Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tinh yeu anh danh cho em la khong gi ca...!

Go down 
CEO
lê đức lãm
longca
7 posters
Tác giảThông điệp
longca
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54951

Tinh yeu anh danh cho em la khong gi ca...! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tinh yeu anh danh cho em la khong gi ca...!   Tinh yeu anh danh cho em la khong gi ca...! Icon_minitimeFri Apr 17, 2009 8:32 am

Dem qua anh da khong ngu va ca ngay hom nay anh lang thang tren cac trang web. Anh da doc nhung la thu tinh, nhung cau danh ngon tinh yeu, anh muon biet tinh yeu cua anh la gi, vi anh biet tinh yeu cua em danh cho em khong chi nhu nhung chiec rang!
Co nguoi noi tinh yeu nhu chai nuoc co ga, khi moi mo no tuon trao manh me nhung lai lang xuong ngay sau do. Co nguoi noi tinh yeu nhu con thieu than, du van biet lua rat nong nhung no van lao vao mu quang de roi chet trong niem hi vong nho nhoi tim thay anh sang. Co nguoi lai coi tinh yeu nhu con da trang, ca doi se cat chi de song cuon di... con em thi coi tinh yeu nhung chiec rang. Em noi voi anh rang tinh yeu cung giong nhu nhung chiec rang, khi no moc no lam ta dau, de giu gin no ta phai chiu dau, roi khi no rung no lai lam ta dau nhung rang rung di thi rang moi lai moc!
Nguoi ta noi ve tat ca moi tinh yeu tren doi tren cac trang web, tru tinh yeu cua anh danh cho em! Anh da co tim kiem mot chuyen tinh giong nhu tinh yeu cua anh danh cho em nhung anh da mat cong vo ich vi tinh yeu danh cho em la khong gi ca! Moi cam nhan cua anh, moi suy nghi cua anh ve em chi la cam nhan cua trai tim anh, anh yeu em chi vi anh thay yeu, the thoi!
Nhung anh that ngoc vi tinh yeu cua anh la gi di nua thi cung co sao dau phai ko? Anh khong muon nhung gio day anh dang la nguoi thu ba. Vi the tinh yeu anh danh cho em chi la ao mong ma thoi va em chi la ao giac tren sa mac... moi nguoi noi anh khong nen yeu em nua vi yeu em chi lam co anh dau buon ma thoi. Anh nen yeu mot nguoi khac tot hon va yeu anh hon. Anh cung da lam theo dieu do, anh da co quen em, anh da song cho minh nhieu hon va nghi ve minh nhieu hon nhung khong hieu tai sao co nhung luc anh thay nho em da diet, cang co quen anh lai thay nho em nhieu hon. Va gio noi dau, o noi dau anh cung chi thay em thoi!
Anh da khong biet phai lam gi vi trong anh co qua nhieu mau thuan. Anh khong the quyet dinh mot chuyen gi ve tinh cam cua anh. Nhung tu nhung ngay anh co thay doi de quen em anh da hieu mot dieu la trai tim anh da danh tron cho em va tinh yeu anh danh cho em la bat diet...
Co the anh se phai buon rat nhieu neu tiep tuc yeu em them nua! Nhung anh se van nuoi mot hi vong nho nhoi nhu con thieu than kia. Anh se doi, se yeu va mai mai nhu the!
lê đức lãm
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Điểm : 54899

Bài gửiTiêu đề: Re: Tinh yeu anh danh cho em la khong gi ca...!   Tinh yeu anh danh cho em la khong gi ca...! Icon_minitimeThu Apr 23, 2009 9:03 am

Cái gì không phải là của mình thì mãi mãi chẳng bao giờ là của mình bạn à! Đừng nên như thế! Mình cũng đã từng ở vào hoàn cảnh như bạn bây giờ! Nhưng dần sau này mình mới nhận ra điều mình nói ở trên! Đừng nên cố quên người ấy mà bạn hãy cứ giữ trong lòng những kỉ niệm đẹp của cả hai bạn! Và bạn hãy sống thật tốt vào, hãy cố gắng tiếp xúc với thật nhiều người để biết rằng thế giới này thật vô cùng rộng lớn và còn có nhiều người đáng để bạn yêu thương nữa! Mình không thích thấy bạn làm con thiêu thân trong khi người ấy lại đang hạnh phúc bên người khác! Như vậy có đáng không bạn!chúc bạn tìm được hạnh phúc cho mình!bibi!
CEO
Thành viên mới
Thành viên mới
CEO

Nữ
Điểm : 55090

Bài gửiTiêu đề: Re: Tinh yeu anh danh cho em la khong gi ca...!   Tinh yeu anh danh cho em la khong gi ca...! Icon_minitimeThu Apr 23, 2009 10:00 am

Dung. Co dang ko, khi nguoi ta ben 1 nguoi khac ma minh cu om ap mai hinh bong cua nguoi ta. Ko dang mot chut nao ca. Cuoc song con vo van dieu co y nghia...Dung lang phi thoi gian nua. Biet rang, doi luc met moi thi ky uc lai tran ve nhung cai j cung se qua.CO LEN
traxanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
traxanh

Nữ
Điểm : 55330

Bài gửiTiêu đề: Re: Tinh yeu anh danh cho em la khong gi ca...!   Tinh yeu anh danh cho em la khong gi ca...! Icon_minitimeThu Apr 23, 2009 12:57 pm

dù vẫn biết quên một người thật khó nhưng thời gian co thể xoa dịu nổi đau mà bạn ,hãy cố gắng sống vui lên bạn nhé
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63106

