Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh

Go down 
one love
tinhnguyenhuu.90
nguyenhoa1206
CHUNG_VIET_8X4
luckynguyen
nguyentuyen
Trần Thị Bảo Ngọc
cánh phù dung mỏng
caihuuthanhvn
13 posters
Tác giảThông điệp
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47712

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Left_bar_bleue8/10Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Left_bar_bleue10/10Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Empty_bar_bleue  (10/10)

Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh   Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Icon_minitimeWed Dec 05, 2012 11:29 am

Kính gửi đến tất cả những thành viên của vnthutinh cũng như các anh chị và các bạn trong BQT lời chào thân mến.

Có lẽ Chưa ai biết được hiện tại của Thanh bây giờ ngoài Phù Dung - Ngọc Nhi Và Anh Linh. Và hôm nay Thanh không thể tài gì để dấu diếm mọi người được nữa vì chắc rằng Thanh sẽ không còn biết có cơ hội để nói cho mọi người hay không. Thật ra lâu nay Thanh mang trong mình căn bệnh Ung Thư Phổi, cũng lâu lắm rồi kể ra thì từ trước khi Thanh quay lại với VnThuTinh nhưng vì nghỉ mình sẽ phẩu thuật thành công nên thanh dự định sẽ tâm sự cho mọi người biết sau, nhưng đợt phẩu thuật vừa qua khiến mình không còn đủ tự tin nữa để đối mặt với hiện tại và Thanh không biết mình có vượt qua được đợt phẩu thuật thứ 2 này hay không? Nên hôm nay thanh viết những lời tạm biệt này gửi đến tất cả mọi người, chúc mọi người Vui Vẽ Hạnh Phúc.

Chị Ngọc@ Bây giờ thì chị hiểu vì sao và có trách gì em không hả chị? Em và chi online qua yahoo lần gần đây nhất em biết chị buồn em lắm, em nhủ mình thà như vậy cũng hơn là em cho chị biết về căn bệnh của mình. Vi trước sau em biết chị buồn vì em nhiều lắm.

Hữu Tình@ Mình biết từ lúc mình quay lại với VnThuTinh bạn buồn thất vọng và trách móc mình nhiều lắm. Thật ra mình quay lại cũng chỉ vì thấy mình cần quay lại và muốn tìm một chút vui nào đó. mình chúc bạn nhiều Hạnh phúc và đừng nên đau buồn nhiều vì Tình Yêu Bạn nhé!

NguyenTuyen@ Mình xin lỗi vì không thể gắn bó cùng bạn lâu dài. Mình có hứa giúp bạn một số vấn đề nhưng vẫn chưa thực hiện được và chắc có lẽ là mình thất hứa với bạn rồi. Đừng buồn caihuuthanhvn nhé nguyentuyen. Chúc Bạn vui vẽ nhé.

Anh Linh@ Chuyện của em anh cũng biết trước rồi nên chắc là anh hiểu rồi phải không anh? Còn chuyện hôm bữa anh cũng đừng buồn em nhé, em cũng cố gắng nhưng đành chịu anh à! Chúc anh công việc thuận lợi nhé.

Anh Cả@ Lâu Lâu Anh mới online một lần nên Em biết là anh rất bận rộn, nếu khi nào online đọc được những dòng này thì mong anh đừng buồn khi em chưa làm tròn trách nhiệm nhé anh. Chú anh an lành phát đạt, chúc anh và gia đình 1 cái tết thật đầm ấm nhé anh!

Chung Việt & Phù Dung@ Mình chúc CHUNGVIET mạnh khỏe và mong bạn cống hiến thật thật nhiều kiệt tác cho Vnthutinh như bạn vẫn thường làm nhé. Anh chúc Phù Dung học hành tốt đẹp, càng ngày càng dể thương, xin sắn, yêu đời em nhé.

Và cuối cùng chúc các bạn trong Forum ngày càng vui vẽ yêu đời, tự tin năng động khi đến với Vnthutinh.

Chúc mọi người Bình an

Thân: caihuuthanhvn
http://www.vuonyeuvn.com
cánh phù dung mỏng
Thành viên rất chi là chăm ngoan
cánh phù dung mỏng

Nữ
Châm ngôn sống : sống vui vẻ, hoà đồng, không làm người khác buồn, làm bản thân vui
Số lần được cám ơn : 37
Điểm : 45910

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Left_bar_bleue0/0Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Left_bar_bleue0/0Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh   Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Icon_minitimeWed Dec 05, 2012 4:20 pm

Sao anh lại vội nói tiếng tạm biệt mọi người như vậy? Đọc tâm sự anh mà em buồn quá, lâu rồi gắn bó với nhau bây giờ tự dưng anh thông báo một tin hơi khó chấp nhận được. Dù sao đi nữa vẫn phải tự tin vượt qua chính mình chứ anh. Anh đừng buồng xuôi, em lúc nào cũng ủng hộ anh cả mà và em tin tất cả những người từng quen biết, tiếp xúc và trò chuyện với anh điều hy vọng anh luôn luôn mạnh khỏe và yêu đời. Vnthutinh là một cộng đồng chung cho tất cả mọi người, đến đây để chia sẽ nỗi buồn trong cuộc sống. Anh đã từng là người khuyên răng người khác biết bao điều là phải tự tin, chiến thắng trước số phận, khổ đau. Vậy thì anh hãy tự mình làm được điều đó đi chứ!
Em quen biết anh nói ra thì nói lâu không lâu, nói ngắn không ngắn nhưng cũng đủ để biết cảm thông và hiểu anh đôi chút. Nói chung trong quan điểm đôi lúc chúng ta có những bất đồng với nhau, nhiều lúc em cũng không kiềm chế được cảm xúc của mình mà nói những lời hơi quá. Nhưng mà anh luôn bỏ qua, xem đó là một điều mà vô tình trẻ con nói ra. Em cám ơn anh nhiều vì không trách em, nhưng đừng vội từ bỏ những gì mình có anh nhé. Con người ai cũng có số phận khác nhau và họ chỉ thành công thực sự khi vượt qua được số phận của mình. Em tin anh làm được mà, phải cố gắng lên chứ, anh là một người mạnh mẽ và anh phải chứng minh được điều đó.
Anh hứa với mọi người là phải cố vượt qua bằng mọi cách nha.
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 54170

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh   Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Icon_minitimeWed Dec 05, 2012 4:42 pm

Hữu Thanh . Đọc những lời của em chị không còn cảm giác gì trong đầu nữa cả,không động viên, không nhỏ nước mắt, không an ủi em , vì đó là chị của hiện tại , chị chỉ biết nói với em 1 câu, Hãy biết vượt lên số phận và hãy cố gắng sống tiếp đến khi nào gục ngã hoàn toàn, em chưa thể đau bằng chị nhưng em thấy đó chị vẫn sống ổn , sẽ pm yahoo em sau , mỉm cười để xua đi mọi đau khổ của mình . Cố lên em trai Wink
http://http//:vietgiaitri.com.vn
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46493

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh   Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Icon_minitimeWed Dec 05, 2012 5:56 pm

Hữu Thanh à, thật ra khi Tuyền nghe Hữu Tình nói lúc ấy Tuyền nghĩ bạn nói đùa thôi. Vì T nghĩ bạn là người rất mạnh mẽ. Nhưng không ngờ đó lại là sự thật. Hic, Không ngờ bạn lại đối mặt phải chuyện đó. Mình cũng không biết nói gì nữa, Bởi vì mình tin bạn sẽ mạnh mẽ vượt qua. Bạn đừng sợ, mọi người sẽ luôn ở bên bạn mà. Chuyện bạn hứa với Tuyền không sao đâu? T dạo này cũng không làm gì nữa. Bạn lại mạnh mẽ vượt qua nhé. bạn sẽ vượt qua mà. Cả nhà vẫn cần có bạn đó.
luckynguyen
Quản trị viên
Quản trị viên
luckynguyen

Tâm trạng : chatty
Nam
Số lần được cám ơn : 25
Điểm : 57503

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh   Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Icon_minitimeThu Dec 06, 2012 7:41 am

Đọc những tâm sự của em anh thấy rất buồn, trong cuộc sống không có gì là hoàn hảo cả, mọi dự định tương lai hay sự cố gắng vẫn phải phụ thuộc vào số phận, anh mong em hãy vượt qua tất cả bệnh tật để sống tiếp , mình cứ lạc quan thì sẽ chiến thắng được bệnh tật em ạ.
Riêng về vnthutinh, tất cả cống hiến của em cho vnthutinh anh và các bạn đều cảm nhận được hết, mong rằng em sẽ mãi mãi cùng vnthutinh bước tiếp
Mạnh mẽ lên em nhé . anh và các bạn sẽ luôn bên em
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56378

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Left_bar_bleue70/100Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Left_bar_bleue991/1000Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh   Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Icon_minitimeThu Dec 06, 2012 3:34 pm

ỪM....!GÌ THẾ NÀY "caihuuthanh" những trái tim không bao giờ ghục ngã.bạn đã chỉ cho mình thấy điều đó.chúng ta là người ,là thiên thần nữa, chúng ta có thể làm được những việc không tưởng bàng chính ý trí, nghị lực và niềm tin của mình. bệnh tật ư? ai chẳng có bệnh hở bạn, bạn nói là bệnh của bạn "khó đỡ" hay mông lung nghĩ đến ông diem vuong .bạn nghĩ thế nào đó là quyền của bạn chẳng ai nghĩ thay cho bạn được đúng vậy không. nghe bạn nói mình mủi lòng xót xa,bạn nói gợi biết bao lòng trắc ẩn của mọi người , vậy sao bạn không mỉm cười lên để cho mọi người cũng thấy vui bạn biết đấy " nếu bạn vui vẻ thì mọi người cũng vui vẻ lây theo " còn ai nghĩ đến bạn tốt hay sấu làm gì.
cảm ơn bạn đã luôn động viên mình cho mình thêm tinh thần hướng tới điều mình mong ước là an vui và nụ cười trên đôi môi các bạn. chính bạn là một phần trong đó.
cố lên nào .nếu không nghĩ được điều gì thì xin bạn hãy đọc thầm trong mắt bạn hai từ "TÍCH CỰC" giúp tôi. thế nhé
http://vnthutinh.com.vn
nguyenhoa1206
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyenhoa1206

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : phải sống dù không còn gì đáng sống
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 47870

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Left_bar_bleue0/10Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Empty_bar_bleue  (0/10)
Nội tâm:
Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Left_bar_bleue0/10Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Empty_bar_bleue  (0/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh   Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Icon_minitimeThu Dec 06, 2012 7:07 pm

Mọi chuyện vẫn còn phía trước, hãy thật lạc quan, tự tin sẽ tốt hơn rất nhiều, chúc em thành công
http://www.thuysinh.vn
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53077

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Left_bar_bleue1/10Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Left_bar_bleue2/10Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh   Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Icon_minitimeThu Dec 06, 2012 8:28 pm

Mình cũng thật sự ngỡ ngàng khi nghe Phù Dung nói mấy bữa trước, cuộc sống thật là tàn nhẫn. Bệnh tật giống như lưỡi hái tử thần, có thể lấy đi sức khỏe sinh mạng của chúng ta, Nhưng không thể nào lấy đi trái tim tình yêu và lý trí đúng không bạn? bạn phải mạnh mẽ lên, mỗi lần mình gục ngã bạn đều nói vậy. Giờ chính bạn cần phải vượt qua. mạnh mẽ lên nào bạn thân. Mình không buồn không chách bạn gì đâu,
Xin lỗi bạn , cái ngày bạn quay lại đó mình nói hơi nặng lời vì tâm trạng mình không tốt, mình còn nhớ rất rõ ngày đó.
bạn hãy mạnh mẽ lên, hay là người bạn đồng hành cũng tớ, cũng vnthutinh chứ.
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47617

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh   Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Icon_minitimeFri Dec 07, 2012 10:51 am

cuộc sống nhiều điều bất ngờ, cũng chẳng biết nói gì hơn ngoài thêm cho bạn 1 lời cầu chúc bạn sẽ khoẻ mạnh, và 1 lời động viên : cố gắng bạn nhé
Huỳnh Như Yến Khang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Huỳnh Như Yến Khang

Nữ
Châm ngôn sống : Sống phải sản sàng với thử thách chong gai.. i...
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 46859

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Left_bar_bleue7/10Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Left_bar_bleue10/10Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh   Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Icon_minitimeSun May 05, 2013 4:53 pm

That xot xa khi minh doc tin nhan nay,neu ban tin minh thi minh co the giup ban dc,keo dai su song,vi minh biet nhieu bac si,giao su tien si.Bac ay da chua nhieu nguoi benh ung thu roi do ban.day la su that.Khi nguoi ta mat di suc khoe ,chi 1 dieu duy nhat la can co suc khoe.
"Tuy suc khoe chua phai la tat ca,nhung neu khong co suc khoe .moi thu con lai dieu mat y nghia.ban send cho minh so phone qua .yahoo,nhe.luluhuynh@yahoo.co.uk. Minh cho tin cua ban.Than chao!
Độc Hành
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Độc Hành

Nam
Châm ngôn sống : Cuộc đời là những chuyến đi
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 40249

