Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

"""""""""THA THỨ VÀ ĐỢI ANH EM NHE"""""""""

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
anhsangthienthan
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54413

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
"""""""""THA THỨ VÀ ĐỢI ANH EM NHE""""""""" Left_bar_bleue0/0"""""""""THA THỨ VÀ ĐỢI ANH EM NHE""""""""" Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
"""""""""THA THỨ VÀ ĐỢI ANH EM NHE""""""""" Left_bar_bleue0/0"""""""""THA THỨ VÀ ĐỢI ANH EM NHE""""""""" Empty_bar_bleue  (0/0)

"""""""""THA THỨ VÀ ĐỢI ANH EM NHE""""""""" Empty
Bài gửiTiêu đề: """""""""THA THỨ VÀ ĐỢI ANH EM NHE"""""""""   """""""""THA THỨ VÀ ĐỢI ANH EM NHE""""""""" Icon_minitimeMon Jul 13, 2009 1:39 am

Ngày mai chúng mình sẽ xa cách nhau đến hàng ngàn cây số,anh đã làm tất cả để thời gian được ở bên em nhiều hơn.nhưng giường như thời gian qua lại càng làm chúng mình hiểu nhầm về nhau nhiều hơn thì phải.sau ngững gì sẩy ra anh cũng không muốn giải thích bởi hạnh phúc không chỉ riêng em quyết định là được,bên em con có ba mẹ và nhất là cô chú chủ nhà nơi anh thêu trọ.từ ngày biết chúng mình yêu nhau mà nhìn anh với một ánh mắt khác đó cũng là lý do vì sao anh muốn chuyển đến nơi ở khác,với những gì anh làm như: không giữ đúng lời hứa,để mặc em buốn trong khi đó anh đâm đầu vào ảo ảnh của chiếc vi tính,lúc nào anh cũng làm em phải lo lắng cho anh vậy tại sao em vẫn tha thứ cho anh hả bé?tha thứ để anh có thể thay đổi em ngốc thật chẳng phải đã bao lần anh hứa thay đổi dồi đâu lại vào đấy đó thôi.cho dù em không nói nhưng anh biết đây cũng có thể là lần cuối cùng em tha thứ mà cho anh cơ hội làm lại từ đầu.
em nói :(em yêu anh)và em sẽ không ân hận khi giành tình yêu của mình cho anh và em mong anh trưởng thành hơn để quyết định của em là đúng. em biết không khi nhận được nhữnh dòng chữ ấy anh đã khóc thật nhiếu bởi anh không biết em lại lại giành nhiều tình cảm cho anh đến vậy .anh cũng chẳng còn nhớ đã bao lấn anh khiến em phải khóc nữa.và đêm nay cũng không là ngoại lệ.ngày mai anh về nhưng lại định không cho biết.em à dù sao chúng mình cũng vừa mới yêu nhau vẫn chưa có gì giằng buộc nhau thì chia tay đi được không em? đó không phải là những gì trái tim anh muốn nói .nhưng anh sợ mình lại làm cho em phải khóc phải đau khổ phải thất vọng vì anh.
đã khya lắm dồi mà ngoài trời lại đang mưa rất to em à.amh không sao có thể ngủ yên giấc cừ nhắm mắt lại là anh lại nghĩ về em. bởi sáng mai thức giấc là anh phải dời sa em.và còn bao nhiêu chyện anh muốn nói cùng em.nhưnh muộn mất rồi .em thân yêu những gì của ngày hôm nay sẽ là kỉ niệm của ngày mai .anh sẽ nhớ những kỉ niệm mà chúng mình có với nhau ở nơi đây.và anh muốn nói"anh sẽ rất nhớ em" nhưng cũng có thể anh phải học cách sống khi vắng bóng hình em vì anh không biết em có tha thứ cho anh không nữa?
HOA LAN" hãy tha thứ cho anh vì tất cả .hãy chờ đợi sự thay đổi ở anh em nhé rồi chúng mình sẽ làm lại từ đầu.anh sẽ tạo dựng được hạnh phúc cho người anh yêu mà và không bao giờ em phải khóc hay đau khổ vì anh hơn một lý do nào nữa.anh về dồi anh sẽ quay lại chúng mình sẽ găp lại nhau vào một ngày gần đây nhất .anh hứa ngày anh trở lại anh có thể thực hiện được lời hứa danh dự của một người đàn ông.hãy tin anh em nhé.
khi nói ra được hết những tâm sự trong lòng mình anh thầy thoải mái hỏn thật nhiều và cũng đang dần chìm vào giấc ngủ .thôi nhé ":chúc người anh yêu ngủ yên giấc và ngày mai tốt lành "về đến nhà anh sẽ nhắn tin cho em .

