ảnh nát tan từ của những cô gái khác ! những cô gái mà Anh đã không biết làm sao để họ có thể yêu Anh như Anh đã yêu họ.
Quá khứ nhạt nhà quá đứng không em ? Anh đã kể cho Em những cô gái nào nhỉ? Là Nga chăng? Đúng rồi Em ak! Nga sắp đi lấy chồng rồi, chỉ còn một tuần nữa là Nga bước lên xe hoa về nhà chông? Thế là chỉ một tuần nữa giữa bọn Anh vốn có cái sự vô tư đó sẽ mất đi thay vào đó sẽ là những đứa con của cô ây chăng?

Em còn nhớ Vân không? Anh đã dẫn Em lên gặp Vân mấy lần mà không được! có lẽ nguyệt lao đã quên chưa tháo gỡ hết những sợi tơ duyên giữa Anh và cô ấy cho tới khi Anh quen Em. Lên sự gặp gỡ tưởng chừng như không thế đó! Anh cũng đã có những tình cảm đẹp với Vân ! với những bông hồng Anh đã tặng cô ấy ! sao ngày ấy anh có thể bạo gan mua nhiều hoa hồng cho cô ấy như thế nữa chứ? Sao ngày ấy chẳng có cớ gì mà anh vẫn có thể tặng hoa cô ấy chứ ? Phải chẳng Anh cũng yêu cô ấy như Anh đã từng yêu Em ? Không Em ak?
Anh chắc chắc rằng Anh yêu Em nhiều hơn yêu cô ấy ! Anh chắc chắn rằng Em cũng đã làm Anh cô đơn nhiều hơn cô ấy !
Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  687419826543265607690

Hai năm trôi qua rồi? thời gian nhanh quá đúng không Em? Vậy mà Anh vẫn chưa thể quên Em, chưa thể xóa nhòa những hình ảnh của em đã khắc ghi trong trí nhớ của Anh. Đôi bàn tay ấy, nụ hôn đó, và cả những vòng tay ấm áp nữa, chẳng thể nào quên được đúng không em?
Cả những lần Anh nhắn tim đêm, để em không ngủ đi xuống nhà dưới thì thấy trộm vào nhà nữa, Em run rẩy nói với Anh điều đó, làm sao anh có thể quên chứ! Cây sen đá Anh tặng Em nữa. Thường thì nó chỉ sống được 2 tháng khi mang ra khỏi nhà Anh, nhưng chẳng hiểu sao sau hai tháng tình yêu của chúng ta đã tàn lụi, vậy mà nó thì cứ sống tốt ở nhà Em. Cho dù em giờ cũng chẳng ngó ngàng tới nó như sự vô tâm với anh vậy.

Hôm qua em báo tin mình mất xe máy cho Anh, Anh thấy rất buồn, bởi cái xe đó cũng gắn bó với tình yêu của Anh em mình đó . nó đã đưa Anh em mình từ kỷ niệm này sang kỷ niệm khác, nó đưa cả Anh em mình đi ra kho bạc nộp tiền phạt vì vi phạm giao thông đó. Rồi có những lần Anh đèo Em đi nhanh, làm Em sợ muốn khóc nữa. giờ tất cả chỉ còn là một mớ lộn xộn trong đầu Anh, Anh cũng chưa nghĩ tới việc gỡ nó ra như thế nào. Cứ để thời gian làm nó mủn mục ra rồi tan biến em nhỉ.
Nhiều lúc anh muốn gặp em lắm Em biết không? Anh đã qua trung tâm học liệu, và nhìn vào dãy ghế Em hay ngồi. nhưng khi thấy Em Anh lại không thể tiến lại gần nói chuyện với Em,cái mớ bòng bong trong tâm trí Anh đã ngăn cản Anh lại gần Em, Anh cảm thấy sợ hãi, hai chân Anh run lên. Anh không thể đứng vững được lâu, lên Anh đi thật nhanh lên tầng hai và kiếm đại một quyển sách và ngồi vào chỗ nào đó trầm lặng một lúc lâu để bớt sợ rồi đi xuống và ra về ! Anh yếu đuối quá phải không Em ? Anh đã không đối diện với Em. Có thể không chỉ vì tình yêu, mà xã hội phân chia giai cấp quá, tự Anh cũng không còn cảm thấy mình hợp với Em nữa. Có thể Em không xấu hổ khi bên Anh, nhưng Anh không thể đi bên cạnh Em để nhấn chìm Em xuống bể bơi, mặc dù biết Em không biết bơi.

