Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

xin anh đừng tội nghiệp em nữa....

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : đừng bỏ qua khi mọi thứ vẫn còn có thể...---->sống là để hiểu bik''''...'''
Số lần được cám ơn : 19
Điểm : 44728

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
xin anh đừng tội nghiệp em nữa.... Left_bar_bleue9/10xin anh đừng tội nghiệp em nữa.... Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
xin anh đừng tội nghiệp em nữa.... Left_bar_bleue10/10xin anh đừng tội nghiệp em nữa.... Empty_bar_bleue  (10/10)

xin anh đừng tội nghiệp em nữa.... Empty
Bài gửiTiêu đề: xin anh đừng tội nghiệp em nữa....   xin anh đừng tội nghiệp em nữa.... Icon_minitimeSun Jun 24, 2012 10:55 am

Anh à! Giờ anh thế nào rồi, đang vui hay đang buồn…có khi nào bất chợt anh nhớ về cô bé khờ ngày nào ko anh?
Cứ ngỡ tình cảm mà anh dành cho em là tình yêu em nào ngờ đó chỉ là lòng thương hại.
Em đau lắm anh à…giá như ngày trc em ko khóc trước mặt anh khi đối diện với tình cảm chính mình. Gía như ngày đó em đừng quá yếu đuối thì có lẽ giờ đây em đã không đau như thế này.
Để ngày hôm nay đây khi anh bc ra đi em đã không bật khóc, anh đã làm em tổn thương rằng tình cảm anh dành cho em bao ngày là lòng thương hại…nhưng anh bik không thứ em cần là tình cảm của anh chứ ko phải sự thương hại của anh…
Người ta đã xứng đáng tốt hơn em
Người ta đã yêu anh rất chân thành
Người ta đã cướp mất trái tim anh ra khỏi cuộc đời của em... ừ thì là định mệnh
Thế sao anh vẫn còn ngọt ngào khi ở bên em
Giữa dòng đời em vẫn không sao đâu anh đừng lo

Em sẽ sống thật tốt và tìm 1 người xứng đáng để yêu, em sẽ quên, quên đi những tháng ngày em và anh đã từng có và quên đi tất cả những gì thuộc về em.
Anh bây giờ đã có người thay thế em bên cạnh anh dù lòng không muốn nhưng em phải buông tay anh ra thôi bởi đôi bàn tay này nụ cười này không dành cho em…
Điều trái tim em rất cần là có một tình yêu thật sự em không muốn đơn phương vấn vương dối lòng
Đừng tội nghiệp em nữa xin anh hiểu cho em
Đừng ngại ngần chi nữa xin anh cứ rời xa
Đừng tội tình nhau nữa làm dài thêm nỗi đau
Đừng bận lòng vì em đôi ta không còn nợ nhau

Bây giờ điều em cần là 1 trái tim bình yên, em thật sự mệt mỏi.

Điều em có thể làm là thôi không nhớ anh nữa, trả anh về nơi mà anh chưa gặp em, em sẽ trả anh cuộc sống bình yêu…nhưng sao em thấy ghét bản thân mình, em thấy sự chán ghét chính mình…em ghét mình đã nắm 1 bàn tay không thuộc về mình, đã yêu người không thuộc thế giới của mình.
Bên cạnh anh đã có 1 người con gái thay em yêu anh, em chúc anh hạnh phúc bên người mà anh đã chọn
Hãy yên vui bên người tim anh đã chọn
Hãy yêu hết tim mình và như chưa từng yêu em
Hãy thôi bên nhau làm dằn vặt từng tháng năm
Đừng thương hại em nữa cho em hai chữ yên bình

Tim em đã không nguyên vẹn xin anh đừng làm đau nó nữa, anh cứ bước đi đừng luyến tiếc chi người anh đã từng tội nghiệp.
Em không cần ai tội nghiệp mình, anh cứ bước đi cho lòng em thấy nhẹ nhõm.
Đừng bận lòng vì em đôi ta không là của nhau

Xin anh cứ vui bên người mới, đừng bên em chi nữa chỉ làm em càng đau đớn và điều đó chỉ làm cả 2 dằn vặt nhau thêm mà thôi. Con tim em đã mệt nhoài bây giờ là lúc nó cần ngủ yên.
Xin anh đừng đánh thức nó dậy cứ để nó ngủ yên rồi sẽ có người thay anh đánh thức nó dậy thôi…
Anh cứ đi nếu anh muốn bởi em bik dù em có níu kéo anh ở bên anh thì con tim anh cũng trao cho ai đó mà người đó không phải là em.
Em sẽ tập cách sống không có anh , em sẽ sống cho bản thân mình và đối diện với tất cả, em sẽ đứng dậy đc anh à!!!
Điều em có thể làm là chúc phúc cho anh, chúc anh hạnh phúc và yên bình bên người con gái anh đã chọn.

Chị ấy yêu anh và anh cũng thế mà đúng không, chính em người thứ 3 đã xen vào cuộc sống của hai người để giờ đây em thấy mình có lỗi làm sao…em thấy mình là người có lỗi khi chia cắt 2 người.

Thôi thì xin anh hãy buông tay em để em cảm thậy nhẹ lòng hơn khi thấy anh nắm lấy 1 bàn tay khác không phải là em
ngu_115
Thành viên mới
Thành viên mới
ngu_115

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : hướng đến tương lai, bỏ qua quá khứ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 42534

Bài gửiTiêu đề: Re: xin anh đừng tội nghiệp em nữa....   xin anh đừng tội nghiệp em nữa.... Icon_minitimeMon Aug 27, 2012 10:13 am

hjx hjx tam trang wa y Crying or Very sad
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47537

Bài gửiTiêu đề: Re: xin anh đừng tội nghiệp em nữa....   xin anh đừng tội nghiệp em nữa.... Icon_minitimeMon Aug 27, 2012 10:21 am

chia tay cho 1 khởi đầu mới, cuộc sống còn dài, phải bước tiếp thôi, hãy cố gắng lên nhé
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Nữ
Châm ngôn sống : đừng bỏ qua khi mọi thứ vẫn còn có thể...---->sống là để hiểu bik''''...'''
Số lần được cám ơn : 19
Điểm : 44728

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
xin anh đừng tội nghiệp em nữa.... Left_bar_bleue9/10xin anh đừng tội nghiệp em nữa.... Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
xin anh đừng tội nghiệp em nữa.... Left_bar_bleue10/10xin anh đừng tội nghiệp em nữa.... Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: xin anh đừng tội nghiệp em nữa....   xin anh đừng tội nghiệp em nữa.... Icon_minitimeMon Aug 27, 2012 8:39 pm

khi tôi bik yêu đời dạy tôi khóc, khi tôi bik yêu cs dạy tôi cười, khi tôi bik yêu con người dạy tôi cách nhẫn tâm
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: xin anh đừng tội nghiệp em nữa....   xin anh đừng tội nghiệp em nữa.... Icon_minitime

xin anh đừng tội nghiệp em nữa....
Trang 1 trong tổng số 1 trang