Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gởi anh và con gái - maylangdu

Go down 
luna
chiviemyeu
mainguyen
caihuuthanhvn
nguyentuyen
daquyvanno
maylangdu
11 posters
Tác giảThông điệp
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57744

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Gởi anh và con gái - maylangdu Left_bar_bleue8/10Gởi anh và con gái - maylangdu Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Gởi anh và con gái - maylangdu Left_bar_bleue7/10Gởi anh và con gái - maylangdu Empty_bar_bleue  (7/10)

Gởi anh và con gái - maylangdu Empty
Bài gửiTiêu đề: Gởi anh và con gái - maylangdu   Gởi anh và con gái - maylangdu Icon_minitimeFri Mar 15, 2013 1:20 pm

lâu rồi mình ko trở về ngôi nhà vnthutinh này

hum nay về lại khoe con gái của mây tí ................mọi người cùng xem nhé !!!!!!!!!!!!!

phần cho con gái này !

con gái lần đầu tiên mẹ viết cho con trên diễn đàn này ...........sau này khi con biết đọc, con hãy vào và đọc nhé, mẹ yêu con, yêu như chính bản thân mẹ và những gì mẹ có
con ngoan, vui tính và xinh xắn thế nhé

yêu con và gia đình chúng ta, cùng mẹ, cùng cha đi khắp thế giới này .........con nhé
yêu con !
và cho anh - người đồng hành cùng em
cảm ơn anh - "tình yêu tìm lại lần hai" của em - hãy nở nụ cười như ngày đầu em quen anh, hãy là những gì của ngày đầu mình yêu anh nhé, nắm tay em và bé con chúng ta sẽ bên nhau đến hết cuộc đời này - em tin trên thế giới này , anh mãi là tình đầu nguyên vẹn - không ai thay thế được anh trong trái tim em ........tất cả từ mọi thứ ....... em hạnh phúc khi nhìn anh và bé con say giấc ngủ, em vui khi anh làm tất cả vì mẹ con em ............cảm ơn anh ..........chúng ta hứa gì khi mình quen anh nhớ không ? thế thì phải làm đấy
yêu anh

Gởi anh và con gái - maylangdu Thumbflex13479642990900

Gởi anh và con gái - maylangdu Thumbflex13544521440496

Gởi anh và con gái - maylangdu Thumbflex13336321769695

Gởi anh và con gái - maylangdu Thumbflex13336322331365

Gởi anh và con gái - maylangdu Thumbflex13559296178117

Được sửa bởi maylangdu ngày Fri Mar 15, 2013 4:11 pm; sửa lần 1.
daquyvanno
Thành viên mới
Thành viên mới
daquyvanno

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : cười lên nào
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 49356

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Gởi anh và con gái - maylangdu Left_bar_bleue0/0Gởi anh và con gái - maylangdu Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Gởi anh và con gái - maylangdu Left_bar_bleue0/0Gởi anh và con gái - maylangdu Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi anh và con gái - maylangdu   Gởi anh và con gái - maylangdu Icon_minitimeFri Mar 15, 2013 2:26 pm

Gửi em và con của chúng mình,

Được cùng em mong ngóng ngày con gái của chúng ta chào đời, được chăm sóc, được chứng kiến con lớn lên từng ngày, anh mới hiểu làm bố là điều tuyệt vời như thế nào. Cảm ơn em đã là vợ của anh, đã sinh cho anh một thiên thần nhỏ bé! Anh sẽ nắm tay em và con, mình cùng nhau đi qua những gian khó của cuộc đời, em nhé!

Mong em luôn vui, luôn hạnh phúc! Đừng bao giờ đánh mất niềm tin vào anh, vào cuộc sống này! Anh hứa sẽ luôn xứng đáng với niềm tin của em!
Yêu em và con!
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46193

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi anh và con gái - maylangdu   Gởi anh và con gái - maylangdu Icon_minitimeFri Mar 15, 2013 3:11 pm

Chị ơi em thật sự ngưỡng mộ quá. Hi, Bé thật sự rất xinh xắn và dễ thương lắm. Có một gia đình ấm cún thật sự em rất mong như thế. Chúc anh chị mãi hạnh phúc nhé.
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Gởi anh và con gái - maylangdu Left_bar_bleue8/10Gởi anh và con gái - maylangdu Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Gởi anh và con gái - maylangdu Left_bar_bleue10/10Gởi anh và con gái - maylangdu Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi anh và con gái - maylangdu   Gởi anh và con gái - maylangdu Icon_minitimeFri Mar 15, 2013 3:16 pm

