Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nhật kí Lục bình tím

Go down 
Tác giảThông điệp
lucbinhtim
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam
Số lần được cám ơn : 9
Điểm : 54694

Nhật kí Lục bình tím Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhật kí Lục bình tím   Nhật kí Lục bình tím Icon_minitimeThu Mar 21, 2013 2:45 pm

A vừa đọc báo biết hôm nay 20 tháng 3 là một ngày rất đặc biệt. Hơi muộn nhưng anh vẫn gửi tin nhắn này. Sáng mai em có thể sẽ vui hơn. HAPPY HAPPY DAY!Tin nhắn này chỉ gửi tới 1 người duy nhất hôm nay.

Được sửa bởi lucbinhtim ngày Wed Jul 31, 2013 6:42 pm; sửa lần 1.
lucbinhtim
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí Lục bình tím   Nhật kí Lục bình tím Icon_minitimeMon May 06, 2013 8:01 pm

Hôm nay mưa rất to. Trên đường về gặp bé gái đang được bố chở trên xe. Bé mỉm cười. ôi nụ cười thật ngây thơ, trong sáng quá. Nó làm xua tan mọi phiền muộn trong lòng.
Mình gần phải đi thanh tra rồi. Công việc, tương lại đang rộng mở. mình cần nắm bắt cơ hội và cố gắng.
Hôm nay là đúng 1 tháng 2 ngày chúng mình không liên lạc với nhau. mình cứ nghĩ sẽ cùng người mình yêu hạnh phúc mãi. Nhưng có lẽ con đường phía trước mãi chỉ mình mình một mình. Nhưng dù sao mãi mãi sẽ không quên.
lucbinhtim
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí Lục bình tím   Nhật kí Lục bình tím Icon_minitimeMon May 06, 2013 8:10 pm

Chiều về lất phất hạt mưa,
Nụ cười thay những cơn mưa trong lòng.
Bây giờ ai đã theo chồng,
Còn đâu những giấc mơ hồng trong mưa.
lucbinhtim
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí Lục bình tím   Nhật kí Lục bình tím Icon_minitimeTue May 14, 2013 6:15 pm

Hôm nay mình lại được thảnh thơi một chút. Đúng là áp lực thiệt. Mình cần phải cố gắng chứ.
Hôm nay bị thanh tra , mình phát hiện mình để thời gian trôi đi một cách vô nghĩa quá. Phải phối hợp tốt tất cả các mặt. Mình phát hiện mình đã mạnh dạng hơn.
Hôm nay là một tháng 10 ngày rồi nhỉ? Anh thật sự xa em thật rồi. Anh có còn nhớ câu thơ
" Yêu là gì hỡi trái tim bé nhỏ,
Chẳng phải mơ chẳng phải thật đúng không".
Bây giờ em có thể trả lời được rồi đó.
lucbinhtim
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí Lục bình tím   Nhật kí Lục bình tím Icon_minitimeWed Jul 31, 2013 6:43 pm

Chiều hôm nay mưa lất phất rơi, Lòng em thấy lạnh vô cùng anh có biết không?
Bàn tay lạnh ngắt vì những giọt mưa. Mỗi lần bàn tay em lạnh là em nhớ đến anh. Lần đầu tiên trong đời, em được sưởi ấm bởi bàn tay của anh. Ngày mình gặp nhau mưa cũng lất phất rơi phải không anh?
Đã bao ngày, Anh ra đi là bao ngày em tự cố gắng vượt qua. Em sai hay anh đã sai?
Em vẫn vậy, vẫn không thể nào bình tĩnh nỗi mặc dù em nghĩ mình đã chính chắn hơn trước. Em chính là người hay suy diễn nhất. Chính vì thế, em nghĩ anh thay đổi. Nhưng anh đã không hiểu tính em mặc dù anh nghĩ anh đã hiểu em nhất. Em chỉ cần một hai câu chia sẻ là em còn cảm thấy em là quan trọng với anh. Em sẽ luôn ở bên anh mà. Ngày hôm nay, em lại nhớ anh. Và nỗi sợ của ngày xưa lại về. Em sợ anh sẽ biến mất khỏi cuộc sống của em.
Em sai hay anh sai? Ngày hôm ấy anh im lặng, chính vì thế em đã nói những cụm từ anh và em điều không thích.
Anh chờ đợi một tin nhắn của em dù đó chỉ là một lời trách móc. Nhưng em đã không, em đã chịu đựng, em đã cố nén nỗi nhớ,..vào tim để rồi mấy tháng trời cả anh và em đều nghĩ đối phương đã quên .
Giờ em chỉ cầu mong anh sẽ vui vẻ và sống thật tốt.
lucbinhtim
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí Lục bình tím   Nhật kí Lục bình tím Icon_minitimeMon Oct 07, 2013 7:58 pm

