Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mãi Yêu Anh 1 Tình Yêu Mù Quáng

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

Mãi Yêu Anh 1 Tình Yêu Mù Quáng Empty
Bài gửiTiêu đề: Mãi Yêu Anh 1 Tình Yêu Mù Quáng   Mãi Yêu Anh 1 Tình Yêu Mù Quáng Icon_minitimeMon Sep 29, 2008 9:20 am

Người đàn ông là người mang đến cho ta tột đỉnh của hạnh phúc và cũng là người đem lại cho ta sự đau khổ tột cùng...Mong anh hãy đọc,đọc những lời cuối em viết cho anh,cho cuộc tình của chúng mình,em kô níu kéo hay cầu xin anh về bên em mà chỉ mong anh hiểu là em đã từng yêu anhvà ngóng đợi anh như nào và kết thúc 1 câu chuyên tình thật đẹp và cũng thật buồn của chúng mình

Anh, emkô biết diễn tả thế nào để anh hiểu đáng lẽ ra em kô nên tìm gặp anh đúng kô anh? em đã cô gắng quên,cô gắng kìm nén tình cảm của mình để rời xa anhnhưng điều đó đối với em quả thật là rất khó, anh biết kô? lẽ ra em kô nên nói kô nên kể cho anh nghe về em nưa vì bây giờ em kô còn là mối quan tâm của anh nữa những em sẽ nói nói hết lần cuối để trong lòng kô còn vương vấn nữa.
Anh biết kô bao năm qua em vẫn ngóng đợi, đợi anh vê và hi vọng anh vẫn còn yêu em,em dại quá phải kô anh? em đã sống và làm viẹc thật tốt, đã cố sống tốt và thay đổi tốt để đợi anh về, hi vong anh sẽ vui vì em đã sống và thay đổi tốt như thế nào tất cả là vì anh. em đợi anh,ngóng trông anh từng ngày. đếm tưng ngày trôi qua anh sẽ về bên em.và ngày đó đã đến.mặc dù anh kô hề báo trước nhưng em vẫn đợi,chờ và đón anh nơi phi trường,mọi người thật hạnh phúc được ôm và đón anh,còn em ở 1 góc khuất, em chỉ biết đứng nhìn và khóc 1 mình nhìn bóng anh dần xa. Anh cũng kô đưa anh mắt tìm kiếm. kô thấy em đối với anh đó cũng là điều bình thường vì anh kô ngóng đợi sự hiện diện của em. điều đó làm lòng em tan nát đau khổ nhưng em vẫn đợi chờ,chờ anh sẽ gọi điện, tìm gặp em. nhưng điều đó kô xảy ra.tưng ngay qua là chuỗi ngay đau khổ. Đau khổ nhất của đời em.từng ngay,tưng ngày trôi qua em ngóng đợi cả trong lúc làm việc lúc ăn,lúc ngủ em luôn ngóng chờ.em đã khóc,đã thất vọng,càng đau khổ em lại càng yêu anh. Tình yêu thật là mù quáng. Và cái gì cũng có giới hạn của nó.em kô thể chịu đựng được ý nghĩ ở trong cùng 1 thành phố mà kô gặp được anh,nhìn thấy anh.hôm 30 tết em đã ggọi điện cho anh.lấy hết can đảm và đạp đỏ lòng tự trong của mình đẻ gọi điện cho anh,hôm đó em kô có ý nói chuyen như vậy với anh và cũng kô mong được gặp anh,em chỉ muốn nghe anh nói.nhưng em đã thất vọng,lại 1 lần nữa thất vọng em nghĩ là sẽ như vậy....anh biết kô???3 năm nay kô đêm giao thừa nào là em kô khóc và giao thừa năm nay em vẫn khóc,khóc nhiều hơn,thât phũ phàng phải kô anh?tất cả,tất cả cuộc sống tình yêu em dành cho anh nhưng hạnh phúc kô mỉm cười với em.về đến tận chiều mung 3 tết khi mà con tim em kô thể nghe theo lí trí của em nữa thì em đã tìm gặp anh.nhưng"Anh Bận"sau 3 năm gặp lại anh chỉ hỏi 1 câu"em có khoẻ kô và anh nói là anh bận"anh bận đi uống rưọu với bạn.thật buồn và đau xot. lúc đó em kô thể diễn tả cảm giác đang diễn ra trong em.ngày mai em đi rồi và sẽ kô bao giờ gặp lại nhau nưa nhưng anh bận kô thể dành cho em 1 chút thời gian,uống với em 1 cốc nước.điều đó đối với 1 người bạn bình thường cũng có thể được anh mời.con em điều đó lại kô thể"có gì thì em nói luôn đi,anh phải đi" anh nghĩ rằng những gì dồn nén trong 3 năm có thể nói bằng vài câu thôi sao?em đội mưa đội gió đi tìm anh còn anh...vì vui với bạn nên kô thể dành cho em dù chỉ vài phút.em kô bằng 1 người bạn bình thường của anh sao?và lúc đó anh nói 1 câu mà giờ đây em vẫn hận"tối anh xuống,anh hứa là tối anh xuống"anh có biết anh hứa với em nhưng gì kô?và anh có thể đếm được la có bao nhiêu lời hứa với em mà anh đã kô thực hiên em buồn lắm anh ah?và điều khiến em đau khổ nhất là gì anh biết kô?từ xưa tới nay em chưa biết ghen là gì nhưng anh,chính anh đã làm em ghen tức.em biết em chẳng có quyền gì đẻ ghen với anh cả.ở bên kia anh có ngươif yêu đã đành vậy mà về Nam Định anh lại có người yêu mới điều đó làm em kô chấp nhận được.em kô thể chịu được cái cảm giác anh yêu và ôm ai trong vòng tay anh.cung ai đó nói những lời yêu thương ngọt ngào mà anh đã dành cho em,riêng em mà thôi.nói ra nhưng điều này kô phải là anh trách anh đâu,em chỉ trách minh,chính em đã kô giữ được tình yêu của anh dành cho em mà thôi,em buồn và đau khổ cho chính bản thân minh, anh kô tìm gặp em dù chỉ 1 lần ngồi và nghe em nói.em kô tin anh chỉ nghe nhưng điều người khác nói về em mà thôi.em buồn lắm.thế laaàa hết rồi anh ạ.em kô biết bao giờ,kô bao giờ nữa được gặp anh ,được ở bên anh.từ nay chính em phải tự đặt dấu chấm hết cho cuộc tình buồn của em.yêu anh nhiêu lắm anh có biết kô???dù xa nhau nhưng em vẫn luôn ở bên anh luôn dõi theo anh từng bước trên cuộc đời này dù biết anh kô tôt kô như em mong đợi nhưng em vẫn yêu 1 tinh yêu mà chỉ riêng em mới có.mong anh được hạnh phúc
Người yêu ơi có biết em nhớ anh nhiều lắm nhưng năm tháng trôi qua em vẫn mong chờ anh.......
tất cả đã qua, đã hết rồi em đã nói những điều mà em muốn nói cùng anh.vĩnh biệt anh ,vĩnh biệt mối tình đầu của em từ nay trên cõi đời này chúng ta đã vĩnh viễn mất nhau.
XXX@yahoo.com
tuandat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tuandat

