Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi người tôi yêu

Go down 
4 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47317

Gửi người tôi yêu - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu   Gửi người tôi yêu - Page 2 Icon_minitimeWed May 21, 2014 3:09 pm

người ta đã không muốn nghe còn gọi làm gì nữa bạn, khi nào người ta muốn gặp ắt sẽ gặp thôi, cứ để mọi thứ đơn giản vậy đi bạn à. Nỗi buồn của bạn mình cũng hiểu, buồn phiền thật
SNBT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
SNBT

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : chán
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 36755

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu   Gửi người tôi yêu - Page 2 Icon_minitimeThu Dec 25, 2014 1:02 am

Lại một lần nữa đứng chờ em
Nhưng lần này không biết đứng đâu để chờ
Lần trước gọi 815 cuộc không liên lạc được
Lần này gọi không nghe máy.
Không biết nên vui hay nên buồn nữa
Vui vì em có người mới
Buồn vì mất đi 1 nguời mình yêu, thực sự yêu
anh vẫn không hiểu tại sao em không gọi lại cho anh???
Không biết bây giờ em muốn làm gì nữa, muốn anh thế nào???
Tìm được 1 người mình yêu đã khó, tìm được người yêu mình khó hơn, tìm được người mình yêu và yêu mình lại càng khó. Anh đã tìm được nhưng lại không giữ được em.
Nói thật là chưa bao giờ anh tin tưởng tuyệt đôi vào em được. Hàng ngày, hàng giờ anh cố gắng tìm mọi lý do để tin tưởng em tuyệt đối. Nhưng chưa bao giờ em có thế làm cho anh tin tưởng đến mức không còn nghi ngờ gì nữa. Anh đã sai lầm 1 lần nên chỉ muốn không tiếp tục sai lầm nên anh mới làm vậy. Em có biết vì anh không thể nào tin tưởng em tuyệt đối nên anh không đến được với em không??? Đây mới là lý do chính đó. anh không muốn đổ lỗi cho em nhưng đây là sự thật. Cái ngày anh bắt đầu viết topic này chính là ngày anh đã mất hết niềm tin ở em. Sau đó anh cố quên đi, cố tìn lại niềm tin ở em nhưng mà anh không làm được nữa. Cho đến hôm nay, anh vẫn không quên cái cảm giác ngày hôm đó, chưa bao giờ quên được. Hôm nay trước khi đi anh cũng đã dự tính trước lại như vậy nhưng không hiểu sao anh lại vẫn đi. Đây sẽ là lần cuối cùng anh làm vậy.
Cảm ơn em, cảm ơn vì trong 2 năm qua em đã dành tình yêu cho anh, cho anh biết thế nào là thực sự yêu 1 người.
SNBT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
SNBT

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu   Gửi người tôi yêu - Page 2 Icon_minitimeSat Dec 27, 2014 8:53 am

Em đã nói không còn yêu anh.
anh không tin, không biết em có thật sự hết yêu anh rồi không?
Nếu thực sự hết yêu thì anh sẽ không làm phiền em nữa. Tối qua khi nhắn tin cho em là lúc anh chán nản nhất trong vòng 30 qua. không người thân, không bạn bè, không nhà, không tiền, không còn em
anh lang thang cả đêm nghĩ về em, nghĩ về những kỷ niệm của 2 đứa mình. Anh chỉ muốn quên hêt chuyện cũ và mình tiếp tục yêu nhau, yêu không cần biết lý do, không cần điều kiện. trong cả 2 năm qua anh đã yêu em như vậy? Nhưng cuối cùng sự tin tưởng của anh vào em cũng không thể nào là chọn vẹn được. Giờ này anh không biết làm thế nào là đúng thế nào là sai. Chỉ biết anh còn yêu em rất nhiều
SNBT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
SNBT

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu   Gửi người tôi yêu - Page 2 Icon_minitimeSat Dec 27, 2014 9:46 am

