Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

HELP ME, PLEASE!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
beautiful girl
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54791

HELP ME, PLEASE! Empty
Bài gửiTiêu đề: HELP ME, PLEASE!   HELP ME, PLEASE! Icon_minitimeWed Apr 29, 2009 12:00 am

Không xong rùi, hình như thầy đang ngi ngờ tui thĩx thầy. Bạn học chung lớp của tui đã gởi email cho thầy nói về việc tui thĩx thầy nhưng vẫn chưa nói thật tên tui. nhìn thầy tui có cảm giác thầy đã biết được điều đó. mọi người khi gặp thầy đều nói về tui, còn khi gặp tui thì lại nói về thầy. điều đáng sợ nhất là tui đã lở phóng lao. tui bít email của thầy và mỗi ngày tui đều gửi cho thầy một dòng thư. ví dụ: SOMEONE HOPE YOU ALWAYS HAPPY (C ó một người nào đó hi vọng thầy lun được hạnh phúc)... Tui lo sợ, tui sợ một ngày thầy bít được người gửi email cho thầy mổi ngày là tui. thầy sẽ có một cách nhìn khác về tui. có thể thầy sẽ nghĩ tui thật.... nói chung là không được ngây thơ như vẻ bề ngoài. lúc đầu tui gét thầy nhưng bây giờ thì ngược lại tui thix thầy lắm lắm...nhưng tui ko bao giờ thể hiện cho thầy bít. tui vẫn giữ thái độ ban đầu là gét thầy, nhưng hình như bây giờ không thể nữa, tui cười với thầy nhìu hơn, tui nói chuyện với thầy nhìu hơn, wan tâm thầy nhìu hơn , hỏi về thầy nhìu hơn....nên bây giờ tui sợ thầy sẽ bít đưôc tình cảm của tui. sao iu một người lại khó che giấu đến vậy. tui sợ khi thầy nhận ra, sự ngại ngùng của cả 2 sẽ làm cho tui xa thầy.... tui phải lam sao??? có nên gửi email cho thầy mỗi ngày như tui vẫn làm hay dừng lại tại đây. thật sự tui không mún dừng lại vì những điều tui mún nói với thầy còn quá nhìu...hix... các bạn ơi! thầy sẽ nghĩ gì khi thầy bít người đó là tui? thầy có vui không khi mỗi ngày nhận được một lá thư tỏ tình? người lơn như thầy nghĩ gì về những trò con nít đó nhỉ? phải làm sao để được thầy quan tâm đây???HELP ME, PLEASE!
tieu_tinh_linh
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Điểm : 54576

HELP ME, PLEASE! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME, PLEASE!   HELP ME, PLEASE! Icon_minitimeTue May 19, 2009 9:06 pm

người thầy đó của bạn lớn hơn bạn bao nhiêu tuổi
nhưng dù có cách biệt nhau về tuổi tác thì chắc hẳn thầy cũng rất trân trọng tình cảm mà beautiful girl dành cho thầy ^^!.
bạn hãy tiếp tục những dòng tin nhắn lovely đó rùi sẽ có một ngày nào đó thầy sẽ tò mò và sent mails lại cho bạn.Hai người sẽ có cơ hội chuyện trò với nhau nhiều hơn, sẽ hiểu nhau hơn và tình cảm của thầy và trò sẽ ngày một lớn dần và chuyển thành tình cảm giữa boy & girl thì sao!
tình yêu hok phải là trò chơi con nit nên khi bạn đã yêu rùi thì chính bạn đã trưởng thành :D -> biết mạo hiểm vì con đường đi tìm hạnh phúc.
Bạn hok cần phải đau khổ vì che giấu mãi tình cảm của mình, rùi một ngày nào đó nó sẽ được ai kia thấu hiểu và chấp nhận cũng nên
Chậm mà chắc, bạn cứ từ từ mà bày tỏ với thầy nhe'
mỗi ngày một xíu cũng đủ ùi :)
autumn
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Điểm : 54631

HELP ME, PLEASE! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME, PLEASE!   HELP ME, PLEASE! Icon_minitimeTue May 19, 2009 10:13 pm

cám ơn tiêu tinh linh nhìu nhìu nge. BG tâm sư cũng lâu ùi mà bây giờ mới được chia sẽ đó. hì.....uhm, BG bít rùi...bất kỳ chuyện gì cũng vậy, phải nổ lực thì mới mong thành công đúng hok TTL. dù hok thành công thì mình cũng đã nổ lực hết sức và hok còn gì phải nuối tiếc nữa...
CÁM ƠN TTL nge! autumn là beautiful girl đó. tại nick beautiful gỉl hok hiểu sao vào diển đàn hok được nửa...hic..hic
Sponsored content

HELP ME, PLEASE! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME, PLEASE!   HELP ME, PLEASE! Icon_minitime

HELP ME, PLEASE!
Trang 1 trong tổng số 1 trang