Ôh.....! Cháu dễ thương qúa nhỉ? Sau này cháu phải trở thành một nhà thơ như mẹ nhé.
http://www.vuonyeuvn.com
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:
Gởi anh và con gái - maylangdu Left_bar_bleue7/10Gởi anh và con gái - maylangdu Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi anh và con gái - maylangdu   Gởi anh và con gái - maylangdu Icon_minitimeFri Mar 15, 2013 4:00 pm

@ daquyvanno : lời này xem chừng lạ lạ ......nhưng cũng đủ vui và ấm áp, an lành, hạnh phúc và sẽ như em hiện tại nhé
nguyentuyen : có những lúc mình gục ngã, và buông trôi nhưng em biết không những khi thật sự khó khăn và bế tắt nhất em sẽ tìm được cho mình 1 bờ vai thật sự cho riêng mình
caihuuthanh : cảm ơn bạn, hy vọng con gái của mình cũng được như bạn nói, chỉ cần như mẹ nó là mình rất tự hào rùi, hì hì, vô tình bạn lại tạo cho mình sự tự tin vốn có trước đây rùi nà
an lành nhé
mọi người
mainguyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mainguyen

Tâm trạng : sleep
Nữ
Châm ngôn sống : Sống chậm lại - Nghĩ khác đi - Yêu thương nhiều hơn <3
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 51000

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi anh và con gái - maylangdu   Gởi anh và con gái - maylangdu Icon_minitimeFri Mar 15, 2013 8:44 pm

hihi, bé con xinh quá chị ạ. Em chúc anh chị và bé con luôn mạnh khoẻ và vui tươi nhé :* <3
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:
Gởi anh và con gái - maylangdu Left_bar_bleue10/10Gởi anh và con gái - maylangdu Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi anh và con gái - maylangdu   Gởi anh và con gái - maylangdu Icon_minitimeSun Mar 17, 2013 8:28 am

Hihi. Mong cho bé hơn chị ý chứ. Ở vnthutinh thơ ai em cũng đọc hết. Nhưng thấy thơ chị là đỉnh rồi, hy vọng có ngày em được làm xui gia với anh chị hehe.
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi anh và con gái - maylangdu   Gởi anh và con gái - maylangdu Icon_minitimeSun Mar 17, 2013 11:46 am

ok được thôi chị dễ tính mừ .... khi nào mang rể tương lai của chị gặp chị đi hén ........đồng ý hai tay luôn ........ thăm đất quảng trị 1 lần cho biết zí ngta hehe.
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi anh và con gái - maylangdu   Gởi anh và con gái - maylangdu Icon_minitimeSun Mar 17, 2013 4:04 pm

Hihi chờ chị có é thứ hai em mới đua kịp chị ơi
chiviemyeu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : sống không phải để yêu người hòan hảo - sống để yê người không hoàn hảo một cách trọn vẹn nhất
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 53853

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi anh và con gái - maylangdu   Gởi anh và con gái - maylangdu Icon_minitimeTue Mar 19, 2013 4:06 pm

maylangdu :con gái bạn xinh thật đấy ,chúc mừng bạn nhé ,hai năm trước mình đã rất ngưỡng mỗ những vần thơ bạn viết .
hai năm rồi nay mình mới vào diễn đàn đọc những dòng tâm sự bạn gianh cho gđ mình thấy vui vui vì mình cũng đang có cảm xúc như bạn í
chúc bạn luôn hạnh phúc
chúc con gái bạn chóng lớn
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56188

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi anh và con gái - maylangdu   Gởi anh và con gái - maylangdu Icon_minitimeWed Mar 27, 2013 8:31 am

Bé con dễ thương quá, chúc mừng anh chị! Thời gian qua nhanh quá chị nhỉ ^^
key.lock
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
key.lock

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : bẻ khóa tương lai-mã hóa cuộc đời-khám phá tin yêu
Số lần được cám ơn : 9
Điểm : 43981

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi anh và con gái - maylangdu   Gởi anh và con gái - maylangdu Icon_minitimeSat Mar 30, 2013 12:29 pm

sau này nó có được gải vietnam's next top model ko ta
:D
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi anh và con gái - maylangdu   Gởi anh và con gái - maylangdu Icon_minitimeSun Mar 31, 2013 9:07 pm

Hạnh phúc chỵ nhé!:)
Vẫn như ngày nào! bé đang yêu thật!
công chúa cô đơn
Thành viên mới
Thành viên mới
công chúa cô đơn

Nữ
Châm ngôn sống : chưa xác định
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 50864