Có những lúc em tự hỏi rằng " sao tình yêu của em vô cùng phức tạp".
Em đã từng nghĩ rằng, em chẳng cần gì. EM chỉ cần một bờ vai, cần một người yêu em tha thiết.
Vậy mà em cảm thấy sao xa vời quá.
Bây giờ tâm trạng ngổn ngan giữa cuộc sống bon chen như bây giờ.
Tình yêu của em và anh không hời hợt chút nào. Em biết thời gian 4 năm, là khoảng thời gian để chúng mình khắc ghi cả đời.
Giờ cảm nah những bài viết của anh lòng em đau lắm. Một cảm giác khó tả,...
Em không biết phải làm thế nào nữa?
Em đang đạp đỗ tình yêu mà mình đã xây dựng chăng?
Đâu phải em đâu?
Anh phải hiểu em chứ?
Mỗi ngày em cần quan tâm, cần anh giúp em can đảm hơn, vậy mà anh im lặng,...
Nếu bình thường em đã không sao?
Nhưng tại vì....nên em tự ti và suy nghĩ nhiều.
Anh trách em ư?
Vậy em đã từng như thế thì sao?
Em đã từng cố gắng để vượt qua,
Kể cả em thích nói chuyện với ai cũng vì người đó có giọng nói giống anh,...nhưng
em có sai không? Khi tình cảm của em với bao nỗi trái ngan,

lucbinhtim
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí Lục bình tím   Nhật kí Lục bình tím Icon_minitimeMon Nov 04, 2013 12:45 pm

Sáng nay em gọi cho anh vì có việc,
Lúc nghe tiếng chuông reo , em cảm giác run run,
Anh đã bắt máy, em chỉ nghe được hai tiếng alo,....
Cái cảm giác xa lạ mà em chưa từng nghĩ tới,
Thì ra em và anh có khoảng cách lớn mà em chưa từng nghĩ,
Lòng cảm thấy xót xa,
Mình chỉ biết tự nhủ rằng" Thế là chấm hết một mối tình sâu nặng".
Nghĩ như thế lòng sẽ thanh thản hơn!!!!!!!!!!!
lucbinhtim
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí Lục bình tím   Nhật kí Lục bình tím Icon_minitimeSun Dec 22, 2013 8:01 pm