Bài gửiTiêu đề: Re: Tinh yeu anh danh cho em la khong gi ca...!   Tinh yeu anh danh cho em la khong gi ca...! Icon_minitimeThu Apr 23, 2009 10:19 pm

hic,biết rằng kết thúc 1 chuyện tình thì khó quên lắm,nếu quên được dễ dàng thì đâu phải tình yêu phải ko?Mùi vị tình yêu đem lại hph cho ta nhưng nó có vị đắng của nó.Trên đời này biết bao chuyện tình buồn,không phải chỉ riêng 1 mình bạn đâu,nhưng nhiều người đã lấy thất bại làm động lực phấn đấu.Nỗi đau có thể vượt qua dc bạn ah,chỉ cần thời gian tâm trạng bạn sẽ nguôi ngoai,bạn ko cần phải cô gắng quên nhưng hãy để những nỗi đau này vào 1 chỗ nào đó,lâu lâu nhớ lại mà càng phấn đấu hơn.Chúc bạn vượt qua nỗi đau này để sống tốt hơn bạn nhé,chúc bạn tìm được hph.bibi.
sao bang buon
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Điểm : 54861

Bài gửiTiêu đề: Re: Tinh yeu anh danh cho em la khong gi ca...!   Tinh yeu anh danh cho em la khong gi ca...! Icon_minitimeFri Apr 24, 2009 12:55 pm

(*) hãy dặn lòng (*) cố quên để mà nhớ (*) cyclops (*)cố nhớ để mà quên(*) lol!
dautien_vaduynhat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
dautien_vaduynhat

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : ước gì con hóa đám mây. con che cho mẹ suốt ngày bóng râm!
Số lần được cám ơn : 21
Điểm : 56440

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tinh yeu anh danh cho em la khong gi ca...! Left_bar_bleue0/0Tinh yeu anh danh cho em la khong gi ca...! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Tinh yeu anh danh cho em la khong gi ca...! Left_bar_bleue0/0Tinh yeu anh danh cho em la khong gi ca...! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tinh yeu anh danh cho em la khong gi ca...!   Tinh yeu anh danh cho em la khong gi ca...! Icon_minitimeFri Apr 24, 2009 2:06 pm

biết rằng khuyên người khác thì dễ nhưng bản thân mình lại không thể làm được như vậy.
nhưng mình hi vọng bạn đang đi trên con đường tối chứ không phải là ngõ cụt. tình yêu ấy bạn hãy giữ mãi bên mình, còn tái tim người kia thì bạn đừng mong muốn có được nó. nếu như tình yêu của bạn không thể dừng lại nơi trái tim cô ấy thì đó chắc hẳn không phải là điểm dừng của bạn, thế thôi. trái tim có lý lẽ riêng của nó, sao bạn không thử để nó loạn nhịp nhiều lần nữa đi???????
gió vẫn thổi, chim vẫn hót, và lá vẫn rụng đó thôi.
"khi bạn trao yêu thương cho một ai đó, có thể cái bạn nhận được từ họ chỉ là con số 0. Nhưng có thể bạn sẽ nhận lại nó đầy đủ, thậm chí là nhiều hơn thế nữa. từ một người khác, vào một thời điểm khác. Vậy thì hãy cứ tin rằng: đến một lúc nào đó"
hãy để gió cuốn đi những ưu tư trong lòng bạn. hãy để nỗi buồn bay theo những chiếc lá kia. ngày mai chim lại hót trong khu vườn tâm hồn bạn. ok?????????
lê đức lãm
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Điểm : 54899

Bài gửiTiêu đề: Re: Tinh yeu anh danh cho em la khong gi ca...!   Tinh yeu anh danh cho em la khong gi ca...! Icon_minitimeFri Apr 24, 2009 8:07 pm

uh! Mình cũng nghĩ như thế đấy! Hãy mở lòng ra và ta sẽ thấy được nhiều hơn phải không nè!Cobahattieukh nói đúng lắm! Và mong bạn cũng làm được như những gì mình đã nói để cuộc sống của bạn ngày càng tươi đẹp nha!bibi!
Basketball
dautien_vaduynhat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
dautien_vaduynhat

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : ước gì con hóa đám mây. con che cho mẹ suốt ngày bóng râm!
Số lần được cám ơn : 21
Điểm : 56440

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tinh yeu anh danh cho em la khong gi ca...!   Tinh yeu anh danh cho em la khong gi ca...! Icon_minitimeSat Apr 25, 2009 5:57 pm

thanks!!!!!!!!!!!!!
sống là cho đau chỉ nhận riêng mình????
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tinh yeu anh danh cho em la khong gi ca...!   Tinh yeu anh danh cho em la khong gi ca...! Icon_minitime

Tinh yeu anh danh cho em la khong gi ca...!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» TÌNH YÊU ANH DÀNH CHO EM KHÔNG BAO GIỜ KẾT THÚC
»  TÌNH YÊU ANH DÀNH CHO EM KHÔNG BAO GIỜ KẾT THÚC
» Tình yêu không dành cho người thật lòng?
»  không đọc không biết vs hiểu được tình anh em sâu đậm thế nào!
» Bức thư tinh anh dành cho em