Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Buông tay ra đễ hai ta được hạnh phúc.

Go down 
Tác giảThông điệp
Huỳnh Như Yến Khang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Huỳnh Như Yến Khang

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Sống phải sản sàng với thử thách chong gai.. i...
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 46849

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Buông tay ra đễ hai ta được hạnh phúc. Left_bar_bleue7/10Buông tay ra đễ hai ta được hạnh phúc. Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Buông tay ra đễ hai ta được hạnh phúc. Left_bar_bleue10/10Buông tay ra đễ hai ta được hạnh phúc. Empty_bar_bleue  (10/10)

Buông tay ra đễ hai ta được hạnh phúc. Empty
Bài gửiTiêu đề: Buông tay ra đễ hai ta được hạnh phúc.   Buông tay ra đễ hai ta được hạnh phúc. Icon_minitimeWed Jun 06, 2012 3:11 pm

Anh,

Mỗi ngày trôi qua đã làm em đau vì con tim tan nát ,do tự mình gây ra.Nhưng theo trong lòng, em biết em không phải là người phản bội anh.
Vào trang web này đễ tâm sự cho vơi đi niềm đau,quên đi nỗi buồn thầm kín trong lòng mình.Em biết 1 ngày nào đó anh sẽ đọc được ,và hãy hiểu cho em.Em cố muốn quên đi nhưng sao mà lòng cứ nhớ.Nhớ nhiều ki niệm của 2 tụi mình.Cảm súc tràn về ,em được sống với kỉ niệm dù vài phut ngắn ngủi.Cũng đủ để em vui, bớt đi nổi đau.
Em đã chấp nhận một sự thật rằng mình đã mất anh và từ nay tới cuối đời,chắc sẽ không bao giờ quay lại được nữa.Như em đã tự an ủi mình rằng,Ừ thì mình đã mất nhau.Để anh biết em thật xấu và tàn nhẫn tới mức nào,và anh đã chia tay em,để không còn nữa những đón đưa,hẹn hò,đễ em không còn phải ngóng trong,hy vọng,mong chờ từng ngày gặp anh như ngày xưa nữa .Cảm giác đó tuy hụt hẳng và rất đau,nhưng em sẽ cố gắng vượt qua được.
Em vẫn tách biệt 2 tình cảm này như vậy mà.Thời gian trôi đi,anh cứ dần xa em,trốn tránh em?Điều này làm em không thể nào bình thường được.
Tình yêu là lời hứa ,tình yêu là vật lưu niệm,một khi đã cho sẽ không bao giờ đễ nó biến mất.Xin hãy cùng nhau giữ cho đến cuối đời nhé Chồng ơi!
Chúc anh thành công với công việc của mình,và cả tương lai nữa.Vui và hạnh phúc với những gì anh đang có.
Em sắp phải đi xa ,lần này chắc cũng lâu lắm em mới về,em phải xa con rồi.Tội cho tụi nhỏ quá,phải sống trong hoàn cảnh như thế.
p.s Khi nào anh có rảnh trong lúc em không có ở nhà anh có thể chở con đi chơi nhé anh.Cho con đỡ buồn.Em cảm ơn anh!

Buông tay ra đễ hai ta được hạnh phúc.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» BUÔNG TAY EM, CÓ AI ĐÓ SẼ THAY ANH YÊU EM VÀ EM SẼ ĐƯỢC… HẠNH PHÚC KHÔNG NHƯ KHI Ở BÊN ANH!!!
» Làm sao để anh được hạnh phúc?
» Hạnh phúc - Em không thể có được.
» Anh Mong Em Được Hạnh Phúc Bên ............
» Dù không thể bên anh song em vân luôn cầu mong anh được hạnh phúc!