Nam
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 56022

Bài gửiTiêu đề: Re: Mãi Yêu Anh 1 Tình Yêu Mù Quáng   Mãi Yêu Anh 1 Tình Yêu Mù Quáng Icon_minitimeWed Dec 17, 2008 2:13 pm

sao em dại thế một người như vậy đáng để cho em yêu sao
người đó không xứng đáng với tình cảm của em
hãy vui lên còn rất nhiều ngưòi tốt hơn người đó nhiều
rồi sẽ có một ngày em sẽ tìm được một người yêu em bàng cả trái tim
http://tinhemlamaimai.goo.to
Hằng
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55431

Bài gửiTiêu đề: Re: Mãi Yêu Anh 1 Tình Yêu Mù Quáng   Mãi Yêu Anh 1 Tình Yêu Mù Quáng Icon_minitimeSat Feb 14, 2009 10:18 pm

ko biết tôi sẽ nói với em điều j? Chỉ biết chia sẽ cùng em 01 nổi niềm, nhưng em ạ: ở đời còn nhiều người tốt hơn người ấy nhiều và họ sẽ đáp lại điều mà em mong đợi.... bởi khó tìm 01 người nào có 01 trái tim chung tình giống như em. Tin rằng giống như Tuandat noi vậy: "em sẽ gặp người tốt hơn người ấy"! Chúc em găp nhiều may mắn trong tình yêu!
nam_nguyen
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55513

Bài gửiTiêu đề: Re: Mãi Yêu Anh 1 Tình Yêu Mù Quáng   Mãi Yêu Anh 1 Tình Yêu Mù Quáng Icon_minitimeTue Feb 17, 2009 8:34 pm

nói chung là chuyện tình này không tiếp tục nữa là 1 quyết định sáng suốt.....cũng rất mừng là chị bỏ được con người đó...mong chị sẽ hạnh phúc và sớm tìm được người iu mình!
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc đời không như giấc mơ
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 56006

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 50/100
Hài hước:
Mãi Yêu Anh 1 Tình Yêu Mù Quáng Left_bar_bleue90/100Mãi Yêu Anh 1 Tình Yêu Mù Quáng Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Mãi Yêu Anh 1 Tình Yêu Mù Quáng Left_bar_bleue100/100Mãi Yêu Anh 1 Tình Yêu Mù Quáng Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Mãi Yêu Anh 1 Tình Yêu Mù Quáng   Mãi Yêu Anh 1 Tình Yêu Mù Quáng Icon_minitimeSat Feb 28, 2009 5:19 pm

trời ơi! tại sao bạn lại có thể phí phạm tình yêu của mình cho một người như thế chứ! Nhưng...yêu là mù quáng, tôi cũng như bạn thôi. Thật lòng chia sẻ.
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : aaaaaaaa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 55414

Bài gửiTiêu đề: Re: Mãi Yêu Anh 1 Tình Yêu Mù Quáng   Mãi Yêu Anh 1 Tình Yêu Mù Quáng Icon_minitimeSat Feb 28, 2009 10:12 pm

bạn thật sai lầm khi cho người đó được sống trong trai tim êm đềm của ban!!!! 1 tình yêu mù quáng... minh chúc bạn vuợt qua nỗi buồn này..bạn hãy gưi con tim cho người thật sự xứng đáng với tinh yêu mà ban trao tặng nhé!!

Trong đêm nay có một người thao thức
Man mác buồn thương nhớ về anh.
Những kỷ niệm từ đây xin vĩnh viễn
Ngày hạ buồn chôn kín một tình yêu.
Tình yêu đó anh trao về người khác
Em chẳng hờn chẳng trách anh đâu.
Vĩnh biệt anh, vĩnh biệt mối tình đầu
Để mãi mãi là tình yêu dang dở
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mãi Yêu Anh 1 Tình Yêu Mù Quáng   Mãi Yêu Anh 1 Tình Yêu Mù Quáng Icon_minitime

Mãi Yêu Anh 1 Tình Yêu Mù Quáng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tỉnh táo hay mù quáng.
» Yêu mù quáng!!!
» VỀ THĂM XỨ QUẢNG (HỌA)
» ngốc thật! yêu là mù quáng!...
» Có phải khi yêu kon gái sẽ mù quáng?