Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

em phải bắt đầu quên anh từ đâu?

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
traxanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
traxanh

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54990

em phải bắt đầu quên anh từ đâu? Empty
Bài gửiTiêu đề: em phải bắt đầu quên anh từ đâu?   em phải bắt đầu quên anh từ đâu? Icon_minitimeMon Apr 20, 2009 7:49 am

Đã bao lần rồi câu hỏi đó vẫn mãi ngân lên dù bây giờ em đã xa anh . Em vẫn tự hỏi mãi tại sao lại yêu anh , tại sao anh nhỉ ? Bởi vì anh quan tâm đến em . Thật đơn giản phải ko anh . Dù cho đơn giản nhưng là điều rất nhỏ , chỉ rất nhỏ thôi nhưng đối với em những điều đó thật tuyệt . Thế mà bây giờ nó chỉ còn là kỉ niệm . Anh đã đến vì anh thương em và cũng ra đi vì lý do đó . Anh đã thay dổi ko còn là anh nữa , ko còn thương em dù chỉ là diều nhỏ bé như ngày xưa . Có lẽ anh chẳng bao giờ hiểu được đâu vì câu nói quen thuộc sẽ mãi là " Anh là thế ".Vì thế để bây giờ quay về bên anh em thật sự sợ anh , anh à . Ko phải vì em sợ anh mà là em sợ tình yêu của anh và em sợ cảm giác cô đơn . Nó thường về bên em mỗi khi em cảm thấy cần anh . Những ngày trôi qua đi em vẫn cô đơn 1 mình em với niềm mong đợi anh sẽ trở về . Chỉ đơn giản thế thôi anh à , em chỉ cần anh bên em là được rồi .Nhưng chỉ có em và nỗi buồn ... những lúc đó em luôn chôn vào nỗi nhớ tràn vào trái tim . Em đâu có dám trách anh đâu mà em chỉ biết khóc . Em cũng chẳng nhớ là mình đã bao lần gục ngã dựa vào vai đứa bạn để khóc nức lên rồi nghe nó mắng . Vì nó thương em , thương cho tình yêu dại khờ em đã trao đến anh . Thật quá tệ phải ko anh nhưng vì em yếu đuối quá phải ko anh . Em ko đủ dũng cảm để xa anh , xa cái tình yêu ngốc nghếch đó , dù vẫn biết khi yêu là đau khổ nhưng làm sao đây khi trái tim em chỉ có mình anh là chủ . Em muốn khóc , muốn chạy trốn nhưng lại cứ chạy về bên anh , con tim đã quen lối rồi anh oi . Dù đã bao lần con tim chạy trốn chạy khỏi anh , đã bao lần rồi anh nhỉ em nói lời chia tay vậy mà có lần nào em ra đi được đâu . Nỗi nhớ lại đến nó làm em bối rối và bất lực lúc quay về bên anh . Khổ sở trong nỗi nhớ khi em biết đến tình yêu của anh , mối tình đầu dại dột quá phải ko anh , nhưng trong trái tim em trong suy nghĩ em đó mãi là mối tình đẹp nhất . Dù đã bao lần khóc , bao lần chạy trốn nhưng em mãi mãi cám ơn tình yêu của anh dù anh sẽ mãi ko quay về bên em . Em cám ơn tình yêu của anh dành cho em . Anh đang tự dối lòng mình hãy sống với con người thật của mình anh nhé . Em luôn mong những lời nói của anh sẽ mãi chân thành , em luôn ao ước có 1 ngày chúng ta lại về bên nhau . Nhưng có lẽ đó chỉ là suy nghĩ vớ vẫn . Đôi khi trong suy nghĩ em lại thốt lên câu nói " Mày diên quá , người ta bỏ mày rồi , những lời nói của người ta đâu còn như ngày đầu mà mày lại nghĩ sẽ có 1 ngày quay trở về " . Có phải em suy nghĩ ngốc nghếch quá ko anh ? Em sẽ ko bao giờ trách anh cho dù anh mãi ko thuộc về em . Nhưng em sẽ mãi mãi ko quên những kỉ niệm đẹp khi mình bên nhau . Em sẽ ra đi và chúc cho anh được hạnh phúc bên người anh yêu . Em sẽ mang theo những gì còn xót lại khi mình bên nhau
Nothing's gonna change my love for you
Thế là hết mình xa nhau vĩnh viễn
Đã bao lần trái tim em muốn khóc
Bởi lòng em lại nhớ đến anh
Muốn quên đi nhưng nào có được
Bóng hình anh thành kí ức trong em
Mãi còn đó 1 tình yêu xưa cũ
vuhong
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 54606

