Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Có phải em quá ngốc ko anh

Go down 
nguyentuyen
one love
o0okuno0o
7 posters
Tác giảThông điệp
o0okuno0o
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
o0okuno0o

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc sống là ko chờ đợi hôn thật chậm cười thật tươi yêu thật chân thành và tha thứ thật nhanh
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 49222

Có phải em quá ngốc ko anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Có phải em quá ngốc ko anh   Có phải em quá ngốc ko anh Icon_minitimeThu Jan 31, 2013 1:44 am

Chỉ vì tò mò và vì vô tình tôi vào FB của anh đọc được những cuộc trò chuyện trước đó của anh với ng yêu cũ, biết được những điều mà lẽ ra mình không nên biết, tôi đã rất buồn và rồi bật khóc trong vô thức. Dù biết tất cả đã là quá khứ nhưng tại sao khi chưa hoàn toàn quên cái quá khứ đó lại chọn tôi làm gì.Anh nói yêu tôi khi đã chia tay ng yêu cũ nhưng sau 2 tháng yêu nhau anh vẫn trò chuyện thân mật với người yêu cũ, vẫn luôn động viên và nói 1 cách nhẹ nhàng như chưa hề chia tay và như anh chưa hề yêu tôi. Tôi cứ ngồi và tự nghĩ rằng tôi và anh yêu nhau từ tháng mấy, năm nào và những dòng tin nhắn đó là vào tháng mấy năm nào, rằng lúc đó chúng tôi đã yêu nhau chưa.1h đêm rồi đó, xin mày hãy để mọi người ngủ, đừng như thế nữa được ko, đừng yếu đuối như bây giờ. Có trách thì hãy trách chính bản thân mày, lúc đó mày nghĩ gì mà lại không nói ra suy nghĩ của mình, tại sao lại luôn giấu trong lòng như thế. Mày ngốc lắm, suốt 1 khoảng thời gian mà mày chẳng biết gì cả. Chung quy lại thì lúc đó mày chẳng là gì cả. Ngọt ngào và dối trá, mày đã cảm nhận được nó rồi đó.Biết rằng 1 phần lỗi cũng do mình, nhận lời yêu anh nhưng lại luôn né tránh a thế nhưng phía sau tôi a có nghĩ rằng a đang làm 1 điều có lỗi với tôi ko. Có bao giờ a nghĩ rằng tôi nhận lời yêu a nhưng vẫn luôn nc với ng yêu trước và còn nói 1 cách rất thân mật, ngọt ngào, quan tâm như a đã nói, đã làm với chị. Lúc đó anh sẽ như thế nào. Tôi đang cảm nhận điều đó đây.Dù có biết và được nghe anh nói qua nhưng tôi không nghĩ mình lại ngốc đến thế. Một lần nữa tôi là người lấp chỗ trống sao? Phải chăng tôi là 1 con ngốc. Phải chăng ngày đó tôi đừng đi chùa Hà để thánh chùa Hà đừng giun giủi tôi đến với Anh, nếu không có tôi chắc Anh và người đó đã có thể quay lại. Tôi đã nghĩ điều đó không dưới 2 lần và cả bây giờ nữa. Tại sao ngày đó khi nghe bài hát “ tôi đã biết yêu” lại cố giữ tôi lại làm gì. Nếu như và nếu như, tất cả đã qua rồi khi mà tôi đã cùng anh bước đoạn đường quá dài trên cùng 1 con đường, tất cả những gì có thể làm bây giờ là cầm lấy tay a và bước tiếp. Hãy coi như chưa có chuyện gì và vui vẻ cười đùa nhí nhảnh như ngày nào. Xin mày đừng nghĩ gì nữa và đừng nói gì cả. Xin mày đấy cô bé khờ ạ.

Tình yêu em trao Anh đã quá đậm sâu. Em sẽ vì anh mà quên đi tất cả.
Xin đừng rời xa Em, dẫu tim Em có tổn thương cũng được,chỉ xin anh đừng khiến khóe mi em ướt nhòa. Đêm nay lại một đêm cô đơn, Em cũng chẳng biết tại sao nữa, có lẽ do em ko được như người ta vì Em vốn là người khô cằn, không ngọt ngào cũng chẳng giỏi giang.Hàng nước mắt thay nỗi buồn sâu kín. Nếu như mưa xóa nhòa những dòng lệ buồn liệu mưa kia có xóa nhòa được hết những kỉ niệm. Nếu em xóa tên anh trong nỗi nhớ, liệu có thể xóa đi khuôn mặt Anh được ko? Và em nhận ra rằng, với em a mãi là người duy nhất
Có phải em quá ngốc ko anh A>[img]Có phải em quá ngốc ko anh Photo1572 [/img]
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47317

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải em quá ngốc ko anh   Có phải em quá ngốc ko anh Icon_minitimeThu Jan 31, 2013 9:11 am

Rolling Eyes giống mình nhỉ, đời sao lạ lùng khi nào yêu nhau cũng có 1 kẻ yêu quá sâu đậm 1 kẻ nhạt nhòa study
lạy thánh ala mọi việc thật là đau khổ, trái tim của mình nhưng sao cứ phải đau vì 1 người khác nhỉ, tình yêu là gì mà con người phải sống chết có đc
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46193

