Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

'"Thật là em thương a chứ, a đã là tất cả chưa"

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
phapvn157
Thành viên mới
Thành viên mới
phapvn157

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : cuoc song la vung hon don. tinh yeu se sang loc vung hon don do de dc tinh yeu thuc su
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 43904

'"Thật là em thương a chứ, a đã là tất cả chưa"  Empty
Bài gửiTiêu đề: '"Thật là em thương a chứ, a đã là tất cả chưa"    '"Thật là em thương a chứ, a đã là tất cả chưa"  Icon_minitimeTue Nov 13, 2012 12:55 am

Nỗi buồn tồn tại trong bóng đêm đó là tất cả những gì a có thế nói lên lúc này. đặt lưng nắm ngủ nhưng trong đầu vẫn tồn tại những cơn bão ưu phiền đi kèm theo dòng suy nghĩ. "Thật là em thương a chứ, a đã là tất cả chưa" rất muốn biết. nhưng e ơi cuộc sống này rùn đẫy a đi xa lắm. cũng chính e làm người đâu tiên a đặt kì vọng nhưng đây có thể là cái thất vọng cũng là cái vấp ngã của a, nhưng a sẽ ko ngục ngã, a sẽ đi tiếp nhưng a ko biết a có thể cùng em tiếp tục hay ko hay a sẽ chứng minh cho e thấy vợ a là người may nắm khi có a. a ko đẹp trai, ko giàu có nhưng đối với e đối với cuộc đời này a có lòng nhiết huyết thủy chung, nhưng e biết ko. sự thủy chung của a có thể đang bi súc phạm . ĐAU LẮM . e cú bảo a ồng già này ông già nọ nhưng đó cũng là nhưng cái suy nghĩ đạo lí thôi. e đâu phải dừng lại ở tuổi teen rồi e cũng già đi đúng với chuyển vòng cuộc sống lúc đó e sẽ thấy được những hạnh động của a chỉ muốn e tốt e vui e hoàn hảo hơn. a luôn bảo về E dù cho họ là ai ng nhà em người nhà anh, ban bè, a đều luôn bên em, ấy vậy a thì sao. thua thiêt, luôn đi sau thất cả. a ko chấp nhận, có khi nào e chịu suy nghĩ cho những suy nghĩ của a ko, hay e chỉ là một đứa con nít ham chơi ngang bướng,chỉ có cuộc chơi mới làm e vui và hạnh phúc.
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46413

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
'"Thật là em thương a chứ, a đã là tất cả chưa"  Left_bar_bleue0/0'"Thật là em thương a chứ, a đã là tất cả chưa"  Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
'"Thật là em thương a chứ, a đã là tất cả chưa"  Left_bar_bleue0/0'"Thật là em thương a chứ, a đã là tất cả chưa"  Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: '"Thật là em thương a chứ, a đã là tất cả chưa"    '"Thật là em thương a chứ, a đã là tất cả chưa"  Icon_minitimeTue Nov 13, 2012 8:00 am

Người vui và hạnh phúc là khi được sống bên cạnh người mình yêu bạn à. Đọc được dòng tâm sự của bạn mình cảm thấy rất sợ hãi khi người yêu của mình có suy nghĩ giống bạn. Mình cứ buồn cảm thấy có lẽ người ta đã thay lòng. Nhưng nếu anh ấy buồn và muốn mình sống tốt, thì có lẽ mình xúc phạm đến sự chung thủy của anh ấy. Bạn hãy mạnh mẽ lên bạn nhé! Chúc bạn hạnh phúc!
Unikey
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Unikey

Nam
Châm ngôn sống : Ngày mai trời sẽ mọc ở hướng đông và lặn ở hướng tây...và cứ thế mặt trời luôn như thế lên rồi xuống...dòng đời cũng như mặt trời 1 vòng tuần hoàn vô thời gian.
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 43044

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
'"Thật là em thương a chứ, a đã là tất cả chưa"  Left_bar_bleue8/10'"Thật là em thương a chứ, a đã là tất cả chưa"  Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
'"Thật là em thương a chứ, a đã là tất cả chưa"  Left_bar_bleue7/10'"Thật là em thương a chứ, a đã là tất cả chưa"  Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: '"Thật là em thương a chứ, a đã là tất cả chưa"    '"Thật là em thương a chứ, a đã là tất cả chưa"  Icon_minitimeTue Dec 04, 2012 4:40 am

Vì quá yêu nên đôi khi càm thấy lo sợ rồi suy nghĩ quá nhiều
Đôi khi cứ nghỉ như vậy rồi tự đặt tâm lý cho bản thân rằng người đó thế này thế kia.
Hãy cố gắn lên bạn nhé. tự cho mình 1 niềm tin. Exclamation
http://google.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: '"Thật là em thương a chứ, a đã là tất cả chưa"    '"Thật là em thương a chứ, a đã là tất cả chưa"  Icon_minitime

'"Thật là em thương a chứ, a đã là tất cả chưa"
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bức thư chưa gửi.
» Chưa yêu chưa biết dắng cay là gì...
» Thư chưa gởi
» Lời em chưa nói!!
» Những phút giây kỉ niệm