Hôm nay có vẻ ấm hơn mấy ngày trước, những ánh nắng của ngày hôm nay cũng khiến mình cảm thấy thật ấm áp.
Ngày hôm qua là một ngày mà với mình có thể nói rất lạnh. Cái lạnh ấy khiến mình nhớ cái lạnh cách đây gần một năm. Chính xác là ngày 17.01.2013.Chính cái ngày ấy, mình đã cảm nhận được Hà Nội là như thế nào.
Cái cảm giác đầu tiên khi bước xuống sân bay Nội Bài đó chính là cái lạnh. Mặc dù thời điểm đó cái lạnh ấy đã giảm rất nhiều nhưng mình vẫn lạnh,
Có biết bao nhiêu sự lạ lẫm từ nơi ấy, từ món ăn, đến cách ăn. mình đã ăn được món phở bò Hà Nội, cái món ăn mà mình đã từng nghe và mong muốn sẽ được ăn thử. Thật sự khẩu vị của hai miền khác nhau quá, mình chỉ thích cái vị cay, ngọt giống như bún bò hay phở bò ở sài gòn còn món ăn đó mình nhớ hình như rất lợ,mình chỉ có thể ăn được một ít thui. Hình như mọi người ở đó họ rất thích được trò chuyện quanh ấm trà thì phải. Đi ăn đâu họ đều cho một ấm trà nóng.
Cái ngày ấy sao cứ lưu luyến mãi, cứ gợi mãi trong lòng mình mỗi khi có cơn gió lạnh lướt qua. Ngày ấy mình nấp sao anh, anh như một cây cổ thụ lớn để che chắn gió cho mình. có lẽ vì thế mình đã rất nhớ. Trong cái lạnh ấy, có những cơn mưa phùng làm cả hai vừa ướt vừa lạnh. Nhớ lúc mình vượt qua 2 cảnh sát giao thông, cả hai vượt qua họ hai lần vì mình không đội nón bảo hiểm,,Hì, lúc ấy em nấp sao lưng anh, may mà họ không thấy, Em nhớ những đỉnh đồi nhấp nhô trên đường, nhớ những vườn quất, nhớ những vườn hoa, nhớ khung cảnh toàn sương mặc dù đã quá trưa.Em nhớ mãi những buổi ăn cơm cùng anh. Anh đều dặn chủ quán bỏ đường vào thức ăn. Hic. lúc ấy em cứ nghĩ, anh này cứ nghĩ mình ăn đường không thui ấy. Hic, nhớ quá !!!!!!
lucbinhtim
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí Lục bình tím   Nhật kí Lục bình tím Icon_minitimeTue Jan 07, 2014 12:58 pm

Hic, Hôm nay là một ngày cảm xúc của mình không thể kiềm nén được. Mình khóc như một đứa trẻ. Có lẽ những giọt nước này giống như nỗi buồn trong sâu thẳm trái tim. Một trái tim bị rạn nứt với những nỗi đau khó tả. Một cuộc đời mới sẽ đến với họ. Còn với tôi là cái hư danh. Yêu em nhiều, yêu mãi mà. Chỉ những lời hứa suông, những lời nói khiến mình phải mủi lòng. Thà tàn nhẫn người ta còn đỡ đau hơn. Chứ được cái tiếng yêu nhiều, yêu nhất cũng chẳng được gì.
lucbinhtim
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí Lục bình tím   Nhật kí Lục bình tím Icon_minitimeWed Jan 08, 2014 7:21 am

Nếu một ngày tôi nhớ người ta
Tôi sẽ khóc hay cười người nhỉ?
Nhưng bây giờ sao kĩ niệm vấn vương
Cứ day dứt trong lòng từng đêm lạnh
lucbinhtim
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí Lục bình tím   Nhật kí Lục bình tím Icon_minitimeWed Jan 08, 2014 7:40 am

Hôm qua mình đã lên face tìm cái tên Vũ Thu Trang. Vô số cái tên đó hiện ra. Mình đã kết bạn với họ. Nhưng rồi bất giác mình cảm thấy mình quá ngu ngốc. Mình đang làm gì thế này?
Mình mất thời gian cho những việc vô bổ thế sao? thật ngu ngốc!
lucbinhtim
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí Lục bình tím   Nhật kí Lục bình tím Icon_minitimeWed Jan 29, 2014 3:12 pm