Trước đây anh luôn làm chủ được mọi thứ, làm chủ được tình yêu của anh
nhưng giờ này đây. Ngay bản thân anh cũng không làm chủ được nữa. Anh không biết làm gì bây giờ. Ngồi chờ điện thoại của em, 1 cuộc gọi, 1 tin nhắn cũng không. Em đang hạnh phúc bên người mới???
SNBT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
SNBT

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu   Gửi người tôi yêu - Page 2 Icon_minitimeWed Jan 07, 2015 1:40 am

Anh sẽ làm mọi thứ để có em. ngay cả những việc mà không thể chấp nhận được.
Em biết tính anh rồi đó. Anh sẽ làm cho bằng được.
và anh cũng muốn em biết 1 điều đó là từ trước tới giờ anh làm mọi thứ chỉ vì em thôi. Chưa bao giờ có ý định gì làm hại đến em. Luôn yêu em
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52777

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Gửi người tôi yêu - Page 2 Left_bar_bleue1/10Gửi người tôi yêu - Page 2 Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Gửi người tôi yêu - Page 2 Left_bar_bleue2/10Gửi người tôi yêu - Page 2 Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu   Gửi người tôi yêu - Page 2 Icon_minitimeWed Jan 07, 2015 3:45 am

Mình định không login nhưng mình đọc những dòng tâm sự của bạn ! mình thấy bạn nhu nhước quá rồi ! mình là đàn ông đừng mềm yếu như thế, vì yêu nhau lên cần trân trọng nhau ! khi trong lòng họ không còn yêu mình thì đừng lên cố gắng gượng ép để tận mắt phải chứng kiến những vết dao những mũi kim đâm vào tim bạn !
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
SNBT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
SNBT

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu   Gửi người tôi yêu - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 08, 2015 12:12 am

tinhnguyenhuu.90 đã viết:
Mình định không login nhưng mình đọc những dòng tâm sự của bạn ! mình thấy bạn nhu nhước quá rồi ! mình là đàn ông đừng mềm yếu như thế, vì yêu nhau lên cần trân trọng nhau ! khi trong lòng họ không còn yêu mình thì đừng lên cố gắng gượng ép để tận mắt phải chứng kiến những vết dao những mũi kim đâm vào tim bạn !
Cảm ơn bạn đã chia sẻ. Lỗi cũng do mình mà mình không muốn mất người ta nên chấp nhận vậy
SNBT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
SNBT

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu   Gửi người tôi yêu - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 08, 2015 12:14 am

Em
Đã 5 ngày anh chưa ngủ được vì nhớ em
Anh phải làm sao để em quay lại với anh
SNBT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
SNBT

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu   Gửi người tôi yêu - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 08, 2015 12:49 am

Anh biết anh làm tổn thương em nhiều quá rồi.
Trước đây, chắc tại anh suy nghĩ nhiều quá, lo cho nhiều người quá mà anh đánh mất em. Chấp nhận mất em vì để em được an toàn em có biết không?
Những ngày em đau khổ, anh cũng đâu có kém gì, chuyện tình cảm, nợ nần, lo lắng cho em ...
Trước đây có chuyện gì cũng nói với em được mà giờ em không muốn nghe anh nói nữa, buồn quá
Giờ em không chấp nhận anh, anh vẫn sẽ tiếp tục chờ, tiếp tục làm mọi cách để có em vì anh yêu em nhiều lắm, chưa giây phút nào hết yêu.
Chưa bao giờ anh nghĩ anh lại ngồi viết những dòng này vậy mà từ khi yêu em, khi có chuyện mà không nói được với em anh lại viết lên đây. Nhiều chuyện muốn nói với em mà em không cho anh cơ hội được nói.
Giờ đây anh biết anh không còn gì để em yêu anh nữa, nhà không có, xe cũng đã bán, công việc chắc anh cũng sắp bỏ, bỏ việc để về gần em. khi anh chưa sẵn sàng thì em muốn anh về với em, đến giờ này anh coi như đã xong, đã sẵn sàng để về với em hoặc đi với em đến bất kỳ đâu mà lại không còn cơ hội nữa. Anh cũng không biết kiếp trước anh em mình nợ gì nhau mà giờ này làm khổ nhau nhiều vậy.
Dù sao thì anh vẫn tin cuối cùng anh em mình sẽ lại về với nhau, anh sẽ làm mọi cách anh tự hứa với bản thân mình. Giờ này lẽ ra anh phải chăm chỉ làm việc mới đúng, biến đau thương thành hành động, cố gắng vượt lên chính mình thì mới mong có cơ hội có được em. cho dù phải làm hết sức mình 1 năm, 5 năm hay 10 năm nữa anh vẫn sẽ làm mọi việc vì em. cho dù lúc đó em có chồng rồi cũng không sao, anh vẫn sẵn sàng chấp nhận em, vẫn yêu em như bây giờ.
SNBT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
SNBT