Bài gửiTiêu đề: Re: em phải bắt đầu quên anh từ đâu?   em phải bắt đầu quên anh từ đâu? Icon_minitimeMon Apr 20, 2009 6:55 pm

hãy dũng cảm lên bạn. những kỷ niệm như vậy chúng ta khó ai có thể quên được.nhưng ta nên cất nó ở một góc nwoi trái tim và khóa chặt nó lại,và bạn là người giũ chìa khóa.mình cũng đã có những cảm giác như bạn nhưng chúng ta cần phải mạnh mẽ để sống tiếp cuộc đời mình.cố lên bạn nhé.
traxanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
traxanh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: em phải bắt đầu quên anh từ đâu?   em phải bắt đầu quên anh từ đâu? Icon_minitimeFri Apr 24, 2009 7:41 am

vẫn biết là như vậy nhưng quên một người khó lắm bạn ak
tienm_tienm
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Châm ngôn sống : toi yeu tre con vi toi thich cach tao ra chung
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 54836

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
em phải bắt đầu quên anh từ đâu? Left_bar_bleue0/0em phải bắt đầu quên anh từ đâu? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
em phải bắt đầu quên anh từ đâu? Left_bar_bleue0/0em phải bắt đầu quên anh từ đâu? Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: em phải bắt đầu quên anh từ đâu?   em phải bắt đầu quên anh từ đâu? Icon_minitimeSat May 09, 2009 11:55 pm

nếu như anh cũng có ngươi yêu anh trân tình như vậy thì mãi mãi anh ko thể để mất em được. Em hãy quên ngươi ấy đi anh ấy ko đang để em phải buồn vậy đâu
traxanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
traxanh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: em phải bắt đầu quên anh từ đâu?   em phải bắt đầu quên anh từ đâu? Icon_minitimeSun May 10, 2009 9:33 am

Giá như anh ấy cũng nghỉ được như anh nhỉ ,thì chắc em sẻ ko buồn như thế này phải ko anh? em ko sao đâu anh à ,em sẻ sống tốt khi ko co anh ấy ở bên ,em tin thời gian sẻ giúp em quên được anh ấy mà.cảm ơn anh nhé.
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: em phải bắt đầu quên anh từ đâu?   em phải bắt đầu quên anh từ đâu? Icon_minitimeWed Apr 07, 2010 7:49 pm

nguoi ta mat 1 s de iu mot nguoi nhung phai mat ca doi de wen di nguoi ay!nhung hok gi la hok the.thoi gian la lieu thuoc tot nhat! to cung dang phai wen 1 nguoi da ton tai trong tam tri to suot 2 nam.gio to cung da thay tam on.it ra to van bit rang khi nhac den anh ta,to hok con cam giac!to cung hok bit day co phai la hok dau vi qua dau ko nua!
kiniemboquen_hanni_9x
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kiniemboquen_hanni_9x

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Dù ngày mai có ra sao,mà có ra sao cũng chẳng sao
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 52155

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
em phải bắt đầu quên anh từ đâu? Left_bar_bleue9/10em phải bắt đầu quên anh từ đâu? Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
em phải bắt đầu quên anh từ đâu? Left_bar_bleue10/10em phải bắt đầu quên anh từ đâu? Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: em phải bắt đầu quên anh từ đâu?   em phải bắt đầu quên anh từ đâu? Icon_minitimeWed Apr 07, 2010 9:07 pm

Cố quên mà cứ nhớ thà rằng nhớ để rồi quên
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: em phải bắt đầu quên anh từ đâu?   em phải bắt đầu quên anh từ đâu? Icon_minitimeSat Apr 10, 2010 11:20 am

co nh0 lai cang iu ki niem bo wen ah
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: em phải bắt đầu quên anh từ đâu?   em phải bắt đầu quên anh từ đâu? Icon_minitime

em phải bắt đầu quên anh từ đâu?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh phải làm sao để cố quên hình bóng e đây? 1 năm hay 10 năm hay mãi mãi a ko bao giờ quên được e?
» Anh Phải Ra Đi Để Quên Em
» EM PHẢI QUÊN ANH...
» hãy cho anh bít,,anh phãi bắt đầu quên em từ đâu
» Hãy quên khi tình đã phai