Cái tết năm nay quả thật có nhiều thời gian quá. Thời gian chuẩn bị để đón tết.
Mọi người ai nấy cũng tất bật với công việc,
Thế là năm nữa đã qua, 2014 chính là một năm sẽ làm thay đổi cuộc đời mình.
Mình đã nhìn thấy web tồn tại, Mặc dù mình không thể vào. Có thể nó sẽ tồn tại như thế mãi.
Nhưng nó sẽ là kĩ niệm mãi mãi . Nó kết thúc như cuộc tình của chúng ta vậy. Anh tặng em, anh có quyền lấy lại. Nhưng hãy cho em một kĩ niệm, kĩ niệm một thời được yêu , kĩ niệm của tình yêu. Hãy giúp em duy trì nó, cho dù kể từ hôm nay, Tang web đó sẽ không có thêm chữ nào. Nhưng những dòng chữ đã viết mãi mãi khắc ghi, mãi mãi tồn tại, 10, 20 ,... năm sau, em vẫn muốn nó tồn tại
lucbinhtim
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí Lục bình tím   Nhật kí Lục bình tím Icon_minitimeFri Feb 07, 2014 9:27 am

Hôm nay, sương nhiều quá. Sương nhiều đến nỗi ướt cả áo. Những giọt sương vươn trên mi mắt ướt đẫm. Hôm qua một cơn gió thân quen quay về. Nén nỗi buồn, nỗi uất ức để gửi cho ai những dòng tin nhắn. Những lời lẽ thật thiếu thiện cảm. Thật tế, mình đã buồn khi nói thế. Đúng là người buồn mình càng buồn hơn.
lucbinhtim
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí Lục bình tím   Nhật kí Lục bình tím Icon_minitimeSun Feb 23, 2014 7:18 pm

Anh thân mến!
Ngày hôm nay có lẽ đã gần 10 ngày rồi anh nhỉ. Cái ngày mà em chẳng trả lời tin nhắn của anh, cái ngày mà em đã quyết định rời xa anh.
Anh còn nhớ không? Ngày 14 tháng 2 năm 2010 . Ngày hôm ấy anh tặng cho 2 bức tranh. Hai bức tranh ấy thật sự anh vẽ đẹp lắm. 14 tháng 2 năm 2014 anh gửi cho em một dòng chữ. Em thật sự không thích chút nào. Ngày đó là ngày yêu thương mà phải không anh. Nên em không muốn trong ngày ấy. Em lại thốt ra những lời không hay. Nên em đã im lặng. Một thời gian trôi qua, em thấy thoải mái lắm.
Anh biết không? Nhành hoa lục bình ấy cứ gợi nhớ về những kĩ niệm đẹp của chúng mình. Có lúc thấy nhói đau trong lòng. Anh chưa từng vào Nam vậy mà sao đi đâu em cũng cảm giác nhớ về anh. Nhiều lúc em nghĩ anh ác lắm. Tại sao? Tình yêu của mình lại gắn với hoa lục bình. Loài hoa mà quê em đi đâu cũng thấy hết. Màu tím là màu thủy chung nhưng buồn anh nhỉ? Em thật sự đã biết được rằng. Anh không thuộc về em đâu. Ở bên anh, em sẽ thấy mình nhỏ bé đi. Bởi vì em không muốn mình phải so sánh, lo sợ trước một cô gái khác.
Chính vì thế, em thật sự đã buông tay anh. anh hãy hạnh phúc nhé
lucbinhtim
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí Lục bình tím   Nhật kí Lục bình tím Icon_minitimeSat Mar 01, 2014 6:39 pm

Hôm nay mình bị cảm , cảm giác mệt mỏi quá. Trong mình thiếu sức sống quá.
Hôm qua mình trở nên yếu đuối quá. Mình muốn ai đó hiểu mình thì mình chỉ nhận lại một cảm giác.
Cảm giác đó rất cô đơn, rất xa cách...
Làm sao tìm cảm giác của ngày xưa,
Một cảm giác em đã từng hạnh phúc,
Và giờ đây nhìn anh sao xa lạ,
Sự lạnh lùng bóp nát trái tim yêu.
Sao yếu đuối, sao tim ta yếu đuối,
Trước mặt người sao nhỏ bé quá đi,
Em hay khóc, hay dỗi hờn anh đó,
Em dặn lòng, thôi hãy cố quên anh.
Vậy mà sao, em lại thấy yếu mềm,
Để nhận lấy sự hững hờ tàng nhẫn,
Em không biết, em thật tình không biết,
Anh đã yêu ai khác có phải không?
Em thấy sợ khi nhìn thấy họ,
Bởi vì em chẳng giám tranh giành,
Nếu có ai em sẽ cho đi hết,
Cho anh đi khi anh đã thay lòng,
Không nếu kéo, không một mai thương xót,
Chỉ cần anh thật sự thay lòng.
lucbinhtim
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí Lục bình tím   Nhật kí Lục bình tím Icon_minitimeSun Mar 02, 2014 8:31 pm