người mang trái tim yêu em
thiên thần9x ❤
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56188

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: """""""""THA THỨ VÀ ĐỢI ANH EM NHE"""""""""   """""""""THA THỨ VÀ ĐỢI ANH EM NHE""""""""" Icon_minitimeMon Jul 13, 2009 2:02 am

sao bạn ko cho cô ấy biết.cô ấy sẽ rất đau khổ khi bạn đi mà ko nói lời nào.ko 1 lần nhìn mặt,ko 1 câu nói trực tiếp...
anhsangthienthan
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: """""""""THA THỨ VÀ ĐỢI ANH EM NHE"""""""""   """""""""THA THỨ VÀ ĐỢI ANH EM NHE""""""""" Icon_minitimeMon Jul 13, 2009 2:05 am

ĐÂY LÀ TẤT CẢ NHỮNG GÌ MÀ MÌNH MUÔN GỬI ĐẾN NGƯỜI MÌNH THƯƠNG YÊUNHẤT VÀ MÌNH LUÔN HI VỌNG NGƯỜI ẤY SẼ HIỂU ĐỂ CÓ THỂ THA THỨ MÀ CHO MÌNH MỘT CƠ HỘI LÀM LẠI TỪ ĐẦU .MÌNH SẼ BÙ ĐẮP LẠI NHỮNG GÌ MÀ TRƯỚC ĐÂY MÌNH CHƯA THỂ LÀM CHO CÔ ẤY.MÌNH SẼ TẠO DỰNG HP CHO NGƯỜI MÌNH YÊU
anhsangthienthan
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: """""""""THA THỨ VÀ ĐỢI ANH EM NHE"""""""""   """""""""THA THỨ VÀ ĐỢI ANH EM NHE""""""""" Icon_minitimeMon Jul 13, 2009 2:13 am

MÌNH CÓ NỖI KHỔ CỦA RIÊNG MÌNH MÀ.BẠN CÓ CHẮC KHI BẠN KHÔNG THỂ MANG ĐẾN HP CHO NGƯỜI MÌNH YÊU MÀ VẪN NÓI YÊU NG ẤY KHÔNG HẢ? ĐÓ CŨNG .LÀ LÚC MÌNH MẤT ĐY NIỀM TIN VÀ HI VỌNG VÀO BẢN THÂN NÊN NGAY LÚC NÀY MÌNH MỚI ÂN HẬN VÀ ĐAU KHỔ NÊN VIẾT NÊN NHỮNG LỜI NÀY.BẠN CÓ NGHĨ CÔ ẤY XẼ THA THỨ CHO MỘT NH NHƯ MÌNH KO?
anhsangthienthan
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: """""""""THA THỨ VÀ ĐỢI ANH EM NHE"""""""""   """""""""THA THỨ VÀ ĐỢI ANH EM NHE""""""""" Icon_minitimeMon Jul 13, 2009 2:22 am

(NULA)BẠN LÀ THÀNH VIÊN MỚI À.CẢM ƠN BẠN ĐÃ CHIA XẺ CÙNG MÌNH.MÌNH NGHĨ LẠI RỒI SÁNG MAI MÌNH SẼ GỌI CHO BẠN ẤY TRÊN ĐƯỜNG ĐY MÌNH SẼ GIẢI THÍCH TẤT CẢ
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56188

