Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi người con gái anh yêu nhất trên đời mong rằng có ngày em đọc được những lời tâm sự này của anh

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
HoangHonXanh
Thành viên mới
Thành viên mới
HoangHonXanh

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : …♥…Không Thương…♥…Không Nhớ…♥…Không Mơ Mộng…♥… …♥…Không Buồn…♥…Không Chán…♥…Lệ Không Rơi..♥… …♥…Không Yêu Ai Cả…♥…Lòng Băng Giá…♥… …♥…Không Nhớ Ai Cả…♥…Hồn Tự Do…♥…
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 43162

Gửi người con gái anh yêu nhất trên đời  mong rằng có ngày em đọc được những lời tâm sự này của anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi người con gái anh yêu nhất trên đời mong rằng có ngày em đọc được những lời tâm sự này của anh   Gửi người con gái anh yêu nhất trên đời  mong rằng có ngày em đọc được những lời tâm sự này của anh Icon_minitimeTue Jun 26, 2012 1:23 pm

Xã à! À không! Giờ Anh không còn có tư cách gọi em như vậy nữa.
Từ nay mình là anh em nhé,
Anh sẽ gọi Thảo bằng em nhé,
Có lẽ những dòng tâm sự này của Anh viết cho em chắc phải 1 thời gian thật lâu nữa em mới đọc được?
Nhưng Anh vẫn cứ viết vì Anh đang rất buồn. Anh cần có 1 người tâm sự những lúc như thế Anh chỉ nghĩ đến em thôi.
Có lẽ giờ đây em đã quên đi Anh rồi?

Nhưng Anh vẫn không sao quên được em. Sao em không tin những gì Anh nói? Anh hứa với em như thế nào em quên hết rồi sao? Anh nói Anh yêu em không gì có thể thay thế em trong tim anh! sao em không tin những gì Anh hứa? Em biết An buồn như thế nào không? Anh chẳng khác gì thằng điên, thằng mất hồn, chẳng làm được gì hết.

Bao nhiêu lần Anh viết tin nhắn gửi cho em. Nhưng rồi lại xóa, em biết cảm giác lúc đó anh đau như thế nào không? Chắc em hiểu cảm giác đó chứ? Anh nghĩ lúc này nhắn tin với em chỉ làm em buồn hơn thôi, nên Anh đã không nhắn cho em! Yêu em mà Anh chẳng ở bên cạnh em được. Anh chẳng muốn như vậy chút nào! Tất cả cũng chỉ vì tương lai của chúng mình! Anh mới xác định đi xa như vậy. Anh buồn lắm giờ Anh có nói gì đi nữa thì cũng đã muộn mất rồi! Anh mất em thật rồi. Ước gì thời gian có thể quay trở lại thì hay biết mấy! Anh sẽ không để mất em đâu! Tiếc là thời gian không thể quay trở lại. Anh hối hận vì đã đi vào TP:HCM học để mất người con gái anh yêu nhất trên đời này. Em biết giờ em là mối tình đầu của Anh mà và có lẽ Anh sẽ ko bao giờ quên được em? Em là người khiến cả cuộc đời này Anh không bao giờ quên. Anh chỉ biết nói ra những lời này để tự an ủi động viên bản thân mình, cho vơi nhẹ lòng. Em à có lẽ Anh phải 2 - 3 năm nữa Anh mới về ngoài đó. Không biết bao giờ mới có cơ hội gặp lại em.

Em ở ngoài đó cố gắng giữ gìn sức khỏe nhé và làm ít thôi. Đừng làm quá sức, thương em nhiều lắm đó
À quên khi nào đọc được những dòng tâm sự này của anh thì nhớ nhắn lại cho Anh nhé…..

Chúc em luôn khỏe mạnh và bình an, Hạnh phúc, như những gì em hứa với Anh đó, cứ coi đấy là điều gì đó em làm vì anh đi.
Chúc em tìm được Người yêu em nhiều hơn anh yêu em.

Chưa bao giờ anh nghĩ mình đã quên được em.

Trích dẫn :
Bài viết đã được caihuuthanhvn chỉnh sữa lần 3. Yêu cầu HoangHonXanh không nên phục hồi về trạng thái ban đầu.

