Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thư tỏ tình dễ thương

Go down 
anhkhoa36
thanvantoan
>>0nlyl0v3<<
huecuatoi
bacgioi_sieugay
hi3n_l4ngtu
_RK♥GL_
johnsank2608
dautien_vaduynhat
anhdaymaem
tuankhanhqs
calemolech
tuandat
Admin
lehoa220386
DiTim_GaiNgoan
20 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
mogio
Thành viên mới
Thành viên mới
mogio

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : vui ve
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52332

Thư tỏ tình dễ thương - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thư tỏ tình dễ thương   Thư tỏ tình dễ thương - Page 2 Icon_minitimeMon Jan 11, 2010 10:15 pm

Uoc gi minh la chang trai do nhi!
thoinheanh_byebye
Thành viên mới
Thành viên mới
thoinheanh_byebye

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : những gì chúng ta biết chỉ là một giọt nước-những gì chúng ta không biết là cả một đại dương
Điểm : 52278

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư tỏ tình dễ thương   Thư tỏ tình dễ thương - Page 2 Icon_minitimeWed Jan 20, 2010 4:18 pm

^^
police
Thành viên mới
Thành viên mới
police

Tâm trạng : goofy
Nam
Châm ngôn sống : khi minh sinh ra ngoui ta cuoi minh khoc.hay song lam sao khi chet nguoi ta khoc minh cuoi
Điểm : 51792

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư tỏ tình dễ thương   Thư tỏ tình dễ thương - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 06, 2010 10:31 pm

TOI TIN CHAC ANH CHANG BAN THEO DUOI SE....!HIHI...chuc bang thanh cong.ah wen cho minh lam wen voi cac ban luon nha!
police
Thành viên mới
Thành viên mới
police

Tâm trạng : goofy
Nam
Châm ngôn sống : khi minh sinh ra ngoui ta cuoi minh khoc.hay song lam sao khi chet nguoi ta khoc minh cuoi
Điểm : 51792

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư tỏ tình dễ thương   Thư tỏ tình dễ thương - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 06, 2010 10:34 pm

Anh iu hãy để cho em được gọi anh một lần nữa nhé.đêm nay cũng như bao đêm khác,khi mọi người đang chìm trong giấc mộng,chỉ còn em thao thức nhớ về anh.em tự nhủ lòng mình hãy ngủ đi nhưng hình ảnh của anh lúc ẩn lúc hiện trong trái tim em.anh ơi,quen nhau làm gì để mang cho nhau đau khổ,giá như ngày áy em hông gặp anh?.giờ đây cuộc sống xa anh em không thấy có ý nghĩa gì nữa,anh còn nhớ ngày đó không?ngày mài chúng mình quen nhau,những ánh mắt nụ cười,giọng nói của anh đã làm trai tim em rung động,thế là em iu anh.giờ đây anh ở phương trời đó có được mạnh khỏe khong?anh phải luôn giữ gìn sức khỏe của mình,cẩn thận anh nhé,kẻo ốm em sẽ đau lòng đấy!anh ơi! em biết mình không = những người con gái khác,nhưng em rất cám ơn anh đã chọn em,iu em cho dù thế nào đi nữa em vẫn iu anh,nhớ anh khi em ở bất cứ nơi nào......"tại sao iu nhau không đến được với nhau đẻ giờ đây hai ta phải khổ đau,từng lời nói,từng khúc hát còn vang mãi..."anh ơi! em không giận anh đâu,em cầu chúc cho anh luôn hạnh phúc ,vui vẻ,bình an anh iu nhé
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư tỏ tình dễ thương   Thư tỏ tình dễ thương - Page 2 Icon_minitime

Thư tỏ tình dễ thương
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2