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu   Gửi người tôi yêu - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 08, 2015 2:20 am

Em
anh vẫn không ngủ được, đêm thứ 6 rồi, ngày đi cả ngày về mà đêm không thể nào ngủ được vì em
Lại nhó ngày hôm qua
anh đã đến nới mà lần đầu tiên anh ôm em ngủ, chuẩn bị sẵn mọi thứ nào hoa hồng vàng, rượu vang, hoa quả, cá bò ... quà tặng em (anh biết anh sẽ rất thích) mà em lại không đến trong khi em đã hứa với anh lúc sáng. Ngồi chờ em, gọi em không được, rồi bỏ lại tất cả 4 giờ sáng dậy ra bến xe đi tiếp, đi cho mệt đi cho hết sức để ngủ 1 giấc mà không thể nào ngủ nổi, giờ lại ngồi viết cho em, viết mà ko dám gửi, lại viết vào đây.
em ơi, anh yêu em
SNBT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
SNBT

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu   Gửi người tôi yêu - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 08, 2015 3:16 am

Em,
Tình yêu là gì mà anh lại khổ sở về nó thế này
tại sao lúc nào anh cũng suy nghĩ phải có em cho bằng được, bằng mọi cách
tại sao anh lại phải quỵ lụy vì 1 người con gái như vậy?
chính anh không trả lời nổi
anh phải làm sao đây, không suy nghĩ đươc gì, không làm được gì, không ngủ được
anh yêu em nhiều lắm em ơi
SNBT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
SNBT

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu   Gửi người tôi yêu - Page 2 Icon_minitimeFri Jan 09, 2015 12:03 am

Em
Anh nhớ em, nhớ em vô cùng
Làm gì, đi đâu anh cũng nhớ đến những kỷ niệm của hai đứa mình. nghĩ đến em làm anh mất bình tĩnh, tim đập loạn nhịp. Từ trước đến giờ anh lúc nào cũng có thể giữ bình tĩnh, giữ mình trong trạng thái vui vẻ được nhưng đến giờ thì anh không làm được nữa, cả ngày không cười được 1 lần. trước đây có thế nào thì anh cũng vẫn cười được. nhưng giờ chỉ còn cảm giác muốn khóc. Mặc dù anh biết khóc lóc giờ này cũng không làm được gì, anh biết để lại có được em nó thực sự khó khăn đối với anh, đôi với em. Nhưng anh sẽ không nản chí, anh sẽ làm việc gấp 2 lân bình thường để có nhiều thời đến với em hơn, anh sẽ tận dụng mọi cơ hội có thể.
Anh hứa với em và anh tự hứa với lòng mình sẽ chấp nhận tất cả để được sống cùng em, để được yêu thương em.
Anh hứa sẽ vì em làm mọi chuyện từ việc nhỏ nhất đến những chuyện lớn nhất. Anh sẽ nấu cơm cho em ăn khi em đói, ôm em khi em lạnh, cười cùng em khi em vui, anh sẽ không khóc cùng em khi em buồn (vì anh sẽ không bao giờ để em phải buồn). Anh sẽ trồng 1 vườn hoa hồng vàng cho em như đã hứa.
Ngay lúc này đây, anh hiểu được tâm trạng của em khi em nói với anh em muốn cùng anh đi trồng rau, không cần gì cả.
Anh xin lỗi, ngàn lần xin lỗi em vì những chuyện đã qua.
Anh yêu em.
SNBT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
SNBT

