Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mọi người ơi em phải làm sao đây????

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : đừng bỏ qua khi mọi thứ vẫn còn có thể...---->sống là để hiểu bik''''...'''
Số lần được cám ơn : 19
Điểm : 44728

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Mọi người ơi em phải làm sao đây???? Left_bar_bleue9/10Mọi người ơi em phải làm sao đây???? Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Mọi người ơi em phải làm sao đây???? Left_bar_bleue10/10Mọi người ơi em phải làm sao đây???? Empty_bar_bleue  (10/10)

Mọi người ơi em phải làm sao đây???? Empty
Bài gửiTiêu đề: Mọi người ơi em phải làm sao đây????   Mọi người ơi em phải làm sao đây???? Icon_minitimeTue May 20, 2014 4:45 pm

xoá tất cả dd bây giờ vô tâm quá...

Được sửa bởi ngocnhi_264 ngày Fri May 23, 2014 2:54 pm; sửa lần 1.
cánh phù dung mỏng
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
cánh phù dung mỏng

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : sống vui vẻ, hoà đồng, không làm người khác buồn, làm bản thân vui
Số lần được cám ơn : 37
Điểm : 45830

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Mọi người ơi em phải làm sao đây???? Left_bar_bleue0/0Mọi người ơi em phải làm sao đây???? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Mọi người ơi em phải làm sao đây???? Left_bar_bleue0/0Mọi người ơi em phải làm sao đây???? Empty_bar_bleue  (0/0)

Mọi người ơi em phải làm sao đây???? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người ơi em phải làm sao đây????   Mọi người ơi em phải làm sao đây???? Icon_minitimeTue May 20, 2014 7:43 pm

Tìm một người bạn khó, nhưng người đó đâu xứng là bạn chị đâu. Chị cần gì phải băng khoăn nhường nhịn như vậy, một khi đã hết chịu nỗi thì cứ quả quyết làm đi chị. Chị chẳng lẽ không còn người bạn nào sao?
Trên đời này chỉ có người lợi dụng người, ít lắm mới tìm được người bạn thật sự nhất là trong môi trường hỗn tạp của thành thị. Con người sống ở đó rất dễ dàng bị biến chất và cám dỗ nếu không có định lực cùng mục tiêu trong cuộc sống. Chị thật thà quá chỉ mang khổ vào mình thôi, có những chuyện dù chị cho đó là nhỏ nhưng có kẻ muốn hại chị thì điều đó cũng đủ cho chị phải trả giá, hối hận không kịp đâu chị.
Chúc chị nhiều may mắn!

Mọi người ơi em phải làm sao đây????
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bạn có phải là người may mắn?
» Có phải khi yêu là người ta lại ngốc????
» Người yêu Không Nghe Điện Thoại Thì Phải Làm Sao?
» Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ???
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)