Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Có những điều sẽ không bao giờ nói ..

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tiqhgt11
Thành viên mới
Thành viên mới
tiqhgt11

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Tôi đã yêu em .. Thì sẽ mãi . .
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 43473

Có những điều sẽ không bao giờ nói .. Empty
Bài gửiTiêu đề: Có những điều sẽ không bao giờ nói ..   Có những điều sẽ không bao giờ nói .. Icon_minitimeFri May 25, 2012 1:22 pm

Chuyến xe ngày mai . Sẽ đưa em đi xa mãi .. Nơi thuộc về em . Cuộc sống mà thành công thì dễ mà thất bại khó mà chấp nhận .. Con đường còn lại của anh sẽ mang biết bao nhiêu điều nuối tiếc về em . Nhưng anh mạnh dạn chấp nhận ra đi .. Người ta nói thương một người mà đã khổ . mà không dám nói ra để em biết càng khổ và nhục hơn . .Anh rất muốn nói với em là " Anh yêu Em " .. Cuộc đời không như Anh mong muốn . Anh đã sai lầm trên con đường học vấn của mình . Để hôm nay một thằng đàn ông 25t đầu chỉ mới là sinh viên năm nhất .. Biết bao nhiêu điều còn phải làm phía trước .. Cuộc đời này anh hạnh phúc vì em đến ..Chúng ta có biết bao nhiêu kỷ niệm và biết bao nhiêu giận hờn để có được tất cả như ngày hôm nay. Anh hối hận vì bản thân mình .. Nhưng cũng thế mà anh phải chấp nhận điều đang và sẽ xảy ra . .. Anh muốn nói lời yêu em biết bao nhiêu lần rồi . Nhưng Anh đã suy nghĩ rất nhiều và nhiều lắm . . Anh không niếu kéo giữ em lại thành phố này chỉ vì anh quá yêu em. . Anh k thể ích kỷ giữ em lại. Ngoài anh biết bao nhiêu người tốt , đầy đủ lo cho em và mang hạnh phúc cho em .. . Con đường anh đi anh sai anh k trách gì cả . Anh đã làm thì anh phải có trách nhiệm sữa chữa .
Ba và Anh đã kì vọng vào anh quá nhiều. Hôm nay nhìn đứa con và thằng em mình vậy mọi người gia đình thất vọng ..Anh làm anh mấy đứa em cũng k xứng đáng .. huống hồ cùng em đi hết con đường dài.. Anh sẽ cố gắng làm lại từ đầu dẫu là 4 năm khó khăn phía trước. .Những kỷ niệm về em a sẽ chôn mãi tron tim .. nhớ về em .. Hãy sống tốt và sống vui hạnh phúc em nhé. Anh xóa Face, Hủy số điện thoại , xóa yahoo .. Anh k phải mún quên em đi nhưng a k thể kìm lòng khi nhìn thấy mỗi lần em Online ..
Mỗi người chọn cách ra đi . . Có lẽ anh hèn và làm trái tim em đau khổ ...
Nhưng anh chỉ có thể làm vậy mà thôi. . Anh biết em là người yêu thích thơ ca .. Anh hi vọng k phải bây giờ em đọc đc điều anh viết ra.. Nhưng anh hi vọng một ngày nào đó .. em đọc đc và hãy hiễu cho anh .. Chả ai cuộc đời mình ..tự mình từ bỏ hạnh phúc cả. . Có lẽ văn chương a k hay nhưng anh viết bằng tất cả sự chân thành dành cho em .. Nhưng từ trước đến bây giờ. . .
Nếu một lúc nào đó trong khoảnh khắc cuộc đời . Em đọc đc và nhớ đến anh .. Thì hãy mỉn cười em nhé .. Anh cũng vậy ... Khi nhớ đến em anh sẽ cười và tiếp tục cố gắng bước đi con đường còn lại của mình . Chúc những gì tốt đẹp nhất sẽ đến và bên em mãi mãi ..
" Hạnh phúc với anh là em được hạnh phúc

Chào em

T.T

Tohru
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Tohru

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Hóa giải lời nguyền
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 43602

Có những điều sẽ không bao giờ nói .. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Có những điều sẽ không bao giờ nói ..   Có những điều sẽ không bao giờ nói .. Icon_minitimeFri May 25, 2012 5:44 pm

Anh đã buông tay em rồi đấy, đó là cách anh chọn để quên em, còn em ? Em sẽ làm gì để quên được anh nhỉ. Sẽ chẳng quên được đâu anh

Có những điều sẽ không bao giờ nói ..
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những điều con gái không nên nói ra
» Đừng chờ đợi những điều không trở về
» Khi người con gái anh yêu không như những điều anh nghĩ
» đừng bắt những điều không thể thành có thể.....
» những điều không thể quên trong cuộc sống?tôi và bạn cùng phấn đấu