Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em sẽ chờ ngày anh nói yêu em…

Go down 
Tác giảThông điệp
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : đừng bỏ qua khi mọi thứ vẫn còn có thể...---->sống là để hiểu bik''''...'''
Số lần được cám ơn : 19
Điểm : 44518

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em sẽ chờ ngày anh nói yêu em… Left_bar_bleue9/10Em sẽ chờ ngày anh nói yêu em… Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Em sẽ chờ ngày anh nói yêu em… Left_bar_bleue10/10Em sẽ chờ ngày anh nói yêu em… Empty_bar_bleue  (10/10)

Em sẽ chờ ngày anh nói yêu em… Empty
Bài gửiTiêu đề: Em sẽ chờ ngày anh nói yêu em…   Em sẽ chờ ngày anh nói yêu em… Icon_minitimeSun May 27, 2012 6:01 pm

Anh à! Không biết có khi nào anh đọc được những dòng tâm sự này của em không…nhưng em vẫn mong anh đọc và hiểu được những tình cảm mà em dành cho anh…

Em biết trước kia là do em quá cao, em đưa cái tôi của mình lên cao tới nổi không ai với tới…trước khi gặp anh em là 1 cô bé bướng bình, chảnh choẹ, luôn tỏ vẻ ta đây, khinh thường người khác…thậm chí còn gây sự nói sock họ nữa nhưng…

Số phận…tất cả đều là số phận…đã cho em gặp được anh…anh không giống những người khác…anh là người đầu tiên chống đối em…dám nói cho em biết những cái cá tính mà mọi người không thích…anh còn dám lớn tiếng với em…

Những lúc khi gây sự với anh tuy rất bực mình nhưng em thấy thú vị và không hiểu từ lúc nào em muốn găp anh…khi không thấy anh xuất hiện ở những chỗ quen thuộc em đã rất lo lắng…lo anh có bị gì không…em luôn bồn chồn không yên…

Và…a…a…à
Không hiểu từ lúc nào em thay đổi tính nết hoàn toàn…không la mắng người khác…không gây sự với người ta…hoà đồng vui vẻ…cởi mở cười nói hơn với bạn bè…nhiều đứa bạn chơi chung nhóm cũng thấy em thay đổi 1 cách khác lạ…
Điều gì khiến em thay đổi như vậy chứ…tất cả là vì em đã yêu anh mất rồi…em cũng không biết từ khi nào em yêu anh nhưng anh là người khiến em phải suy nghĩ…phải lo lắng…và cười nhiều hơn trước…đôi lúc suy nghĩ về anh em lại 1 mình cười, cười như điên như dại…em thật là…..
Nhưng em biết chính anh đã thay đổi con người em, chính anh đã cho em cảm giác ấm áp…
Em còn nhớ đã có lần anh hỏi em “ chả lẽ em sống chỉ để trêu chọc người khác, có bao giờ em suy nghĩ mục đích tồn tại của mình là gì, đôi lúc buồn em cần 1 người bạn chia sẽ hay không…”
Giờ thì em có thể trả lời anh rồi…mục đích sống của em là anh, những lúc buồn người đầu tin em muốn gặp và chia sẽ cũng là anh…
Anh có yêu em không…anh có bao giờ nghĩ sẽ trở thành 1 nửa quan trọng trong cuộc đời em không?
Em thì rất muốn anh là người nắm tay em đi hết quãng đời cònlại…mặc cho có bao nhiêu sóng gió em vẫn muốn yêu anh vẫn muốn anh là người quan trọng nhất trong cuộc đời em…
Em….yêu…anh…anh…à….
Em sẽ đợi 1 ngày anh nói yêu em và có thể nắm tay anh đi dạo phố shopping…vui chơi…chỉ nghĩ đó thôi em đã thấy rất hạnh phúc rất ấm áp rồi…
Em yêu anh và em sẽ đợi cái ngày đó…

Em chờ anh, người em yêu sau khoảng lặng…

Hai năm rồi anh có còn nhớ
Trái tim em đang bừng tình giấc
Vẫn rộn ràng thấp thỏm không yên
Em sợ một mai trời sẽ sáng
Đôi chân em lẻ bước trên đường

Em sẽ chờ ngày anh nói yêu em…
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ngày buồn ngày nhớ ngày mong ngày yêu thương
» Anh đã mở cửa trái tim em và cũng chính anh làm tổn thươngnó. Nỗi đau quá lớn đối với em. Em không thể biết được ngày mai em sẽ ra sao, em phải làm gì để có thể vượt qua những ngày sắp tới.
» Ngày đầu tiên - ngày thật sự mất ck..Không được khóc!!!!
» Yêu em trong một ngày anh nhé !một ngày thôi
» trước và sau ngày 10/3 1 ngày đáng nhớ