Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi bạn Thân của mình.

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47632

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Gửi bạn Thân của mình. Left_bar_bleue8/10Gửi bạn Thân của mình. Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Gửi bạn Thân của mình. Left_bar_bleue10/10Gửi bạn Thân của mình. Empty_bar_bleue  (10/10)

Gửi bạn Thân của mình. Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi bạn Thân của mình.   Gửi bạn Thân của mình. Icon_minitimeWed Apr 03, 2013 3:55 pm

http://www.vuonyeuvn.com
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46413

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Gửi bạn Thân của mình. Left_bar_bleue0/0Gửi bạn Thân của mình. Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Gửi bạn Thân của mình. Left_bar_bleue0/0Gửi bạn Thân của mình. Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi bạn Thân của mình.   Gửi bạn Thân của mình. Icon_minitimeFri Apr 05, 2013 7:26 am

Hì, đoạn video này thật ý nghĩa. Bạn thật sự là người bạn chân thành. Không biết có ai làm tặng cho mình không nhỉ???
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Gửi bạn Thân của mình. Left_bar_bleue8/10Gửi bạn Thân của mình. Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Gửi bạn Thân của mình. Left_bar_bleue10/10Gửi bạn Thân của mình. Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi bạn Thân của mình.   Gửi bạn Thân của mình. Icon_minitimeSun Apr 07, 2013 3:30 pm

Hihi người bạn này mình bị mất liên lạc 10 năm rồi. Hồi đó mình và bạn ý học chung một lớp nhưng sau khi gia đình mình tan rã thì mình và bạn ý bị xa cách. Sau thời gian mình đăng tin tìm kiếm thì mình đã tìm lại được bạn ý. Nên làm cái Album Photo này tặng bạn ý thôi. Mình có thể làm tặng Tuyền được mà. Nếu thích Tuyền cứ gửi ảnh mình làm cho. Hihi
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56298

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Gửi bạn Thân của mình. Left_bar_bleue70/100Gửi bạn Thân của mình. Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Gửi bạn Thân của mình. Left_bar_bleue991/1000Gửi bạn Thân của mình. Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi bạn Thân của mình.   Gửi bạn Thân của mình. Icon_minitimeMon Apr 08, 2013 9:26 am

có những lúc cuộc sống cuốn ta theo ,ta vô tình đánh rơi những điều ý nghĩa mà không hay?
thật may mắn chúng ta lại có "thời gian" ..và thời gian lại không hề vô tình khi mang đến cho ta những thứ ta đã vô tình đánh rơi ngày hôm qua.nhưng chúng ta lại thấy bàng hoàng vì nhận ra những điều đó mình đã vô tình bỏ quên.như thế chúng ta lại thấy trân trọng những điều đó hơn trong xuốt đoạn đường đời tiếp theo.ví như người bạn của "ông-caihuuthanhvn" này.có những khoảng thời gian ông ham chơi mà quên bạn hay là quen nhiều bạn mới có sức hấp dẫn lớn nên dành thời gian nhiều hơn cho những bạn mới đó mà vô hình chung " tạm thời" quên bạn của mình.mình thật may mắn vì biết tới "huuthanh" là người trọng tình trọng nghĩa, khí khái điển trai, đa tài,hài hước có tấm lòng trung nghĩa và luôn tốt với bạn bè.giờ đây thì thứ tình bạn thiêng liêng "thanh" đã tìm lại được.chúc mừng ông bạn.mong và hy vọng ông sẽ luôn củng cố và gìn giữ tình bạn ấy bền chặt.khắng khít hơn
http://vnthutinh.com.vn
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi bạn Thân của mình.   Gửi bạn Thân của mình. Icon_minitimeMon Apr 08, 2013 12:11 pm

Hì vì chúng mình xa nhau nên bây giờ mình mới tìm lại được thui. Hihi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi bạn Thân của mình.   Gửi bạn Thân của mình. Icon_minitime

Gửi bạn Thân của mình.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» moi nguoi oi hay giup minh va ung ho minh voi.hi vong duoc lam wen voi cac ban.dung
» Mình phải làm sao để có thể quay lại khi mình nói chia tay trước
» Có Ai Chỉ Mình Cách Tặng Quà Cho Người Bạn Của Mình Đã Quen 1 năm Rồi?
» Mình chia tay anh nhé! Bởi mình không thể gặp nhau
» Chọn người yêu mình hay mình yêu?