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Có phải em quá ngốc ko anh Left_bar_bleue0/0Có phải em quá ngốc ko anh Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Có phải em quá ngốc ko anh Left_bar_bleue0/0Có phải em quá ngốc ko anh Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải em quá ngốc ko anh   Có phải em quá ngốc ko anh Icon_minitimeThu Jan 31, 2013 11:24 am

Khi yêu ai cũng dễ xúc động. Rất sợ một điều là người yêu rời xa mình. Có lẽ đối với anh ấy, đó là sự quan tâm đối với một người bạn. Bạn hãy mạnh mẽ lên.
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47317

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải em quá ngốc ko anh   Có phải em quá ngốc ko anh Icon_minitimeThu Jan 31, 2013 8:55 pm

Crying or Very sad nỗi sợ lớn nhất và điều ghét nhất là yêu 1 người và rồi người ấy lại bỏ mình nhưng dường như nó luôn là sự thật, nỗi đau giành cho người ở lại
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52777

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Có phải em quá ngốc ko anh Left_bar_bleue1/10Có phải em quá ngốc ko anh Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Có phải em quá ngốc ko anh Left_bar_bleue2/10Có phải em quá ngốc ko anh Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải em quá ngốc ko anh   Có phải em quá ngốc ko anh Icon_minitimeFri Feb 01, 2013 7:07 am

lâu lắm mình không đọc nhưng dòng tản mạn nhiều cảm xúc như này ! mình cũng qua rồi những cái ngày tâm trạng nặng chĩu và suy tính cho một tình yêu mà không thuộc về mình, và rồi mọi toan tính để lấy về một phần tình cảm của ai đó đều thất bại ! mình vẫn hay trêu những cô gái làm quen với mình rằng tiền thì anh không có còn tình cảm thì em làm anh nẩy sinh anh sẽ trao cho em ! Nhưng quả thật là khó khi trong trái tim vẫn chưa nguôi vợi đi một thứ gì trong quá khứ thì mọi thứ ở hiện tại chỉ như một trò đùa trớ trên thôi !

mình giúp bạn sửa lại những chỗ viết tắt để đọc lại thêm một lần nữa. cảm xúc ................ tâm trạng..............
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
o0okuno0o
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
o0okuno0o

Nữ
Châm ngôn sống : cuộc sống là ko chờ đợi hôn thật chậm cười thật tươi yêu thật chân thành và tha thứ thật nhanh
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 49222

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải em quá ngốc ko anh   Có phải em quá ngốc ko anh Icon_minitimeFri Feb 01, 2013 1:03 pm

Thank mọi ng nhiều, khi tâm trạng đã ổn định mình lại tự hỏi mình có ích kỉ quá ko. Như 1 bạn đã nói, có thể đó chỉ là sự quan tâm cho 1 người bạn?
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Có phải em quá ngốc ko anh Left_bar_bleue8/10Có phải em quá ngốc ko anh Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Có phải em quá ngốc ko anh Left_bar_bleue10/10Có phải em quá ngốc ko anh Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải em quá ngốc ko anh   Có phải em quá ngốc ko anh Icon_minitimeFri Feb 01, 2013 10:19 pm

Tình yêu là cái chi chi?
Mà sao lui tới bước đi chẳng đành.
Tình yêu có phải chân thành?
Mà sao né tránh phân tranh một lòng.
http://www.vuonyeuvn.com
dautien_vaduynhat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
dautien_vaduynhat

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : ước gì con hóa đám mây. con che cho mẹ suốt ngày bóng râm!
Số lần được cám ơn : 21
Điểm : 56100

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải em quá ngốc ko anh   Có phải em quá ngốc ko anh Icon_minitimeTue Feb 05, 2013 11:12 am

đôi khi, mình luôn cho rằng quá khứ đã qua đi, nhưng nếu bất chợt biết điều gì đó, trái tim mình lại đau hơn và khóc,

tinh yêu, ở giai đoạn nào cũng vậy, kẻ khắc ghi người nhạt nhòa
chỉ mong ta đủ can đảm để đối diện thực tế, và vươn lên mới thật sự hp!
nuocmatsaoroi!!!...
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nuocmatsaoroi!!!...

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Niềm tin là một sức mạnh có thể biến điều ko thể thành điều có thể.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51210

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải em quá ngốc ko anh   Có phải em quá ngốc ko anh Icon_minitimeTue Feb 05, 2013 10:39 pm

Nếu là bạn mình cung sẽ rất buồn, nhưng mình sẽ đối diện với anh ấy thay vì đối diện với chính bản thân, để làm bản thân đau khổ như vậy. Khi yêu ai đó thật lòng thì dù người đó bao dụng rộng rãi thế nào cũng trở nên ít kỷ.hj cố lên bạn nhé!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải em quá ngốc ko anh   Có phải em quá ngốc ko anh Icon_minitime

Có phải em quá ngốc ko anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Có phải tớ đã quá ngu ngốc......?????????
» Có phải khi yêu là người ta lại ngốc????
» Phải chăng đây chỉ là những lời sáo rỗng phải không anh ?
» Có phải anh quá tin tình yêu của mình phải không em?
» Anh Ngốc thế