Anh là một kẻ đa tình hèn nhát ! Anh yêu em mà Anh không giám đối diện sự thật ! Anh mệt mỏi quá ! Chúc Hạnh Phúc ! Một ngày nào đó Anh sẽ lấy can đảm để tới nhà Em ăn sáng ! Để được ………………
Anh Tình
Lý trí bệnh tật khác với tâm hồn bệnh tật

Được sửa bởi tinhnguyenhuu.90 ngày Sat Oct 13, 2012 7:41 am; sửa lần 1.
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Left_bar_bleue1/10Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Left_bar_bleue2/10Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !    Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Icon_minitimeSat May 19, 2012 3:24 am

trên đoạn đường anh đi sẽ không có dấu chân em ! chúng ta không bao giờ cùng đường ! Anh biết !
littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : live to love, love to live, ^^
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 47082

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Left_bar_bleue10/10Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Left_bar_bleue10/10Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !    Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Icon_minitimeSat May 19, 2012 11:23 am

Đa tình...hèn nhát...rồi đỗ lỗi...
Hãy bước qua tất cả, mọi chuyện rồi sẽ ổn thôi...
tiep_dai_hiep
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tiep_dai_hiep

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : không ai thay đổi được suy nghĩ của mình . trừ khi chính mình làm việc ấy .
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 53213

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:
Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Left_bar_bleue5/10Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !    Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Icon_minitimeWed May 23, 2012 5:38 pm

Khiếp quá ... một quá khứ nhuốm màu giai nhân .... ^^ Đừng nên do dự với ý định của mình vì một chút sợ hãi ... nếu không muốn có ngày ta nhìn lại và hối hận tại sao lúc đó không làm thế . Và cuối cùng là tình yêu k có khoảng cách .... bất kể về phương diện gì . Good Luck .
http://vn.360plus.yahoo.com/love_mu_love_ronaldo_hp91/
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Nữ
Châm ngôn sống : đừng bỏ qua khi mọi thứ vẫn còn có thể...---->sống là để hiểu bik''''...'''
Số lần được cám ơn : 19
Điểm : 44508

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Left_bar_bleue9/10Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !    Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Icon_minitimeWed May 23, 2012 6:44 pm

ukm anh tình bik yêu ấy à...xậy mà nói yo em thất vọng ghê á hic...hihi đùa anh thui chúc may mắn hèn nhát nên vượt qua
chúc anh may mắn...

Được sửa bởi ngocnhi_264 ngày Sun Jun 17, 2012 5:42 pm; sửa lần 1.
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !    Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Icon_minitimeWed May 23, 2012 7:06 pm

tại sao em không thay lời chúc bằng một cái gì ý nghĩa thiết thực em nhi? *// Ngọc Nhi
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Nữ
Châm ngôn sống : đừng bỏ qua khi mọi thứ vẫn còn có thể...---->sống là để hiểu bik''''...'''
Số lần được cám ơn : 19
Điểm : 44508

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Left_bar_bleue9/10Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !    Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Icon_minitimeThu May 24, 2012 8:14 am

hay em cho anh bài va8n cảm xúc hay lời khuyên nha..hihi hay anh muốn em thiết thực ntn á...hihi

Được sửa bởi ngocnhi_264 ngày Sun Jun 17, 2012 5:41 pm; sửa lần 1.
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !    Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Icon_minitimeThu May 24, 2012 8:53 am

Em sẽ làm cảm xúc cho ANh, Được không Em?
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ
Châm ngôn sống : tôi cười để giấu nước mắt cho riêng mình!
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 48700

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !   Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Icon_minitimeSat Jun 16, 2012 9:20 pm

Em nghĩ là...........hãy bỏ qua tất cả.......k cần cứ mãi hối hận.......vì đó là điều không thật sự cần thiết a ak
C/S mà. Có hối hận cũng chẳng giải quyết được điều gì cả. Chi bằng hãy sống tốt bây giờ đi, em tin, rồi hạnh phúc sẽ mỉn cười với những người sống chân thành.........phải chứ anh?.
Cuộc sống là như vậy đấy.....

Cuộc sống không như những gì mình mong đợi
Hãy biết ơn vào những gì bạn đang có
Và đừng đắm chìm vào những gì bạn đã mất
Chúc anh bình an !

http://mp3.zing.vn/bai-hat/Nhac-Cho-Anh-Cho-Toi-Vpop-Stars/IW88ZBOI.html
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !    Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Icon_minitimeSat Jun 16, 2012 10:48 pm

cảm ơn Em ! Anh sẽ vượt qua ! Anh sẽ cố gắng dành lấy hạnh phúc ! nhưng lý trí sao khó thắng con tim quá em ak !
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ
Châm ngôn sống : tôi cười để giấu nước mắt cho riêng mình!
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 48700

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !   Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Icon_minitimeSat Jun 16, 2012 11:10 pm

Oh ! vâng. chắc vậy anh ak. hì
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !    Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Icon_minitimeSun Jun 17, 2012 1:43 pm

Anh là một người đa tình ! biết đâu đó một ngày anh lại yêu em ! hihi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !    Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !  Icon_minitime

Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» nhật ký một tình yêu
» Nhật kí tình yêu
» 5 bức thư tình mẫu Hot nhất !
» NHẬT KÝ TÌNH YÊU
» với anh em mãi là tình yêu duy nhất