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi anh và con gái - maylangdu   Gởi anh và con gái - maylangdu Icon_minitimeMon Apr 01, 2013 2:50 pm

những bức hình rất đẹp, nhok dễ thương quá , nhưng cơ mà mấy lời nhắn nhủ , mình cảm giác nó không được hạnh phúc , hi vọng cảm giác của mình sai ....
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi anh và con gái - maylangdu   Gởi anh và con gái - maylangdu Icon_minitimeMon Apr 01, 2013 3:02 pm

chị dám khẳng định với công chúa cô đơn là cảm giác của em cực kỳ sai .......vì gia đình nhỏ của chị lúc nào cũng bên cạnh nhok ấy và làm hết thảy những gì tốt nhất cho bé con
hì cảm ơn công chúc cô đơn đã quan tâm bé con của chị .....nếu hôm nào rảnh ghé sài gòn nhất định chị sẽ nói bé con mời cô "công chúa" ly cà phê cảm ơn mí được
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi anh và con gái - maylangdu   Gởi anh và con gái - maylangdu Icon_minitimeMon Apr 01, 2013 3:04 pm

luna, link meo lâu lắm rồi hai người nhỉ ?
thời gian mới đó mà trôi mau thật
chúc hai đứa luôn vui, nhí nhảnh và yêu đời như ngày đầu chị biết hai đứa
gởi lời chúc hai đứa mọi điều tốt lành
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56078

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Gởi anh và con gái - maylangdu Left_bar_bleue70/100Gởi anh và con gái - maylangdu Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Gởi anh và con gái - maylangdu Left_bar_bleue991/1000Gởi anh và con gái - maylangdu Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi anh và con gái - maylangdu   Gởi anh và con gái - maylangdu Icon_minitimeTue Apr 02, 2013 6:03 pm

oặc oặc....mình già rồi hơ...!!! silent...
thôi cũng biết làm sao tránh được chớ nhỉ cô "may..lang...thang"
cô vui ra mặt kìa..ai biểu có con là khổ nào? vui hết biết luôn..
lol! hơn nữa lại thấy cuộc đời hạnh phúc biết bao nhiêu? bounce có khi nuối tiếc vì bỏ phí hoài bao thời gian khổ đau, tuyệt vọng.. Sleepthế mới biết thế nào là "cuộc đời tươi đẹp ..kỳ diệu nhỉ bà con nhà ta.......
chúc mừng cô "mây" không còn được "lang thang" nữa đâu.
______________có những món quà thực sự vô giá....._____
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53030

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi anh và con gái - maylangdu   Gởi anh và con gái - maylangdu Icon_minitimeFri Apr 05, 2013 1:45 pm

nhokkon giống con trai, chả có tí nào giống mẹ nó , có khi nào đem nhầm hình con ai lên không ta, mẹ nó xấu thế thì ko thể nào có con thế này được .... nhất định
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi anh và con gái - maylangdu   Gởi anh và con gái - maylangdu Icon_minitimeSun Apr 07, 2013 11:07 am

CHUNG_VIET_8X4 đã viết:
oặc oặc....mình già rồi hơ...!!! silent...
thôi cũng biết làm sao tránh được chớ nhỉ cô "may..lang...thang"
cô vui ra mặt kìa..ai biểu có con là khổ nào? vui hết biết luôn..
lol! hơn nữa lại thấy cuộc đời hạnh phúc biết bao nhiêu? bounce có khi nuối tiếc vì bỏ phí hoài bao thời gian khổ đau, tuyệt vọng.. Sleepthế mới biết thế nào là "cuộc đời tươi đẹp ..kỳ diệu nhỉ bà con nhà ta.......
chúc mừng cô "mây" không còn được "lang thang" nữa đâu.
______________có những món quà thực sự vô giá....._____

cảm ơn chung việt nhé
nhất đ ịnh bạn sẽ tìm được cho mình cái gọi là một nửa

hạnh phúc sẽ mỉm cười với những ai biết giữ gìn, và thât lòng muốn có
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi anh và con gái - maylangdu   Gởi anh và con gái - maylangdu Icon_minitimeSun Apr 07, 2013 11:16 am