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: """""""""THA THỨ VÀ ĐỢI ANH EM NHE"""""""""   """""""""THA THỨ VÀ ĐỢI ANH EM NHE""""""""" Icon_minitimeMon Jul 13, 2009 8:14 am

Bạn ah khi con trai gặp 1 điều gì đó thì thường họ sẽ nói rằng ko thể cho người mình yêu 1 cuộc sống hạnh phúc được, mình nghĩ rằng ở tuổi bạn chưa nên nghĩ đến hạnh phúc đó, hãy thật thoải mái đón nhận t/y thì cuộc sống sẽ đẹp hơn nhìu đấy! Mà mình là luna chứ ko phải "nula" đâu nha!
anhsangthienthan
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: """một ngày mới lại bắt đầu ở nơi không còn em'''''''''''   """""""""THA THỨ VÀ ĐỢI ANH EM NHE""""""""" Icon_minitimeTue Jul 14, 2009 3:46 am

vậy là chúng mình đã xa nhau đã được 20h29'' .em à anh không ngờ khi không còn có em kề bên anh lại thấy nhớ và yêu em nhiều như vậy.em có biết anh hạnh phúc mà vui như thế nào khi sáng nay em đèo anh ra bến không hả vậy mà anh cứ sợ em giận mà không muốn nhìn anh nữa chứ.sáng mai sẽ không còn có em đánh thức anh dậy nữa .nhưng tất cả mà anh hứa với em thì từ sớm mai anh sẽ bắt đầu thực hiện anh dậy sớm mà không ngủ nướng nè .không chơi điên tủ nữa này.anh sẽ cố gắng em yêu à.anh không biết phải nói những gì nữa nhưng anh cảm ơn em đã c
ho anh nhận ra cs này thật tươi đẹp và tình yêu giúp cho anh trưởng thàng hơn.
sadcoffee11290303
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Điểm : 54057

Bài gửiTiêu đề: Re: """""""""THA THỨ VÀ ĐỢI ANH EM NHE"""""""""   """""""""THA THỨ VÀ ĐỢI ANH EM NHE""""""""" Icon_minitimeTue Jul 14, 2009 9:14 am

anhsangthienthan đã viết:
vậy là chúng mình đã xa nhau đã được 20h29'' .em à anh không ngờ khi không còn có em kề bên anh lại thấy nhớ và yêu em nhiều như vậy.em có biết anh hạnh phúc mà vui như thế nào khi sáng nay em đèo anh ra bến không hả vậy mà anh cứ sợ em giận mà không muốn nhìn anh nữa chứ.sáng mai sẽ không còn có em đánh thức anh dậy nữa .nhưng tất cả mà anh hứa với em thì từ sớm mai anh sẽ bắt đầu thực hiện anh dậy sớm mà không ngủ nướng nè .không chơi điên tủ nữa này.anh sẽ cố gắng em yêu à.anh không biết phải nói những gì nữa nhưng anh cảm ơn em đã c
ho anh nhận ra cs này thật tươi đẹp và tình yêu giúp cho anh trưởng thàng hơn.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: """""""""THA THỨ VÀ ĐỢI ANH EM NHE"""""""""   """""""""THA THỨ VÀ ĐỢI ANH EM NHE""""""""" Icon_minitime

"""""""""THA THỨ VÀ ĐỢI ANH EM NHE"""""""""
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» yêu lắm hai chữ "cô thầy"thân thương_nhớ lắm hai chữ "trường mình"
» Làm "tình nhân" sướng hơn làm "vợ"?
» HÃY CHUNG TAY XÂY DỰNG DIỄN ĐÀN VN.THUTINH là thực tế không phải là "ảo"?
» Bầu chọn nhân vật bị "chém" tuần 4 tháng 1 năm 2010
» Bầu chọn nhân vật bị "chém" tuần 1 tháng 1 năm 2010