Được sửa bởi HoangHonXanh ngày Wed Jun 27, 2012 9:00 am; sửa lần 1.
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47632

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Gửi người con gái anh yêu nhất trên đời  mong rằng có ngày em đọc được những lời tâm sự này của anh Left_bar_bleue8/10Gửi người con gái anh yêu nhất trên đời  mong rằng có ngày em đọc được những lời tâm sự này của anh Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Gửi người con gái anh yêu nhất trên đời  mong rằng có ngày em đọc được những lời tâm sự này của anh Left_bar_bleue10/10Gửi người con gái anh yêu nhất trên đời  mong rằng có ngày em đọc được những lời tâm sự này của anh Empty_bar_bleue  (10/10)

Gửi người con gái anh yêu nhất trên đời  mong rằng có ngày em đọc được những lời tâm sự này của anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người con gái anh yêu nhất trên đời mong rằng có ngày em đọc được những lời tâm sự này của anh   Gửi người con gái anh yêu nhất trên đời  mong rằng có ngày em đọc được những lời tâm sự này của anh Icon_minitimeTue Jun 26, 2012 2:27 pm

Mod quản lý sữa bài này lại đi nhìn đau mắt qúa. Hạn chế việc viết tắt nhé bạn.
http://www.vuonyeuvn.com
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52997

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Gửi người con gái anh yêu nhất trên đời  mong rằng có ngày em đọc được những lời tâm sự này của anh Left_bar_bleue1/10Gửi người con gái anh yêu nhất trên đời  mong rằng có ngày em đọc được những lời tâm sự này của anh Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Gửi người con gái anh yêu nhất trên đời  mong rằng có ngày em đọc được những lời tâm sự này của anh Left_bar_bleue2/10Gửi người con gái anh yêu nhất trên đời  mong rằng có ngày em đọc được những lời tâm sự này của anh Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người con gái anh yêu nhất trên đời mong rằng có ngày em đọc được những lời tâm sự này của anh   Gửi người con gái anh yêu nhất trên đời  mong rằng có ngày em đọc được những lời tâm sự này của anh Icon_minitimeTue Jun 26, 2012 4:04 pm

chuyển nó sang mục viết về cuộc tình của tôi, hoặc là thư tình chưa gửi bạn nhé !
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
cánh phù dung mỏng
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
cánh phù dung mỏng

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : sống vui vẻ, hoà đồng, không làm người khác buồn, làm bản thân vui
Số lần được cám ơn : 37
Điểm : 45830

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Gửi người con gái anh yêu nhất trên đời  mong rằng có ngày em đọc được những lời tâm sự này của anh Left_bar_bleue0/0Gửi người con gái anh yêu nhất trên đời  mong rằng có ngày em đọc được những lời tâm sự này của anh Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Gửi người con gái anh yêu nhất trên đời  mong rằng có ngày em đọc được những lời tâm sự này của anh Left_bar_bleue0/0Gửi người con gái anh yêu nhất trên đời  mong rằng có ngày em đọc được những lời tâm sự này của anh Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người con gái anh yêu nhất trên đời mong rằng có ngày em đọc được những lời tâm sự này của anh   Gửi người con gái anh yêu nhất trên đời  mong rằng có ngày em đọc được những lời tâm sự này của anh Icon_minitimeWed Jun 27, 2012 7:36 am

Em chuyển rồi nhưng qua đây thì lại thấy có nữa, mấy anh xem sử lý giúp em nhé!
Thân
Cánh phù dung mỏng!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người con gái anh yêu nhất trên đời mong rằng có ngày em đọc được những lời tâm sự này của anh   Gửi người con gái anh yêu nhất trên đời  mong rằng có ngày em đọc được những lời tâm sự này của anh Icon_minitime

Gửi người con gái anh yêu nhất trên đời mong rằng có ngày em đọc được những lời tâm sự này của anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mong rằng những dòng tâm sự này em sẽ đọc đc.... người yêu dấu !! H
» Bộ sưu tập =>Qùa tặng ý nghĩa=>Qách tặng qùa=>Nghệ thuật tặng qùa (caihuuthanhvn)
» TP. HCM những ngày tháng buồn nhất ...................!
» Những cách tặng hoa bất ngờ nhất vào ngày 20 tháng 10
» tìm những người dũng cảm nhất đây! :D