Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nhat ky tinh yeu

Go down 
Tác giảThông điệp
dung.nguyen.1848
Thành viên mới
Thành viên mới
dung.nguyen.1848

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : song tot!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 33456

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nhat ky tinh yeu Left_bar_bleue0/0Nhat ky tinh yeu Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Nhat ky tinh yeu Left_bar_bleue0/0Nhat ky tinh yeu Empty_bar_bleue  (0/0)

Nhat ky tinh yeu Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhat ky tinh yeu   Nhat ky tinh yeu Icon_minitimeFri Jan 30, 2015 5:51 pm

Day la ngay dau tien em se bat dau viet nhat ky ve anh nguoi ma e yeu thuong nhat bay gio.Em khong biet la minh se yeu nhau den luc nao va duoc bao lau nhung hien tai em muon di cung anh den suot cuoc doi.That kho tin qua dung khong anh!Minh chi quen nhau duoc hon 8 thang nhung doi voi em cach chung ta den voi nhau that ky la va duong nhu co mot su lien ket nao do giua em va anh.Em cung khong biet nua nhung duong nhu co mot su sap dat nao do dem anh den ben e.Khong hieu tai sao em lai co suy nghi se dua sdt cua e cho a khi moi lan dau gap a.Khong hieu sao em lai de sdt lai cho mot nguoi la,va em cung khong nghi anh se goi cho e.E chua bao gio lam mot chuyen ngu ngoc va dien ro nhu vay,mac du trong dau co luc em muon thu lam.Suy nghi ay loe len trong e khi e nhin thay anh.E moi bat dau ca voi ban em nhung sau do cam giac xau ho vay lay e.Luc do e nghi neu a co goi hay nt cho em,chac a nghi e se la mot co gai hu hong,khong ra gi nen moi lam vay.Luc moi quen a,luc nao e cung nghi trong dau la minh bi dien roi,sao nhung chuyen nay co the xay rgia duoc.Sao em co the thich anh den vay trong khi em chi moi biet anh co may ngay,mac du thich anh nhiu nhung em van so,em so anh khong fai la nguoi tot,nhung sao anh co the theo em ve VN trong khi minh chi di choi vs nhau 3 lan.Nhung roi anh theo em ve that.Mot tuan that ngan ngui o VN nhung minh co biet bao ky niem.Luc do em co gang the hien minh that lanh lung va kiem che su sung suong khi gap anh.Anh lai tuong la em thay doi.Mot tuan thoi nhung da lam chung ta hieu nhau nhieu hon va cung gan ket hon,mot tuan do da giup chung ta vuot qua 2 thang khong gap khi chi biet nhau dung 3 tuan.Moi chuyen that dien ro,em biet anh 3 tuan,hen ho anh 3 ngay roi e di ve Vn.Vay ma gio minh quen nhau cung gan 9 thang roi.Thoi gian nhanh qua anh ha.Co luc anh noi voi em rang anh uoc gi gap duoc e tre hon vi chung ta co the tinh den chuyen lau dai nhanh hon hon va anh khong muon lam ton thuong em neu co chuyen gi khong hay xay ra.Nhung gap duoc anh la dieu ma em cam thay hanh phuc nhat.Chua co mot nguoi nao co the lo cho em hon ca ban than minh nhu anh tru gia dinh em.Co nhung luc em thay anh khong mang den chuyen mua sam ngay ca ngay dau tien anh linh luong anh co the bo het so tien do de mua quan ao va do an ngon cho em.Cam on anh da den va chiu dung duoc tinh khi nong nay cua em.Nhiu khi e gia do gian anh vay thoi nhung that su em yeu anh nhieu nhieu lam.Mot ngay khong biet minh se cai nhau bao nhiu lan vi ca 2 khong ai chiu thua ai,bang tuoi va sinh cung thang nen uong buong nhu nhau nhung sau do anh lai den ben em va do danh em.Nhung cung se co luc em se chiu nhan thua anh ah.Em biet anh dang rat co gang vi chung ta nen hay co gang them nua anh nhe.Em khong biet doan duong ma minh di se dai bao lau nhung em luon muon cung anh di den cuoi con duong.

Nhat ky tinh yeu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nhật kí tình yêu
» NHỚ EM KHÔNG NGỦ ĐƯỢC!YÊU EM KHÔNG BỎ !
» Nhat ky tinh yeu
» NHẬT KÝ TÌNH YÊU
» Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !