Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé)

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56088

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Left_bar_bleue70/100tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Left_bar_bleue991/1000tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Empty_bar_bleue  (991/1000)

tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Empty
Bài gửiTiêu đề: tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé)   tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Icon_minitimeMon Dec 24, 2012 7:08 pm

lòng chợt vui thật lạ
dẫu bên mình chẳng có bóng hồng kề bên
tìm về nơi đây đêm nay không có tuyết
bắc giang mà tuyết có làm sao!
những món quà trong đêm nay xa lắm
vẫn ấm lòng vì ước muốn cao xa
hỏi không biết đêm nay bạn mình ở muôn nẻo đất nước
đón noen đấm ấm thế nào.?
ngồi lặng lại nghe "lastchismas" rộn ràng
nghĩ thật sâu những lời chúc cho mọi người
chắp đôi tay cầu nguyện làn gió lạnh
mang yêu thương cho tất cả bạn bè tôi
trao cho họ những vòng tay êm ái
gửi dùm tôi món quà đêm nay
"merrychismas"

Được sửa bởi CHUNG_VIET_8X4 ngày Wed Feb 06, 2013 11:29 pm; sửa lần 1.
http://vnthutinh.com.vn
cánh phù dung mỏng
cánh phù dung mỏng

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : sống vui vẻ, hoà đồng, không làm người khác buồn, làm bản thân vui
Số lần được cám ơn : 37
Điểm : 45620

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Left_bar_bleue0/0tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Left_bar_bleue0/0tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé)   tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Icon_minitimeMon Dec 24, 2012 7:25 pm

Đêm noel
Chẳng có một trò chơi nào cả
Ngồi trong nhà, nghe gió ru
Tay bấm điều trả lời yahoo của ai đó
Lại vào blog, viết tâm sự nho nhỏ
Ra ngoài rum, thấy tâm sự của anh
Đêm noel
Em buồn, nhưng không buồn
Tâm tư nhỏ mà niềm vui cũng nhỏ
Góp chút hương cho niềm vui anh lớn
Được hay không...em sợ...không thành
Em như anh mà cũng không như anh
Em viết thơ mà sao như tâm sự
Ôi noel, chỉ là thế mà thôi
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Left_bar_bleue70/100tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Left_bar_bleue991/1000tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé)   tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Icon_minitimeMon Dec 24, 2012 7:34 pm

tôi bồi hồi nghĩ đến một người
xa lắm nhưng thân thiết lạ lùng
giây phút em mặc trên mình bộ đồ giáng sinh
ám ảnh tôi khi đêm noen này tới
em đây rồi...
santa santa santa
tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Vitt

santasantasantasanta
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé)   tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Icon_minitimeWed Feb 06, 2013 10:47 pm

chỉ còn chút nữa thôi mùa mới sang rồi
lòng cô quạnh nghe gió mùa thổn thức
bao nghĩ suy đang bùng cháy trong tim
như thiêu đốt những khoảnh khắc của ngày
lặng.....
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46203

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé)   tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Icon_minitimeThu Feb 07, 2013 5:15 pm

Đêm nay là đêm văn nghệ trường và........Không hiểu sao trong lòng có một cảm giác khó tả.
Không ai hiểu được bởi vì mình đang cố tình không muốn cho ai hiểu.Hic. Thật sự khó hiểu quá!
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52787

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Left_bar_bleue1/10tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Left_bar_bleue2/10tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé)   tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Icon_minitimeThu Feb 07, 2013 6:29 pm

Nằm trong đêmn ngẫm lại một năm với biết bao khó khăn phải trãi qua, những mất mát về vật chất, tình cảm, tinh thần khiến mình đôi lần phải gục ngã. Mỗi lần gượng dậy là mỗi lần mình cảm thấy mất lòng tin vào một thứ gì đó, dặn với lòng mình là sống phải vì mình, chỉ tin chính bản thân mình.. Nhưng rồi vẫn vậy, hình như bản chất mình dễ tin người. Thôi kệ, ngã thì cũng nhiều rồi, nếu ngã nữa thì lại đè lên vết thương cũ, chắc sẽ đau hơn, nhưng thà đau còn hơn không dám bước..

Từ ngày 20 Tết đến hôm nay là 7 ngày, chạy tới chạy lui, tính tính toán toán, dắt xe phồng tay, gặp bạn bè thì như chạy sô, đêm nào cũng 3-4h sáng mới ngủ, đặt lưng xuống là làm một giấc tới 8h.. Mệt mõi và buồn ngủ.. nhưng rồi thì như mọi năm, nhận ra rằng hạnh phúc không phải là tháng ngày rong chơi, không phải những lúc làm ra thật nhiều tiền bạc, mà hạnh phúc nhất vẫn là khi được bên cạnh gia đình, được san sẽ và giúp đỡ những người thân thương đó :). Còn hai ngày để làm những việc này, xong rồi ăn tết vui vẻ để quên đi mọi thứ vất vả đã qua ..

Năm mới không rong chơi, không kiếm tiền nữa mà phải lao đầu vào học tập, nghiên cứu và phát triển công ty. Mình đã nhìn ra cơ hội rồi thì phải cố gắng đưa công ty phát triển càng nhanh càng tốt để làm những kẻ đón đầu. Rồi còn phải dành nhiều thời gian về nhà, dòm ngó công việc kinh doanh của gia đình và cố gắng thuyết phục cha để lại cho mình làm, chứ mình đã nhận thấy tình hình không khả quan cho lắm.
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52787

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Left_bar_bleue1/10tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Left_bar_bleue2/10tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé)   tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Icon_minitimeSun Feb 10, 2013 5:53 am

gần 6h sáng của năm mới ! năm nay khác mọi năm, mình không còn đi múa lân nhưng cũng đi chúc tết tới giờ mới về ! rượu uống không biết say nhưng trong lòng buồn rượi vì nhớ nàng !!!!!!!!!!!! một cô gái hư hỏng !!!!!
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé)   tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Icon_minitimeMon Apr 08, 2013 11:56 pm

LẠI MỘT ĐÊM NỮA GIẤC NGỦ KHÔNG KỀ BÊN.
nằm thao thức người đau ê ẩm
tiếng mưa đêm nao lòng đến lạ
rì rào gió vẫn thổi xen mưa
......
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé)   tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Icon_minitimeFri Oct 24, 2014 9:27 pm

thật lạ lòng mình với nghĩ suy
vẫn lối cũ ngày xưa in đậm
những gương mặt thân quen
xa ...
nhưng rất gần
nụ cười nở trên đôi môi dịu ngọt
vẫn thân quen như thủa ban đầu
tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé)  border=" />

Được sửa bởi CHUNG_VIET_8X4 ngày Fri Oct 24, 2014 9:43 pm; sửa lần 1.
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé)   tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Icon_minitimeFri Oct 24, 2014 9:36 pm

hãy cười đi em cho màu thêm sắc thắm
dòng sông dài nối nhịp sóng bình yên
ôi lòng nhớ cồn cào nặng chĩu
mỗi một màu hòa nhịp sóng êm trôi
[img]tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) 21b409j[/img]
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé)   tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé) Icon_minitime

tâm sự "trong đêm nay".(các bạn ghé qua đây chút nhé)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» chút gì trong em
» Có chút ngọt ngào, có chút bình yên, có chút yêu thương, nhưng mong manh lắm! Hạnh phúc là gì hả Anh?
» 1 chút cô đơn, thiếu 1 chút tình cảm
» Hạnh phúc như những gọt mưa không thể nắm giữ trong lòng bàn tay, mà nó như mạch máu len lỏi trong tim!
» KHOẢNG TRỐNG TRONG ĐỜI CON thái san