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu   Gửi người tôi yêu - Page 2 Icon_minitimeFri Jan 09, 2015 12:26 am

Vợ yêu, khi nào anh lại được gọi em như vậy đây, khi nào anh lại được nghe những câu mắng "chô......ồng" của em. SNBT của em sắp thành SN thật rồi. cả tuần rồi uống R không biết say, thức cả ngày cả đêm không buồn ngủ. Giờ này em biết anh muốn gì nhất không? anh muốn được ôm em ngủ, ôm em từ phía sau và ngủ 1 giấc ngon lành ấm áp.
SNBT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
SNBT

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu   Gửi người tôi yêu - Page 2 Icon_minitimeFri Jan 09, 2015 2:02 am

Anh nhớ em nhiều lắm vợ à
giờ này chắc em đã ngủ ngon, anh nhớ cái chân của em gác lên người anh mỗi khi nằm ngủ, cái chân mà không bao giờ chịu để dưới giường ấy. nhớ cái cảnh em ngủ mà như đánh trận, 1 đêm quay được 3 vòng quanh giường.
Anh nhớ tất cả những gì thuộc về em, anh cũng yêu tất cả những thứ đó em có biết không?
cầu xin em tha thứ cho anh lần này
SNBT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
SNBT

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu   Gửi người tôi yêu - Page 2 Icon_minitimeFri Jan 09, 2015 11:09 am

Em không trả lời anh
nhưng anh biết em đang đọc những dòng này
những dòng tâm sự chân thành nhất của anh, anh định giữ mãi nó
nhưng giờ anh muốn chia sẻ với em
giờ này là lúc anh sẵn sàng nhất để đến với em, coi như anh đã giải quyết xong công việc, mặc du chưa hoàn toàn hoàn hảo như anh mong muốn, nhưng ít ra đến giờ này anh ra đi ko còn ai làm hại đến em, và anh cũng không làm hại đến ai cả, không ai phải liên lụy vì anh
Sao ông trời lại bất công với anh như vậy?
anh cố gắng làm mọi việc chỉ chờ đến ngày này, ngay cả những việc anh không hề muốn làm chút nào mà anh vẫn cứ làm để đạt được mục đích cuối cùng là đến với em
để được cầm tay em đi khắp mọi nơi, để cho em không phải xấu hổ khi đi với anh.
Vậy mà tại sao?
anh không hề trách em gì cả và cũng không có quyền trách em bất cứ điều gì
anh chỉ muốn được yêu em
SNBT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
SNBT

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu   Gửi người tôi yêu - Page 2 Icon_minitimeFri Jan 09, 2015 9:49 pm

EM
Có lẽ anh nên đóng topic này ở đây.
anh sẽ chuyển sang topic mới
anh sẽ viết cho em hàng ngày, mặc dù anh không biết viết văn gì cả. Anh sẽ viết tất cả những gì anh nghĩ, anh sẽ làm để có được em
Đóng topic này để quên hết chuyện buồn, để bắt đầu 1 cuộc chinh phục mới, chinh phục tình yêu của anh.
anh yêu em
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu   Gửi người tôi yêu - Page 2 Icon_minitime

Gửi người tôi yêu
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» Quà tặng sinh nhật người già, người lớn tuổi