hoàng tử thành rome đã viết:
nhokkon giống con trai, chả có tí nào giống mẹ nó , có khi nào đem nhầm hình con ai lên không ta, mẹ nó xấu thế thì ko thể nào có con thế này được .... nhất định
nhìn sao con gái tui giống con trai vậy pa. ngày xưa nói mắt kém mà bây giờ tui mới tin, đi khám mắt gắp kẻo có lúc trông gà hóa cuốc đấy ông bạn
ông xã tớ đẹp trai mà ........nên con tớ xinh là phải rồi không có gì bàn cãi .........trông mắt tớ ông xã tớ luôn luôn nhất mừ
chỉ tiếc cho ai đó nói thẳng ra là hoàng tử bạn mang tiếng đẹp trai cho lắm mà con bạn chẳng thấy giống bạn tí nào đó thôi, lại cứ nghi ngờ là con người khác hoàng tử nhỉ ? thế mới đau đầu hơn đấy rabbit hay tại vì nó xấu hơn bạn nên bạn nghĩ vây?
à còn chuyện tớ có xinh hay không cái này là hoàng tử dối lòng này ...............hehe, con người không phải sống là đẹp hay không đẹp về hình thức
nhưng trẻ con chưa có ý thức nhiều nên mình ko nói nhiều về khoản đó ..........mình nghĩ trẻ con đứa nào cũng đáng yêu như thiên thần cả
còn với người lớn như chúng ta chỉ cần con người sống cho đẹp và hơi tốt tí xíu để đức cho con cháu sau này là ok còn nhan sắc "xinh đẹp hay ...." gì gì đó mà hoàng tử cho là tốt nhất có đánh đổi được những gì là cần thiết trong cuộc sống không, liệu nó có bị tàn phai vì bất kỳ thứ gì của thời gian mang lại, ? phái nữ tụi mình chỉ quan tâm tới gia đình và làm tất cả vì cái gia đình đó cho vui vẻ và trọn vẹn là người người phụ nữ đẹp nhất trong cái gia đình đó
chỉ cần có thế thôi hoàng tử thân mến ạ,ông pạn hiểu rồi chứ
khuyên hoàng tử câu này nhé ?! đừng mang nhan sắc của người khác ra đùa mà nhìn lại mình đi kìa sunny cuộc sống vốn công bằng lém bạn ơi ........ rendeer
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53030

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi anh và con gái - maylangdu   Gởi anh và con gái - maylangdu Icon_minitimeSun Apr 07, 2013 12:17 pm

chuẩn men .............
daquyvanno
Thành viên mới
Thành viên mới
daquyvanno

Nữ
Châm ngôn sống : cười lên nào
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 49356

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi anh và con gái - maylangdu   Gởi anh và con gái - maylangdu Icon_minitimeTue Apr 09, 2013 10:47 am

"Vẻ đẹp nằm trong mắt của kẻ ngắm nhìn", có một triết gia đã nói như vậy!
Và: "Đẹp mà được yêu, đó chỉ là đàn bà. Xấu mà được yêu, mới là nữ hoàng".
Suy cho cùng, "Sắc đẹp chỉ là lời hứa hẹn của hạnh phúc" mà thôi. santa
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi anh và con gái - maylangdu   Gởi anh và con gái - maylangdu Icon_minitimeTue Apr 16, 2013 2:31 pm

con gái này !
nhìn ánh mắt con gái trong veo, nụ cười phúng phính, đôi bàn tay bé tí cứ xoè ra ......trông con đáng yêu như một thiên thần nhỏ
mỗi bước chân mẹ đi đều mang theo ánh mắt đó,giờ đây con đã tự bước trên đôi bàn chân nhỏ xíu, biết ôm chầm lấy mẹ khi mẹ đánh, biết hôn yêu khi mẹ mang cho bé con thứ mà bé con thích, biết bắt chước những cử chỉ của người đối diện
mẹ nghĩ ko còn gì hạnh phúc hơn thế ! bé con nhỉ !
hum nay là con gái mẹ trong 1.5 tuổi rồi đấy, phải ngoan hơn đấy bé con nhé
không được bướng giống tính của mẹ đâu (nhưng xem chừng bé con của mẹ cũng bướng ngang ngửa mẹ nữa kìa)
yêu con !
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56078

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Gởi anh và con gái - maylangdu Left_bar_bleue70/100Gởi anh và con gái - maylangdu Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Gởi anh và con gái - maylangdu Left_bar_bleue991/1000Gởi anh và con gái - maylangdu Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi anh và con gái - maylangdu   Gởi anh và con gái - maylangdu Icon_minitimeWed Apr 17, 2013 7:17 pm

mẹ biết con sẽ là niềm sống của mẹ suốt quãng đời con lại đó mẹ..
http://vnthutinh.com.vn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi anh và con gái - maylangdu   Gởi anh và con gái - maylangdu Icon_minitime

Gởi anh và con gái - maylangdu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tìm maylangdu
» Các "ANH" vnthutinh chú ý.Đây là lời ngõ tuyển" NGƯỜI YÊU" của chị" MAYLANGDU"
» Thân tặng Maylangdu
» maylangdu ơi! Viết cho ta nhé!
» Riêng tặng maylangdu