Sao mình cảm giác mình nhỏ bé quá. Hình như nếu xoay quanh anh, mình lại vô cùng nhỏ bé.
Mình ngưỡng mộ trước vẻ đẹp của cô ấy. Mình đang ganh tị chăng. Sao mình lại thế chứ?
Thật ra có khi nào cái mình cảm nhận đó là hồi ức chăng? Cái mà ai đó giành cho mình là tình cảm thời quá khứ. Bây giờ hiếm ai biết mình đang thế nào? Có nhiều lúc mình cảm giác mình sẽ ích kĩ, ghanh tị, và trở nên bướng bỉnh nếu như em ở bên anh. Cô ấy rất đẹp, rất hiền, dễ thương nữa. Anh say sóng trước cô ấy thôi. Giá trị của em, em phải rời xa anh, em mới tự tin được.

Hôm nay, em đã nói dối anh ấy. Em xin lỗi. Anh chính là niềm tin của em. Tình yêu của anh, em khao khát có được. Nhưng em biết mình là 2 người của hai thế giới. Em phải làm sao đây. Em xin lỗi anh. Ngàn lần xin lỗi anh. Em chính là thân cây tầm gửi. Em cần anh. Nhưng em biết cuối cùng em cũng phải chấp nhận sự thật. Em xin lỗi! Có được tình yêu của anh , em hạnh phúc lắm!
Tại sao hai tuổi của mình lại là lục hại chứ? Em sẽ khắc anh. Tiền tài, mạng sống, con cái đều ảnh hưởng.
Em sợ sẽ hại anh lắm. E xin lỗi.
lucbinhtim
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí Lục bình tím   Nhật kí Lục bình tím Icon_minitimeMon Mar 03, 2014 4:01 pm

Chẳng biết duyên tình mình sẽ đi về đâu nhỉ?
Trời chiều nắng gắt quá. Cái cảm giác chạnh lòng khiến mình cảm thấy ngẹn ngào.
Chẳng biết khi nào mình hiểu hết được người ta.
Dù chỉ là như thế? dù chỉ một tiếng gọi 'vợ" của người ta không được đáp trả.
Dù chỉ là một lời giải thích " thấy vậy chứ không phải vậy" ....
Nhưng trong sâu thẳm em cũng biết được một điều. Anh đã say sóng trước người ta.
Từng câu nói, thiếu vắng nhiều điều. CÓ lẽ anh cho là em hời hợt, không sâu sắc .
Nhưng làm sao em cảm nhận. Khi mọi thứ rành rành ra đó.
Có thể anh vẫn yêu em, có thể tình yêu anh không được đáp trả. Nhưng anh nghĩ xem. Nếu cô ấy nói yêu anh. Chắc chắn, sẽ có một tình yêu mà thôi. Có ai yêu em, mà không bao giờ nghĩ đến người khác không?
Anh? nếu vào thăm em, thì anh cứ đi. Cần chi phải hỏi ai kia chứ? Em hỏi anh? Em có hỏi ai không?
EM có hỏi người nào là em có nên đi thăm anh không? Mọi thứ là do mình. Sao anh lại hỏi đúng người ta. Anh làm em cảm thấy rất buồn. Thật rất buồn đó anh à.
lucbinhtim
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí Lục bình tím   Nhật kí Lục bình tím Icon_minitimeTue Mar 04, 2014 7:15 pm

