Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Yêu thương trả lại cho em

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Nho4everT
Thành viên mới
Thành viên mới
Nho4everT

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Cứ Sống đi đã
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 41456

Yêu thương trả lại cho em Empty
Bài gửiTiêu đề: Yêu thương trả lại cho em   Yêu thương trả lại cho em Icon_minitimeThu Nov 29, 2012 3:30 pm

Có lúc anh đã nhầm tưởng là mình vẫn còn yêu em, Nhưng ty đó thật ra đã nguội lạnh. cảm giác vấng vương còn sót lại trong trái tim anh có lẽ chỉ là 1 chút ích kỷ của riêng anh " buông tay không đành nhưng nắm giữ thêm đau"
Trong tình cảm hoặc là cho rất nhiều, hoặc là nhận rất nhiều.Bây giờ anh mới thực sự cảm nhận đc hết điều đó. Cho anh gửi lại anh 2 chữ "yêu thương", Cho anh nợ em 1 lời ước hẹn, Cho anh trả lại anh 1 giấc mơ chưa hoàn thành... ,Em chỉ là quá khứ của anh....!
Thật sự anh đã phải suy nghĩ rất nhiều mới dám nói ra những lời này em à. Anh đã cố gắng lắng nghe thật kĩ từng lời trái tim anh mách bảo.... Và anh quyết định ra đi. Quên em....

Em, Em là 1 người anh từng rất yêu và bây giờ anh vẫn còn rất thương.

. Anh yêu em, anh có thể làm tất cả vì em, Anh sẽ là người chiều chuộng cho những ương bướng khó bảo của em, Anh sẽ như thế....

Em, Em cũng là 1 phần trái tim anh, nhưng chỉ là 1 phần để tạo nên trái tim anh của ngày hôm nay thôi, Không phải là người nắm giữ tâm hồn anh nữa...
Đã có lúc anh muốn nghe lời của mọi người, chọn em và yêu em. Nhưng vì anh biết em chưa phải là người cuối cùng dành cho anh nên anh không dám ích kỷ giữ em trong lòng nữa, em cần ở bên người sẽ mang lại hạnh phúc cho em, chỉ tiếc rằng người đó không phải là anh.....Anh xin lỗi... Hãy quên anh và hãy tìm lại cho mình 1 yêu thương trọn nghĩa!
L
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46193

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Yêu thương trả lại cho em Left_bar_bleue0/0Yêu thương trả lại cho em Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Yêu thương trả lại cho em Left_bar_bleue0/0Yêu thương trả lại cho em Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu thương trả lại cho em   Yêu thương trả lại cho em Icon_minitimeThu Nov 29, 2012 5:32 pm

Hic, Đôi lúc yêu nhau mà không đến được với nhau đó mãi là một tiếc nuối lớn. Đó sẽ là một quá khứ khó quên xen lẫn những ngọt ngào và nước mắt. Nhưng dù sao tương lai mãi ở phía trước bạn nhé. Chúc bạn hạnh phúc.
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Yêu thương trả lại cho em Left_bar_bleue8/10Yêu thương trả lại cho em Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Yêu thương trả lại cho em Left_bar_bleue10/10Yêu thương trả lại cho em Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu thương trả lại cho em   Yêu thương trả lại cho em Icon_minitimeThu Nov 29, 2012 8:45 pm

Ra đi chỉ vì quá yêu thương ai đó, đau khổ nhưng đành chấp nhận. Chia tay một người ko phải là hết yêu mà vì người mình yêu hạnh phúc. Mình chúc bạn lựa chọn đúng cho con đường bạn bước
http://www.vuonyeuvn.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu thương trả lại cho em   Yêu thương trả lại cho em Icon_minitime

Yêu thương trả lại cho em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Gửi Yêu Thương
» Yêu thương là để cho đi...
» Thêm một lần yêu thương
» Em thương yêu!
» gửi yêu thương