Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cột mốc đây ! các bạn nhẩy vào chém thoải mái đê !

Go down 
mjss_you
tinhnguyenhuu.90
6 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46203

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Cột mốc đây ! các bạn nhẩy vào chém thoải mái đê ! - Page 2 Left_bar_bleue0/0Cột mốc đây ! các bạn nhẩy vào chém thoải mái đê ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Cột mốc đây ! các bạn nhẩy vào chém thoải mái đê ! - Page 2 Left_bar_bleue0/0Cột mốc đây ! các bạn nhẩy vào chém thoải mái đê ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)

Cột mốc đây ! các bạn nhẩy vào chém thoải mái đê ! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cột mốc đây ! các bạn nhẩy vào chém thoải mái đê !   Cột mốc đây ! các bạn nhẩy vào chém thoải mái đê ! - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 09, 2013 6:36 pm

Hic, anh Linh quăn cho em một quả bôm nặng kí ghê. Nhưng mà anh quên rồi à. Em chính là cô gái Long An đó. Từ xưa Long An quê em được phong tặng 8 chữ vàng đó là: Long An " trung dũng kiên cường, toàn dân đánh giặc". Là thế hệ trẻ tương lai em cũng được hưởng gen di truyền chứ. Hihi, Hok tin anh hỏi chị Thanh Diệp đi...
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53040

Bài gửiTiêu đề: Re: Cột mốc đây ! các bạn nhẩy vào chém thoải mái đê !   Cột mốc đây ! các bạn nhẩy vào chém thoải mái đê ! - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 09, 2013 7:46 pm

ờ ờ anh biết anh biêt chứ , nhưng mà cái thời ni ko có giặc mà em , hì hì .....giỡn một chút thôi, chuyên môn chính là chém chút thớt đây này, chị em tập trung nhé , dao anh cùn quèn rồi ....
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52787

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Cột mốc đây ! các bạn nhẩy vào chém thoải mái đê ! - Page 2 Left_bar_bleue1/10Cột mốc đây ! các bạn nhẩy vào chém thoải mái đê ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Cột mốc đây ! các bạn nhẩy vào chém thoải mái đê ! - Page 2 Left_bar_bleue2/10Cột mốc đây ! các bạn nhẩy vào chém thoải mái đê ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cột mốc đây ! các bạn nhẩy vào chém thoải mái đê !   Cột mốc đây ! các bạn nhẩy vào chém thoải mái đê ! - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 09, 2013 10:27 pm

mjss_you đã viết:
anh linh với anh tình sao cứ đem em với chị tuyền ra chém thế....em với chị tuyền vác đao tới nhà 2 anh chém tuột quần thiệt luôn á....

anh tình tiếp chiêu em nek...
1.Nếu anh đang khó khăn trong 1 chuyện nào đó mà không giải quyết được anh sẽ ra sao? có những thứ phải từ bỏ còn có những thứ thì nuôi trí để sau thực hiện tiếp Em ak !
2.Nếu có ngày tận thế xảy ra thì điều đầu tiên anh muốn làm nhất là điều gì? nếu có một ngày anh biết trước anh sẽ chết thì anh sẽ làm thực hiện những ước nguyện của bố mẹ, bạn bè và còn thời gian anh sẽ nắm tay em, hôn em một lần trước cái ngày ấy em ak !
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52787

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Cột mốc đây ! các bạn nhẩy vào chém thoải mái đê ! - Page 2 Left_bar_bleue1/10Cột mốc đây ! các bạn nhẩy vào chém thoải mái đê ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Cột mốc đây ! các bạn nhẩy vào chém thoải mái đê ! - Page 2 Left_bar_bleue2/10Cột mốc đây ! các bạn nhẩy vào chém thoải mái đê ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cột mốc đây ! các bạn nhẩy vào chém thoải mái đê !   Cột mốc đây ! các bạn nhẩy vào chém thoải mái đê ! - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 09, 2013 10:30 pm

Anh Linh hình như cũng thích chịu trận chung số phận hay sao ý nhỉ?
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cột mốc đây ! các bạn nhẩy vào chém thoải mái đê !   Cột mốc đây ! các bạn nhẩy vào chém thoải mái đê ! - Page 2 Icon_minitime

Cột mốc đây ! các bạn nhẩy vào chém thoải mái đê !
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha
» Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé
» Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé
» nguyentuyen lên máy chém ! cả nhà cùng chém nhiệt tình nha !
» Nhân vật bị chém tuần 1 tháng 5: nguyenhoa1206........chém nào...