Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đăng ký nhận tiền điện thoại cho tất cả mọi người

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47632

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Đăng ký nhận tiền điện thoại cho tất cả mọi người Left_bar_bleue8/10Đăng ký nhận tiền điện thoại cho tất cả mọi người Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Đăng ký nhận tiền điện thoại cho tất cả mọi người Left_bar_bleue10/10Đăng ký nhận tiền điện thoại cho tất cả mọi người Empty_bar_bleue  (10/10)

Đăng ký nhận tiền điện thoại cho tất cả mọi người Empty
Bài gửiTiêu đề: Đăng ký nhận tiền điện thoại cho tất cả mọi người   Đăng ký nhận tiền điện thoại cho tất cả mọi người Icon_minitimeSun Mar 17, 2013 4:56 pm

Mình xin chia sẽ đến các bạn trong Diễn đàn chương trình ( Khảo sát - Giới thiệu đất nước Việt Nam ) do mCent tổ chức. Cách thức tham gia thật dễ, các bạn chỉ cần kick vào link này. [You must be registered and logged in to see this link.] và điền số điện thoại mà bạn sử dụng vào from trên trang. Sau đó các bạn nhấp chuột vào khung tiếp tục để tham gia khảo sát. Chương trình có 2 thể loại gồm Bóc thăm may mắn và Giới thiệu đến bạn bè người thân về đất nước Việt Nam. Các bạn được tham gia cả 2 thể loại này. Chương trình kéo dài đến ngày 20 tháng 3 năm 2013 vì vậy các bạn nhanh tay để tham gia nhé. Mình không diễn tả dài dòng mà để các bạn vào tự dọc sẽ hiểu được thể lệ của chương trình. Các bạn có thể yên tâm là không phải lừa đảo gì cả nhé. Mình cũng tham gia và hiện tại mình đang đứng thứ 2 trong bảng xếp hạng đó. Dưới đây là lời giới thiệu của nhà tổ chức. Kiếm tiền điện thoại miễn phí từ mCent
Nhận tiền điện thoại miễn phí bằng cách tham gia khảo sát.
mCent là cách dễ dàng để nhận tiền điện thoại miễn phí. Chia sẻ ý kiến của bạn với các công ty và giúp họ cải tiến các sản phẩm của họ.
http://www.vuonyeuvn.com
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52997

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Đăng ký nhận tiền điện thoại cho tất cả mọi người Left_bar_bleue1/10Đăng ký nhận tiền điện thoại cho tất cả mọi người Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Đăng ký nhận tiền điện thoại cho tất cả mọi người Left_bar_bleue2/10Đăng ký nhận tiền điện thoại cho tất cả mọi người Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Đăng ký nhận tiền điện thoại cho tất cả mọi người   Đăng ký nhận tiền điện thoại cho tất cả mọi người Icon_minitimeMon Mar 18, 2013 8:43 am

Xin lỗi Thanh ! mình nghĩ cái nè bạn lên bỏ đi ! bởi đây là diễn đàn......................
không lên chia sẻ cái nè ở đây !
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47632

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Đăng ký nhận tiền điện thoại cho tất cả mọi người Left_bar_bleue8/10Đăng ký nhận tiền điện thoại cho tất cả mọi người Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Đăng ký nhận tiền điện thoại cho tất cả mọi người Left_bar_bleue10/10Đăng ký nhận tiền điện thoại cho tất cả mọi người Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Đăng ký nhận tiền điện thoại cho tất cả mọi người   Đăng ký nhận tiền điện thoại cho tất cả mọi người Icon_minitimeMon Mar 18, 2013 9:10 am

Bạn có quyền xóa nó được mà. Mình xét thấy phù hợp mới chia sẽ bởi vì nó khác với nội dung quảng cáo. Bạn cứ việc nếu thấy mình chia sẽ không đúng.
http://www.vuonyeuvn.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đăng ký nhận tiền điện thoại cho tất cả mọi người   Đăng ký nhận tiền điện thoại cho tất cả mọi người Icon_minitime

Đăng ký nhận tiền điện thoại cho tất cả mọi người
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tim em đang nhói đau mọi người ơi ....
» Mỗi tuần nhận xét một người
» Mọi người giúp Thanh vấn đề này với.
» Hội độc thân( hội mồ côi) và hội ái hữu độc thân( ái hữu mồ côi) xin ra mắt mọi người
» người àk...giờ người đang nơi đâu...