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh   Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Icon_minitimeSun May 05, 2013 10:55 pm

Hôm nay trở lại Vnthutinh, chợt thấy bài viết này của anh caihuuthanh, thật buồn khi anh lại sớm nói lời tạm biệt với mọi người như vậy, trong cuộc sống có gì là hoàn hảo đâu nhỉ? anh mạnh mẽ lên nhé, vnthutinh mong muốn được cùng anh viết tiếp những dòng cảm xúc tươi đẹp này
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Left_bar_bleue8/10Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh   Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Icon_minitimeMon May 06, 2013 1:05 pm

Không biết nói sao nữa. Thanh cảm ơn tất cả mọi người, cảm ơn nhiều lắm. Hiện tại thì Thanh đã vượt qua được rồi, thanh khoẻ nhiều lắm. Giờ thanh có thể làm ruộng và ghánh lúa như trâu rùi. Cảm ơn sự chia sẽ của Huỳnh Như Yến Khang nhé. Mình được đi phẫu thuật tại Mỹ nên bây giờ mình đã khỏi bệnh rùi.
Độc Hành
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Độc Hành

Nam
Châm ngôn sống : Cuộc đời là những chuyến đi
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 40249

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh   Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Icon_minitimeMon May 06, 2013 5:39 pm

Cuộc sống có bao giờ bất công với ai đâu, anh ha
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh   Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Icon_minitimeMon May 06, 2013 7:33 pm

Uhm hihi
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Left_bar_bleue70/100Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Left_bar_bleue991/1000Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh   Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Icon_minitimeMon May 06, 2013 9:12 pm

cái tay "caihuubang" này lém chuyện tuần sau đưa lên máy chém gió mới chịu à nha...
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh   Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Icon_minitimeMon May 06, 2013 9:46 pm

hi
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh   Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Icon_minitimeMon May 06, 2013 9:48 pm

bị chém mà vui vậy trời hử "thành"?
marucohamhoc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
marucohamhoc

Nữ
Châm ngôn sống : ko có gì là ko thể
Số lần được cám ơn : 8
Điểm : 44706

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh   Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Icon_minitimeWed May 08, 2013 9:40 am

anh Thanh ơi, anh đừng bỏ cuộc
mọi ng luôn bên anh mà :(
cố lên anh nha
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh   Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Icon_minitimeWed May 08, 2013 2:12 pm

Hì lâu rồi Thanh chưa bị chém mà, cho nên mình nghĩ nên khai đao lại thôi! bounce
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh   Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Icon_minitimeThu May 09, 2013 7:49 am

Xạc ác qúa. Mọi người định thông đồng ăn hiếp Thanh đó hả
cánh phù dung mỏng
cánh phù dung mỏng

Nữ
Châm ngôn sống : sống vui vẻ, hoà đồng, không làm người khác buồn, làm bản thân vui
Số lần được cám ơn : 37
Điểm : 45910

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh   Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Icon_minitimeThu May 09, 2013 2:22 pm

Có em đây anh, em không có ăn hiếp anh đâu :)
Nhưng mà nếu anh có lên đài thì chắc em cũng tặng mấy đao, lâu quá không thấy vụ nào lớn của anh. Biết đâu lần này anh lên đài thành người "nỗi tiếng" thì sao? =))
mjss_you
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mjss_you

Nữ
Châm ngôn sống : iu va iu
Số lần được cám ơn : 13
Điểm : 46283

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Left_bar_bleue6/10Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh   Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Icon_minitimeThu May 09, 2013 3:56 pm

chém đê...chém đê...mình ủng hộ 2 tay, 2 chân lun
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh   Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Icon_minitimeThu May 09, 2013 9:01 pm

Ai ăn hiếp Thanh chứ. Chỉ tại mỗi người thấy Thanh dạo này "yên ổn" quá nên chém cho thêm chút sóng gió. Hì hì. Chắc có người đánh mình quá bounce
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh   Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Icon_minitimeThu May 09, 2013 9:06 pm

Hừhưừ
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh   Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh Icon_minitime

Gửi Tất cả mọi người tại VnThuTinh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hướng dẫn cho những ai đang có dự định làm mod tại vnthutinh và những người đang làm mod của vnthutinh.com
» Gửi những người bạn vnthutinh
» Các "ANH" vnthutinh chú ý.Đây là lời ngõ tuyển" NGƯỜI YÊU" của chị" MAYLANGDU"
» Chào mọi người... tớ là thành viên mới mong các bạn giúp đỡ...tớ rất vui khi là thành viên của vnthutinh...^^
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.