Sao mà mỗi lần nói chuyện với anh ấy. Mình không thể bắt được nhịp. Cảm giác bực mình,. Hình như cái giọng nói ấy không thể hợp với những sợi dây thần kinh của mình. Mình có thể nói chuyện với bất cứ ai một cách thoải mái. Duy chỉ có anh. NÓI chuyện với anh, mình có cảm giác đau đầu, không muốn nói . Lạ quá, từ đó giờ vẫn thế. Cảm giác không thích chút nào.
lucbinhtim
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí Lục bình tím   Nhật kí Lục bình tím Icon_minitimeFri Mar 07, 2014 4:00 pm

Hôm nay mình có cảm giác say nắng. Nắng quá , cái cảm giác bứt rứt ở trong lòng. Công việc sáng giờ mình bận bịu quá. Làm sao đạt danh hiệu xuất sắc trong năm nay. Cố lên!
Không biết anh đã hết đau chưa. Em làm sao giúp anh đây. Thấy tội cho người quá đi mất. Ước chi, cuộc sống đơn giản, anh đơn giản, em đơn giản ....thì mình sẽ không khó xử thế này. Anh hãy cố lên nhé!
lucbinhtim
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí Lục bình tím   Nhật kí Lục bình tím Icon_minitimeSat Mar 08, 2014 7:52 pm

Hôm nay trong lòng mình trống trãi quá. Một ngày với bao nhiêu cảm xúc đang xen.
Đã gần năm năm rồi. Cái ngày người ấy không trân trọng tình yêu của mình. Anh quay về để tiếc nuối những gì đã qua. Tình yêu mà đã đi thì không bao giờ lấy lại được đúng không ?
Hôm nay có lẽ ...là ngày ai đó sẽ rất vui,...uhm, sẽ có một ngày mình sẽ thoai mái thôi.
Hôm nay mình lại suy nghĩ về một người. Anh? Anh có hiểu không? em là người từng trãi nên em hiểu.
Em chấp nhận điều vô lý của anh, tức là em quyết định từ bỏ anh. Từ bỏ một người rất yêu em.
Cám ơn anh đã giúp em vượt qua những cơn bão lòng mình. Những lúc em đau nhất chính anh đã giúp em vượt qua. Em cám ơn anh.
Hì, Một người rất quan tâm mình. Anh ấy đã chia sẽ với mình rất nhiều. Mình thấy an lòng lắm. trời lại chọc tức em. Em đánh anh ở bắc giang chết!
lucbinhtim
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí Lục bình tím   Nhật kí Lục bình tím Icon_minitimeSun Mar 09, 2014 10:55 am

Mưa rơi, mưa lại rơi. Mưa rơi trong lòng mình. Hình như mọi thứ chỉ là ảo. Suy nghĩ ảo, con người ảo.
Tất cả chỉ là ảo tưởng phải không? Những thứ tình cảm vụn vặt, rớt rơi. Có ai cần không? Không! Mình cần một tình cảm chân thành, và trọn vẹn.
lucbinhtim
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí Lục bình tím   Nhật kí Lục bình tím Icon_minitimeTue Mar 11, 2014 9:00 am

Sao mà hôm nay lên face, nhìn hình của anh. Em lại thấy bực mình. công nhận anh đa tình vô cùng!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí Lục bình tím   Nhật kí Lục bình tím Icon_minitime

Nhật kí Lục bình tím
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nhật ký...thiên hạ đệ nhất công tử!
» Bỏ phiếu bình chọn thành viên tiêu biểu nhất lên máy chém lần 1 tháng 5
» Bộ sưu tập =>Qùa tặng ý nghĩa=>Qách tặng qùa=>Nghệ thuật tặng qùa (caihuuthanhvn)
» hãy giúp tôi gửi đến bạn tôi lời chúc sinh nhật ý nhgiã nhất
» Thưởng thức đặc sản mới nhất&duy nhất tại Sài Gòn